Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất giá tốt hẻm trần phú, 2,7 tỷ, 60m2 full thổ, hàng hiếm tại nha trang hot!
4
2.7 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Đất nền có vị trí đắc địa tại hẻm Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Nha Trang, Khánh Hòa. Diện tích 60m² full thổ cư, giá 2,7 tỷ VND. Đường vào rộng 3m, mặt tiền 4,24m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, hướng cửa chính Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

- Điểm đặc biệt:
+ Vị trí thuận tiện.
+ Nằm trong khu dân cư đông đúc.
+ Pháp lý đầy đủ.

- Tiện ích ...
Bán đất khu tái định cư hòn thơm đường b5 , vĩnh ngọc nha trang
3
1.6 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Hòn Thơm, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG MỚI HÒN THƠM ĐƯỜNG B5
DT: 70m (ngang 5m), hướng chính Đông
Đường hiện trạng đất 6m, quy hoạch 14m cực đẹp
Khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao
Pháp lý chuẩn, sổ hồng chính chủ

Giá bán nhanh: 1,599 tỷ (có bớt cho khách thiện chí
Liên hệ
Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất hẻm tuệ tĩnh phố tây nha trang giá siêu ngộp
5
28 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất hẻm Tuệ Tĩnh Nha Trang.

Lô đất hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, sát biển khu phố Tây.
Cách biển Trần Phú chỉ 300m.
Phù hợp xây khách sạn, tòa căn hộ.

Diện tích đất ở đô thị 293,7m².
Ngang 9,3m nở hậu 9,8m.
Giá chưa tới 96 triệu/m².

Giá bán chỉ: 28 tỷ.

Liên hệ Trinh Jolie.
Đất trung tâm phước đồng nam nha trang đường 16m
5
3.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Minh Thảo, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Đất Phước Đồng Nam Nha Trang.
Đường rộng: 13m - 16m.
Tiện ích: Trong bán kính 1km đầy đủ chợ, siêu thị, trường học, khu du lịch, trạm y tế, điểm hỗ trợ hành chính.
Thuế phí: Bên bán.
Vị trí:
https://goo.gl/maps/wtGNGbK2RjsCahFR6
Liên hệ: LVCC.
Bán đất hẻm nguyễn biểu cách biển 600m hẻm ô tô ngang 5m
5
6.68 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất đẹp. Hẻm Nguyễn Biểu - Vĩnh Hải
Cách biển 600m - đường ô tô quay đầu

- Diện tích: 102,8m². Ngang 5m
- Sổ hồng thổ cư. Hướng tây
Khu dân cư an ninh, gần biển. Cách chợ, trường học chỉ 300m
Đường ô tô 5m. Xe quay đầu
Phù hợp an cư và đầu tư sinh lời

Giá bán: 65tr/m². ( 6 tỷ 680tr)
Có thương lượng khách thiện chí

Liên hệ: E Hương xem đất
Lô đất ngang 7,8m hướng đông nam  vĩnh hoà (cũ) phường bắc nha trang
9
4.87 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất ngang 7,8m² dt 92,4m² - sát đường Nguyễn Chích - hẻm thông 6m - Vĩnh Hoà - Nha Trang.

Bán đất khu Z753 sát đường Nguyễn Chích - Vĩnh Hoà - Nha Trang - Khánh Hoà.

Dt: 92,4m² ngang 7,8m.
Hướng đông nam mát mẻ.
Đường hiện trạng rộng 5 - 6m, cách đường nguyễn chích khoảng 100m, cách đường 2/4 bên xe phía bắc, chợ khoảng 200m.

Pháp ly: Sổ hồng đất ở đô thị.

Giá: 4tỷ868 thương lượng.

Lh: ...
Lô đất tái định cư đất lành  đường nhựa 22m  diện tích 68m2  giá chỉ 4.4 tỷ
4
4.4 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Đất Lành, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Khu tái định cư Đất Lành.
Đường hiện trạng rộng 22m.
Diện tích: 68m² ngang 4m.
Hướng Đông Nam mát mẻ.
Giá: 4 tỷ 400 tr (thuế 2 bên).
Phù hợp đầu tư kinh doanh buôn bán, tìm năng tăng giá cao.
Lh: .
Cực đẹp đất đường nguyễn khánh toàn cách biển chỉ 300m 90m2 ngang 5m  giá 9,9 tỷ
4
9.9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Khánh Toàn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

CỰC ĐẸP ĐẤT ĐƯỜNG NGUYỄN KHÁNH TOÀN CÁCH BIỂN CHỈ 300M 90M2 NGANG 5M - GIÁ 9,9 TỶ

Thông tin chi tiết :
Cần bán lô đất đường Nguyễn Khánh Toàn , P Vĩnh Hải
Diện tích: 90m (ngang 5m) thực tế sử dụng ~96m
Hướng: Nam mát mẻ quanh năm
Vị trí: cách biển chỉ 300m khu tập trung nhiều khách sạn, căn hộ, phù hợp đầu tư kinh doanh hoặc xây căn hộ cho thuê

Pháp lý: Sổ hồng
Giá bán: 9,9 tỷ ...
Bán đất hòn xện đường bê tông 7m lý thái tổ bắc nha trang gần biển
4
5.5 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Hòn Xện Lý Thái Tổ Bắc Nha Trang Đối Diện Công Viên Đường 7m Gần Biển

Cần bán lô đất đẹp khu Hòn Xện, đường Lý Thái Tổ, Bắc Nha Trang.

Diện tích: 111,2m
Ngang: 5,22m
Hướng: Đông Bắc
Đường rộng hơn 7m, 2 ô tô tránh nhau

Vị trí đẹp:
- Đối diện công viên cây xanh thoáng mát
- Gần biển và bến du thuyền Ana Marina
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt
- Thuận tiện xây nhà ...
[ đất hẻm ô tô bắc sơn  ngang dài gần 12m ] , cách biển hòn chồng 200m giá 12 tỷ
4
12 tỷ 183 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất hẻm ô tô Bắc Sơn _ ngang dài gần 12m ] , cách biển Hòn Chồng: 200m

Giá: 12 tỷ
_____

+ Vị trí: Hẻm Bắc Sơn, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 183,6m (ODT).

+ Ngang: 11,6m (hướng TâyNam).

+ Ô tô vi vu: Rộng 5 - 6m [ hẻm cụt ].

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 200m.
Đất hẻm ô tô củ chi  cách biển hòn chồng  600m [ giá  14 tỷ ]
4
14 tỷ 213 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất hẻm ô tô Củ Chi - Cách biển Hòn Chồng : 600m [ Giá : 14 tỷ ]

Nằm gần biển + giữa 2 đường (Củ Chi và Bắc Sơn).

Khu vực đông dân cư và đủ mọi tiện ích xung quanh.

* Thông tin:

+ Vị trí: Hẻm Củ Chi, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: Gần 213m² (đất ở đô thị).

+ Ngang: Gần 6m.

+ Hướng: Đông Nam.

+ Đường hẻm trước nhà bê tông: 4m - 4,5m ô tô.

+ Đất cách:

Đường Củ ...
Bán đất tặng nhà hẻm ô tô gần biển nha trang
8
9.1 tỷ 106 m²
Đất Riêng

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tặng nhà hẻm ô tô gần biển Nha Trang.
Vị trí: Hẻm thông giữa Đặng Tất và Bắc Sơn, giao thông cực thuận tiện.
Hẻm 2 ô tô tránh nhau thoải mái, khu dân cư đông đúc.
Gần biển, chỉ vài phút di chuyển.

Diện tích thực tế: 120m². CN 106.7m².
Hiện trạng: Nhà cấp 4.

Phù hợp xây nhà ở, căn hộ cho thuê hoặc đầu tư giữ đất khu trung tâm gần biển.

Giá bán: 9,1 tỷ.

Liên hệ xem nhà thực tế và làm ...
Hạ giá bán nhanh trong tháng lô đất sát biển trong phố tây, hẻm ô tô tuệ tĩnh, chưa tới 96triệu/m2
5
28 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Nha Trang.
Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất sát biển trong phố Tây, hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, chưa tới 96triệu/m².

Cách biển Trần Phú 300 m.
Phù hợp xây khách sạn, Toà căn hộ.
Diện tích đất ở đô thị 293,7 m², ngang 9,3 m nở hậu 9,8 m.
Giá bán chỉ: 28 tỷ.
Liên hệ: .
Bán 965.3m2 ôm góc 2 mặt đường lớn 2/4 chỉ 64,2 tr/m2. gần mai xuân thưởng. vĩnh hòa nha trang
8
62 tỷ 965 m²
Đất Riêng

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 2/4 VĨNH HÒA, NHA TRANG : Chỉ 64,2 tr/m2

- Diện tích : 965,3m đất ở đô thị 100%. Ôm góc 2 mặt đường cực thoáng, đẹp
- Vị trí 2 mặt tiền: đường 2/4 rộng 32m + đường bên hông 16m
- Hướng Bắc Tây Bắc
- Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng

Nằm trên trục 2/4, gần Mai Xuân Thưởng chợ trường công viên khu vui chơi. Cách biển Hòn Chồng ~1km

- Phù hợp mọi loại ...
Bán đất gần biển 155,4m2 ngang 8,7m chỉ 11,5 tỷ. đường thanh nam. vĩnh hải nha trang
5
11.5 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Thanh Nam, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Tặng 2 Căn Liền Kề Nhà Cấp 4 Đang Cho Thuê 10tr/ tháng. Đường Thanh Nam, Vĩnh Hải. Bắc Nha Trang

- Diện tích :155,4m thực tế 166,2m. Ngang 8.7m
- Hướng Đông
- Đường Thanh Nam rộng 4m. Thông từ Củ Chi Qua Bắc Sơn. Gần mọi tiện ích
- Pháp lý : Sổ hồng
- Phù hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ,...

Giá bán : 11.5 tỷ. Đang cho thuê 10tr/ tháng

LH E HÀ ĐỊNH XEM VÀ LÀM VIỆC :
Bán gấp lô đất thôn phước hạ, phường nam nha trang. 85m2, 1,78 tỷ. cách đường nguyễn tất thành 200m
4
1.78 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Bình Hòa, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Nằm ở thôn Phước Hạ, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa, trước đây Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa, mảnh đất này là cơ hội không thể bỏ lỡ cho ai đang tìm kiếm một chốn an cư hoặc đầu tư dài hạn.

+ Giá: 1,78 tỷ VND.
+ Diện tích: 85m².
+ Mặt tiền: 5m, cực kỳ thuận lợi cho kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 4m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho giao dịch.

Đất thổ cư, vị trí ...
Bán đất gần biển 2 mặt đường sao biển 285,9m2 ngang 8m chỉ 21,5 tỷ. vĩnh hải. bắc nha trang
5
21.5 tỷ 285 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Góc Đẹp Gần Biển, Mặt Tiền Đường Sao Biển. Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang: Chỉ 75 tr/m².

- Diện tích: 285,9 m² ngang 8m, full thổ cư.
- Hướng Đông Nam.
- Đường hiện trạng rộng 6m, bên hông có đường nhỏ thông thoáng.
Đường Sao Biển thông Bắc Sơn, Củ Chi, Đặng Tất.

- Gần biển, đầy đủ mọi tiện ích. Phù hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ,...
- Pháp lý: Sổ hồng đất ở 100%.

Giá bán nhanh chỉ: 21,5 tỷ. (75 ...
Bán lô đất đẹp 340m2 ngang 12m chỉ 94tr/m2. mặt đường lê hồng phong rộng 22,5m và mặt sau sân bay
6
31.96 tỷ 340 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM 2 MẶT ĐƯỜNG MẶT TIỀN LÊ HỒNG PHONG - TRUNG TÂM NHA TRANG - GIÁ CHỈ 94TR/M

- Diện tích: 340m (Mặt tiền 12m).
- Hướng : Tây chếch Nam
- Thế đất cực đẹp: 2 mặt đường trước - sau thông thoáng:

- Mặt trước: Đường Lê Hồng Phong rộng 22,5m (quy hoạch bỏ con lươn, cực thuận tiện kinh doanh).
- Mặt sau: Đường nội bộ khu Sân bay cũ đón đầu đại dự án của Sun Group.
- Xây dựng: Được phép xây ...
Bán nhanh lô đất + nhà cấp 4 ktt trường kỹ thuật ôtô 2, bắc nha trang (độc quyền e. sea land)
7
7 tỷ 133 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

- Vị trí: Phường Bắc Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.
- Diện tích: 133,6m².
- Kết cấu: Có nhà theo hiện trạng.
- Đường hiện trạng: 16m, phía sau nhà quy hoạch đường 10m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Giá bán: 7 tỷ (có thương lượng, bao thuế phí).
- Pháp lý: Sổ hồng sẵn sang tên ngay.
- Định vị: https://maps.app.goo.gl/ttSewMbTptvP75Qq9?g_st=iz
Bán đất đường võ dõng, phường tây nha trang, 87m2 ngang 7m. giá chỉ nhỉnh 1,9 tỷ. sổ sẵn
5
1.91 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Võ Dõng, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Võ Dõng, phường Tây Nha Trang, 87m² ngang 7m. Giá chỉ nhỉnh 1,9 tỷ. Sổ sẵn
- Cách đường 23/10 vô 800m , cách chợ Vĩnh Trung 900m , siêu thị MM Mega 1,5km
- Cách KĐT Vĩnh Điềm Trung 5km - 8 phút đi xe, cách biển 15 phút đi xe.
- Đường Võ Dõng rộng 8m ô tô tránh nhau
- Diện tích: 87m² ngang 7m đẹp
- Đất bằng phẳng, thoáng mát
- Giá bán nhanh: 22 tr/m² ~ nhỉnh 1,9 tỷ
- Sổ hồng đất ở ...
Từ 20 tới 40 của 462

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm