Đất RiêngToàn Quốc
Bán đất tại Việt Nam giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²
Đường Hồ Thấu, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN
- DT 240m² ngang 15m rất rộng.
- Vị trí ngay nút giao ngã tư Hồ Thấu và đường Hà Kỳ Hộ (Hồ Nghinh nối dài).
- Đường 11m vỉa hè 5m phù hợp xây villa, căn hôn dòng tiền cho thuê.
Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM
Diện tích: 18x21m.
Giá 197 tỷ TL.
Khu vực được xây cao tầng.
Khu dân trí siêu VIP, tiện xây tòa nhà văn phòng, biệt thự, nhà hàng.
Là sản phẩm hiếm và duy nhất còn sót lại với giá 105 tỷ.
-Liên hệ : - Hưng (24/7)
X.Vân Hà, H.Việt Yên, BG
Tên dự án: KCN EZ. Park Bắc Ninh I.
Vị trí: Phường Vân Hà, tỉnh Bắc Ninh - cửa ngõ Thủ đô Hà Nội.
- Quy mô giai đoạn 1: 89,57 ha (895.700 m²).
- Tách linh hoạt.
- Giá bán chỉ 3,78 triệu/m².
- Thời hạn 50 năm.
Vị trí chiến lược.
Trung tâm công nghiệp miền Bắc KCN EZ. Park Bắc Ninh I tọa ...
Đường Số 1, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM
Diện tích: 13.5 x 30m sd 380m
Hiện trạng: Nhà tiền chế
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ
Hướng: Đông Bắc
Vị trí đẹp:
Cách trục Trần Não Nguyễn Văn Hưởng 100m, gần Metro An Phú 600m
Quy hoạch xây dựng:
Xây mới 1 hầm + 6 tầng + sân thượng, cao tối đa 22m, mật độ xây dựng 58%.
Phù hợp: xây CHDV, khách sạn, biệt thự, văn phòng công ty.
Giá ...
X.Lợi Bình Nhơn, Tp.Tân An, LA
Vị trí: Ấp Bình An B, xã Lợi Bình Nhơn, TP. Tân An, tỉnh Long An. Khu đất liền kề, đường tiếp cận thuận tiện, thích hợp đầu tư dài hạn, làm nhà vườn, trang trại, kho bãi hoặc khai thác sản xuất.
Tổng diện tích: 14.569,8 m (~1,46 ha) tổng mặt tiền giáp đường khoảng 120 m, chiều sâu khu đất khoảng 120-130m (ước tính theo sơ đồ thửa). Sổ riêng từng thửa, pháp lý rõ ràng, sang ...
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
D. Tích: 360m² (ngang 12 x 30) - Hướng: Đông Bắc.
- Vị trí đắc địa, hàng hiếm 2 mặt đường trước sau, dễ làm PCCC, giao thông thuận tiện.
- Bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Giá: 160 tr/m² (có thỏa thuận).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 15360).
+ Chuyên BĐS các khu tái định cư - phân lô Lê ...
Đường Long Phước, P.Long Phước, Tp.Thủ Đức, HCM
Trong đó có 300m² thổ cư.
Đất sang lấp, cách đường Long Phước 300m, gần cầu Long Đại.
Phù hợp đầu tư, mua làm nhà biệt thự sinh thái nhà vườn.
Giá bán 135 tỷ.
Liên hệ anh Sơn zalo.
Xin cảm ơn.
Đường Võ Thị Nhờ, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM
- Diện tích: 378m².
- Giá: 72 tỷ VND.
- Đường nhựa rộng rãi, giao thông thuận tiện.
- Khu dân cư đông đúc, văn minh.
- Đầy đủ tiện ...
Đường Đào Trí, P.Tân Phú, Quận 7, HCM
+ Diện tích: 7210 m2
+ Giá: 500 tỷ VND
+ Vị trí: Đường Đào Trí, Phường Tân Mỹ, ...
Đường Trần Hưng Đạo, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN
- Vị trí siêu đắc địa.
- Diện tích 200m² (10m x 20m).
- Hướng Tây.
- Sổ sẵn, sang nhượng ngay.
- Phù hợp làm khách sạn, căn hộ dịch vụ, nhà hàng, văn phòng,...
- Giá tốt 56 tỷ bán công chứng.
Xem và đàm phán:O948.O1.3OOO
Đường Hoàng Diệu, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM
Vị trí: 23 Hoàng Diệu 2, P. Linh Trung, Q. Thủ Đức (TP. Thủ Đức). Trục đường kinh doanh sầm uất bậc nhất khu vực, ...
Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM
Vị trí vàng đối diện The Vista & trạm Metro số 1.
- Địa chỉ: 7 Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 12 x 20m.
- Công nhận: 240m².
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây tòa nhà, văn phòng, căn hộ dịch vụ, biệt thự.
- Hướng: Đông Bắc.
* Vị trí đắc địa:
- Đối diện chung cư cao cấp The Vista.
- Sát Ga Metro số 1 tiềm năng tăng giá mạnh.
- ...
Đường Trần Nhật Duật, P.Đồng Xuân, Q.Hoàn Kiếm, HN
Gần các tiện ích như trung tâm hỗ trợ phát ...
Đường Mạc Đĩnh Chi, P.9, Tp.Sóc Trăng, ST
Đường Số 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
Đất đường 66 Thảo Điền, TP. Thủ Đức | khu công ích Q4 vị trí đáng sống.
Tọa lạc tại khu công ích Q4 Thảo Điền khu dân cư cao cấp, yên tĩnh, quy hoạch đồng bộ, gần sông Sài Gòn, cộng đồng cư dân quốc tế.
Thông tin chi tiết.
- Diện tích: 15,4m *20,49m.
- Công nhận: 315,8 m².
- Khuôn đất: Vuông vức đẹp.
Giá bán: 70 tỷ ~ 222 triệu/m².
Xem thêm: ...
Đường Nguyễn Văn Thủ, P.Đa Kao, Quận 1, HCM
Kính gửi quý nhà đầu tư chiến lược,
Chúng tôi trân trọng gửi đến quý nhà đầu tư Lô đất vàng kề giao lộ Hai Bà Trưng - Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1. Một "Cỗ máy in tiền" dành cho những nhà đầu tư hướng đến lợi nhuận dòng tiền bền vững và gia tăng giá trị tài sản theo cấp số nhân trong 10 - 20 năm tới.
Phường Đa Kao được mệnh danh là "Thánh địa Ngoại ...
Đường 91B, P.Long Tuyền, Q.Bình Thủy, CT
- Diện tích: 3500m².
- Hướng: Đông Bắc.
- Lộ: 80m.
- Pháp lý: Sổ hồng.
Giá bán: 160 tỷ.
Masterise Thanh Đa, P.27, Q.Bình Thạnh, HCM
Kế bên dự án Masterise Thanh Đa, Bình Quới Thanh Đa, P. Bình Quới (Phường 27, Bình Thạnh cũ).
DT: 2675.5m² (ngang 57m x 49m).
Hiện trạng: 1 nhà cấp 4 làm kho 200m còn lại đất trống.
Vị trí: (khu vực không qui hoạch) kế bên dự án Masterise Thanh Đa, Bình Quới Thanh Đa, Phường 27, Bình Thạnh, Toạ lạc giữa trung tâm Sài Gòn, có 3 mặt sông lớn nhìn toàn ...
Đường 39A, Tt.Khoái Châu, H.Khoái Châu, HY
- Kênh này được tạo ra nhằm làm cho bạn: Hài lòng với quyết định trọng đại của chính mình!
- Nơi cung cấp trải nghiệm thật, luôn nỗ lực mang đến sự tiết kiệm, hiệu quả, tin cậy cho khách hàng chính ...
Đường 167, X.Bình Mỹ, H.Củ Chi, HCM
Xem quy hoạch tại Việt Nam
Bán đất VN Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán đất VN tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại VN. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.