Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Việt Nam diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Ngay khu dân cư Vĩnh Lộc gần chợ Bình Thành hẻm xe hơi 1 trục 164m2,4Tầng Nhỉnh 5 tỷ
5
5.9 tỷ 164 m²
Nhà Riêng
7 6

Đường Bình Thành, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

Diện tích :164m2 ngang 5,3 cục đẹp dài 33 nở hậu tài lộc nhà mới ở ngay
Kết cấu :Chia làm 2 căn :Căn 1 :Trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng 7 phòng ngủ 6 WC
Căn 2: trệt 1 lầu
Đang cho thuê dòng tiền 22tr/tháng
Vị trí bao đẹp ngay chợ Bình Thành sát khu dân cư Vĩnh Lộc ...
Cực kì khan hiếm 10x20m cư xá tự do  cmt8 tân bình giá chỉ 46.5 tỷ
4
46.5 tỷ 197 m²
Nhà Riêng

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.7, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: Thạch (15 tin đăng)
Chính chủ cần bán nhà khu cư xá Tự Do - Cách Mạng Tháng 8, Phường 7, Tân Bình ngay ngãy tư Bảy Hiền
- Diện tích: 10x20m - Công nhận: 197m2
- Kết cấu: 3 tầng. Có thể cải tạo ở hoặc xây mới: Hầm - 6 tầng.
- Khu vực nội bộ yên tĩnh, phù hợp ở, làm văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ.
- Hẻm nhựa 8m, xe hơi đậu đỗ thoải mái
- Nay có việc cần bán giá 46.5 tỷ còn bớt. Khuôn hiếm còn sót lại trong khu ...
Dãy trọ mặt tiền số lê thị hoa chợ khiết tâm 195m ngang 7m có sẵn dòng tiền 8.9 tỷ
3
8.9 tỷ 195 m²
Nhà Riêng
4

Đường Lê Thị Hoa, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Dãy trọ mặt tiền Lê Thị Hoa Chợ Khiết Tâm 195m ngang 7m có sẵn dòng tiền 8.9 tỷ.

Vị trí đẹp gần cầu vượt Gò Dưa chợ đầu mối Thủ Đức KCN Sóng Thần.

Hiện có 1 nhà nguyên căn và 4 phòng trọ thu nhập 10tr/tháng.

Diện tích 7x29 công nhận 195m khu dân cư đông đúc thuận tiện khai thác lâu dài.

Sổ hồng tại gia công chứng nhanh.

Liên hệ Hương 097 958 905.
Hiếm nhà biệt thự mini  dt 8m x20m giảm sốc gần chợ vườn lài, apđ  khu dân cư an ninh
9
12.5 tỷ 155 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Cần bán căn biệt thự HXH đường Vườn Lài nối dài phường An Phú Đông, Quận 12.

DT: 8 x 20m CN 155m² full thổ (có thể tách 2).
Xây dựng 1 trệt 1 lầu 1 tum.
DTSD 291m² gồm 3 phòng ngủ 4WC.
Bếp + phòng thờ + gara.
Nội thất đầy đủ, nhà có giếng trời phía sau nhà rất thoáng mát.
Rất phù hợp gia đình ở.
Giá bán 12,5 tỷ có TL chút.

LH: Hùng xem nhà 24/7.
Hàng hiếm tại hoàng văn thụ, 42,9 triệu / m2, 186,27 m2, bán nhà riêng 5pn, 4wc, 1t
10
7.99 tỷ 186 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Hoàng Văn Thụ, P.An Cư, Q.Ninh Kiều, CT

Nhà riêng 2 phòng ngủ, 1 toilet, kèm 3 phòng trọ rộng rãi - Trung tâm Thành phố Cần Thơ.
- Diện tích 186,27 m², giá 42,9 triệu / m².
- Nhà chính: 1 phòng khách, 2PN, Bếp, 1 toilet.
- Phòng trọ: 3 phòng rộng rãi có máy lạnh + máy giặt - phòng ngủ riêng.
- Nở hậu 9,6m.
Điểm đặc biệt:
- Không gian thoáng đãng, phong thủy tốt với hướng Tây Nam.
- Ngõ vào rộng, thuận tiện di chuyển.
- Mặt tiền lý ...
Nhà cấp 4 xây chdv siêu đẹp dt 8.2 x 20m chốt giá chỉ 72tr/m2
4
11.9 tỷ 152 m²
Nhà Riêng

Đường Dương Quảng Hàm, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

Căn nhà Dương Quảng Hàm Ngay ĐH Văn Lang. - DT: 8.2m x 20m. Công nhận: 152m².
Giá: 72tr/m² chốt.
Hiện trạng hẻm 3m. LG hẻm 5m. Thích hợp xây CHDV.
Nhà cấp 4 1/ nguyễn ảnh thủ  hà đặc  tô ký
3
10 tỷ 175 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Nguyễn Ảnh Thủ, P.Trung Mỹ Tây, Quận 12, HCM

Mua đất tặng nhà _ 1 / Nguyễn Ảnh Thủ _ Khu Sầm Uất Nhất Quận 12 _ Ngay Trung Chánh
DT 8*22 m² _ kinh Doanh phòng trọ
Bán nhà c4 đường bãi sậy, gần chợ bình tiên, phạm phú thứ
3
13.8 tỷ 200 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Bãi Sậy, P.7, Quận 6, HCM

Bán nhà C4 đường Bãi Sậy, gần chợ Bình Tiên, Phạm Phú Thứ.
- Nhà trệt củ tiện xây mới.
- Hẻm 4m thông, gần chợ Bình Tiên, Minh Phụng.
- Vị trí trung tâm, dân cư đông đúc, đủ tiện ích.
- Diện tích 200m² (6x34). Sổ chính chủ, pháp lý sạch.
- Giá 13.8 tỷ. LH .
Bán nhà 2 lầu 1 trệt, có sân ô tô đường 15m, 26 vũ ngọc phan, p.13, q. bình thạnh dt 151,2m(ngang6m
8
23 tỷ 151 m²
Nhà Riêng
3 3

Phố Vũ Ngọc Phan, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Người đăng: Thuỷ (1 tin đăng)
Vị trí đắc địa
Nhà nằm trên đường Vũ Ngọc Phan (lộ giới 15 m) tuyến đường rộng rãi, thông thoáng, dân trí cao, ô tô tránh nhau dễ dàng.