Bán đất tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất đường đỗ thế chấp, sơn trà, đà nẵng
3
39.6 tỷ 264 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Thế Chấp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

DT: 12 x 22m = 264 m².
Hướng Tây, đường 7.5m.
Đối lưng ks 5 sao Four Pont, 6 Natural.
Thích hợp xây villa, boutique.
Giá: 150tr/ m² (có thương lượng chính chủ).
LH: (em Cảnh - bđs Sơn Trà).
Cần bán nhanh đất phố lâm hạ, long biên, ô tô tránh, phù hợp xây tòa dòng tiền, giá đầu tư
3
25 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường Lâm Hạ, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

- Vị trí trung tâm quận Long Biên, đường trước đất rộng, vỉa hè, ô tô tránh nhau thoải mái
- Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, tập trung nhiều cán bộ hàng không sinh sống
- Kết nối thuận tiện các tuyến phố lớn: Hồng Tiến, Nguyễn Văn Cừ, Nguyễn Sơn, Hoàng Như Tiếp
- Gần Bệnh viện Tâm Anh, trường học các cấp khu vực Bồ Đề Ngọc Lâm, tiện ích đầy đủ
- Diện tích: 95m² - Mặt tiền: 5.2m
- Thửa đất ...
Bán gấp đất tái định cư phú diễn 8.5 ha, đầu tư, văn phòng, căn hộ dv. dt 123 m, giá 250 tr/m
4
30.75 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Phú Diễn, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

+ Gia chủ cần vốn kinh doanh nên bán mảnh đất chia lô khu tái định cư Phú Diễn, khu tái định cư 8.6ha.
- Đường trước nhà 12m, vỉa hè.
Ô tô tránh dừng đỗ, kinh doanh văn phòng + Vị trí đắc địa gần đường Hoàng Quốc Việt kéo dài, trường Đại học Tài Nguyên Môi Trường, Cao Đẳng Y Dược Tuệ Tĩnh, Trường Liên Cấp 1 - 2 Hồ Tùng Mậu, Khu Tái Định Cư Cầu Diễn. cách mặt ...
Giá đầu tư  chính chủ chào bán lô đất biển đường lê mạnh trinh  sát võ nguyên giáp ..
6
48 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Lê Mạnh Trinh, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ chào bán lô đất biển đường LÊ MẠNH TRINH - Song Song Trục VÕ NGUYÊN GIÁP ..HỒ NGHINH ..

- Vị trí lô đất rất thích hợp xây dựng 1 tòa BOUTIQUE , CĂN HỘ , BULLDING, Dịch vụ lưu trú - cho thuê ..vv..vv

- Khu phố du lịch tập trung Tây - Á - Âu ..

- Diện tích : 292m - ngang 11m70...

- Giá bán : 48 tỷ ( bớt lộc)

- Giá bán hiện tại cho quý khách đầu tư - sỡ hữu tài sản lâu dài ..

: ...
Bán lô đất đường chính hữu 10m5, phù hợp đầu tư, xây căn hộ
3
40.7 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Chính Hữu, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chào bán lô đất Đường CHÍNH HỮU 10m5, Vị trí đẹp phù hợp đầu tư, xây căn hộ cho thuê

- Diện tích: 370m²

- Giá bán : 110tr/m²

Call : Sang Anh
Giá đầu tư  chính chủ bán lô đất biển đường thủ khoa huân  sát nguyễn văn thoại ..
7
27 tỷ 176 m²
Đất Riêng

Đường Thủ Khoa Huân, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ chào bán lô đất biển đường THỦ KHOA HUÂN - Sát Đường NGUYỄN VĂN THOẠI .....

- Vị trí thích hợp xây dựng tòa căn hộ , khách sạn, dịch vụ lưu trú ....

- Khu phố Tây , chuyên về cho thuê lưu trú - dòng tiền cao ....

- Diện tích : 176m - ngang 6m60 ...

- Giá bán : 27 tỷ 000

: PHONG NGUYỄN LAND
Bán cặp góc 100m2 đất dịch vụ cổng đồng. sát trục đường lớn, view thoáng vĩnh viễn
3
36 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Tố Hữu, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Bán cặp góc 100m² đất dịch vụ Cổng Đồng.
Chỉ 20m ra đường Tố Hữu. Ngay vòng xuyến Lê Trọng Tấn - Parkcity
Xây tòa nhà, văn phòng, khách sạn.... quá đẹp
Đất dịch vụ sở hữu lâu dài xây tối đa 7 tầng + đua từ tầng 2
Tầng 1 : 100m sàn , từ tầng 2 đến tầng 7 đến 120m² sàn ( tổng 820m² sàn quá rộng )
Chính chủ cần bán gấp mảnh đất thổ cư View hồ điều hòa tại trung tâm Đông Dư, Gia Lâm
3
38 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Đông Dư Thượng, X.Đông Dư, H.Gia Lâm, HN

+ Diện tích 360m2, mặt tiền rộng 13.2m
+ Hướng Tây Nam
+ Đường trước rộng ô tô tránh
+ Gía bán 38 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Mảnh đất tọa lạc tại trung tâm Đông Dư View hồ điều hòa quanh năm thoáng mát, rất thích hợp với nhà đầu tư cũng như người mua về xây biệt thự nhà vườn, xung quanh dân ...
Bán 1132m2 đất vườn đường lò lu, phường trường thạnh, giá chỉ 24 tr/m2
8
27.17 tỷ 1132 m²
Đất Riêng

Đường Lò Lu, P.Trường Thạnh, Tp.Thủ Đức, HCM

Cần bán lô đất 02 mặt tiền trước và sau đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, TP. Thủ Đức cũ nay là Phường Long Phước, TP Hồ Chí Minh.
Vị trí: Hẻm nhựa xe tải ra vào thoải mái, cách đường Lò Lu chỉ khoảng 60 mét.
Kích thước lô đất vuông vức, rất đẹp, nở hậu phù hợp phong thủy. Có sẵn 10 căn nhà trọ.
Hướng: Đông.
Diện tích đất: 15m x 75m = 1132m².
Loại đất: Đất trồng cây lâu năm. Quy hoạch đất ở hiện ...
Chính chủ cần bán lô góc siêu đẹp đường vân đồn và nại thịnh 7 ,sát sông cạnh bệnh viện .
5
27.5 tỷ 154 m²
Đất Riêng

Đường Vân Đồn, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Chào bán lô đất góc 2 mặt tiền trục kinh doanh chính Vân Đôn - Nại Thịnh 7, Nại Hiên Đông, Sơn
Trà, Đà Nẵng .

Diện tích 154m² ngang 8,5m.

Hướng Bắc.

Hiện tại có mặt bằng đang cho thuê kinh doanh 25tr/tháng:

Giá 27ty5 có thương lượng .

Trục kinh doanh 20m rộng rãi thích hợp xây nhà hoặc căn hộ dịch vụ, Văn phòng.

Liên hệ chính chủ :
Góc ba mặt thoáng ngay trung tâm tài chính cách biển mỹ khê chỉ vài bước chân
3
38.5 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Hà Bổng, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Sản phẩm siêu giới hạn tại biển Mỹ Khê - Sơn Trà.

Ngay trung tâm tài chính.

Trung tâm du lịch biển Mỹ Khê sầm uất ngày lẫn đêm.

Diện tích siêu khủng lên đến 243 mv cực kỳ hiếm.

Ba mặt thoáng giá chỉ 38.X tỷ rẻ nhất thị trường.
Bán đất tại ngõ rộng 565 bát khối, 200m2, chỉ với 238 triệu / m2, hàng hiếm tại long biên, hà nội
3
47.6 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Bát Khối, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Đất nền tại N565 Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng.
- Diện tích rộng 200 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
- Mặt tiền 10m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Đường vào 4m, xe ô tô có thể dễ dàngi ra vào.
- Pháp lý thổ cư 100%o đầy đủ, sổ đỏ sẵn có, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư.
- Hướng cửa ...
Lô góc đất ở 1477m2 đường long thuận, p. long phước, q9, giá 20.7 tỷ
7
20.7 tỷ 1477 m²
Đất Riêng

Đường Long Thuận, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất góc 2 mặt tiền đường Long Thuận, Phường Long Phước, TP Hồ Chí Minh (Quận 9 cũ).
Vị trí: Kế bên Khu Du lịch Bảo tàng áo dài. Khu vực dân cư ổn định, an ninh, có điện, nước thủy cục, internet đầy đủ. Lô đất đã trồng cây xanh, cao ráo, vuông vức rất đẹp. Đảm bảo nhìn là mê ngay.
Đất Đai khu vực này đang phát triển mạnh bởi nhiều dự án lớn đang triển khai trên địa bàn như: Cầu Long Đại ...
Vị trí mặt phố vũ phạm hàmgiá mặt ngõ bán 83m2 đất thổ cư. ô tô tránh. vỉa hè. 2 thoáng.chỉ 33 tỷ
5
33.1 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Vũ Phạm Hàm, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Vị trí cực kì đắc địa, vượng khí: Nằm ngay nút giao ngã tư Vũ Phạm Hàm - Trung Kính - Mạc Thái Tông. Diện tích thửa đất 83m², vuông vắn, full thổ cư. . Cách mặt phố đúng 1 nhà, chỉ 5m. Trước nhà ô tô tránh nhau, dừng đỗ ngày đêm. Vỉa hè rộng 2 bên. Kinh doanh sầm uất đa loại hình
- Đất 2 mặt ngõ kinh doanh, 2 thoáng vĩnh viễn: mặt ngõ trước rộng 11m; Mặt ngõ sau rộng 4m, ô tô 7 chỗ đỗ thoải mái.
...
Giá đáy  chỉ 78 triệu/m2 shr  đất 320m2 (16 x 20m) mtkd sát liên phường  khu tt bắc rạch chiếc
3
25 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ Gồng Hết Nổi Lãi Suất Ngân Hàng, Cần Bán Gấp Lô Đất MTKD Ngay Liên Phường, Phước Long B.

- Diện tích : 320m² ( 16 x 20m)

- Hiện trạng : Đất Trống

- Pháp lý : Sổ hồng cá nhân, công chứng được ngay

- Giá bán : 25 tỷ ( 78 triệu/m²)

- Vị Trí: mặt tiền kinh doanh sầm uất, đoạn đẹp nhất tuyến phố, cách Global City -Khu thể thao bắc Rạch Chiếc chỉ 500m. 10 Phút tới Bình Thạnh, 12 Phút tới Trung ...
Lô góc 248m2 lô 26 lê hồng phong sau honda  ngang 14.6m  đường 15m
4
31 tỷ 248 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Lô góc 248m² Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Ngang 14.6m dài 17m.
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau HONDA.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Nam và Tây Nam.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 31 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Đất đẹp phúc lợi  vỉa hè oto tránh. kinh doanh sầm uất  giá & vị trí tốt nhất phân khúc
5
20.83 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Phúc Lợi, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Phúc Lợi - Mặt đường 9m vỉa hè 2 bên 2,5m view trường học dân cư đông đúc bất chấp mọi mặt hàng kinh doanh.

DT: 84m² - MT: 6,52m: Nở hậu 6,59/ Giá tốt nhất khu vực.

Vị trí đắc địa - Không có nhà bán - Tiện ích bao quanh - Hàng xóm Vinhomes.

Sổ đỏ nét căng. Nở hậu nhẹ chính chủ giao dịch ngay.

Mảnh đất nằm giữa trung tâm hành chính Phúc Lợi. Mật độ dân cư đông đúc. Hưởng trọn tiện ích Vinhomes ...
Đất trần đức thông 160m2, ngang 10m sát biển sơn trà đẹp rẻ
6
31.5 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Trần Đức Thông, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Cần bán gấp lô đất mặt tiền đường Trần Đức Thông khu biển Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà, Đà Nẵng.
Đường 5m5 lề 3m diện tích 160m² ngang 10m.
Hướng Đông Bắc mát mẻ, nhìn thẳng ra biển.
Vị trí cực đẹp: Cách biển vài bước chân.
Khu khách sạn, căn hộ, nhà hàng...
Thích hợp mua xây khách sạn, căn hộ... Hoặc đầu tư sinh lời cao.
Giá chỉ 31.5 tỷ có thương lượng khách thiện chí.
Chính chủ gửi bán lô đất đẹp hẻm xe oto 1/ đường thạnh mỹ lợi q2 cũ
10
21 tỷ 210 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất hẻm ô tô chỉ có 1/ đường Thạnh Mỹ Lợi phường Thạnh Mỹ Lợi (nay là phường Cát Lái) TP HCM. Diện tích: 210m² (11mx20m). Hướng: Đông Nam. Vị trí: Khu dân cư, xây dựng kín, gần chợ & TTHC, cách đường Nguyễn Thị Định khoảng 500m ô tô vào tận nơi. Giá bán: 100tr. 1m² còn thương lượng. (Có thể chia được 2 lô khách mua hết bán hết mua lẻ bán lẻ). Ace có nhu cầu mua sử dụng LH ...
Cần bán lô đất đẹp phù hợp xây khách sạn, căn hộ ngang 14m tại đường sao biển  nha trang
3
43.34 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Một lô đất đẹp phù hợp xây tòa Khách Sạn, Căn hộ ngang 14m 86tr/m²
- Diện tích: 581m² sau qh còn 504m² ngang 14m
- Vị trí đẹp cách biển 400 đường Sao Biển, Vĩnh Hải, Nha Trang
- Giá bán chỉ: 86tr/m² ~ 43ty300

Liên hệ: - gặp Anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Từ 820 tới 840 của 1304

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm