Bán đất tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 3500m2 có 200m2 giáp biển kê gà, hàm thuận nam (giá tốt)
3
26.25 tỷ 3500 m²
Đất Riêng

X.Tân Thành, H.Hàm Thuận Nam, BT

Chủ cần bán lô đất giáp biển Kê Gà.
Đường lớn, gần Thanh Long Bay.
Diện tích 3500m² có 200m² thổ cư.
Mặt tiền rộng thích hợp kinh doanh du lịch.
Giá tốt 7,5 tr/m².
Sổ hồng riêng, TL chính chủ.
LH (E. Mạnh).
Bán đất tại giáp hải, bát tràng, gia lâm, giá tốt 260 triệu / m2, 135 m2
3
35.1 tỷ 135 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền tại đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội (Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ) đang chờ đón chủ nhân mới với diện tích 135m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng giúp giao dịch nhanh chóng.
Chiều ngang mặt tiền lên đến 8m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Giá chỉ 260 triệu / m², cực kỳ hợp lý cho vị trí này.
Địa điểm thuận tiện, không gian sống lý tưởng cho mọi lứa tuổi.
Tìm kiếm ...
Hạ 5tỷ  bán đất đường đỗ thế chấp 264m2  ngang 12m  hướng đông  giá 42ty
3
42 tỷ 264 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Thế Chấp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Thông số :
Đường 7,5m - Lề 4,5m - Trục Đường thông
Diện tích : 264m² - Ngang 12m
Xây căn hộ. villa - Boutique - Làm KD dịch vụ - nhà hàng spa ...
Cách biển 200m
Giá 42ty
Lô đất giá đầu tư mặt ngõ to như phố oto tránh kinh doanh không quy hoạch.
5
21.5 tỷ 167 m²
Đất Riêng

đường Liên Mạc, P.Liên Mạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Đường trước nhà oto tránh, thảm nhựa, oto tránh nhau, dừng đỗ ngày đêm.
Tương lai cầu Thượng Cát xây dựng xong là giá tăng x lần. Vị trí nằm ngay sau khu chung cư Tập thể Tổng cục II.
- Chủ nhà muốn bán nhanh cho khách nào thiện trí, giá có thể đầu tư.
- Sổ đỏ cất két, giao dịch ngay.
Bán 3500m2 nguyễn thông, phú hài (view biển đẹp  giá tốt)
3
43.75 tỷ 3500 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thông, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Cần bán 3500m² mặt đường Nguyễn Thông, Phú Hài, Phan Thiết.
Khu trung tâm du lịch, view biển đẹp.
Diện tích 3500m² mặt tiền 32m.
Quy hoạch TMDV.
Giá tốt 12,5 tr/m². TL chính chủ.
LH (Mạnh).
Cám ơn!
Chính chủ nhờ bán đất mặt đường võ trứ khu phố hàn. p phước tiến. 170m2 giá chỉ 22 tỷ
6
22 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường Võ Trứ, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

CHÍNH CHỦ NHỜ BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG VÕ TRỨ KHU PHỐ HÀN. P PHƯỚC TIẾN. 170m² GIÁ CHỈ 22 TỶ

-Vị trí đất: nằm mặt tiền đường Võ trữ ngay ngã tư Trần bình trọng, trung tầm thành phố Nha Trang
+ khu dân cư vỗ cùng sầm uất, tấp nập
+ rất nhiều khách Nga, Hànsinh sống du lịch
-DT: 170m² ( ngang 5.4m) nở hậu 9,4m
-Hướng Tây Nam
**Đặc biệt đất có 2 mặt thoáng rất thích hợp thiết kế vừa ở và kinh dianh
-Pháp ...
Bán mảnh đất vị trí kim cương thôn nam hải đặc khu vân đồn (minh châu ) dt 820m2 thổ cư có sẵn
13
45.1 tỷ 820 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Minh Châu, H.Vân Đồn, QN

CƠ HỘI ĐÓN SÓNG ĐẢO BIỂN LÔ ĐẤT ĐẸP NAM HẢI

Cần bán lô đất tại thôn Nam Hải, thuộc khu vực Vân Đồn.

Diện tích 820m
Mặt tiền rộng 35m đất vuông vắn, đẹp
Có sẵn khoảng 1/2 diện tích là đất thổ cư thuận lợi khai thác, xây dựng và đầu tư lâu dài

Vị trí đắc địa nằm trên trục phát triển du lịch biển đảo, cực kỳ phù hợp để làm homestay, khách sạn, cà phê, nhà hàng, dịch vụ du lịch.

Biển nơi ...
35 tỷ  hẻm ô tô  58 triệu /m2  trần quý cáp bình thạnh  20x30m / 600m2  tiện phân lô
3
35 tỷ 533 m²
Đất Riêng

Đường Trần Quý Cáp, P.11, Q.Bình Thạnh, HCM

- Trần Quý Cáp Bình Thạnh - 35 tỷ (hẻm ôtô).
- Ngang: 20m; Dài: 30m.
- Diện tích công nhận: 533.7m².
- Kết cấu: Đất trống.
- CTXD: Thích hợp phân lô hoặc xây dựng CHDV.
- Giá bán: 35 tỷ (thương lượng).
- Liên hệ xem nhà Vinh Land.
Bán đất 37ha, 37 tỷ, xã hồng phong, bắc bình, bình thuận
4
37 tỷ 370000 m²
Đất Riêng

X.Hồng Phong, H.Bắc Bình, BT

Đất nền rộng 37ha tại Xã Hồng Phong, Bắc Bình, Bình Thuận với giá 37 tỷ VND. Nơi đây mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn trong một khu vực phát triển.

- Diện tích rộng rãi 37ha phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
- Mặt tiền 688m, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh.
- Đường vào rộng 6m, dễ dàng tiếp cận cho các phương tiện lớn.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Đặc biệt, vị trí ...
Đất đẹp  giá tốt chính chủ bán đất xã lâm sơn, ninh sơn ninh thuận (cũ)
3
26 tỷ 200000 m²
Đất Riêng

X.Lâm Sơn, H.Ninh Sơn, NT

ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT XÃ LÂM SƠN, NINH SƠN -NINH THUẬN (Cũ)

Diện tích: 20 ha

Giá 26 tỷ (thương lượng***333385330)

Pháp lý minh bạch, đã rào trụ bê tông

Khu vực tiềm năng, thích hợp trồng các loại cây công nghiệp, khu du lịch canh nông,..**333385330

Vị trí: Gần QL 27, Thôn Lập lá-Xã Ninh sơn- Khánh Hòa (Ninh Thuận cũ)

Anh/Chị môi giới có khách cần liên hệ em luôn nhé.

...
Chính chủ bán lô đất 4152,8 m2 mặt đường bà triệu, đông thọ, thanh hoá
9
40 tỷ 4152 m²
Đất Riêng

Phố Bà Triệu, P.Đông Thọ, Tp.Thanh Hóa, TH

Người đăng: Mr Quân (2 tin đăng)
CHÚNG TÔI CẦN CHUYỂN NHƯỢNG LÔ ĐẤT 4152,8m² MẶT ĐƯỜNG BÀ TRIỆU, THANH HOÁ
HÌNH THỨC: SỬ DỤNG RIÊNG
MỤC ĐÍCH SỬ DỤNG: ĐẤT KCN
THỜI HẠN SỬ DỤNG: 2063
ĐIỆN 3 PHA, NƯỚC SẠCH
CÓ SẴN TOÀ NHÀ VP 3 TẦNG
PHÁP LÝ ĐẦY ĐỦ, RÕ RÀNG

GIÁ CHUYỂN NHƯỢNG: 40 tỷ

KHÁCH HÀNG LÀM VIỆC TRỰC TIẾP
LH: mr Quân -
Chính chủ bán lô đất 2 mặt hồ cống thôn thông ra đặng cồng chất
4
24 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Công Chất, X.Xã Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ bán lô đất 2 mặt hồ cống thôn thông ra Đặng Cồng Chất.
Do áp lực trả lãi ngân hàng không chịu nổi cần bán gấp lô đất "độc nhất vô nhị" vị trí kim cương, View triệu đô tại hồ Cống Thôn, Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội với thông số:
- Lô đất 2 mặt hồ(hồ trước nhà và sau nhà).
- Dt sổ đỏ: 200 m (diện tích thực tế 250m) Mt: 10 m(10m*20m) vuông đét(đã tách ra 2 sổ 80 m và 120m).
- Đường 2 xe công ...
Lô góc 413.4m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 15.6m  đường 19m
6
28.94 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 413.4m² ngang 15.6m dài 26.5m
- Mặt chính đường 19m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Đông Nam và Đông Bắc
- Vị trí ngay sau VNPT, toà nhà Hoa Đăng
- Giá: 70 triệu/m² ~ 28.93 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán đất skc phường trảng dài, giá rẻ 1.35triệu/m2
3
27 tỷ 20000 m²
Đất Riêng

P.Trảng Dài, Tp.Biên Hòa, ĐN

Bán đất SKC phường Trảng Dài giá siêu rẻ 1.35triệu/m², LH chính chủ , zalo .
Bán đất tại nguyễn gia bồng, long biên, 20,8 tỷ, 104 m2, view đẹp, chính chủ
3
20.8 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Gia Bồng, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Đất nền chính chủ tại Đường Nguyễn Gia Bồng, Phường Bồ Đề, Hà Nội - Quận Long Biên, Hà Nội cũ với diện tích 104m², giá 20,8 tỷ VND.

- Khu đất có phong thủy tốt, thích hợp cho xây dựng nhà ở.

- Vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

- Không gian sống trong lành, gần gũi với thiên nhiên.

- Gần công viên Ngọc Thụy, tạo điều kiện cho các hoạt động giải trí.

- Gần trường mầm ...
Siêu phẩm 10023m2 view biển lagi giá chỉ ~2,6 triệu/m², duy nhất 1 lô
5
26 tỷ 10023 m²
Đất Riêng

Đường Lê Minh Công, X.Tân Phước, Tx.La Gi, BT

Siêu phẩm view biển Mũi Đá quỹ đất lớn 1 ha hiếm có ngay trung tâm du lịch Lagi.

50x200m (10.023m²) cách biển chỉ 400m đối diện resort Tứ Hải & Cocobeach.

Bạn đang tìm một quỹ đất lớn sạch đẹp tiềm năng tăng giá mạnh ngay khu du lịch biển La Gi? Đây chính là lựa chọn vàng:

Diện tích khủng: 50x200m (10.023m²) đất trống, bằng phẳng, ranh rõ.
Quy hoạch đất ở nông thôn (ONT) giá trị sử dụng cực ...
Bán đất 88m2 mặt phố nông vụ, phúc lợi, lô góc cực đẹp
3
26.5 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Phúc Lợi, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Hoa hậu lô góc mặt phố Nông Vụ Phúc Lợi.

Vị trí đẹp nhất khu kinh doanh đỉnh hiếm có khó tìm.

Mặt phố Nông Vụ Phúc Lợi.
Diện tích: 88,3m².
Mặt tiền: Rộng cực thoáng (đá bóng).

Lô góc 2 mặt tiền thoáng vĩnh viễn.
Đường to vỉa hè rộng kinh doanh mọi loại hình.

Hướng: Đông Bắc & Tây Bắc thoáng mát, vượng khí.

Giá: 26,5 tỷ (có thương lượng).

Sổ đỏ chính chủ pháp lý chuẩn.

LH: .

Lô góc mặt phố ...
Bà cô nhờ bán gấp mảnh đất thổ cư đường ô tô tránh mặt đường An Đào, Trâu Qùy, Gia Lâm
3
22.1 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường An Đào B, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Diện tích 130m2, mặt tiền hậu rộng 5m
+ Hướng Đông Bắc
+ Đường trước rộng 7m ô tô tránh
+ Gía bán 22.1 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Mảnh đất rất thích hợp với người mua về ở an cư kết hợp làm văn phòng công ty cũng như kinh doanh buôn bán hoặc xây chung cư mini cho thuê, nằm gần ngay ...
Bán đất hàng hiếm tại giáp hải, 235 triệu / m2, 136m2
3
31.96 tỷ 136 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền siêu đẹp tại Đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội - Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ đang chờ đón chủ mới.

- Diện tích: 136m2
- Giá: 235 triệu / m2
- Mặt tiền rộng 8m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin qua và gặp Anh Thang.
CẦN BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN DG SỐ 10 VIEW SÔNG SÀI GÒN, HIỆP BÌNH CHÁNH, THỦ ĐỨC
2
36 tỷ 218 m²
Đất Riêng

Đường Cây Cám, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

- CẦN BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN VIEW SÔNG SÀI GÒN, HIỆP BÌNH CHÁNH, THỦ ĐỨC
Vị trí: Đất mặt tiền đường số 10, khu bên sông, phường Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức đối diện Sông Sài Gòn thoáng mát quanh năm.
Diện tích: 218m², Ngang: 12m x 18m đất vuông vức, rất đẹp XD cao tầng 5 lầu .
Lô mặt tiền song cực thoáng, view sông đẳng cấp, thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, villa ven sông hoặc căn hộ dịch ...
Từ 760 tới 780 của 1320

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm