Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Việt Nam giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhỉnh 7 tĩ,nhà 2 tầng ,dt 123 m2,hxh,ngay chợ tăng nhơn phú b,dương đình hội
4
7.5 tỷ 123 m²
Nhà Riêng

Đường Mới, P.Tăng Nhơn Phú B, Tp.Thủ Đức, HCM

*Phù hợp gia đình đông người ,nhiều thế hệ
*ở hoặc tiện xây mới khai thác hết công năng phù hợp với gia đình
*Dt 123 m²(ngang 5 bề thế,tiện thiết kết nội thất phù hợp với gia đình
*Vị trí đường Bương ông thoàng cách 50m ra dương đình hội.
*thuận tiên di chuyển các hướng khu công nghê cao,ngã tư thủ đức,ngả tư bình thái
*Đường trước nhà xe hơi né nhau
Giá 7,5 tỳ
Pháp lý:sổ hồng riêng ,công chứng ...
Bán nhà đường b18 kdc hưng phú, cần thơ. gần siêu thị go! 4 phòng ngủ gần khu hành chính tập trung
17
7.9 tỷ 81 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường B18, P.Hưng Phú, Q.Cái Răng, CT

Bán nhà mới 4 phòng ngủ KDC Hưng Phú, P Hưng Phú, Cần Thơ. Gần siêu thị Go!, gần khu hành chính tập trung của thành phố

Giá 7 tỷ 900 triệu (TL)

+ Diện tích: 81m² (4.5m x 18m)
+ DTSD: 235.2m². Đã hoàn công 1 trệt 2 lầu
+ Công năng: Phòng khách rộng trống suốt thuận tiện kinh doanh, có thể đậu được oto trong nhà. Bếp rộng, có cửa ra thoát hiểm sau. 4 phòng ngủ rộng, 1 khu vực có thể làm phòng ...
Bán nhà góc 2 mt hẻm thẳng 1 sẹc huỳnh tấn phát  104m2 (5,5x20m) khai thác dòng tiền tốt
6
8.5 tỷ 104 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Căn góc 2 MT diện tích lớn, XD cao tầng tối ưu khai thác dòng tiền.
- Diện tích: 5,5x20m. 104m², 65m² đất ở.
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng.
- Thiết kế: 6 phòng, 6 wc riêng biệt (còn cải tạo thêm 1 phòng tầng trệt.
- Phòng nào cũng có ban công, cửa sổ thoáng mát.
- Vị trí tốt, khai thác dòng tiền hiệu quả.
Giá chỉ: 8,5 tỷ (còn thương lượng).
Anh Chị quan tâm liên hệ Em Trọng xem nhà.
Nhà xe tới nhà 4,5x19m  phường phú thuận  quận 7  hơn 8 tỷ
3
8.5 tỷ 88 m²
Nhà Riêng
2 2

P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Vị trí: Khu vực dân trí cao, an ninh, đường trước nhà rộng thông thoáng, đường xe hơi né nhau. Phường Phú Thuận , quận 7.
* Giao thông thuận tiện đi về miền đông, miền tây và sân bay Long Thành qua cao tốc Bến lức - Long Thành, Cầu Phú Mỹ 1 qua quận 2, Phú mỹ 2 qua Đồng Nai. Cầu Phú Xuân 2 cùng hệ thống tàu điện ngầm kết nối thẳng tới cầu Cần Giờ lá phổi của Thế giới.
* Diện tích: 4,5m x 20m ...
Bán tòa c/hộ dt 90m24 tầng9 phòngdt 50tr/ thángđường 7m5 trương văn hiếnpccc và sổ đầy đủ
5
9.9 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
9 9

Đường Trương Văn Hiến, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán tòa căn hộ đường Trương Văn Hiến, Khuê Mỹ.
Diện tích: 90m².
Hiện trạng: 5 tầng - 9 phòng - 1 mặt bằng.
Vị trí sầm uất, tuyến phố ẩm thực khu phố Tây An Thượng, cách biển chỉ vài phút di chuyển.
Chính chủ mở rộng kinh doanh cần bán nhanh để chuyển đổi mục đích.

Giá bán: 9,9 tỷ (Thương lượng trực tiếp với chủ).

Gọi ngay cho tôi khi quý khách đọc tin này 24/24 bất cứ lúc nào: .
Bán nhà 85m2, ngay liên phường | đường lớn 14m, full thổ cư ko qh lg, chỉ 9,2 tỷ
3
9.2 tỷ 85 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Xây dựng cao tầng, thích hợp xây ở cho thuê.
- Gần chợ ủy ban, tiện ích khu vực ngập tràn.
- Đường to như mặt tiền - Phước Long B, Q9.
- Giá: 9,2 tỷ DT: 85m²
Khu VIP trung tâm Quận 9, mặt tiền, cực hiếm.
- Pháp lý chuẩn, sổ vuông đẹp.
Tọa lạc tại cung đường huyết mạch Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp, TP. HCM Đường trước nhà xe vi vu, khu dân cư văn minh, an ninh. Sát dự án cao cấp The Global city và ...
Hàng hiếm nhà ngang 5m khu phước bình, vị trí đẹp cách đỗ xuân hợp 500m, di chuyển global city 2km
8
9.5 tỷ 107 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Số 12, P.Phước Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

Ngon nhất phường PHƯỚC BÌNH khách e nhanh tay

- Diện tích : CN sổ 107m² (4.92 x 20 nở hậu 5.93m )
- Hiện trạng : Nhà C4 đang cho thuê, loajic ăn ngang 5M ở Phước Bình rất hiếm
- Sổ không vay
Giá: 9.5 tỷ TL
Giang: - Nhận đủ thông tin chi tiết và làm việc chính chủ
Nhà 3 tầng thanh lương 11 hoà xuân hướng đông nam 4pn 5ưc đường 7.5m
14
8.5 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Thanh Lương 11, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Nhà 3 tầng Thanh Lương 11
hướng Đông Nam

Đường 7m5 đẹp, nhà hiện đại full nội thất
4PN, 5WC DT đất 100m, sàn 280m
Giá 8 tỷ 5 thương lượng thiện chí
Căn góc 2 mặt tiền đỗ hành 4 tầng | 88m kd căn hộ cho thuê tốt 8.8 tỷ
3
8.7 tỷ 88 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Đỗ Hành, P.Trung Mỹ Tây, Quận 12, HCM

Cách Nguyễn Ảnh Thủ ~30m, ngay ngã tư Trung Chánh
Mặt tiền Đỗ Hành + hông hẻm nhựa 6m
4.5m nở hậu 6.35m x 15m 88m
Trệt + 3 lầu
6PN 6WC
Có sân, phòng khách, bếp
Vừa ở vừa cho thuê sinh viên ~3tr/phòng
Nhà chính chủ tự xây cực kỳ kiên cố
Gần TTVH Q12, siêu thị, đại học, tiện ích đủ đầy
Phù hợp ở + kinh doanh + dòng tiền
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn
Chủ vay ACB ~3.5 tỷ, hỗ trợ giao ...
Siêu phẩm nhà dt lớn quận 6, ngay bà hom, 3 tầng, ngang 4x22m, hẻm 5m, chỉ nhỉnh 7 tỷ
6
7.99 tỷ 82 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Bà Hom, P.13, Quận 6, HCM

Siêu phẩm nhà DT lớn Quận 6, ngay Bà Hom, 3 tầng, ngang 4x22m, hẻm 5m, chỉ nhỉnh 7 tỷ

- Nhà đẹp dọn vào ở ngay, chủ tặng toàn bộ nội thất. Có phòng xông hơi.
- Kết cấu: 3 tầng đúc 1 trệt 2 lầu, có 5PN, có phòng ngủ dưới trệt cho người lớn tuổi.
- Vị trí tuyệt đẹp ngay trung tâm Quận 6, ngay vòng xoay & Coopmart Phú Lâm, kế bên Phố Ẩm Thực Phú Lâm.
- Thuận tiện di chuyển qua các quận lân cận: ...
Bán nhà vườn 125m2, vài bước chân ra đỗ xuân hợp | đường lớn 16m, full thổ cư ko qh lg, chỉ 9,8 tỷ
3
9.8 tỷ 125 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

Nhà ngay ĐỖ XUÂN HỢP, Gần TRƯỜNG ĐH VĂN HÓA, 1 TẦNG 2PN, SỔ VUÔNG, GIÁ 9,8 TỶ

Gia đình đông thành viên nhưng vẫn muốn sự riêng tư và tiện nghi tuyệt đối
- Vị trí chung tâm không gian bề thế, uy nghi.
- Nhà cấp 4 kiên cố, bố trí thông minh với 2 phòng ngủ rộng rãi. xây dựng mới 1 hầm 5 tầng
- Trang bị Giải pháp hoàn hảo cho người lớn tuổi
- Tọa lạc tại cung đường huyết mạch Đỗ Xuân Hợp, TP. HCM ...
Hẻm phú thọ hòa  p. phú thọ hòa, 117m2 giá 9 tỷ tl
3
9 tỷ 117 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Phú Thọ Hòa, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Vị trí: Hẻm 4 - 5m Phú Thọ Hòa - Chợ vải Phú Thọ Hòa.

* Diện tích: 5x19m nở hậu 8,5m.

Kết cấu: Cấp 4 có lửng.

Tiện ích:
+ Hẻm bê tông, ô tô con vào tận cửa được.
+ Cấp 4 tiện xây mới, hay cho thuê.
+ Lộ giới hẻm 6m, hiện hữu 4,5m.
+ Kết nối giao thông thuận tiện:
- Chợ: 400m.
- Trường học: 500m.

Liên hệ: Trúc Linh. BĐS Tiến Phát.

* VP: Số 2 Thành Công, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.
Nhà bè hẻm ô tô 6m nhà xây kiên cố cách phú mỹ hưng tầm 10 phút .
7
7.2 tỷ 118 m²
Nhà Riêng
1 1

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

NHÀ BÈ: HẺM Ô TÔ 6M NHÀ XÂY KIÊN CỐ CÁCH PHÚ MỸ HƯNG TẦM 10 PHÚT .
- DT : 5 24 ( cn 118m² )
Giá bán: 7,2 tỷ Thương lượng

Nhà thiết kế đẹp kiểu tân cổ điển, nhiều mảng xanh thoáng mát, dọn vào ở ngay.
Kết cấu 1 trệt 1 lầu kiên cố
Hẻm ô tô 6m thông thoáng, xe hơi vào tận nhà
Khu dân cư an ninh, hàng xóm văn minh
Gần mặt tiền Lê Văn Lương thuận tiện di chuyển Q7, trung tâm

Khu vực ...
Bán nhà hxh đường phú định, quận 8 (6m x 18m x 3 tầng) giá 8,7 tỷ tl
6
8.7 tỷ 108 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Phú Định, P.16, Quận 8, HCM

+ Nhà mới, vào ở ngay, sát mặt tiền, xe hơi ngủ trong nhà.
+ DT: (6m x 18) trệt, 2 lầu, 3 sân thượng/4 phòng ngủ khép kín.
+ Gia chủ xây cực kỳ tâm huyết để ở, kiên cố, còn rất mới, đẹp không tỳ vết.
+ Hẻm hơn 5m thông, 1 sẹc, xe hơi ra vào thoải mái.
+ Khu vực cáo ráo, dân cư hiện hữu, toàn nhà cao tầng.
+ Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, không lộ giới.
+ LH: Mr Thanh, xem nhà trực tiếp.
Dãy trọ mặt tiền số lê thị hoa chợ khiết tâm 195m ngang 7m có sẵn dòng tiền 8.9 tỷ
3
8.9 tỷ 195 m²
Nhà Riêng
4

Đường Lê Thị Hoa, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Dãy trọ mặt tiền Lê Thị Hoa Chợ Khiết Tâm 195m ngang 7m có sẵn dòng tiền 8.9 tỷ.

Vị trí đẹp gần cầu vượt Gò Dưa chợ đầu mối Thủ Đức KCN Sóng Thần.

Hiện có 1 nhà nguyên căn và 4 phòng trọ thu nhập 10tr/tháng.

Diện tích 7x29 công nhận 195m khu dân cư đông đúc thuận tiện khai thác lâu dài.

Sổ hồng tại gia công chứng nhanh.

Liên hệ Hương 097 958 905.
Siêu phẩm nhà đẹp 4x22m 1 lửng 3 lầu 1/ ngắn 20m ra đường nguyễn thị kiểu, gần tiểu học lê văn thọ
15
8.49 tỷ 84 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Nguyễn Thị Kiểu, P.Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM

Bán nhà đường Nguyễn Thị Kiểu, Tân Thới Hiệp Quận 12.

- Diện tích: 4x22m CN 84m², sàn 260m².
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng 3 lầu.
- Công năng: Gara xe hơi phòng khách bếp 5 phòng ngủ, 5WC, P. Thờ sân thượng trước sau.
- Tặng kèm full nội thất cao cấp chỉ cần xách vali vào ở.
* Ưu điểm nổi bật.
- Nhà xây mới 2025, thiết kế hiện đại, sang trọng.
- Khu vực an ninh, dân trí cao, đầy đủ tiện ích, cách ...
Bán nhà 4 tầng 90m2, đường 16m, gần công viên, song hành xa lộ hà nội, phước long a, quận 9
6
7.5 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
4 4

Bắc Rạch Chiếc, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Nhà 4 Tầng- BTCT- KDC Bắc Rạch Chiếc, Phước Long A, Quận 9
- DT: 90m² (5x18m) vuông vức, gần công viên, đường bao quanh rất rộng rãi thoáng đãng.
- Đường 16m ô tô đỗ thoải mái
- Hiện Đang Cho Thuê Thu Nhập 27 Triệu/Tháng.
- Nội khu đầy đủ tiện ích, khu thể thao, 3p về song hành Xa Lộ Hà Nội, Rạch Chiếc, ga Metro, chợ Phước Bình,.
- Pháp lý chuẩn, công chứng ngay
Hàng hiếm tại hoàng văn thụ, 42,9 triệu / m2, 186,27 m2, bán nhà riêng 5pn, 4wc, 1t
10
7.99 tỷ 186 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Hoàng Văn Thụ, P.An Cư, Q.Ninh Kiều, CT

Nhà riêng 2 phòng ngủ, 1 toilet, kèm 3 phòng trọ rộng rãi - Trung tâm Thành phố Cần Thơ.
- Diện tích 186,27 m², giá 42,9 triệu / m².
- Nhà chính: 1 phòng khách, 2PN, Bếp, 1 toilet.
- Phòng trọ: 3 phòng rộng rãi có máy lạnh + máy giặt - phòng ngủ riêng.
- Nở hậu 9,6m.
Điểm đặc biệt:
- Không gian thoáng đãng, phong thủy tốt với hướng Tây Nam.
- Ngõ vào rộng, thuận tiện di chuyển.
- Mặt tiền lý ...
Siêu thơm quá rẻ chỉ 58 triệu/m2  5 căn nhà trọ riêng biệt 25 triệu/ tháng đường quang trung
7
8.7 tỷ 148 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Quang Trung, P.14, Q.Gò Vấp, HCM

+ Diện tích: 5,6x26m nở hậu tài lộc CN 148.5m².
+ Trệt lầu đúc bê tông cốt thép 5 căn nhà trọ riêng biệt.
+ Phù hợp mua tích sản vì quá rẻ, có thể xây mới siêu phẩm.
+ Gần nhiều tiện ích sinh hoạt.
+ Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ.
+ Giá 8,7 tỷ BL.
+ Liên hệ: - Khang xem nhà (zalo).
Bán nhà đẹp thiết kế mới khu sinh thái hòa xuân, nội thất sang trọng, ven sông, đường 7m5, giá tốt
22
9.9 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Huỳnh Ngọc Đủ, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Nhà đẹp 5x20 thiết kế mới 2026 với kiến trúc ấn tượng kết hợp nội thất tone màu ấm nhẹ nhàng Vintage. Khu đô sinh thái ven sông Hoà Xuân nhà 3 tầng mới đường 7m5 vỉa hè 4m.
- Diện tích: 100m. Hướng: Bắc
- 3 phòng ngủ, có pn dưới, 3wc, phòng thờ, sân phơi, sân xe oto, full nội thất sang trong, hiện đại
- G.iá : 9.9 tỷ
Xem nhà đất xin liên hệ
hoặc zalo
Từ 0 tới 20 của 2237

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Mua bán nhà riêng, nhà ngõ hẻm VN giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà trong ngõ, hẻm, ngách tại VN với diện tích nhỏ, giá rẻ hiện đang là loại hình ưa thích của các nhà đầu tư. Nhà ngõ, hẻm luôn có nhu cầu thực rất lớn, ngoài ra những ngôi nhà hẻm xe hơi luôn được các nhà đầu tư săn đón. Dưới đây là tóm tắc những ưu điểm về loại hình đầu tư batdongsan này.

 

  • Giá phải chăng: Nhà riêng trong ngõ - hẻm - ngách tại VN có giá thành thấp hơn so với nhà phố mặt tiền đường.
  • Thanh khoản tốt, nhu cầu cao: Cùng với tốt độ đô thị hóa mạnh, dân cư ngày càng đông nên nhà riêng phù hợp với các hộ gia đình luôn được săn đón ngay cả khi thị trường bds ảm đạm.