Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt biển đảo trí nguyên nha trang | 3.327m2 cảng riêng giá 65 tỷ
6
65 tỷ 3327 m²
Đất Riêng

P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt biển Đảo Trí Nguyên Nha Trang | 3.327m² cảng riêng giá 65 tỷ.

Cần chuyển nhượng khu đất cực đẹp tại đảo Trí Nguyên, TP. Nha Trang một trong những điểm đến du lịch biển đảo nổi tiếng bậc nhất Việt Nam.

Diện tích: 3.327m².

Thổ cư: 1.400m² pháp lý rõ ràng.

Mặt biển: 90m view siêu đẹp, thoáng đãng.

Cảng cập tàu riêng thuận tiện kinh doanh du lịch.

Di chuyển: 5 phút đi tàu từ đất ...
Bán 965.3m2 ôm góc 2 mặt đường lớn 2/4 chỉ 64,2 tr/m2. gần mai xuân thưởng. vĩnh hòa nha trang
8
62 tỷ 965 m²
Đất Riêng

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 2/4 VĨNH HÒA, NHA TRANG : Chỉ 64,2 tr/m2

- Diện tích : 965,3m đất ở đô thị 100%. Ôm góc 2 mặt đường cực thoáng, đẹp
- Vị trí 2 mặt tiền: đường 2/4 rộng 32m + đường bên hông 16m
- Hướng Bắc Tây Bắc
- Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng

Nằm trên trục 2/4, gần Mai Xuân Thưởng chợ trường công viên khu vui chơi. Cách biển Hòn Chồng ~1km

- Phù hợp mọi loại ...
Lô đất nhìn trực diện biển hòn chồng, vĩnh phước, nha trang  237,6m2 ngang 10m  giá 220 tr/m2
10
52.27 tỷ 237 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất nhìn trực diện biển Hòn Chồng, Vĩnh Phước, nha trang - 237,6m² ngang rộng 10m - giá 220 triệu/m² - hiện đang cho KFC thuê 45 tr/tháng.

Cần bán lô đất đối diện bãi tắm Hòn Chồng, đường Phạm Văn Đồng, Vĩnh Phước, Nha Trang.
- Diện tích: 237,6m² ngang rộng 10m.
- Hướng: Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Vị trí: Lô đất bám mặt tiền Phạm Văn Đồng đối diện là khu du lịch danh lam thắng cảnh Hòn Chồng ...
Bán đất xây khách sạn, hẻm 7m đường hùng vương, nha trang, cách biển 200m giá 173tr/m2
3
64 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Mr Nam (11 tin đăng)
Bán đất xây khách sạn, căn hộ hẻm 7m đường Hùng Vương, Nha Trang, cách Biển 200m giá 173tr/m².
- Diện tích: 370m² (ngang 12m x 31m).
- Hướng Tây.
- Đường trước đất 5 - 7m.
- Cách Biển chỉ 200m.
- Xung quanh toàn khách sạn, nhà hàng. Đất phù hợp xây khách sạn, toà căn hộ.
- Giá chỉ 173tr/m² (quá rẻ, tính ra chỉ 64tỷ).
Liên hệ e Nam xem đất.
Bán lô góc diện tích siêu khủng ,đường nhị hà giao với tản viên  khu bàn cờ, phường phước hòa,tttp
3
72 tỷ 892 m²
Đất Riêng

Đường Nhị Hà, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CẦN BÁN LÔ GÓC DIỆN TÍCH SIÊU KHỦNG ,ĐƯỜNG NHỊ HÀ GIAO VỚI TẢN VIÊN - KHU BÀN CỜ, PHƯỜNG PHƯỚC HÒA,TTTP NHA TRANG
Vị trí vàng để kinh doanh, xây khách sạn, quán cà phê...
Diện tích 892,5m². Ôm hai góc đường hơn 50m.
Hướng bắc và tây
Sổ hồng sang tên ngay
Giá bán: 72 tỷ có thương lượng
LH Trung xem thực tế.
Siêu phẩm đất vàng trung tâm nha trang  tại đường quang trung
3
67.6 tỷ 183 m²
Đất Riêng

Đường Quang Trung, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM NHA TRANG - 183,6M TẠI QUANG TRUNG - GIÁ BÁN 67,6 TỶ

Vị trí đắc địa: Đường Quang Trung, phường Lộc Thọ. Đây là cung đường huyết mạch, sầm uất bậc nhất thành phố.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 183,6m² (Full đất ở đô thị).
Ngang: 8m
Hướng: Đông Bắc
Hiện trạng: Đã có nhà cấp 4 (DT sàn 133,2m²), tiện cải tạo hoặc xây mới.
Ưu thể: Khu vực tập trung các tòa nhà văn ...
Bán đất đường đặng tất, vĩnh hải, nha trang. dt 572m2 (ngang 20m) h. nam  giá 120tr/m2
4
68.64 tỷ 572 m²
Đất Riêng

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 120tr/m².
Bán lô đất đẹp đường Đặng Tất, Vĩnh Hải, Nha Trang.
Dt: 572m² (ngang 12m, đất ở hậu phía sau).
- Hướng Nam.
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% đất ở.
- Đường rộng 20m.
- Vị trí cách biển bãi tắm Hòn Chồng chỉ 500m.
Trục đường thuận lợi kinh doanh buôn bán, xây KS, căn hộ cho thuê. Làm nhà hàng, quán cafe,...

- Giá bán yêu thương: 120tr/m² (~ Tổng tiền: 68,640 tỷ).
Lh: / gặp ...
Bán đất đường bắc sơn, vĩnh hải, nha trang. dt 659,6m2 (ngang 15m), h.nam  giá 130 tr/m2. gần biển
11
85.75 tỷ 659 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 130 tr/m².
Lô đất xây Khách sạn mặt đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang. Lô đất to còn sót lại!

- Diện tích sổ: 659,6m² (ngang 15m dài 44m).
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam mát mẻ.
- Đường nhựa rộng 16m, giao thông thuận lợi kết nối đa chiều.
- Cách biển và bãi tắm Hòn Chồng chỉ 200m.
- Vị trí đẹp gần biển, gần bãi tắm phù hợp xây khách sạn từ 3* - 4*. Cùng trên trục ...
Bán 20476.1m2 đất đường đắc lộc, xã vĩnh phương, nha trang giá 400 ngàn/m2
6
819.04 tỷ 20476 m²
Đất Riêng

Đường Đắc Lộc, X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

Bán 20476.1m² đất đường Đắc Lộc, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang. Giá 400 ngàn/m².
Mặt tiền rộng thoáng, phù hợp đầu tư farm, các loại hình du lịch nghỉ dưỡng...
Điện nước đầy đủ, nằm ngay khu dân cư.
Liên hệ xem đất anh Thy .
Bán đất đường bắc sơn rộng 500m2 ngang 20m lô góc, ra biển 500m. giá 55 tỷ. sổ hồng đất ở
13
55 tỷ 501 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Bắc Sơn rộng 500m² ngang 20m lô góc, ra biển 500m. Giá 55 tỷ. Sổ hồng đất ở.
- Vị trí: 11 Bắc Sơn, phường Vĩnh Hải, thành phố Nha Trang (nay là phường Bắc Nha Trang).
- Đường rộng 16m kết nối đường 2/4 với đường Phạm Văn Đồng.
- Cách chợ Vĩnh Hải 200m, ra biển 500m, gần nhiều khách sạn nhà hàng, trường học, cơ quan, tiện ích đầy đủ.
- Diện tích đất: 501,3m² ngang 20m dài 25m. Đất ở ...
Bán lô đất vàng gần biển đường sao biển, ngang hiếm 14m, xây khách sạn/căn hộ, chỉ 200m ra biển
9
50.02 tỷ 581 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất vàng gần biển đường Sao Biển ngang hiếm 14m xây khách sạn/căn hộ chỉ 200m ra biển.
Quỹ đất lớn hiếm còn sót lại tại khu Hòn Chồng phù hợp đầu tư quy mô lớn.
- Diện tích sổ: 504,4m².
- Diện tích thực tế: ~581,6m².
- Ngang: 14m nở hậu 14,5m (cực đẹp).
- Hướng: Chính Đông.
- Đường hiện trạng: 5m (quy hoạch mở rộng 16m).

Vị trí đắc địa.
Đường Sao Biển khu du lịch Hòn Chồng.
Nằm giữa trục ...
Bán đất nở hậu tặng khách sạn phố tây  cách biển vài bước chân
4
76.2 tỷ 381 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT NỞ HẬU TẶNG KHÁCH SẠN PHỐ TÂY CÁCH BIỂN VÀI BƯỚC CHÂN
Vị trí: Đường thông 6m (sát Nguyễn Thị Minh Khai), khu phố Tây, cách biển và Quảng trường chỉ vài bước chân.
Diện tích: 381,8m² (ngang 14,5m, nở hậu 16m 100% thổ cư). Có thể cắt bán lẻ 1/3 hoặc 2/3 diện tích.
Hướng: Đông
Hiện trạng: Tặng kèm khách sạn hiện hữu còn hoạt động tốt (nếu mua trọn bộ diện tích).
Pháp lý: Sổ đỏ hoàn ...
Lô góc nhị hà khu bàn cờ ngay trung tâm thành phố
5
85 tỷ 892 m²
Đất Riêng

Đường Nhị Hà, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc mặt tiền xây khách sạn 892m² TTTP Nha Trang. Giá chỉ 85 tỷ.
Vị trí lô góc 2 mặt tiền đường Nhị Hà, thuộc ô bàn cờ TP Nha Trang.
Diện tích: 892m² (mặt tiền bám đường 59m).
Siêu đẹp.
Hướng: Tây Bắc và Tây Nam.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá bán chỉ: 85 tỷ.
Phù hợp xây biệt phủ, khách sạn, và nhiều loại kinh doanh khác.
Lh: Trung.
Mảnh đất đẹp vuông vắn gần biển duy nhất còn sót lại, phù hợp xây khách sạn lưu trú
3
63.74 tỷ 849 m²
Đất Riêng

Đường Cao Văn Bé, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đẹp mặt đường Cao Văn Bé gần biển Hòn Chồng, Nha Trang.
Diện tích: 849,9m² (QHGT còn 765,4m²) ngang 17m. Đất CLN quy hoạch full ODT.
Lô đất mặt tiền đường Cao Văn Bé rộng 14m và đường Hẻm bên hông rộng 3m, cách biển Hòn Chồng chỉ 300m.
Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, giao thông thuận tiện.
Gần đại học Nha Trang, đại học Tôn Đức Thắng.
Tiềm năng phát triển kinh doanh cực lớn.
Giá bán: ...
Siêu phẩm đất vàng nguyễn thiện thuật  2 phút đi bộ ra biển
3
145 tỷ 448 m²
Đất Riêng

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM ĐẤT VÀNG NGUYỄN THIỆN THUẬT - 2 PHÚT ĐI BỘ RA BIỂN
Cơ hội đầu tư hiếm có tại cung đường du lịch sầm uất bậc nhất Nha Trang. Lô đất sở hữu 2 mặt tiền (đường chính và hẻm hông), cực kỳ thoáng đãng để kinh doanh khách sạn.
Thông tin chi tiết:
Vị trí: 20 Nguyễn Thiện Thuật (gần ngã tư Nguyễn Thị Minh Khai).
Diện tích: 448m Ngang 11,5m
Hướng: Đông (Mát mẻ, đón gió biển).
Hiện trạng: ...
Siêu phẩm góc 3 mặt đường phạm văn đồng 1401,9m2 chỉ 135 tỷ. kđt mới vĩnh hòa. ngay bến du thuyền
9
135 tỷ 1402 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM DUY NHẤT ĐẤT 3 MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG. NGAY BẾN DU THUYỀN

Bán đất lô góc 3 mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang ( phường Bắc Nha Trang ) 1401,9m² ( rộng 27,8m ). giá: 135 tỷ

- Diện tích : 1401,9m² ( rộng 27,8m)
- Hướng Bắc : Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m
- Hướng Tây : Đường nhựa rộng 13m
- hướng Nam : Đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13m
- Quy hoạch ...
Bán đất sát biển đường củ chi, vĩnh hải, nha trang. 373,8m2 (ngang 14m) hướng bắc  giá 150tr/m2
6
56.07 tỷ 373 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 150tr/m².
Lô đất mặt tiền đường Củ Chị, Vĩnh Hải, Nha Trang.
- DT: 373,8m² (ngang 14m).
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư.
- Đường rộng 20m.
- Hướng Bắc.

Vị trí đẹp, đắc địa nằm sát biển, cạnh bãi tắm đẹp.
Rất phù hợp làm Nhà hàng, quán cafe, Xây khách sạn 3 - 4*.
- Hiện trạng trên đất đã có Quán Cafe Cá coi cực đẹp, đang kinh doanh rất thuận lợi.

Nay chủ không có nhu cầu Xây dựng và ...
Bán đất xây ks dt 605.9m2 giá 330tr/m2 mặt biển phạm văn đồng, vĩnh hải, nha trang. bãi tắm cực đẹp
8
200 tỷ 605 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 330 tr/m².
Bán lô đất lớn đẹp xây khách sạn mặt tiền trực biển, đường Phạm Văn Đồng, Phường Bắc Nha Trang.

- DT: 605,9m² (ngang 18,7m).
- Hướng Đông (hướng nhìn trực diện biển).
- Đường nhựa hiện trạng rộng 35m.

Ưu điểm:
- Đây là lô đất duy nhất mặt tiền trên đường Phạm Văn Đồng đã có GPXD 32 tầng (3 tầng hầm, 28 tầng nổi, 1 tum).
- Chiều cao khách sạn: 98,95m².
- Diện tích sàn xd: ...
Cần bán đất tây bắc, phường vĩnh hải, nha trang khánh hòa dt 75.000m2,  0936 883 *** ms. hằng
4
150 tỷ 75000 m²
Đất Riêng

Đường Tây Bắc, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán đất Tây Bắc, Phường Vĩnh Hải, thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa.
- Đặc biệt trên đất có 4.000 cây sưa đỏ đã trồng 3 năm.
- Đất cách đường Nguyễn Xiển 200m.
- View nhìn toàn cảnh TP Nha Trang, đất đồi phân lớp nhìn hơi giống ruộng bậc thang, phù hợp làm homestay, farmstay, khu nghỉ dưỡng,...
- Đất gần với khu biệt thự các trường cao đẳng, đại học của Nha Trang.
- Tất cả vị trí trên đất ...
Đất núi cô tiên, thành phố nha trang  cơ hội vàng dành cho nhà đầu tư
4
165 tỷ 110000 m²
Đất Riêng

Đường Đệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất rừng Núi Cô Tiên, Thành phố Nha Trang - cơ hội vàng dành cho nhà đầu tư, đường Đệ, Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hoà.
- Một dự án thế Tựa Sơn Nghinh Hải (lưng tựa núi, mặt hướng biển).
- 2 mặt tiền view biển + Bến Du Thuyền.
- Lô đất đã được quy hoạch xây dựng resort, biệt thự, khách sạn 5 sao.
- Đường ô tô vào đến nơi. Gần Chùa Đa Bảo.
- Cạnh bên khu biệt thự hiện hữu.
Diện tích: 11ha (trong đó ...
Từ 0 tới 20 của 27