Bán đất tại Việt Nam giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 12ha đất xã hàm kiệm gần hồ ba bàu (sổ thể hiện đường)
4
1320 tỷ 120000 m²
Đất Riêng

X.Hàm Cường, H.Hàm Thuận Nam, BT

- Bán 12Ha ( 120 000m²) đất xã Hàm Cường, Huyện Hàm Thuận Nam, Tỉnh Bình Thuận Nay là xã Hàm Kiệm, tỉnh Lâm Đồng:
- Sổ riêng thể hiện đường, mặt tiền đường sỏi trải dài 250m, gần nút giao lên xuống cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết vs Phan Thiết - Vĩnh Hảo nên việc di chuyển các tỉnh thành lân cận khá dễ dàng và nhanh chóng thuận tiện làm trang trại chăn nuôi, trồng trọt hoặc đầu tư với mức giá ...
Đất đấu giá Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội. Diện tích 320m², giá chỉ 220 triệu / m².

Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Đặc điểm nổi bật:
- Vị trí cực đẹp, thoáng đãng.
- Khu vực dân cư phát triển, an ninh tốt.
- Có thể xây dựng theo ý thích.
- Tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Gần các tiện ích:
- Gần trường học Thượng Thanh, THCS Đức Giang, THCS Việt Hưng.
- Gần chợ và siêu thị Winmart.
- Có công ...
Bán đất đấu giá xuân đỉnh ngay cạnh khu ngoại giao đoàn 125m2, giá 420 tr/m2
3
52.5 tỷ 125 m²
Đất Riêng

P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán đấ đấu giá Xuân Đỉnh khu Ngoại Giao Đoàn.

Chính chủ gửi bán đát đấu giá Xuân Đỉnh.

DT 125 m².

Mặt tiền 8.25 m, đất vuông đẹp.

Đường trước rộng 2 ô tô tránh nhau thoải mái.

Ví trí đẹp cách công viên, khu ngoại giao đoàn, đường Đỗ Nhuận 100 m.

Pháp lý sổ đỏ riêng sang tên ngay.

Giá bán 420 tr/m² (có thương lượng cho người thiện chí mua).

Liên hệ: Zalo - & Mr Phạm Tuấn (1953).

- Chính ...
Chính chủ bán 2 lô liền kề đường hà bổng sát biển giá cực tốt cho đầu tư
3
62.5 tỷ 201 m²
Đất Riêng

Đường Hà Bổng, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ bán 2 lô liền kề đường Hà Bổng Sát Biển Giá cực tốt cho đầu tư
- Diện tích: 201,6m² ngang 9m
- Hướng: Tây
- Đường: 7,5m vỉa hè 4m
1 lô đang có khách sạn 5 tầng đang có 18 phòng
1 lô có nhà cấp 4 đang cho thuê mặt bằng kinh doanh
Giá bán 62,5 Tỷ Thương Lượng
Liên hệ Em Trang để xem và làm việc chính chủ
Bán đất đường đặng tất, vĩnh hải, nha trang. dt 572m2 (ngang 20m) h. nam  giá 120tr/m2
4
68.64 tỷ 572 m²
Đất Riêng

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 120tr/m².
Bán lô đất đẹp đường Đặng Tất, Vĩnh Hải, Nha Trang.
Dt: 572m² (ngang 12m, đất ở hậu phía sau).
- Hướng Nam.
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% đất ở.
- Đường rộng 20m.
- Vị trí cách biển bãi tắm Hòn Chồng chỉ 500m.
Trục đường thuận lợi kinh doanh buôn bán, xây KS, căn hộ cho thuê. Làm nhà hàng, quán cafe,...

- Giá bán yêu thương: 120tr/m² (~ Tổng tiền: 68,640 tỷ).
Lh: / gặp ...
Đất đẹp tại An Trạch Hòa Tiến giá 1ty4 ,ngang 7m
3
1469 tỷ 120 m²
Đất Riêng

X.Hòa Tiến, H.Hòa Vang, ĐN

🔥 Đất đẹp tại An Trạch Hòa Tiến giá 1ty4 ,ngang 7m
📍 Vị trí: Cách đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa chỉ 500m, ngay trục Đinh Thị Thôi.
📐 Diện tích 120m2 thổ cư , ngang 7m – cực kỳ thoáng, dễ thiết kế nhà đẹp.
🚗 Đường ô tô thông 2 đầu, di chuyển thuận tiện
🏡 Khu dân cư đông đúc, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư
🔱 Sẵn sổ , cc nhanh .
💰 Giá cực tốt: chỉ 1 tỷ 4 triệu
📞 Quan tâm inbox ngay để giữ lô đẹp ...
Cần bán gấp lô đất qh skc tại phú giáo, bình dương
3
90 tỷ 36000 m²
Đất Riêng

X.Tam Lập, H.Phú Giáo, BD

Bán đất Tam Lập, Phú Giáo, Bình Dương.

+ Nay thuộc Phường Phú Giáo, TP Hồ Chí Minh.
= Giá bán: 90 tỷ (2,5 triệu/1m²) thương lượng.

+ Diện tích: 36.000m² CN 35.793m² CLN (2 mặt tiền đường nhựa cực đẹp).
+ Quy hoạch SKC.
+ 163m bám mặt tiền đường Tạo Lực Bắc Tân Uyên, Phú Giáo, Bàu Bàng.
+ 182m bám mặt tiền đường nhựa rộng 10m.

* Ưu điểm nổi bật:
+ Đường rộng thuận tiện giao thương hàng hoá đi ...
Đẹp  rẻ  hiếm! 990m2 nguyễn trãi, p. xuân hương  đà lạt, 1 phút ra hồ xuân hương giá đầu tư
6
56 tỷ 990 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Trãi, P.9, Tp.Đà Lạt, LĐ

Một quỹ đất lớn hiếm còn sót lại gần Hồ Xuân Hương, phù hợp cả "Đầu tư - Nghỉ dưỡng - Kinh doanh".

- DT: 990m² (440m² đất ở)
- Ngang 26m, nở hậu 32m
- 2 mặt tiền đường nhựa xe hơi tránh
- Có sẵn villa + căn hộ cho thuê, khai thác tốt

Vị trí:
- Chỉ vài phút ra Hồ Xuân Hương
- Liền kề KQH Yersin, kết nối trực tiếp Quang Trung, Nguyễn Trãi, Nguyễn Du,...

Phù hợp:
- Boutique hotel / resort mini
- ...
Chính chủ gửi bán khuôn đất biệt thự dt 208m2 (10x20.8m) khu compound eden nguyễn văn hưởng
6
65 tỷ 208 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hàng hiếm khu Eden.
- Chính chủ gửi bán Khuôn đất đẹp khu vip compound Eden Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Q2.

+ Diện tích đất: 208m² (10m x 20.8m).

+ Hướng: Bắc lệch Tây nhẹ.

+ Pháp lý: SHR.

+ Giá: 65 tỷ.

- Vị trí nằm trong khu compound có cổng bảo vệ riêng 24/24. Khu an ninh của cộng đồng giới thượng lưu sinh sống.
- Lh Mr. Nguyện: .
Bán đất 1.1ha đường ấp 2 xã bình chánh mới giá 77tỷ
3
77 tỷ 10900 m²
Đất Riêng

Đường Ấp 2, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường Ấp 2 Xã An Phú Tây, Bình Chánh.

Tổng diện tích: 10.900m² đất đã làm hàng rào, san lấp mặt tiền 70m dài 178m.

Cách đường An Phú Tây Hưng Long 500m, cách Quốc Lộ 1A khoảng 1km.
Khu dân cư đông đúc.

Giá bán: 77tỷ còn thương lượng.
Nhận ký gửi nhà đất Bình Chánh LH Minh Thanh .
Bán đất khu cn yên lư  yên dũng  bắc giang
3
72 tỷ 25000 m²
Đất Riêng

X.Yên Lư, H.Yên Dũng, BG

Người đăng: A Hoàng (4 tin đăng)
Bán đất trong khu công nghiệp Yên Lư - Yên Dũng - Bắc Giang.

Diện tích hơn 2ha, có thể chia nhỏ theo yêu cầu.
Hỗ trợ các loại giấy tờ xin cấp phép đăng ký thành lập doanh nghiệp hoặc ngành nghề, sang nhượng cổ phần...
Giá 2.88 triệu /m².
Bán đất cù lao, quy hoạch tmdv hết, nước bao quanh, hàng hiếm, tiện ích xung quanh, dân cư
6
4560 tỷ 80000 m²
Đất Riêng

X.Ngọc Định, H.Định Quán, ĐN

Thế đất Cù Lao, nước bao quanh, tiện ích không thiếu gì gần dân cư, chợ, điện nước, đất liền mua được, Cù Lao là thiên nhiên có sẵn, sau nay kiếm cũng không ra mà quy hoạch toàn bộ đất TMDV mua để nghỉ dưỡng hay đầu tư đều được được trồng 500 cây hoa Osaka 2 năm, hoa nở hết đảo và 500 cây dừa xiêm xanh lùn đang ra trái, vườn cây trồng ăn lá từ Tây Nguyên tới tây ninh, ao cá, tôi khẳng định không ...
Bán đất tại giáp hải, bát tràng, 260 triệu / m2, 206 m2, pháp lý đầy đủ
3
53.56 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền cực chất Đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội (Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ) đang chờ chủ mới.
Diện tích 206m² với mặt tiền rộng 12m, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, không lo rắc rối.
Giá siêu hời chỉ 260 triệu / m², không thể bỏ qua!
Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này.
Gọi gặp Anh Thang để biết thêm chi tiết.
Bán đất tại đường giáp hải, đa tốn, gia lâm, 260 triệu / m2, 270 m2, giá cực chất
3
70.2 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Nằm ở vị trí thuận lợi, đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Gia Lâm, Hà Nội) là mảnh đất lý tưởng dành cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc xây dựng tổ ấm. Với diện tích 270 m², đất thổ cư, mảnh đất này mang đến không gian rộng rãi và thoáng đãng cho các dự án xây dựng.

+ Diện tích: 270 m².
+ Giá: 260 triệu / m².
+ Pháp lý: Pháp lý đầy đủ.
+ Mặt tiền ...
Chủ đất bán lô đất vuông vắn mặt đường giáp hải, gia lâm, hà nội
3
85.8 tỷ 330 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

1. Vị trí cực kỳ đẹp mặt đường Giáp Hải.
+ Đường quy hoạch rộng 40m, dải phân cách, vỉa hè 6m.
+ Diện tích 330m², mặt tiền và hậu bằng nhau hơn 25m.
2. Phù hợp nhiều mục đích sử dụng: Xây nhà hàng khách sạn, trụ sở công ty, nhà sân vườn..., kinh doanh nhiều mặt hàng.
3. Bán cả lô to hoặc có thể bán lẻ.
+ Gần chợ Bún giao thông thuận tiện.
+ Đường thông tứ tung.
+ Mảnh đất vuông đẹp, giá đầu tư ...
Chính chủ cần bán lô đất full thổ mặt đường võ nguyên giáp, 2584m2 ngang 30 mét, đang xưởng thuê
8
98.19 tỷ 2584 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Diên An, H.Diên Khánh, KH

Hiếm có 1 lô đất mặt đường Võ Nguyên Giáp full thổ cư , Nha Trang.
Diện tích 2584m² mặt tiền hơn 30 mét.
Vị trí cách Quốc lộ 1A chỉ 1,3km; Cách biển Nha Trang 10km
Hướng Đông Nam
Sổ đỏ full thổ
Giá bán 38 triệu/m² (có thương lượng)
Quan tâm xin liên hệ:
Theo tuyến đường ven biển Vạn Ninh - Ninh Hoà vốn đầu tư 2.031 tỷ đã được phê duyệt ngân sách đầu tư giai đoạn 2024 - 2027.
Chiều dài toàn tuyến 20km.
Đã khởi công xây dựng vào 4/12/2024.
Hiện nay đang tiến hành thi công các hạn mục chia ra nhiều hơn 9 gói thầu thi công tuyến đường ven biển.

Chiều dài lô đất mặt tiền đường ven biển là: 75m mặt tiền. Lộ giới đường là 30m.

Được QH đất ở đô thị ...
Bán đất đường bắc sơn, vĩnh hải, nha trang. dt 659,6m2 (ngang 15m), h.nam  giá 130 tr/m2. gần biển
11
85.75 tỷ 659 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 130 tr/m².
Lô đất xây Khách sạn mặt đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang. Lô đất to còn sót lại!

- Diện tích sổ: 659,6m² (ngang 15m dài 44m).
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam mát mẻ.
- Đường nhựa rộng 16m, giao thông thuận lợi kết nối đa chiều.
- Cách biển và bãi tắm Hòn Chồng chỉ 200m.
- Vị trí đẹp gần biển, gần bãi tắm phù hợp xây khách sạn từ 3* - 4*. Cùng trên trục ...
Cơ hội hiếm cho nhà đầu tư săn đất biển vị trí đẹp lô góc 2 mặt tiền:

1 mặt biển thoáng rộng, tầm nhìn trực diện

1 mặt đường dân sinh 8m, xe ô tô đi thoải mái, kết nối thuận tiện

Thông tin lô đất

Diện tích: ~ 3.600 m², 51x71

Thổ cư: 50 m² (đã có sẵn)

Địa hình: đất liền thửa, bằng phẳng, dễ khai thác

Pháp lý: rõ ràng, giao dịch an toàn

Giá trị & tiềm năng

Phù hợp làm resort mini, ...
Bán đất đường số 55 kdc văn minhan phú q2dt 16,5x18mgiá 65 tỷ
3
65 tỷ 296 m²
Đất Riêng

Đường Số 55, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Địa chỉ: Mặt tiền Đường số 55, P. An Phú - Quận 2 ( KDC Văn Minh).
- Diện tích: 16,5x18,5m.
- CN: 296m².
- Hiện trạng đất trống.
- CTXD 4 tầng.
- Pháp lý giao dịch ngay.

- Giá: 65 tỷ thương lượng.

Liện hệ Sơn xem và thương lượng chính chủ.
Từ 340 tới 360 của 632

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm