Bán đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Thông tin cơ bản về sản phẩm:

1. Vị trí: Mặt tiền kinh doanh ngay Nguyễn Hoàng, phường Bình Trưng, Quận 2.
2. Diện tích: 16x16m, công nhận đủ 256m².
3. Kết cấu: Đất trống.
4. CTXD: Hầm 4 tầng.
5. Giá: Liên hệ em Toàn để có được giá tốt nhất khu vực.

Là lô đất duy nhất có diện tích lớn, giá tiền tốt ở khu vực.
Ngang 16m cực đẹp, thuận tiện xây dựng theo mong muốn của gia đình.
Pháp lý ổn định, ...
Hàng nét xây căn hộ dịch vụ! giá chỉ 9,5 tỷ cách nguyễn duy trinh 50m, xây hầm trệt + 6 lầu
3
9.5 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường số 7 - Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 TP Thủ Đức.
Cách Nguyễn Duy Trinh chỉ 30m.

Diện tích: 86m².
Kích thước: 4,7m x 18m.
Mặt tiền đường rộng, khu dân cư hiện hữu.

Giá bán: 9,5 tỷ thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.

Phù hợp xây nhà ở, văn phòng, hoặc đầu tư.
Pháp lý rõ ràng, làm việc trực tiếp chính chủ.

Liên hệ: (Mạnh).
Xem đất thực tế & làm việc chính chủ.
Bán đất xây cao tầng tại lương định của, q2  dt 22x27m  giá rẻ ~147tr/m2
4
65 tỷ 440 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay ngã tư Lương Định Của - Vành Đai Tây Quận 2.

- Diện tích: 22m x 27m 440m².
- Chỉ tiêu xây dựng: Cao tầng.
- Giá 65 tỷ thương lượng.
- Thích hợp xây văn phòng công ty, biệt thự...
- Đường 16m thẳng cánh cò bay.

- Giá 65 tỷ.

LH xem và thương lượng chính chủ.
Giá rẻ nhất thị trường  bán lô đất khu 50ha cát lái  c508 lô 23
5
7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường 54-CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Giá rẻ nhất thị trường Bán lô đất khu 50ha Cát Lái C5-08 Lô 23

Vị trí cực đẹp ngay trục đường thông ra trường học & tòa án

Diện tích: 5x20m (100m²)
Giá chốt: 7 tỷ
Hướng: Tây Bắc
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng được
Xây dựng: Tự do không theo mẫu

Mặt tiền đường 51CL rộng 12m
Thông thẳng ra Trường THCS Cát Lái
Gần Tòa án Nhân dân cấp cao tại TP. HCM
Thuộc khu dân cư hiện hữu, dân ...
Bán nhanh 313.2m2 đất ở mặt đường 40 , bình trưng đông cũ
5
18.75 tỷ 313 m²
Đất Riêng

Đường 40, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhanh 313.2m² đất ở mặt đường 40 , Bình Trưng Đông cũ
Diện tích : 313.2m² ( 9.06 x 35m , nở hậu 9.31m )
H- Đông nam
KDC , đường thông thoáng mát
Kết nối đường Nguyễn Thị Định vs đường Lê Văn Thịnh . Gần Chợ Cây xoài
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá bán nhanh : 60 triệu / m²
Xem đất LH/ za.lo Nguyễn Thắng :
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An ...
Bán đất thạnh mỹ lợi q2, đối diện phố đông village, 200m², giá chỉ 6.3 tỷ, xây ngay, vay 70%
5
6.3 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Số 20, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2, giá tốt nhất khu vực!

Vị trí đẹp ngay hẻm đường Số 20, đối diện khu Village Phố Đông, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt.
Xe hơi vào gần đất, tiềm năng tăng giá mạnh.

Diện tích chuẩn 8 x 25 = 200m².
Thổ cư: 134,5m².
Tiện tách 2 sổ, phù hợp xây 2 căn hoặc đầu tư để dành.
Tương lai có mặt tiền 24m + đường nội bộ 3,5m cực kỳ giá trị.

Xây dựng ngay tặng giấy phép ...
207 triệu/m2 đất vàng nguyễn văn hưởng, thảo điền, q2. dt 15 x 21.5m (317.5m2). giá 66 tỷ
3
66 tỷ 317 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (19 tin đăng)
Bán đất xây biệt thự cao cấp đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền.
Quận 2 (TP. Thủ Đức) Khu nhà giàu, an cư đẳng cấp.

- Diện tích: 15m x 21,5m, công nhận: 317,5m².
- Quy mô xây dựng: Hầm + 3 Tầng.
- Phù hợp xây biệt thự đơn lập, biệt thự nghỉ dưỡng trong phố.
- Đường rộng, khu vực an ninh, quy hoạch đồng bộ.
- Khu dân cư cao cấp, hàng xóm trí thức doanh nhân.
- Giá trị giữ tài sản & tăng ...
Còn đúng 1 lô ! đất ngay tthc , ga metro thủ thiêm  kdc văn minh 5.8 x 18m, ctxd hầm 4 tầng.
5
22 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ đi nước ngoài, cần bán lô đất mua từ thời sơ khai, chưa qua đầu tư tại KDC Văn Minh - ngay Trung Tâm Hành Chính Thủ Thiêm - The Sun Avenue.

- Diện tích : 104m² ( 5.8 x 18m)

- Pháp lý: sổ hồng cá nhân, công chứng được ngay

- CTXD : Hầm + 4 Tầng

- Thích hợp: Mua ở kết hợp làm văn phòng công ty, đầu tư tích sản đóng đầu Trung Tâm Hành Chính Mới, Ga Metro - Mai Chí Thọ

- Giá bán : 22 tỷ

- ...
Chỉ 165tr/m2 ! bán đất apak ngay cao đức lân  8 x 16m  cn 128m2  xây hầm 4 tầng  giá rẻ 21 tỷ
3
21 tỷ 128 m²
Đất Riêng

Đường Số 34, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chỉ 165tr/m² ! Bán Đất APAK Ngay Cao Đức Lân - 8 X 16M - CN: 128M2 - Xây Hầm 4 Tầng - Giá rẻ 21 Tỷ

- Vị trí: KĐT An Phú - Ngay Công Viên Cao Đức Lân - Đường 12m - View Thoáng

-Diện tích : 8m x 16m - Công nhận 128m2

- Hiện trạng : Đất trống Xây dựng ngay

- Giá : 23 tỷ về 21 tỷ ( 165tr/m² ) Đơn giá rẻ nhất khu vực

* Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn (Em Thuận) Chuyên nhà đất trung tâm - gửi thông ...
Bán lô đất đương số 12 trần não an khánh dt 11x25m xd hầm 6 tầng, hđt 60tr/th giá 33 tỷ
3
33 tỷ 256 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất đương số 12 gần khu KaR iAn Khánh Dt 11x25m XD Hầm 6 tầng, HĐT 60tr/th giá 33 tỷ
Khu vực sầm uất, tiềm năng khai thác cao
Diện tích: 11m x 25m (275m²)
Xây dựng: Hầm + 6 tầng
Hiện có HĐT: 60 triệu/tháng dòng tiền ổn định
Phù hợp đầu tư giữ tài sản hoặc khai thác lâu dài
Gần khu KaRic An Phú, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện
Giá bán: 33 tỷ (còn thương lượng)
Liên ...
Bán đất phường thạnh mỹ lợi tp thủ đức. /zalo 0903 358 ***
16
14.8 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Số 4, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất phường Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức. Liên hệ/zalo - facebook Thu Huong Land.
D.

Tôi chuyên bán nhà - đất - căn hộ - biệt thự - villas khu vực An Phú - An Khánh - Thảo Điền - Thủ Thiêm - Thạnh Mỹ Lợi. Quý khách hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp tôi qua zalo hoặc facebook. Bất động sản mà tôi đăng trên facebook toàn bộ là hàng thật, giá thật.

0. MÃ BĐS: 156.17. TML. Q2.
1. Địa chỉ: ...
Đất vàng trần lựu, an khánh, q2. dt 13.6 x 16.5m (224m2). xd văn phòng, chdv cao tầng. giá 40 tỷ
4
40 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (19 tin đăng)
CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG ĐẤT XÂY TÒA NHÀ VĂN PHÒNG / CĂN HỘ DỊCH VỤ QUẬN 2
- Vị trí: Đường Trần Lựu, An Khánh, Quận 2, khu vực phát triển sôi động, hạ tầng hoàn thiện, tiềm năng tăng giá mạnh.

- Diện tích: 13,6m x 16,5m, Công nhận: 224m²
- Hiện trạng: Đất trống thuận tiện xây dựng ngay
- Được phép xây dựng cao tầng
- Lý tưởng phát triển tòa nhà văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê
- Khu vực tập ...
Mở bán các nền ngay da green city đường số 60, thảo điền, quận 2, dt 80m2, 3 tỷ 500tr, sẵn sổ hồng
3
Khai trương mở bán ngay KDC Green City trên đường Số 60 trục đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2.
- Tất cả sản phẩm mới 100%, sổ riêng 2023.
- Nằm kế bên khu villas, biệt thự sang chảnh. Khu bật nhất Q2.
- Hạ tầng hoàn thiện, đồng bộ, đường trải nhựa, vỉa hè 2 bên, cam kết không ngập nước.
- Pháp lý chuẩn, sang tên ngay cho chủ mới.
- Diện tích đa dạng: 80m².
- Quá tốt so với mặt ...
Bán đất tại đường 25, cát lái, quận 2, 14,5 tỷ, 170,7m2, giá cực chất
3
14.5 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường 25, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Đất nền siêu hot nằm ở Đường 25, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh, với diện tích 170,7m² cực kỳ thoải mái cho việc xây dựng. Giá chỉ 14,5 tỷ VND, không thể bỏ qua! Mặt tiền rộng 9,41m, rất thích hợp cho các bạn muốn mở kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Ngõ vào rộng 5m, xe hơi ra vào thoải mái, không lo chật chội. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng sẵn sàng cho những ai muốn chốt ...
Bán đất dự án quận 2 phường bình trưng đông cách nguyễn duy trinh 20m dt 90,3m2 đường 12m ngang 5m
7
9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Quận 2 phường Bình Trưng Đông.
Diện tích 90,3m² mặt tiền đường 12m.
Cách Nguyễn Duy Trinh 20m.
Diện tích: 90.3m² ngang 5m.
Tổng diện tích sàn xây dựng: 252,28m².
Chiều cao công trình: 14,80m, số tầng: 4 tầng.
Khu dân cư mới giá tốt.
Giá bán: 9 tỷ (thương lượng chính chủ).
Tel .
199tr/m2 nền biệt thự 15x20 đặng như mai gần sông
4
57.51 tỷ 289 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh nền đất biệt thự dự án Huy Hoàng
- Vị trí đường Đặng Như Mai , gần Sông thoáng mát
- diện tích 15x20m công nhận 289m2
- CTXD Hầm 5 Tầng
- giá bán 199 triêu/m còn bớt cho khách thiện chí
- pháp lý sổ hồng cá nhân
Bán đất đường số 5 hẻm ô tô p. bình trưng mới (q2 cũ) gần chợ cây xoài (105m2) 7 tỷ
10
7 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Cần bán đất đường số 5 phường Bình Trưng mới (P. Bình Trưng Tây, Q2 cũ) TP Hồ Chí Minh
- Diện tích = 105,3 m² (5m x 20m) nở hậu
- Pháp lý đất sổ hồng riêng
- Đất full thổ cư 100% đất xây nhà Ở
- Đất hướng tây bắc, đường rộng 5 mét Ô tô đến nhà
- Mật độ xây dựng nhà cao 4 tầng
- Vị trí đất gần Trường tiểu học Giồng Ông Tố, chợ Cây Xoài, nhà văn hóa Thiếu nhi, cách đường Nguyễn Tư Nghiêm khoảng ...
Bán đất 100m2 16 tỷ ngay lương đình của, q2. cách tthc hcm 800m. xây hầm 4 tầng. đối diện cv
3
16 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đường C, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất đẹp để xây ở, mở văn phòng công ty tại MT đường C, P. An Phú, Quận 2. Cách Lương Đình Của chỉ 100m. Cách trung tâm hành chính mới của TpHCM khoảng 800m.

DT: 5x20 (CN 100m² vuông vức).
Khu vực xây được 1 Hầm + 4 tầng.
Vị trí đẹp, đối diện công viên, không gian thoáng đãng, ngay cụm Chung cư Bình Khánh - Mai Chí Thọ, Lương Đình Của.
Giá: 16 tỷ (rẻ nhất khu vực).

Cảm ơn Quý Anh/Chị ...
Bán đất phú nhuận 4,p thạnh mỹ lợi
7
18.45 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Rẻ hơn thị trường 2 tỷ, qua Tết là 3 tỷ
- Bán Lô Đất KDC Phú Nhuận 4, Phường Thạnh Mỹ Lợi ( Q2 )
- Diện Tích: 90m ( 5m x 18m )
- Hướng : Đông Nam
- Xây dựng: 1 hầmTrệt, lửng, 3 lầu, sân thượng.
- Giá : 205tr/m²
- giảm chốt 195tr/m2
- Liên hệ: Hoàng Anh
Siêu phẩm đất vàng xây villa thảo điền  giá tốt nhất trục nguyễn văn hưởng
3
50 tỷ 319 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (42 tin đăng)
Vị trí đắc địa: Đường Nguyễn Văn Hưởng - trung tâm Thảo Điền, Quận 2
-Khu dân cư cao cấp , biệt thự đồng bộ , môi trường sống chuẩn quốc tế
-Diện tích: 15m x 22m
- Công nhận: 319.2m² vuông vức, cực đẹp
- Xây dựng: 2 tầng (AM) lý tưởng thiết kế villa nghỉ dưỡng hoặc biệt thự ở cao cấp
- Đường trước nhà: 15m xe hơi đậu 2 chiều thoải mái
- Khuôn đất hoàn hảo để kiến tạo biệt thự phong cách cổ ...
Từ 180 tới 200 của 271

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh