Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Việt Nam diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
60 tỷ  hxh nguyễn văn trỗi  ngang 15m  dài 25m / công nhận  354m2  4 tầng / hđt  6.000$tháng
3
60 tỷ 354 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Cư xá Nguyễn Văn Trỗi, P.17, Q.Phú Nhuận, HCM

- Hẻm Xe Tải / Nguyễn Văn Trỗi '' Q.Phú Nhuận ''
- Ngang : 15m ; Dài : 25m
- Công Nhận : 354m²
- Kết cấu : Trệt 3 Lầu
- Đang cho thuê : 6000$/ tháng - Hđt 5 năm còn 4 năm
- Giá bán : 60 Tỷ thương lượng
44.9 tỷ  biệt thự 303m2  phan đăng lưu / 15x20m  cn  303m2  14 chdv + mb  100 triệu /tháng
3
44.9 tỷ 303 m²
Nhà Riêng
14 14

Phố Phan Đăng Lưu, P.6, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán Nhà - Phan Đăng Lưu / Q.Bình Thạnh / - 44.9 Tỷ
- Diện tích: 15x20m.
- Diện tích công nhận: 303m².
- Kết cấu: 5 Tầng.
- Hiện trạng : 14 CHDV + Mặt Bằng
- Hợp đồng thuê : 100 Triệu / Tháng
- Pháp Lý: Sổ hồng chính chủ.
- Giá bán: 44.9 tỷ.
Bán đất 12 x 28m, tặng nhà c4 còn mới, hẻm 6m huỳnh thị hai cách chợ hạt điều 300m
5
13.9 tỷ 330 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Huỳnh Thị Hai, P.Trung Mỹ Tây, Quận 12, HCM

- Bán đất tặng nhà đẹp.
- Chủ bán về quê dưỡng già, hàng chưa qua đầu tư mua bán.
- Hẻm 6m Huỳnh Thị Hai, P. Trung Mỹ Tây, HCM (P Tân Chánh Hiệp cũ).
- Diện tích 12 x 27,5m sổ 330m² không lộ giới.
- Hiện trạng nhà C4 + sân vườn thoáng mát.
- Hẻm xe hơi tránh, vài bước chân ra mặt tiền Huỳnh Thị Hai, cách chợ Hạt Điều 300m.
- Khuôn đất vuông vức, pháp lý chuẩn.

- Giá 13,9 tỷ TL.
57 tỷ / hẻm xe tải né nhau  nguyễn hữu cảnh / 10x27m  cn 360m2 / 3 tầng  tiện xây chdv  h6 tầng
3
57 tỷ 360 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

Hẻm Xe Tải né nhau - Nguyễn Hữu Cảnh / P.Thạnh Mỹ Tây / Q.Bình Thạnh
Ngang : 10m ; Dài : 27m
Công Nhận : 360m²
Kết Cấu : 3 Tầng
Cấp Phép xây dựng : Hầm 6 Tầng
Tiện xây Căn Hộ Dịch Vụ
Giá bán : 57 Tỷ ( 158 Triệu /m² )
85 tỷ  mê linh  phố nhật  15x20m 410m2  cấp 4, gpxd  hầm 9 tầng  triển khai được 2200m2 sàn
9
85 tỷ 410 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Mê Linh, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

- Mê Linh, P. 19, Q. Bình Thạnh - 85 tỷ.
- Ngang: 15m x dài: 20m.
- Công nhận: 410 m².
- Hiện trạng: Cấp 4.
- Cho Thuê : 110 Triệu / tháng
- Khu vực cấp phép: Hầm 9 tầng.
- Giá bán: 85 tỷ.
- Liên hệ xem nhà Vinh Land.
Cần bán căn nhà của dân bản địa, sát biển 50m. gần sân bay 8km. giá rẻ nhất khu vực
13
5.87 tỷ 326 m²
Nhà Riêng

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Hòa Hiệp Trung, H.Đông Hòa, PY

Bán nhà đất gần biển, gần sân bay Tuy Hòa.
ĐC: Biển Làng Lò, phường Hòa Hiệp, Tỉnh Phú Yên - Daklak.
DT: 362m². Full thổ cư.
Cách biển 50m.
Đường đi rộng 4m.
Cách sân bay 8km.
Xung quanh dân cư đông đúc, gần các homestay ven biển, cảnh vật yên bình, mang bản chất chữa lành.
Giá: 16tr/m².
Liên hệ Em: (Tuấn Biển Xanh).
Nhà 3 tầng 4pn 5wc sân trước rộng kinh doanh được 36,2m²giá chỉ  7 tỷ 7 quận 7.
6
7.7 tỷ 362 m²
Nhà Riêng

Đường Tân Mỹ, P.Tân Thuận Tây, Quận 7, HCM

NHÀ 3 TẦNG 4PN 5WC SÂN TRƯỚC RỘNG KINH DOANH ĐƯỢC.
Ngay Tân Mỹ sát ĐH Marketing trung tâm Quận 7.
Phù hợp khách mua ở kết hợp kinh doanh hoặc gia đình đông người.

Thông tin căn nhà.
- Diện tích: 36,2m² (4m 10m).
- Kết cấu: Trệt 2 lầu.
- Công năng: 4 phòng ngủ 5 WC.
-Bố trí hợp lý, sử dụng tối đa diện tích.

Lợi thế nổi bật.
-Sân trước rộng để nhiều xe / kinh doanh nhỏ.
-Cách 10m ra hẻm xe ...
- Chỉ 3,2 tỷ anh chị đã sở hữu ngôi nhà vườn đẹp lung linh.
- Diện tích 409m² có 100m² thổ cư.