Bán đất tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giảm 5tỷ bán cặp võ nguyên giáp  312m2 ngang 12m  hướng đông  xây cao tầng , giá 42tỷ
4
42 tỷ 312 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

ĐẤT MẶT TIỀN VÕ NGUYÊN GIÁP ĐỐI DIỆN FURAMA RESORT NGŨ HÀNH SƠN , ĐÀ NẴNG

Thông số : 312m² - Ngang 12m - Rẻ Hơn Thị Trường 5tỷ
Đường Võ Nguyên Giáp - Đường 15m - Vỉa Hè 9m
Vị trí vàng đối diện FURAMA Resort Sơn Trà Đà Nẵng
Chỉ 3 phút đi bộ ra bãi biển Mỹ Khê một trong những bãi biển đẹp nhất hành tinh.

Tiềm năng tăng giá mạnh: sân bay Nước Mặn chuyển thành sân bay hỗn hợp
Lượng ...
Siêu phẩm không thể bỏ lỡ! xây hầm 7 tầng diện tích 400m² (ngang khủng 13m)
3
34 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường 38, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN ĐƯỜNG 38 HIỆP BÌNH CHÁNH - NGANG 13M CỰC HIẾM - XÂY HẦM 7 TẦNG
Chính chủ gửi bán lô đất thổ cư vị trí vàng, đắc địa bậc nhất khu vực Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. Cơ hội hiếm có cho nhà đầu tư Building, CHDV hoặc trụ sở công ty.

Vị trí: Mặt tiền đường 38, ngay khu dân cư sầm uất, kinh doanh ổn định. Tiện ích bao quanh: gần chợ, siêu thị, bệnh viện và trường học các cấp.

Diện ...
Bán lô đất 850m2 thổ hxh nguyễn ảnh thủ, hiệp thành, giá 25.5 tỷ tl
3
25.5 tỷ 850 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Ảnh Thủ, P.Hiệp Thành, Quận 12, HCM

Bán lô đất 850m² thổ HXH Nguyễn Ảnh Thủ, Hiệp Thành, giá 25.5 tỷ TL.

- DT: 25x34m, công nhận full thổ cư.
- Hẻm 1/ ngắn xe tải vào tận nơi, Cách Nguyễn Ảnh Thủ chỉ 150m.
- Thích hợp kho xưởng hoặc xây biệt thự vườn.

Giá bán: 25.5 tỷ TL.
Bán đất mặt phố ngọc thuỵ 130m2, lô góc vỉa hè kinh doanh đỉnh
3
28.2 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Ngọc Thụy, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

- Diện tích: 130m² lô góc 2 mặt thoáng, mặt tiền rộng, sổ đỏ vuông đẹp.
- Vị trí vàng:
- Mặt phố Ngọc Thuỵ, vỉa hè rộng 5m, cực thuận tiện kinh doanh văn phòng, showroom.
- View thoáng, cách cầu Long Biên 500m, chỉ 5 phút đi xe tới Hồ Hoàn Kiếm.
- Gần đường Hồng Tiến mới mở, giao thông kết nối các tuyến trung tâm rất thuận lợi.
- Giá bán: 28,2 tỷ.
- Liên hệ: để xem nhà và làm việc trực tiếp với ...
Đất full thổ cư đường 38, hiệp bình chánh thủ đức
3
35 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Hiệp Bình, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất mặt tiền đường 38 ngay Chợ Hiệp Bình Phường Hiệp Bình Chánh, Tp Thủ Đức.

- Diện tích: 13m x 30m CN: 400m² full thổ cư.
- Tặng giấy phép xây dựng 7 tầng có thể xây dựng ngay tòa căn hộ dịch vụ hơn 60 phòng, khách sạn, văn phòng cho thuê, biệt thự để ở...
- Mặt tiền có thể cho thuê có dòng tiền đều đặn...
- Đất đẹp tiện mua kinh doanh nhà hàng cafe.
- Giá: 35tỷ có thương lượng.
+ Liên hệ xem ...
Bán đất gara oto 2mt dt 10,5x27m cách 50m ra nguyễn thị định quận 2giá bán 28 tỷ
3
28 tỷ 280 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nền đất 2 mặt tiền , đang cho gara oto thuê , cách đường Nguyễn thị Định Q2 chừng 50m
- Diện tích : 10,5x27m( Cn 280m²)
- Hướng : Đông Nam
- Đường rộng : 8m- Xây dựng: Hầm 7 tầng
- Giá bán : 28 tỷ
** Lh Quyên xem nhà và thương lượng chính chủ
Bán đất chương dương, ngũ hành sơn, đà nẵng.
3
27.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Chương Dương, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán đất Chương Dương, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.
Thông tin liên hệ: O935 331 677
- Diện tích: 100m², ngang 5m.
- Đường 15m, vỉa hè 5m.
- View sông Hàn mát mẻ, nằm khu phức hợp bắn pháo hoa quốc tế. Tiềm năng phát triển.
- Giá bán: 27,5 tỷ (thương lượng).
- Ngoài ra em còn nhiều vị trí khác trên trục đường này.
- Qúy khách hàng quan tâm gọi: Huy
- Cảm ơn quý khách đã xem tin!
Sập giá !!! bán đất xây building văn phòng  căn hộ ds 12 trần não, 10x15 chỉ 23,5 tỷ
4
23.5 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán gấp bán rẻ khuôn đất mặt tiền đường số 12 Trần Não, Phường An Khánh:

- Diện tích lý tưởng: 10x15 CN 150m2
- Hiện trạng: cấp 4 tiện xây mới hầm 6 tầng
- Giá bán: 45 giảm còn 23,5 tỷ

- Alo em ngay để đi xem đất:
Chỉ 99 triệu/m2 bán cặp đất 388m2 ngang 14.8 x dài 20.5m. view cầu rồng  chợ đêm sơn trà
7
38.5 tỷ 388 m²
Đất Riêng

Đường Võ Văn Kiệt, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

View cầu Rồng - Chợ đêm Sơn Trà - sông Hàn.

99 triệu/m².

Bán cặp đất: 388m² ngang 14.8 x dài 20.5 - view công viên Võ Văn Kiệt. Trực diện cầu Rồng, trực diện tổ hợp 5 sao, trực diện dự án 5 sao của TP Đà Nẵng.
- Hướng Bắc: Nhìn ra công viên của Quận Sơn Trà, hiện đang kêu gọi các tập đoàn lớn đầu tư cao ốc. Đối diện qua bên kia là trung tâm thương mại. Nằm sát cầu Rồng, UBND quận Sơn Trà, sát ...
O94.8o.13ooo bán đất biển nguyễn tất thành  nguyễn chánh 346,7m2 giá chỉ 64tr/m2
3
22.19 tỷ 346 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chánh, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Người đăng: Zco (1 tin đăng)
O94.8O.13OOO
Cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường Nguyễn Chánh, Liên Chiểu
Diện tích 346,7m² (ngang 10m)
Hướng tây bắc
Trục 10,5m thông biển, cách chỉ 100m tới biển
Sổ sách đầy đủ, đất sạch sẽ
Giá 64tr/m2
Quan tâm kết nối sđt ở trên. Đuôi 000
Vợ chồng tôi chào bán lô đất đường nại nam 8  hải châu  đà nẵng. gần toà 68 tầng, siêu thị lotte.
4
22 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Nại Nam 8, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN

Chính chủ chào bán lô đất Nại Nam 8 - Khu halla - Hải châu - Đà nẵng.
gần siêu thị lotte, toà tháp 69 tầng. Tuyến đường trọng điểm tập trung nhiều khách du lịch, khách sạn, toà căn hộ.
Vị trí siêu đẹp, view bắn pháo hoa, 1p đi bộ ra sông hàn, 3p đi tới biển, trường học, trung tâm vui chơi, công viên châu á, helio...
Dt đất: 120m² ngang 6m
Đường 7m5 lề 4m
Hàng limited, trục đường hiếm sản phẩm ...
Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e236)  0917 696 ***
3
21.07 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E236) LH .

Diện tích: 292,6m² (ngang 12,95 x 23m) - Hướng: Đông Bắc.

- Lô áp góc, đường 23m vỉa hè 2 bên, xung quanh toàn biệt thự, an ninh 24/24.
- Khu dân trí cao, xung quanh full tiện ích: UB hành chính, trường, chợ, bệnh viện, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 21 tỷ).
============================
+ ...
Đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e338)  0917 696 ***
3
27.46 tỷ 398 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E338) LH

D.tích: 398m² (ngang 14,5 x 27) - Hướng: Đông Bắc

- Đường to vỉa hè rộng, xung quanh toàn biệt thự, hạ tầng đẹp, an ninh tốt bảo vệ 24/24
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay UB hành chính, đường Trần Hoàn, bán kính 500m full tiện ích

Giá: 69 tr/m² (~ 27,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL398)
+ Chuyên BĐS các ...
Chính chủ bán nhanh lô đất siêu hiếm nằm trên đường hà bổng dòng tiền 30tr/ tháng
3
31 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hà Bổng, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Thông tin lô đất:
- Diện tích: 100.8m² (ngang 4.5m tối ưu xây dựng).
- Đường 7.5m, thuận tiện di chuyển, kinh doanh nhộn nhịp cả ngày lẫn đêm.
- Hướng Tây phong thủy tốt, đón vượng khí.
- Giá bán: 31 tỷ Sở hữu ngay lô đất kim cương tại trung tâm phố biển!
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
- Hiện tại đang cho thuê dòng tiền 30tr/ Tháng.
Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!
Liên hệ: .
Bán đất 780m2 gần la cerise đà lạt ngang 13,8m đường nhựa 16m ngay trung tâm, giá tốt 32tr/m2
5
25 tỷ 780 m²
Đất Riêng

Đường Nam Hồ, P.11, Tp.Đà Lạt, LĐ

Một lô đất DT đủ lớn phục vụ nghỉ dưỡng, kinh doanh du lịch giá tốt:

- Cách chợ đêm Đà Lạt hơn 5km, cách Hồ Xuân Hương hơn 3km
- Bán kính 1km có gì???
+ Khách sạn 5 sao Merperle Đà Lạt
+ KQH Viện nghiên cứu hạt nhân
+ Khu Biệt thự Nghỉ dưỡng giới hạn Nam Hồ
+ Khu Compound khép kín Lả Cerise
+ Bungalow Lâm Phượng Các
+ Hàng loạt villa, homestay khách sạn nghỉ dưỡng

Đủ xa một chút tách biệt khỏi ...
Chính chủ cần bán gấp mảnh đất thổ cư mặt đường ô tô tránh tại trung tâm TDP An Đào, Trâu Qùy, Gia Lâm
+ Diện tích 130m2, mặt tiền mặt hậu rộng 5.1m
+ Hướng Đông Bắc
+ Đường trước rộng 7m
+ Gía bán 21 Tỷ 450 Triệu (Có thương lượng)
+ Mảnh đất tọa lạc tại vị trí đắc địa mặt đường ô tô tránh rất thích hợp với người mua về xây chung cư mini cho thuê lấy dòng tiền hàng tháng hoặc kinh doanh buôn bán ...
Giá tốt 70tr/m2 đất khu dân cư kiến á đường liên phường thủ đức  640m2 ngang 20x32m view công viên
4
44.8 tỷ 640 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Tp.Thủ Đức, HCM

Lô đất dự án Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Thủ Đức

View đẹp đối diện công viên

DT: 640m² ngang lớn 20m sâu 32m vuông vức full thổ cư

Giá tốt chỉ 70tr/m² ( 44,8 tỷ TL)

Liên hệ: DUY - làm việc chính chủ
Tài sản thừa kế của gia đình; không có nhu cầu sử dụng nên cần bán lô đất nông nghiệp tặng kèm bản vẽ chuyển mục đích và phân lô tách thửa tại mặt tiền đường Điện Biên Phủ; đoạn kết nối giữa Đường Võ Nguyên Giáp với Trần Hưng Đạo.
Vị trí rất thuận lợi kinh doanh mua bán hoặc mở các dịch vụ vui chơi giải trí dành cho thiếu nhi. Gần Bệnh viện An Phước; trung tâm dịch vụ Thể Dục Thể Thao khu vực và ...
Bán đất tại giáp hải, bát tràng, gia lâm, giá tốt 260 triệu / m2, 145 m2, đẹp, nhiều tiện ích
3
37.7 tỷ 145 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Tọa lạc tại đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội - Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ, lô đất này có diện tích 145m² với mức giá 260 triệu / m². Đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Đất có mặt tiền rộng 8m, phù hợp cho các hoạt động thương mại và tạo thuận lợi cho việc xây dựng.

Điểm đặc biệt của lô đất này là pháp lý đầy đủ, ...
ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN DƯƠNG CÔNG KHI, TÂN HIỆP – NGANG 22M CỰC HIẾM
3
28 tỷ 1014 m²
Đất Riêng

Đường Dương Công Khi, X.Tân Hiệp, H.Hóc Môn, HCM

ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN DƯƠNG CÔNG KHI – NGANG 22M CỰC HIẾM

LÔ GÓC ĐẸP – DIỆN TÍCH LỚN – TIỀM NĂNG KINH DOANH ĐỈNH

Vị trí: MT Dương Công Khi, xã Tân Hiệp – Hóc Môn

Lô góc 2 mặt tiền – cực kỳ thoáng – dễ khai thác

Trục đường lớn – lưu thông mạnh.

Diện tích: 22 x 50m = 1.014m²

Thổ cư: 453m²

Phù hợp:

Xây kho xưởng – showroom

Mở ...
Từ 740 tới 760 của 1320

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm