Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất gần đường phong châu, tái định cư đất lành,nam nha trang
4
2.3 tỷ 91 m²
Đất Riêng

Đường Phước Thượng, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

....Cần Sang Nhượng lô đất Phước Thượng, Phước Đồng ( nay thuộc Nam Nha Trang) : -GIÁ CHỈ BẰNG 1/2 TĐC ĐẤT LÀNH
-Gần TĐC Đất Lành, Cách đường Phong Châu chỉ 400m
-Hướng đông bắc, đường oto thông thoáng , Thông cao tốc Cam Lâm, sân bay,
-Nhiều tiện ích trường trạm, cách biển chỉ 8 phút di chuyển
-Trên trục đường Phong Châu di chuyển ra biển có nhiều khu đô thị lớn đã hình thành: khu biệt thự ...
Lô góc thái thông, gần chợ, dân cư đông đúc cần bán
4
2.65 tỷ 74 m²
Đất Riêng

Đường Thái Thông, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Đất Vĩnh Thái 2 mặt tiền siêu đẹp.
Vị trí đẹp cách đường Thái Thông 100m đường thẳng. Ra chợ 200m.
- Diện tích: 74,7m² (full thổ).
- Góc 2 mặt betong thông thoáng.
Giá đầu tư: 2,65 tỷ.
E Niệm .
1 tỷ 863 sở hữu lô đất tây nha trang | ngang 5,25m đường bê tông rộng
11
1.86 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Võ Dõng, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

1 TỶ 863 SỞ HỮU LÔ ĐẤT TÂY NHA TRANG | NGANG 5,25M ĐƯỜNG BÊ TÔNG RỘNG

Khu Tây Nha Trang, Vĩnh Trung, Võ Dõng
Diện tích 100,2m ngang 5,25m. Hướng Tây Bắc
Đường bê tông trước đất 3,64,7m, xe ra vào thoải mái
Cách trung tâm Nha Trang chỉ 7km
Giá bán: 1 TỶ 863
Phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tài sản
Giá bán 48,5tr/m2, lô đất bt triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. gần biển. lô 1 ô 35 dt 310m2
6
15.04 tỷ 310 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 48,5tr/m².
Lô biệt thự đường Triệu Quang Phục, Hòn Xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.

Lô số 01 ô 35.
DT: 15.5 x 20 = 310 m².
- Mặt tiền 15,5m vuông vức. Xây biệt thự nghỉ dưỡng quá lý tưởng.
- Đường nhựa 16m.
- Hướng Nam, lưng tựa núi mặt hướng biển rất đẹp. Phong thuỷ tốt, không khí trong lành mát mẻ.

- Giá bán: 48,5 triệu/m². (~ 15,035 tỷ).
LH: / gặp Tiến Dũng.
LVCC.
Bán đất gần biển hòn chồng chỉ 250m ra biển 61.3m2, ngang 5.5m. giá 3,65 tỷ
6
3.65 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất gần biển Hòn Chồng chỉ 250m ra biển 61.3m², ngang 5.5m. Giá 3,65tỷ.

Vị trí.
Gần bãi tắm Hòn Chồng, cách biển chỉ 250m.
Hẻm đường Củ Chi.
Khu dân cư đông đúc, không gian thoáng mát, an ninh tốt.

Thông tin lô đất.
Diện tích: 61,3m² (Ngang: 5,5m).
Hướng: Đông mát mẻ.

Pháp lý.
Sổ hồng cc ngay.

Tiềm năng.
Phù hợp xây nhà ở, đầu tư nghỉ dưỡng.
Khu vực Bắc Nha Trang đang phát triển mạnh, giá ...
Chính chủ nhờ bán lô đất. 84m2, 6,2m hướng đông hẻm nguyễn chích vĩnh hoà . 3.6 tỷ
7
3.6 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CHÍNH CHỦ NHỜ BÁN LÔ ĐẤT. 84m², 6,2M- HƯỚNG ĐÔNG- HẺM NGUYỄN CHÍCH- VĨNH HOÀ

- Vị trí: hẻm nguyễn chích rộng 4m
- Diện tích : 84m (ngang 6,2m )trong đó thổ cư 36m còn đất trồng cây( lên thổ cư được)
- Hướng Đông

-Cách biển chỉ hơn 1km. Xung quanh đầy đủ mọi tiện ích chợ, bến xe, trường học, ko lo ngập lụt. Cách mặt đường Nguyễn Chích chỉ 80m.

- Pháp lý: sổ hồng công chứng ngay

Giá: ...
Bán đất 300m2  giá 54 tr/m2. đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. xây biệt thự hướng biển.
8
16.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 54tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. Nhìn xuống bên Du thuyền.
MT Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Lô số 4 ô 37.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Lô đất đẹp lưng tựa núi, mặt hướng biển. Nhìn xuống Bến Du thuyền Quốc tế, môi trường không khí trong lành.
Phù hợp xây ...
Bán đất 67tr/m2 đường vũ hữu, hòn xện, vĩnh hoà, bắc nha trang. dt 276m2 (ngang 12m). gần biển.
8
18.49 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Phố Vũ Hữu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 67 tr/m².
Lô đất cực đẹp phù hợp xây KS, Căn hộ cho thuê Apartment Kinh doanh lưu trú cho khách Tây.
Vị trí.
Mặt tiền đường Vũ Hữu, Hòn Xện, Bắc Nha Trang.
Nằm ngay gần Ngã 4 Vũ Hữu, Triệu Quốc Đạt và Phạm Văn Đồng.

- Dt: 276m² (ngang 12m).
- Hướng nam.
- Đường rộng 10m.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư, xây dựng tự do từ 1-8 tầng.
Lô Đất gần biển, cách bến Du thuyền Quốc tế Amiana ...
Bán đất hẻm hương lộ 46, 18,6 triệu / m2, 102 m2, đường hương lộ 46, vĩnh trung, nha trang
4
1.9 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Hương lộ 46, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Đất thổ cư tại Hẻm hương lộ 46, Đường Hương lộ 46, Phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa (cũ: Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa) với diện tích 102m², giá 18,6 triệu / m².
- Hướng cửa chính Tây Bắc.
- Mặt tiền 5m, đường vào 5m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.
- Phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Nằm trong khu dân cư an ninh, yên tĩnh.
- Có thể trang bị điều ...
Ô tô dương hiến quyền  gần mường thanh ba làng * cách biển 200m * giá 7,6 tỷ
3
7.6 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Ba Làng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Ô tô Dương Hiến Quyền - gần Mường Thanh Ba Làng * Cách biển: 200m.

Giá: 7,6 tỷ.

Vị trí: Hẻm Ba Làng, Phường Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 93m² (odt).

Ngang: 4m (hướng Tây Nam).

Bê tông ô tô 6m.

Cách Ba Làng: 60m / Biển: 200m / Sân bay Cam Ranh: 40km.
Chỉ 49,5 tr/m2 rẻ nhất khu hòn xện sát công viên lý thái tổ bắc nha trang
7
5.5 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chỉ 49,5 tr/m² rẻ nhất khu Hòn Xện sát công viên Lý Thái Tổ Bắc Nha Trang.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 111,2 m² ngang 5 m, đất vuông vức, dễ xây dựng.
Đường trước đất: 7 m (thực tế lộ giới khoảng 16 m, thông thoáng).
Vị trí: Đối diện khuôn viên cây xanh, không bị che chắn, không khí trong lành.
Sát công viên Lý Thái Tổ không gian sống xanh, hiếm có.
Hướng: Đông chếch Bắc mát mẻ quanh ...
Đất thổ cư 72m gần chợ đầm  nha trangdưới 3 tỷ, xây được 2 căn riêng
8
2.98 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường 2/4, P.Vạn Thắng, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT FULL THỔ GẦN Chợ Đầm DƯỚI 3 TỶ

DT: 72m² full thổ cư
Cách biển Đường Trần Phú khoảng 1km

Có thể xây 2 căn riêng:
1 căn để ở
1 căn cho thuê tạo dòng tiền

Hoặc mua xây chia tài sản cho con rất hợp lý

Giá 2.98 tỷ
[ đường ô tô pasteur  hẻm thông rộng 5m ], ra biển trần phú 250m. giá 8,5 tỷ
6
8.5 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Pasteur, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

[ Đường ô tô Pasteur _ hẻm thông rộng 5m ], ra biển Trần Phú: 250m.

Giá: 8,5 tỷ
_____

+ Vị trí: Pasteur, P Vạn Thạnh, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: Gần 73,4m² (odt).

+ Ngang: 4,8m / hướng: Bắc.

+ Bê tông ô tô: 5m.

+ Cách biển Trần Phú: 250m / sân bay Cam Ranh: 31km.
Võ cạnh, vĩnh trung, phường tây nha trang
13
1.69 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Võ Cang, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

3 LÔ VĨNH TRUNG TÂY NHA TRANG CHỈ 18.5TR/M
Gần Hương Lộ 46 (~50m), cách 23/10 chỉ 300m
Về trung tâm Nha Trang ~7km
DT: 90,6 100,2m có sẵn thổ cư
Đường bê tông 5m ô tô tới đất
Giá chỉ từ 1 tỷ685
Sổ riêng khu dân cư đông mua ở hoặc đầu tư đều đẹp
Đất khu tập thể nhà máy z753  4,868 tỷ * cách biển 2,5km
3
4.87 tỷ 93 m²
Đất Riêng

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất khu tập thể nhà máy Z753 - 4,868 tỷ * Cách biển: 2,5km.
- Ưu điểm:

Đất trống, bằng phẳng.

Nơi này cán bộ về hưu, dân trí cao ở.

Tiện ích thì bủa vây: Nhà hàng, khách sạn, resort, siêu thị, trường học đủ mọi cấp 1 - 2 - 3... (bán kính 100m - 2km).

- Thông tin:

Vị trí: Khu tập thể nhà máy Z753, phường Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

Diện tích: 93m² (ở đô thị).

Ngang: ...
Chủ kẹt tiền cần bán lô đất thái thông vĩnh thái nay thuộc phưởng nam nha trang ngay nha trang xưa
7
3.3 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Thái Thông, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cần Bán Lô Đất Đối Diện Nha Trang Xưa xã Vĩnh Thái nay thuộc phường Tây Nha Trang cách đường Thái Thông chỉ 15m
DT 86,2m ngang 5m hiện trạng đương bê tông rộng 4m (oto ra vào thoải mái)
Giá 3,3tỷ (thuế 2 bên) giá còn thương lượng thiện chí
----
Lh
Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa (cũ: Thành phố Nha Trang, Khánh Hoà).
- Diện tích 60m² với mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho việc di chuyển.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Hướng cửa chính: Đông, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
- Đầy đủ tiện nghi với điều hòa, tủ lạnh...
- Khu vực yên tĩnh, thích hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Tiện ích xung ...
Bán lô biệt thự đường huỳnh văn nghệ phường bắc nha trang
8
13.64 tỷ 272 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đường huỳnh văn nghệ (cạnh lô góc ) - sát đường trần đăng
- Khu đô thị mới vĩnh hòa nha trang, ngay bến du thuyền quốc tế- gần 2 block cao ốc La LuNa

Giá 50tr/m² thương lượng

Dt: 272.7m² ( ngang 10m) hướng bắc ghé tây

Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán bds
Bán đất 110m2 tại phố phong châu, 4,55 tỷ, khánh hòa  hot!
3
4.55 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Phố Phong Châu, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Nằm ở vị trí đắc địa tại Phố Phong Châu, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa), mảnh đất này có diện tích 110m², với pháp lý đầy đủ và hướng cửa chính Tây Bắc. Đất có chiều ngang mặt tiền 7m, ngõ vào rộng 30m, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

+ Giá: 4,55 tỷ VND
+ Diện tích: 110m²
+ Pháp lý: đầy đủ
+ Hướng: Tây Bắc
+ Mặt ...
MUA ĐẤT BẮC NHA TRANG ĐẦU TƯ, XÂY NHÀ NGHỈ DƯỠNG GẦN BIỂN, ĐƯỜNG Ô TÔ , VÀI PHÚT KẾT NỐI MỌI TIỆN ÍCH.
Đất đẹp, diện tích giá tiền nhẹ nhàng.
Khu sống bộ đội, giáo viên. Văn minh sạch gọn.

Diện tích: 65.1m². Ngang 5.5m. Dài 14.8m.

Hướng : Tây . Nhích bắc nhẹ.
Đường rộng: 3,7m.
Tiện ích bán kính 1Km. Đầy đủ.
Giá bán: 3 tỷ 050
Thuế, phí, sổ: 2 bên
---***---
Lh: Nguyễn Trang
Từ 140 tới 160 của 460

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm