Bán đất tại Việt Nam giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán đất trần hưng đạo, giá 60 tỷ. vị trí siêu đẹp ngay khu euro village 1. dt 200 m2
6
60 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán 1 cặp đường Trần Hưng Đạo, Đà Nẵng.
Đang cho trung nguyên thuê.
Diện tích 200m² (10m x 20m).
Giá 60 tỷ có thương lượng.
Liên hệ chính chủ: zalo, SMS.
Bán 344m2 đất đường lê quang đạo  phố an thượng
4
130 tỷ 344 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Thông tin bất động sản.
- Vị trí: Đường Lê Quang Đạo - Phố Tây An Thượng.
- Diện tích: 344m² mặt tiền rộng 12m.
- Hiện trạng đang cho thuê: 75 triệu/tháng.
- Giá bán: 130 tỷ.
Vip! đất biệt thự đường võ nghĩa  đối lưng trục võ nguyên giáp biển mỹ khê
3
52 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nghĩa, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Vip! Đất biệt thự đường Võ Nghĩa - đối lưng trục Võ Nguyên Giáp biển Mỹ Khê.
----
Chuyển nhượng siêu phẩm đất biệt thự đường Võ Nghĩa.
- Diện tích: 292m² mặt tiền rộng 12m.
- Hiện trạng đất trống.
- Vị trí vip, toạ lạc ngay trung tâm biển Mỹ Khê, phù hợp với nhiều mô hình kinh doanh dịch vụ, nghỉ dưỡng.
Sản phẩm trực tiếp từ CĐT, liên hệ em Tùng để sở hữu siêu phẩm này.
Lô góc duy nhất hà bổng 327,5m2 sát biển mỹ khê xây 12 tầng, giá 114 tỷ
3
114 tỷ 327 m²
Đất Riêng

Đường Hà Bổng, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô góc duy nhất: Đường Hà Bổng. Diện tích 327.5m². Sát biển. Giá: 350 triệu/m².
- Diện tích đất: 327.5m².
- Đường 7.5m. Lề mỗi bên 4.5m.
- Được xây dựng 12 tầng. Bao gồm. Lửng, hầm và tum.
- Giá 350tr/m² (114 tỷ).
Bán cặp biển đường hồ xuân hương  ngũ hành sơn thông thẳng ra biển mỹ khê
3
54 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Xuân Hương, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán cặp biển đường Hồ Xuân Hương - Ngũ Hành Sơn thông thẳng ra biển Mỹ Khê.
--------------
- Diện tích: 10 x 20 = 200m².
- Hướng: Bắc.
- Giá bán: thương lượng thiện chí.
- Đang cho thuê làm siêu thị dòng tiền đều đặn hơn 30 tr/tháng.
- Thích hợp đầu tư hoặc xây toà căn hộ, khách sạn cao tầng.
* Liên hệ: Duy Thành.
[siêu phẩm quỹ đất lớn sơn trà]  cách biển mỹ khê chỉ 800m
3
54 tỷ 466 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Cự Lượng, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Diện tích: 466m² (Thực tế sử dụng ~478m²).
Vị trí: Đường Phạm Cự Lượng, sát đầu Cầu Rồng, trung tâm du lịch biển Sơn Trà.
Hạ tầng: Đường 7.5m, vỉa hè 3m Khu vực chuyên kinh doanh khách sạn, nhà hàng sầm uất.
Tiềm năng: Phù hợp xây dựng Hotel, Apartment, Showroom hoặc Spa cao cấp.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
Giá hiện tại chỉ: 54 Tỷ
Bán đất tại trần đại nghĩa, 300 tỷ, 4892 m2, pháp lý đầy đủ
3
300 tỷ 4892 m²
Đất Riêng

Phố Trần Đại Nghĩa, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Đất nền rộng 4892 m² tại Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (cũ: Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng) với giá 300 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
- Diện tích lớn, thuận lợi để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Đường giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển.
- Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình.

Điểm cộng:
- Phong thủy tốt, mang lại nhiều tài lộc cho gia chủ.
- Vị trí đắc ...
Lô đất dương quảng hàm,gò vấpdt 20x45mctxd hầm 7 tầnggiá 90 tỷ
4
90 tỷ 950 m²
Đất Riêng

Đường Dương Quảng Hàm, P.6, Q.Gò Vấp, HCM

Lô Đất Dương Quảng Hàm, P.6, Quận Gò Vấp

- Diện tích: 20x45m
- Công nhận: 950m² Full Thổ Cư
- Hiện trạng: cấp 4
- CTXD Hầm 7 Tầng
- Đang cho quán cafe thuê lấy lại xây dựng liền
- Đường quy hoạch rộng 40m, khu vực tiềm năng phát triển mạnh

- Hỗ trợ xây dựng 5000m² sàn

Giá bán: 90 Tỷ

Liên hệ xem và thương lượng chính chủ
Lô đất Khu Đảo Xanh. Hiện trạng đang có nhà hàng cho thuê 100 triệu/ Tháng.

Diện tích : 11.5m x 47.7m = 546m²

Giá bán : 54 tỷ 600

Liên hệ :
Trân trọng giới thiệu tới quý nhà đầu tư 1 lô đất diện tích lớn hiếm hoi còn sót lại tại trung tâm đường Trần Não.

Chủ nhà thiện chí bán lô đất đường Số 10, hẻm xe hơi đẹp, cách Trần Não chỉ 100 mét. Xây toà nhà vp, toà chdv 7 tầng hoặc villa cũng đều đẹp. Nếu diện tích lớn quá quý khách có thể cắt nhỏ bớt lại rồi bán vẫn ok vì dáng đất rất đẹp ạ.

1/ Lô đất đường số 10, Trần Não, Q2.
2 - Diện ...
Bán lô góc đường trần văn thành 450m2 xây cao tầng, gần biển, cách furama resort 300m
4
83.25 tỷ 450 m²
Đất Riêng

Đường Trần Văn Thành, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr.Lợi (9 tin đăng)
Bán lô góc 2 mặt tiền đường Trần Văn Thành gần biển
- DT 450m² (20*22.5), hướng Đông bắc
- Đường rộng 7.5m và đường 5.5m
- Vị trí cách 300m đến Pullman resort, Furama resort, sau lưng đường Hồ Xuân Hương.
- Có sẵn tòa căn hộ 2 tầng 13 căn hộ đang cho thuê doanh thu 200 triệu/tháng.
- Giá bán: 185tr/m2
LH:
Bán khuôn đất đường dọc sông 103 tml quận 2 dt 14x16m giá bán 165tr/m2.  0901 488 ***
3
58 tỷ 351 m²
Đất Riêng

Đường 103-TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất ngay sông Phường Thạch Mỹ Lợi, Quận 2
Diện tích: 14x16m
Diện tích công nhận: 351m2
Giá bán : 165 tr/m²
Pháp lý : sổ hồng sẵn sàng giao dịch
Liên hệ: Ms. Mưa ( Xem đất, xem sổ, gặp chủ tài sản thương lượng giá )
Bán 20476.1m2 đất đường đắc lộc, xã vĩnh phương, nha trang giá 400 ngàn/m2
6
819.04 tỷ 20476 m²
Đất Riêng

Đường Đắc Lộc, X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

Bán 20476.1m² đất đường Đắc Lộc, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang. Giá 400 ngàn/m².
Mặt tiền rộng thoáng, phù hợp đầu tư farm, các loại hình du lịch nghỉ dưỡng...
Điện nước đầy đủ, nằm ngay khu dân cư.
Liên hệ xem đất anh Thy .
Bán 9000m2 skc kdc hưng phú, cái răng, tp cần thơ giá 60tr/m2
3
540 tỷ 9000 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Hưng Phú, Q.Cái Răng, CT

Bán 9000m KDC Hưng Phú 1.
Đất SKC - sổ sẵn.
Diện tích: 125m x 60m.
Lộ: 50m.
Hướng: Đông nam.
Thích hợp làm siêu thị, khách sạn, thương mại và dịch vụ.
Vị trí đất đủ điều kiện xây cao 29 tầng + 2 hầm.
Bán đất mặt phố nguyễn văn huyên, gần cầu giấy, vị trí vàng, giá cực tốt, xây toà nhà tuyệt vời!
3
95 tỷ 294 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Huyên, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

Người đăng: Chu Lan (4 tin đăng)
MẶT PHỐ NGUYỄN VĂN HUYÊN - CẦU GIẤY - VỊ TRÍ VÀNG - XÂY TOÀ DÒNG TIỀN - VĂN PHÒNG - NHÀ HÀNG - KHÁCH SẠN - 1 MẶT PHỐ VÀ 1 MẶT NGÕ !
- Diện tích : 294m2
- Mặt tiền : 13m
- Giá chào : 95 tỷ
LH :
Chuyển nhượng mảnh đất vàng trung tâm hoàn kiếm, đã có gpxd. pháp lý chuẩn, giao dịch nhanh chóng
3
1950 tỷ 1305 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, P.Trần Hưng Đạo, Q.Hoàn Kiếm, HN

SIÊU PHẨM ĐẤT VÀNG MẶT PHỐ TRẦN HƯNG ĐẠO HOÀN KIẾM

Quỹ đất hiếm pháp lý hoàn chỉnh sẵn sàng triển khai ngay

Giữa trung tâm lõi thủ đô nơi từng mét vuông đều mang giá trị thương hiệu và dòng tiền bền vững xuất hiện một cơ hội gần như không lặp lại.

Vị trí kim cương lô góc 3 mặt thoáng. Mặt phố Trần Hưng Đạo, quận Hoàn Kiếm
Khu vực tập trung dày đặc:

* Trụ sở ngân hàng, tập đoàn lớn
* ...
Cần bán đất cụm công nghiệp tại phú giáo. tphcm
3
200 tỷ 500000 m²
Đất Riêng

X.Tam Lập, H.Phú Giáo, BD

- Cần chuyển nhượng quỹ đất làm cụm công nghiệp tại Phú Giáo, Bình Dương.
- Diện tích: 50 ha.
- Quy hoạch SKC.
- Vị trí thuận lợi để mở cụm công nghiệp. Với quy mô 100ha.