Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
[ đất hẻm ô tô bắc sơn  ngang dài gần 12m ] , cách biển hòn chồng 200m giá 12 tỷ
4
12 tỷ 183 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất hẻm ô tô Bắc Sơn _ ngang dài gần 12m ] , cách biển Hòn Chồng: 200m

Giá: 12 tỷ
_____

+ Vị trí: Hẻm Bắc Sơn, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 183,6m (ODT).

+ Ngang: 11,6m (hướng TâyNam).

+ Ô tô vi vu: Rộng 5 - 6m [ hẻm cụt ].

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 200m.
Đất hẻm ô tô củ chi  cách biển hòn chồng  600m [ giá  14 tỷ ]
4
14 tỷ 213 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất hẻm ô tô Củ Chi - Cách biển Hòn Chồng : 600m [ Giá : 14 tỷ ]

Nằm gần biển + giữa 2 đường (Củ Chi và Bắc Sơn).

Khu vực đông dân cư và đủ mọi tiện ích xung quanh.

* Thông tin:

+ Vị trí: Hẻm Củ Chi, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: Gần 213m² (đất ở đô thị).

+ Ngang: Gần 6m.

+ Hướng: Đông Nam.

+ Đường hẻm trước nhà bê tông: 4m - 4,5m ô tô.

+ Đất cách:

Đường Củ ...
Bán đất gần biển 155,4m2 ngang 8,7m chỉ 11,5 tỷ. đường thanh nam. vĩnh hải nha trang
5
11.5 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Thanh Nam, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Tặng 2 Căn Liền Kề Nhà Cấp 4 Đang Cho Thuê 10tr/ tháng. Đường Thanh Nam, Vĩnh Hải. Bắc Nha Trang

- Diện tích :155,4m thực tế 166,2m. Ngang 8.7m
- Hướng Đông
- Đường Thanh Nam rộng 4m. Thông từ Củ Chi Qua Bắc Sơn. Gần mọi tiện ích
- Pháp lý : Sổ hồng
- Phù hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ,...

Giá bán : 11.5 tỷ. Đang cho thuê 10tr/ tháng

LH E HÀ ĐỊNH XEM VÀ LÀM VIỆC :
Bán 194m2 ngang 9m đường rộng 30m ngay cổng vào kđt vĩnh điềm trung nha trang
3
13.58 tỷ 194 m²
Đất Riêng

Đường 23/10, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường 23/10 ngang 9m nở hậu đoạn Vĩnh Điềm Trung.
- Giá chỉ 70 triệu/m² 13 tỷ 580 triệu (bớt lộc).
- Diện tích: 194m² ngang 9m nở hậu 10m.
- Giáp KĐT Vĩnh Điềm Trung, cách Biển và TTTP Nha Trang chỉ 5 phút.
LƯU Ý:
- Khai thuế full + thuế 2 bên.
- Tháng 9/2026 chủ mới về nước và công chứng chuyển nhượng được ạ.
--------------
Liên hệ: xem đất ạ.
Em Tuân xin cảm ơn.
Bán lô đất đẹp mặt đường mê linh tp biển nha trang khánh hoà
4
12.5 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Mê Linh, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp mặt đường Mê Linh TP biển Nha Trang Khánh Hoà.
- DT: 56,27m² (ngang 4.67m (nở hậu).
- Mặt đường Mê Linh hiện trạng rộng 10m.
Giá 12 tỷ 500 triệu (thuế bên nào bên đó chịu ạ).
Liên hệ: Ngọc Dịu.
Bán đất lô góc vip phố phong châu, 42 triệu / m2, 262 m2, giá tốt trung tâm nha trang
4
11 tỷ 262 m²
Đất Riêng

Phố Phong Châu, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Tọa lạc tại Phố Phong Châu, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa (Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa cũ), lô đất này có diện tích 262 m², được định giá 42 triệu / m², là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng.

- Diện tích rộng rãi 262 m².
- Giá bán hấp dẫn chỉ 42 triệu / m².
- Hướng cửa chính Bắc, phù hợp với phong thủy.
- Ngõ vào rộng 22m, thuận tiện cho ...
Kẹt đang cần ra nhanh, hạ thấp hơn thị trường đến 20 giá, lô đất gần biển khu hòn sện
7
19.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Kẹt đang cần ra nhanh, hạ thấp hơn thị trường đến 20 giá, lô đất gần biển khu Hòn sện
- Đường lớn Trần Khát Chân, sổ hồng xây tự do
- Diện tích : 300m², ngang 15m
- Xây dựng được 6 tầng 1 tum, cách biển 600m, gần bến du thuyền
. Giá hạ rất thấp so với thị trường chỉ có 66 triệu/m² ( 19.8 tỷ, có tách ra bán 1/2 lô )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
Giá bán 48,5tr/m2, lô đất bt triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. gần biển. lô 1 ô 35 dt 310m2
6
15.04 tỷ 310 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 48,5tr/m².
Lô biệt thự đường Triệu Quang Phục, Hòn Xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.

Lô số 01 ô 35.
DT: 15.5 x 20 = 310 m².
- Mặt tiền 15,5m vuông vức. Xây biệt thự nghỉ dưỡng quá lý tưởng.
- Đường nhựa 16m.
- Hướng Nam, lưng tựa núi mặt hướng biển rất đẹp. Phong thuỷ tốt, không khí trong lành mát mẻ.

- Giá bán: 48,5 triệu/m². (~ 15,035 tỷ).
LH: / gặp Tiến Dũng.
LVCC.
Bán đất 300m2  giá 54 tr/m2. đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. xây biệt thự hướng biển.
8
16.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 54tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. Nhìn xuống bên Du thuyền.
MT Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Lô số 4 ô 37.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Lô đất đẹp lưng tựa núi, mặt hướng biển. Nhìn xuống Bến Du thuyền Quốc tế, môi trường không khí trong lành.
Phù hợp xây ...
Bán đất 67tr/m2 đường vũ hữu, hòn xện, vĩnh hoà, bắc nha trang. dt 276m2 (ngang 12m). gần biển.
8
18.49 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Phố Vũ Hữu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 67 tr/m².
Lô đất cực đẹp phù hợp xây KS, Căn hộ cho thuê Apartment Kinh doanh lưu trú cho khách Tây.
Vị trí.
Mặt tiền đường Vũ Hữu, Hòn Xện, Bắc Nha Trang.
Nằm ngay gần Ngã 4 Vũ Hữu, Triệu Quốc Đạt và Phạm Văn Đồng.

- Dt: 276m² (ngang 12m).
- Hướng nam.
- Đường rộng 10m.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư, xây dựng tự do từ 1-8 tầng.
Lô Đất gần biển, cách bến Du thuyền Quốc tế Amiana ...
Bán lô biệt thự đường huỳnh văn nghệ phường bắc nha trang
8
13.64 tỷ 272 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đường huỳnh văn nghệ (cạnh lô góc ) - sát đường trần đăng
- Khu đô thị mới vĩnh hòa nha trang, ngay bến du thuyền quốc tế- gần 2 block cao ốc La LuNa

Giá 50tr/m² thương lượng

Dt: 272.7m² ( ngang 10m) hướng bắc ghé tây

Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán bds
Cần bán 56tr/m2 đất xây biệt thự, đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. dt 300m2 (15x20m).
8
16.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 56 tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. MT
Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Phù hợp xây Villa Biệt Thự, Nhà vườn, Căn hộ mini cho ...
Bán lô góc bt kđt mới phước long , phường nam nha trang
4
15.12 tỷ 216 m²
Đất Riêng

P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

- Vị trí: KĐT mới Phước Long, phường Nam Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
- Diện tích : 216m²
- Đường : 12m và 16m
- Hướng : Đông Nam , Đông Bắc
- Giá bán: 70tr/m² (~ 15 tỷ 120, bao thuế phí)
Chính chủ bán lô góc đường số 28 trục nối thông qua sun group. đang có sẵn dòng tiền cho thuê
7
10.5 tỷ 66 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc Đường Số 28 (nay là Trần Cao Vân) đoạn giữa đường Lê Hồng Phong & đường Thích Quảng Đức - Phường Nam Nha Trang:
- Diện tích: 66,7 m².
- Sổ hồng chính chủ, xây dựng tự do.
- Bán đất tặng nhà cấp 4, đang cho thuê 9 triệu/ tháng.
* Giá bán: 10 tỷ 500 triệu đồng.

- Khu vực xe qua lại tấp nập sầm uất, dân cư đông, phù hợp mọi loại hình kinh doanh... Gần biển / bệnh viện / chợ không thiếu ...
Đất 200m2 cách biển 800m, hẻm đường hoàng diệu, tiện ở, xây toà căn hộ cho thuê, gần trường học, bv
4
12.35 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Diệu, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm lô đất đẹp gần biển, đường 3,2m Hoàng Diệu thông Dã Tượng, tiện xây căn hộ cho thuê, biệt thự nghỉ dưỡng.

Diện tích: 200.2m². Ngang 6.9m. Nở hậu 7.3m Dài 29.15m.
Thiết kế: Nhà cấp 4 cũ. (Bán đất tặng nhà).
Hướng: Đông Nam.
Đường rộng: 3.2m.
Tiện ích bán kính 500km: Đầy đủ.
Giá bán: 12 tỷ 350 (thương lượng).
Giá tốt lô đất đẹp vị trí kinh doanh vip trung tâm thành phố nha trang  đường cô bắc
4
14.99 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Cô Bắc, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đẹp, vị trí kinh doanh đắc địa tại Trung Tâm Thành Phố Nha Trang - đang được rao bán với giá ưu đãi.
Vị Trí Đường Cô Bắc rộng 13 mét ngay chợ Xóm Mới, cách Bãi Biển Quảng Trường 700 mét phù hợp mở Cafe, văn phòng, Spa hoặc Homestay cho khách du lịch
- Diện tích: 101m² (Ngang 4.4m - chuẩn đẹp để thiết kế).
- Hướng đông nam, sổ hồng riêng đầy đủ
Liên hệ Trường An
Giảm 2 tỷ! bán đất tặng nhà tiền chế đang cho thuê đường 23/10, phường tây nha trang
3
10.8 tỷ 285 m²
Đất Riêng

Đường 23/10, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

* Cần bán nhanh! Giảm cực sốc 2 tỷ*.
Bán đất tặng nhà tiền chế, lô góc mặt tiền đường 23/10, đoạn Vĩnh Trung - Nha Trang.
Diện tích: 285,3 m². Chiều ngang 6,4 mét, nở hậu 16,6 mét.
Pháp lý sổ hồng trong đó có 150 m² thổ cư, còn lại đất cây lâu năm.
Đang cho thuê 8 triệu/tháng.
Giá mới: 10,8 tỷ.
Giá cũ: 12,8 tỷ.
Chính chủ bán lô ở hòn xện, gần bến du thuyền nha trang, lô 128m2 mt 8m
6
10.5 tỷ 128 m²
Đất Riêng

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ cần bán lô đất Hòn Xện, Vĩnh Hòa, gần bến du thuyền. (Chính chủ) vui lòng liên hệ Tùng: .

Đất đẹp vuông vắn có sổ đỏ giấy tờ đầy đủ.
Gần biển, bến du thuyền, tiện xây homestay để kinh doanh.

1. Diện tích: 128m². Mặt tiền: 8m.

Hướng: Nam. View biển.
Giá: 82 triệu/m².

Đất đẹp vuông vắn có sổ đỏ giấy tờ đầy đủ.
Gần biển, bến du thuyền, tiện xây homestay để kinh doanh.

LH: Tùng - .
Bán đất tặng nhà cấp 4 hẻm nguyễn chích
5
15.92 tỷ 294 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 HẺM NGUYỄN CHÍCH, BẮC NHA TRANG

DT hiện tại: 316,8 m² (sau QH đường còn 294.9 m² thổ cư) ngang 9m
Hiện trạng: Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt, phía sau có vườn thoáng
Đường: Bê tông hiện trạng 5m sau quy hoạch 10m, khu dân cư yên tĩnh

Vị trí:
Gần biển
Gần bến xe phía Bắc
Gần các trường ĐH, CĐ, cấp 1 2 3
Gần chợ và nhiều tiện ích khác

Phù hợp: Ở lâu dài, ...
Bán đất tặng nhà cực gần biển chỉ 30m, khu vực kd hải sản sầm uất.
3
14.89 tỷ 124 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Diện tích : 124,1m² ngang trước 6,71m nở hậu 7,25m
Hướng : Tây Bắc
Thiết kế: nhà cấp 4 đang cho thuê
Đường rộng: 5m
Tiện ích xung quanh:
Chỉ vài phút đi bộ ra biển và công viên
Khu vực xung quanh quy hoạch đất thương mại.
Đầy đủ tiện ích: trường học, bệnh viện, siêu thị, chợ lớn Bình Tân
Giá bán: 120 triêu/m² tương đương 14 tỷ 892 (chỉ bớt lộc)
A/C vui lòng liên hệ Hải (fb/zalo)
Từ 0 tới 20 của 57

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.