Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất dân cắt bán thôn tây vĩnh phương
chỉ từ 8tr5/m full thổ cư ô tô tới đất 1tỷ250
4
1.25 tỷ 148 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT DÂN CẮT BÁN THÔN TÂY VĨNH PHƯƠNG
Chỉ từ 8TR5/m Full thổ cư Ô tô tới đất

Vị trí đẹp:
Cách chợ chỉ 950m
Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, thích hợp an cư lâu dài

Đường bê tông rộng, ô tô vào tận nơi
Đất bằng đẹp, dễ xây dựng
Phù hợp xây nhà vườn, nhà ở hoặc đầu tư giữ tiền cực tốt

Lô 1: 147m Giá chỉ 1 TỶ 250
Bình quân chỉ khoảng 8tr5/m
Bán đất tđc đất lành nha trang  64m², đường 13m, gần trường học, chỉ hơn 3 tỷ
4
Thỏa thuận 64 m²
Đất Riêng

Đường Đất Lành, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chỉ với 3 tỷ hơn có lô đất đường 13m, khu dân cư gần trường học
-----------------
- Cần bán lô đất TĐC Đất Lành vị trí phù hợp mua ở, đầu tư giữ tiền... gần KĐT Vingroup, Sungroup...
- Diện tích 64m² ngang 4m
- Đường rộng 13m, ô tô đỗ cửa
- Gần trường mầm non + cấp 1, đi bộ đưa đón con
- Pháp lý: sổ hồng công chứng ngay
-------------
- Liên hệ: xem đất ạ.
Em Tuân xin cảm ơn,
Bán đất 171/32 phước long, p. nam nha trang, 4,8 tỷ, 97.4m2, chính chủ giá ưu đãi
3
4.8 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Nằm tại 171/32 Đường Phước Long, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa (Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa cũ), lô đất này có diện tích 97.4m², hướng Đông, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đất có pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho người mua.

- Giá: 4,8 tỷ VND.
- Mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho việc di chuyển.
- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.

Liên hệ ngay để biết ...
Cơ hội sở hữu đất phường tây nha trang giá rẻ nhất khu vực
6
1.86 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM ĐẤT ĐẸP TẠI VĨNH TRUNG - PHƯỜNG TÂY NHA TRANG
Anh chị, đang tìm kiếm một vị trí vừa túi tiền để an cư hoặc đầu tư sinh lời tại Nha Trang? Đây chính là lựa chọn không thể bỏ qua!
Vị Trí Vàng - Kết Nối Thuận Tiện
Lô đất nằm trong khu vực dân cư hiện hữu, thoáng mát và cực kỳ tiềm năng:
Gần các trục đường huyết mạch dễ dàng kết nối với đường 23/10, hướng đi trung tâm TP. Nha Trang chỉ ...
Lô đất cực đẹp giá chỉ 4 tỷ vĩnh thái nha trang
diện tích 82,5m ngang 5m
4
4 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Đất Lành, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẤT VIEW NÚI CỰC ĐẸP GIÁ CHỈ 4 TỶ
Vĩnh Thái Nha Trang
Diện tích: 82,5m ngang 5m
Đường quy hoạch rộng 13m ô tô né nhau thoải mái
Khu dân cư hiện hữu, nhiều biệt thự đẹp
Không khí mát mẻ, view núi cực chill mỗi sáng

Giá chỉ 4 tỷ khó tìm lô thứ 2 vừa đẹp vừa dễ xây ở ngay khu này!

Thích hợp xây villa nghỉ dưỡng, nhà phố hoặc giữ tài sản lâu dài.
Đi xem thực tế mới cảm nhận được hết vị ...
Ngộp bank, hạ bán trong tháng lô đất sát biển trong phố tây hẻm ô tô tuệ tĩnh, chưa tới 99triệu/m2
7
29 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Ngộp bank, hạ bán trong tháng lô đất sát biển trong phố Tây hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, chưa tới 99triệu/m².
- Diện tích: 293.7m², ngang 9m.
- Đường ô tô 5m - 7m, cách biển chỉ 450m, xung quanh toàn khách sạn, căn hộ cao tầng...
Giá ngộp bank, 38 tỷ chỉ còn 29 tỷ.
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ.
Lô đẹp hòn rớ 2 đối diện công viên nam nha trang khu dân cư hiện hữu view công viên
4
5.4 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường Hòn Rớ 2, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẸP HÒN RỚ 2 ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN
Nam Nha Trang khu dân cư hiện hữu
View công viên thoáng mát, ở cực thích

Diện tích: 95m (ngang 5m)
Xây dựng tự do

GIÁ: 5.4 TỶ (CÒN TL)

Sổ hồng riêng công chứng nhanh
Vị trí đẹp hiếm hàng

Liên hệ:
Đất ngay nguyễn địa lộ hòn sện vĩnh hoà nha trang 64m2 ngang 4m giá bán 3,6 tỷ  0786 662 ***
3
3.6 tỷ 64 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Địa Lô, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất khu dân cư Hòn Sện Vĩnh Hoà - Bắc Nha Tràn.
- Vị trí cách đường Nguyễn Địa Lộ chỉ 2 căn nhà.
- Đường rộng 5m, ô tô ra vào thoải mái.
Diện tích: 64m² ngang 4m.
Hướng: Tây Nam.
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Giá bán: 3tỷ6.
Liên hệ: xem đất.
Bán lô vt03 vĩnh trung võ cạnh, 99,9m², ngang 5,23m. kdc hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, giá tốt
7
1.86 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Võ_Cạnh, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

- Diện tích: 99,9m², 80m² thổ cư.
- Ngang: 5,23m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường bê tông rộng 3,6 - 4,7m.
- Sổ đỏ riêng.
- Giá bán: 1,858 tỷ.
Liên hệ Mr. Toàn xem đất thương lượng trực tiếp chính chủ.
Kẹt tiền  hạ giá bán nhanh lô góc siêu to siêu khủng  độc & duy nhất.
15
Thỏa thuận 96 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chủ thiện chí bán lô đất "cực phẩm - cực hiếm" TO NHẤT khu TĐC Đất Lành Vĩnh Thái Nha Trang (Khu này ko bao giờ ngập lụt).

- Lô góc 2 mặt tiền (tặng nhà c4).

+ Lô cực phẩm & cực hiếm vì lô này có diện tích to khủng nhất của khu TĐC này.
+ Diện tích 96,9m²; mặt tiền góc ôm đường 21,88m.
+ Hướng Đông Nam và Đông Bắc.
+ Đường thông rộng ô tô vi vu.
+ Tặng nhà C4 còn ở tốt có: 3 PN, P thờ, P khách ...
Cực đẹp  lô đất cách bãi tắm hòn chồng nha trang chỉ 350m
8
Thỏa thuận 61 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Chỉ 350m - lô đất gần biển Hòn Chồng.

- Vị trí:
+ Gần bãi tắm Hòn Chồng, cách biển chỉ 350m.
+ Hẻm đường Củ Chi rộng 2,5-3m.
+ Khu dân cư đông đúc, không gian thoáng mát, an ninh tốt.
Thông tin lô đất:
+ Diện tích: 61,3m² (ngang 5,5m).
+ Hướng Đông.
- Pháp lý: Sổ hồng công chứng ngay.
- Tiện ích: Gần chợ Vĩnh Hải, bxe Phía Bắc, trường MN & cấp 1 - 2 - 3 rất gần, nhà hàng ks, ẩm thực, cfe,... Ko ...
Đất hẻm đường ô tô, cách biển chỉ 850m
11
5 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Phú Đức, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cách biển chỉ 850m, đất hẻm Phú Đức - Bắc Nha Trang (Vĩnh Hoà cũ):
- DT: 93m², hướng Tây.
- Giá chỉ 5 tỷ (thương lượng chính chủ).
- Sổ hồng full ODT xây dựng đc ngay.
- Tiện ích: Trường MN - cấp 1&2 ngay cạnh, chợ Vĩnh Hải cực gần, khu vực an ninh dân trí cực tốt.
- Đất sạch đẹp, đường ô tô tận nơi.
- Có cả lô cặp, lô hướng Nam, dễ lựa chọn.
- LH: gặp Mr Thọ NT. Xin cảm ơn.
Bán đất nguyễn cơ thạch, 49 tỷ, 405.7m2, view biển tại bắc nha trang khánh hoà  0786 662 ***
7
49 tỷ 405 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Vị Trí Đất: Nằm Trên Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa,
Thành phố Nha Trang,
diện tích 405.7m² (15x23)
Mặt tiền rộng 15m, Đường 16m, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh. Cafe view biển, khách sạn, Căn Hộ Khu vực quy hoạch xây cao
Pháp lý đầy đủ ( Sổ Hồng)

xung quanh đầy đủ tiện ích
Hạ Tầng để phát triển Kết nối Trục Trần Phú - Phạm Văn Đồng
- View Trực Diện Biển và ...
Bán đất hẻm 7m lý thái tổ đối diện công viên cách biển 2 phút  phù hợp xây căn hộ cho thuê
8
5.75 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất hẻm Lý Thái Tổ, Hòn Xện, phường Bắc Nha Trang 111,2m² (rộng 5m) giá 5,75 tỷ.

- DT: 111,2m² (rộng 5m).
- Hướng Đông Bắc.
- Đường bê tông rộng 7m.
- Đối diện xéo qua là công viên.
- Cách biển 2 phút.
- Phù hợp xây căn hộ cao cấp cho thuê..
- Pháp lý: Sổ hồng.
Giá bán nhanh: 5,75 tỷ (thương lượng).
Alo ngay: Mr Hoàng .
Nguồn: Chính chủ.
Bán 3 lô vĩnh trung, tây nha trang giá đầu tư, mua ở an cư lạc nghiệp!
3
1.86 tỷ 99 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Bán 3 lô Vĩnh Trung, Tây Nha Trang giá đầu tư
Diện tích:
99,9m² --- 1 tỉ 858tr.
Hướng Tây Bắc.
Sổ hồng trao tay.
Đường bê tông 3,6m đến 4,7m, ô tô vào tận nơi, cách đường 23/10 chỉ 500m, khu dân cư hiện hữu kết nối với nhiều tiện ích... Cách biển Nha Trang chỉ 10 phút xe máy.
Bán 194m2 ngang 9m đường rộng 30m ngay cổng vào kđt vĩnh điềm trung nha trang
3
13.58 tỷ 194 m²
Đất Riêng

Đường 23/10, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường 23/10 ngang 9m nở hậu đoạn Vĩnh Điềm Trung.
- Giá chỉ 70 triệu/m² 13 tỷ 580 triệu (bớt lộc).
- Diện tích: 194m² ngang 9m nở hậu 10m.
- Giáp KĐT Vĩnh Điềm Trung, cách Biển và TTTP Nha Trang chỉ 5 phút.
LƯU Ý:
- Khai thuế full + thuế 2 bên.
- Tháng 9/2026 chủ mới về nước và công chứng chuyển nhượng được ạ.
--------------
Liên hệ: xem đất ạ.
Em Tuân xin cảm ơn.
Bán đất đường phạm ngọc thạch, gần scenia bay, cách biển chỉ 290m, ngang 9m phù hợp xây căn hộ
3
25.5 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Phạm Ngọc Thạch, gần Scenia Bay, cách biển chỉ 290m, ngang đẹp 9m, Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 205,2m², ngang 9m vuông vắn.
- Đất ở đô thị.
- Hướng Nam.
- Vị trí đẹp, gần biển. Thích hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ, khách sạn dịch vụ lưu trú.
- Đi bộ ra biển chỉ 290m.

Giá bán nhanh: 25,5 tỷ.

Liên hệ ngay: Em Vân Anh Nha Trang.
Bán gấp đất đô thị  xử lý nợ bank giá siêu rẻ so với thị trường tại nha trang  khánh hòa
3
28.9 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN GẤP ĐẤT ĐÔ THỊ XỬ LÝ NỢ BANK .
*** HẺM TUỆ TĨNH ( 5 M ) PHƯỜNG LỘC THỌ CŨ , NHA TRANG , KHÁNH HOÀ .
Cách biển Trần Phú 300 m
Phù hợp xây khách sạn , Toà căn hộ .
Diện tích đất ở đô thị 293,7 m, ngang 8,26 m nở hậu 9,8 m .
Giá mua bán 3 bên chỉ 34 tỷ đồng ( 116 tr / m² ) quá rẻ so với thị trường hiện tại 220-250 tr/ m² )

*** Liên hệ: Ms Thu Tran bds nghỉ dưỡng .
CCMG KH -26.00902
Bán 75m2 đất tái định cư Ngọc Hiệp TP Nha Trang. Khu dân sinh, đường rộng 20m
2
5.25 tỷ 75 m²
Đất Riêng

P.Ngọc Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất khu Tái định cư Ngọc Hiệp, Phường Tây Nha Trang.(h.ảo

Vị trị đẹp kinh doanh cực tốt

Đối diện Sở Khoa Học và Công Nghệ

Diện tích: 75m² ngang 5m. Hướng Tây

Đường rộng 20m kinh doanh tốt

Pháp lý: sổ hồng chuẩn chỉnh , xây dựng tự do

Gần trường học , chợ , bệnh viện .... , cách biển chỉ 5 , 6 phút
💰Giá bán: 5 tỷ 250 ( có bớt cho khách thiện trí )
LH: 09755543570975554xxx Mr Thịnh
Lô đất đẹp gần biển sát khách sạn mường thanh ba làng  bắc nha trang  giá cực rẻ chỉ 56 triệu/m
8
9.74 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẤT ĐẸP GẦN BIỂN SÁT KHÁCH SẠN MƯỜNG THANH BA LÀNG - BẮC NHA TRANG - GIÁ CỰC RẺ CHỈ 56 TRIỆU/M2

Hẻm 6m đường Dương Hiến Quyền, phường Vĩnh Hoà, TP. Nha Trang
Khu vực tập trung khách Tây lưu trú dài hạn nhu cầu thuê ổn định quanh năm.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 174m
Ngang: 5,91m nở hậu 6m (thế đất đẹp, tài lộc)
Pháp lý: Sổ hồng riêng 100% đất ở đô thị
Hướng: Tây ...
Từ 40 tới 60 của 461

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm