Bán đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền trần não, bìbán đất nền trần não, bình an, quận 2  131.7m  xây hầm 5 tầng
3
Thỏa thuận 131 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (42 tin đăng)
Thông tin chi tiết:
- Vị trí: Đường Trần Não, phường Bình An, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).
- Diện tích: 10 x 13m (công nhận 131.7m).
- Quy hoạch: Được phép xây hầm + 5 tầng.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.

Điểm nổi bật:
- Khu khép kín, an ninh tuyệt đối, cộng đồng dân cư tri thức, văn minh.
- Đường nội bộ rộng rãi, hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước âm toàn khu.
- Vị trí trung tâm, kết nối nhanh ...
Bán đất xây cao 1 hầm 5 tầng ngay trần não, q2 dt 362m2 (13mx30m)  giá 175 triệu/m2
4
63 tỷ 362 m²
Đất Riêng

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Cần bán nhanh khuôn đất đẹp, xây cao tầng mặt tiền đường số 1 ngay Trần Não, An Khánh, Quận 2.

- Diện tích: 13m x 30m (công nhận 362m²). Thực tế sử dụng 440m².
- Vị trí đẹp mặt tiền đường 2 xe hơi tránh nhau, cách Trần Não chỉ 100m.
- Chỉ tiêu xây dựng 1 hầm 5 tầng - hệ số 4.0 (cho ra 1400m² sàn).
- Pháp lý sổ hồng cá nhân - giao dịch ngay.

- Giá bán: 175 triệu/m² (tổng 63 tỷ). thương ...
Đất trống 105m2 khu phân lô  ngang 5m  sổ chính chủ  cát lái  q.2
4
7.45 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Đất vuông vức- Ngang 5m x21m
- Sổ hồng riêng chính chủ
- Vị trí gần trường học, chợ, bệnh viện, Thạnh Mỹ Lợi, Đồng Văn Cống.
* LH đi coi đất thực tế và TL giá chính chủ
Bán lô đất 17,3hecta q2 ngay đường lương định của.
lô góc h dt 5*20m cn 87,5m2 giá 19 tỷ
3
19 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 17,3hecta Q2 ngay đường Lương Định Của.
Lô góc H.
Dt: 5*20= 100m² CN 87,5m².
Hình ảnh từ flycam.
Giá: 1 tỷ.
LH Thẩm Văn .
170tr/m2 rẻ nhất thảo điền  bán nhanh lô đất biệt thự gần nguyễn văn hưởng, dt 15x24 cn 320m2
4
53.5 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Số 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán nhanh lô đất biệt thự mặt tiền đường số 66 gần Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2 nay là thành phố Thủ Đức:

- Diện tích lý tưởng để xây biệt thự: 15x24 CN 320m².

- Khu vực tập trung nhiều building văn phòng, biệt thự VIP, cao ráo không ngập nước.

- Xem đất và thương lượng chính chủ vui lòng gọi .
Chỉ 220tr/m  đất mặt tiền khu huy hoàng, sau lưng tạ hiện  xd hầm/6tầng. dt 8x20 (160m2)
5
35.2 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CAM KẾT RẺ NHẤT KHU HUY HOÀNG HIỆN TẠI

Bán khuôn đất mặt tiền sau lưng Tạ Hiện, KDC Huy Hoàng, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2
- Diện tích: 8x20M, công nhận: 160m2
- Đất đẹp, vuông vức, không lỗi phong thủy
- Vị trí nằm ngay phía sau đường Tạ Hiện
- Quy hoạch xây dựng: 1 HẦM, 6 TẦNG
- Sổ hồng riêng, giao dịch ngay
=================================
- Giá bán: ...
Chủ cần tiền bán gấp lô đất ngay đường Trần Não, Quận 2.
- Diện tích: 8.5x18m. Công nhận: 160.3m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Giá chốt nhanh trong tháng 30 tỷ.
Vị trí đẹp, ngay vòng xoay Trần Não, cách trạm Metro An Phú 200m, đường trước nhà rộng 12m, thuạn tiện di chuyển Bình Thạnh, Quận 1.
Thích hợp xây toà nhà văn phòng công ty, xây căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự cao cấp.
- Liên hệ xem đất và ...
Bán đất thổ cư nguyễn đôn tiết quận 2 ngang 5.03m nở hậu đường ô tô 7m, q2, giá tlcc
4
9 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đôn Tiết, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất thổ cư Nguyễn Đôn Tiết Quận 2 ngang 5m nở hậu đường ô tô 7m, Q2.
Vị trí: Khu Nguyễn Đôn Tiết, P. Bình Trưng Đông Quận 2.
Diện tích: 94m (ngang 5.03m) nở hậu, đất vuông vức cực đẹp.
Đường trước nhà: Ô tô 7m thông thoáng, thuận tiện ở hoặc đầu tư giữ tiền.
Hướng: Tây tứ trạch hợp khách Tây tứ mệnh.
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân sang tên nhanh.
Giá bán: 9 tỷ (còn thương lượng).
Tìm đâu ra 129.9tr/m2 đất biệt thự 17x23m cạnh góc trực diện sông cv ngay lê hữu kiều thạnh mỹ lợi
4
50.8 tỷ 391 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Vị trí: Trực diện mặt sông, bên cạnh công viên Tuổi Trẻ, sát mặt tiền Lê Hữu Kiều (LG 16m).

- Diện tích: 17 x 23m vuông vức công nhận đủ.
- Khu vực nhiều biệt thự diện tích lớn đẳng cấp.
- Phù hợp: Mua tích sản / xây biệt thự để ở.

Đặc biệt: Đơn giá 129.9tr/m² cho lô đất view sông vĩnh viễn!

(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Bán lô đất đường nhánh lương định của xây hầm 7 tầng  197m2
3
61 tỷ 197 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất đường nhánh Lương Định Của gần vòng xoay Lương Định Của - Trần Não.
DT: 7x29 CN 197m² đất thổ cư không còn lộ giới.
Đường trước đất rộng 14m thông thoáng.
Chỉ tiêu xây mới: Hầm 7 tầng.
Sổ đỏ riêng cá nhân sang tên.
Giá bán: 61 tỷ.
Lh Mr. Hoan.
Duy nhất! bán đất góc đoàn hữu trưng  35x21m  ngay ks mia  xây hầm 7 tầng  giá tốt chỉ 72 tỷ
7
72 tỷ 499 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Hữu Trưng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Duy nhất! Bán đất góc Đoàn Hữu Trưng - 35x21m - Ngay KS Mia - Xây hầm 7 tầng - Giá tốt chỉ 72 tỷ.

- Diện tích: 35x21m - Công nhận 499m² - Full thổ - Nở hậu - Lô góc 2 mặt tiền.
* Lô Duy Nhất Sở Hữu Mặt Tiền 35m đang bán trong khu vực.

- Hiện trạng: C4 - tiện xây mới.

- CTXD: Hầm 7 tầng.

- Vị trí: Góc 2 mặt tiền Đoàn Hữu Trung - Ngay KS 5 Sao The Mia - An Phú The Vista - Gần ga Metro - Gần ...
Cần bán nhanh quỹ đất dt200m. tại q2. ngang 8m. giá sáu phảy năm tỷ
3
6.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

P.Cát Lái, Quận 2, HCM

QUỸ Đất. ĐẸP NGANG 8M
Dt 200m. Muốn bán nhanh giá trị đầu tư dẻ Xung quanh có nhieu cty thuận tiện làm phòng trọ khu dân cư hiện hữu lh chính chủ
Cần bán nền đất ngay trung tâm Phường Cát Lái ( Thạnh Mỹ Lợi Cũ ), Tp. HCM, cách sông Sài Gòn 500m.
- DT &x18,5m, đường 12m, hướng ĐB, sổ đỏ, giá 19 tỷ.
- Vị trí đất đẹp nằm trên trục đường lớn của dự án tiếp giáp khu căn hộ cao cấp, trung tâm ( Thạnh mỹ Lợi cũ ) ngay cạnh trung tâm hành chính công Tp. HCM. Trong khu đã xây dựng nhiều nhà phố biệt thự đẹp, trong nội khu có công viên lớn, hồ cảnh ...
Chủ cần bán nhanh 302m ngang 17m hẻm xe hơi quận 2 giá tốt
5
15 tỷ 302 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vi tri : hẻm thông ra Nguyễn thị Định
Giá : 15 tỷ
Diện tích: 17x19m= 302m² ( Thổ Cư 200m²)

- Phường Hẻm Xe Hơi Nguyễn Thị Định, Bình Trưng Tây, gần Nguyễn Thị Định, Đảo Kim Cương, Ủy ban TP Thủ Đức
- Mặt tiền đường số , xe hơi thông.
- Đường có tương lai mở rộng thành 2 mặt tiền
- Cho xây dựng, Hầm trệt, 4 tầng.
Liên hệ:
Bán đất đường nội bộ quốc hương, phường thảo điền gần ga metro dt 3000m2 giá 1200 tỷ
7
1200 tỷ 2952 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán khung đất mặt tiền nội bộ đường Quốc Hương Phường Thảo Điền, TPHCM
Diện tích toàn khu: 2952.2m²
Diện tích phù hợp quy hoạch: 2,192m²
Pháp lý: Sổ đỏ: đất ở lâu dài
Thông số quy hoạch: thương mại dịch vụ, hệ số 7, chiều cao tối đa 100m, tầng cao tối đa 20 tầng, mật độ tối đa 50%. Giá bán: 1200 Tỷ
Định vị: https://maps.app.goo.gl/BzsdJpgboL4Bk8A59

Tư vấn pháp lý & nghiên cứu khả thi quý ...
Đất đường số 58,khu huy hoàngq2dt 8x20mct hầm 7 tầnggiá 37,5 tỷ
3
37.5 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Số 58, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Địa chỉ: Lô Đất Đường số 58 , Dự án Huy Hoàng, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2

- Diện tích: 8m x 20m
- Hiện trạng : đất trống
- Pháp lý: SHCN
- CTXD: Hầm + 7 tầng

Giá bán 37,5 Tỷ

Liên hệ xem và thương lượng chính chủ
Cần bán nhanh lô góc 267 đất nền đối diện global city giá tốt
8
23.5 tỷ 267 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí: Nằm ngay khu Hoàng Anh Minh Tuấn , đối diện Global City Quận 2.
Đi trung tâm chỉ tầm 15 phút, ngay Song Hành cao tốc...
Khu an ninh, ko ngập,...

Lô góc : 267m
Ngang : 14,5m vạt góc
Sổ riêng.
Ngay khu global city
Giá : 88 tr/m

Ngoài ra còn nhiều lô trục trong giá tốt cho quý khách hàng ,..

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9 Quận 2.
Đất bình trưng đông ngang 10m xây 700m sàn giá 13,2 tỷ
10
13.2 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

ĐẤT BÌNH TRƯNG ĐÔNG NGANG 10M XÂY 700M SÀN GIÁ 13,2 TỶ

Cơ hội sở hữu lô đất diện tích lớn, mặt tiền đẹp tại phường Bình Trưng Đông, khu dân cư ổn định, phù hợp xây dựng khai thác dòng tiền.

Thông tin chi tiết
Diện tích: 116m
Mặt tiền: 10m cực đẹp
Khả năng xây dựng: khoảng 700m sàn
Đường trước nhà: 10m 2 xe hơi tránh nhau
Khu compound có cổng riêng an ninh
Pháp lý: Sổ hồng riêng
...
Lô đất 116m² ngang 10m xây được ~700m² sàn giá 13,2 tỷ  sơn 0939 368 ***
8
13.2 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Lô đất 116m² ngang 10m xây được ~700m² sàn giá 13,2 tỷ.

Cơ hội hiếm tại khu vực đang phát triển mạnh Bình Trưng Tây - Quận 2.

Diện tích: 116m² ngang 10m cực đẹp.

Hệ số xây dựng cao, xây được 6 tầng: 700m² sàn.

Phù hợp: Xây căn hộ dịch vụ, văn phòng, hoặc nhà ở kết hợp cho thuê.

Vị trí tiềm năng tăng giá mạnh:

Gần nút giao cao tốc TP. HCM Long Thành Dầu Giây.

Trục Nguyễn Duy Trinh đang mở ...
Đất xây hầm 7 tầng làm văn phòng, chdv sát ga metro tđ. view sông sg + landmark. dt 206,6m2  39 tỷ
4
39.9 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Số 54, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán gấp lô đất dùng để xây văn phòng, xây căn hộ dịch vụ cho thuê ngay tại mặt tiền đường số 54, Thảo Điền, Quận 2.