Bán đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán khuôn đất biệt thự dt 208m2 (10x20.8m) khu compound eden nguyễn văn hưởng
6
65 tỷ 208 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hàng hiếm khu Eden.
- Chính chủ gửi bán Khuôn đất đẹp khu vip compound Eden Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Q2.

+ Diện tích đất: 208m² (10m x 20.8m).

+ Hướng: Bắc lệch Tây nhẹ.

+ Pháp lý: SHR.

+ Giá: 65 tỷ.

- Vị trí nằm trong khu compound có cổng bảo vệ riêng 24/24. Khu an ninh của cộng đồng giới thượng lưu sinh sống.
- Lh Mr. Nguyện: .
Bán đất hẻm 3 gác máy, đường thạnh mỹ lợi
3
6.5 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất hẻm 3 gác máy, đường Thạnh Mỹ Lợi.
DT 85.9m² (4.16 x 20.65m) H - Đông - Đông Nam.
KDC ổn định, yên tĩnh, an ninh.
Tiện ích đầy đủ, nhánh đường Nguyễn Thị Định rẽ vào.
Sổ hồng riêng.
Giá: 6.5 tỷ.

Ưu tiên khách thiện chí.

Anh / chị xem đất LH: / thanks đã xem tin!
Bán đất mặt đường 8m , dt 101m2 , thông thoáng
3
11 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất mặt đường 8m , thông thoáng
DT 101m² ( 4,12 x 23,63m ) , khu dân cư đông đúc .
Thích hợp ở / kinh doanh .
Vị trí : Nhánh đường Lê Văn Thịnh rẽ vào , p Bình Trưng Đông
Pháp lý : sổ hồng riêng
Giá bán : 11 tỷ
Ưu tiên khách thiện chí
LH : / gặp Nguyễn Thắng dẫn đi xem đất nha ! thanks
Bán đất đường số 55 kdc văn minhan phú q2dt 16,5x18mgiá 65 tỷ
3
65 tỷ 296 m²
Đất Riêng

Đường Số 55, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Địa chỉ: Mặt tiền Đường số 55, P. An Phú - Quận 2 ( KDC Văn Minh).
- Diện tích: 16,5x18,5m.
- CN: 296m².
- Hiện trạng đất trống.
- CTXD 4 tầng.
- Pháp lý giao dịch ngay.

- Giá: 65 tỷ thương lượng.

Liện hệ Sơn xem và thương lượng chính chủ.
Đất lớn đường nhánh trần não q2  250tr/m2, view sông, landmark 295m2 (19x17) xd cao, 73,8 tỷ
7
73.8 tỷ 295 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

ĐẤT ĐƯỜNG NHÁNH TRẦN NÃO Q2 250TR/M2, VIEW SÔNG, LANDMARK 295M2 (19X17) XD CAO, 73,8T

Ngang : 19 X 17M
Công Nhận : 295m²
Hiện trạng : Đất trống

Vị trí ngay Trần Não, view sông Sài Gòn và Landmark 81, cách sông 80m
Khuôn đất thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng cao cấp, làm thương hiệu hoặc khai thác căn hộ dịch vụ cao cấp

Giá bán : 73,8 Tỷ ( 250 triệu /m² )

Liên hệ ngay Ms Trang xem đất và ...
Gấp trong tháng! đất lớn giá rẻ nhất thảo điền, 10x50m nở hậu tài lộc, cn 887m2 giá 99 tỷ
4
99 tỷ 887 m²
Đất Riêng

Đường Số 61, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán khuôn đất cực hiếm còn sót lại phường Thảo Điền, TP Thủ Đức:

- Diện tích đẹp & hiếm: 8x50 nở hậu chữ L 25m, công nhận 887m².

- Đường trước nhà quy hoạch 6m, hiện hữu 4.5m xe hơi vào được tận nơi.

- Giá bán: 99 tỷ thương lượng khách thiện chí.

- Xem đất và gặp chủ trực tiếp vui lòng gọi: .
Bán đất tặng nhà  đường 28 cát lái  hẻm xe hơi  thổ cư 142.8m2  chỉ ~60tr/m2 thích hợp xây chdv
3
8.59 tỷ 142 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất tặng nhà - Đường 28 Cát Lái - hẻm xe hơi - thổ cư 142.8m² - Chỉ ~60tr/m².
- Thích hợp đầu tư xây CHDV.
- Chủ gấp thương lượng mạnh.
Mô tả:
- Diện tích: 114/142.8m² (4/8 x30m) thổ cư 142.8m² - kết cấu: Nhà cấp 4 (xác định mua đất xây mới).
- Vị trí: Đường số ra Lê Văn Thịnh 50m, P. Cát Lái.
Bán lô đất mặt tiền phường Bình An, quận 2.
Diện tích: 15m x 23,65m. Công nhận 298,7m².
Vị trí cực đẹp, đất nằm tại góc 2 mặt tiền.
Đất trống pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh.
Chỉ tiêu xây dựng: Được phép xây hầm + 7 tầng.
Giá bán: 150 triệu/m². Có thương lượng chính chủ.
Thích hợp xây tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ, nhà ở kết hợp kinh doanh.
Liên hệ xem đất: - Em Mi.
Ngộp bank chính chủ cần bán gấp đất biệt thự nguyễn văn hưởng (dt 12x28, cn 337,8m2), giá chỉ 55 tỷ
3
55 tỷ 337 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Ngộp bank chính chủ cần bán gấp đất biệt thự Nguyễn Văn Hưởng (DT 12x28, CN 337,8m²), giá chỉ 55 tỷ.

1. Vị trí: Đất xây biệt thự đường Nguyễn Văn Hưởng - phường Thảo Điền, Quận 2.
2. Diện tích: 12 x 28, CN 337,8m², vuông vức.
3. Xây dựng: Trệt 2 lầu áp mái, sân vườn.
4. Giá bán: 55 tỷ - bớt lộc cho khách thiện chí.

Sản phẩm cực hiếm, giá thấp hơn thị trường 20%,
Rất thích hợp để đầu tư và xây ...
Rẻ nhất khu ! bán gấp khuôn đất rẻ nhất quốc hương ,thảo điền. dt 8x20m hầm + 7 tầng  giá 30 tỷ
5
30 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q2.
- Diện tích: 8 x 20m, công nhận: 160m².
- Hiện trạng: Tiện xây mới.
- Xây dựng: Hầm 7 tầng.
- Pháp lý: Sẵn sàng giao dịch.
- Giá bán nhanh: Chỉ 30 tỷ.
Cảm ơn Anh/Chị đã dành thời gian xem tin này.
Cần bán đất xây cao tại trần não, bình an q2 dt 20x30, 600m2 xd hầm 6 tầng giá 85 tỷ chỉ 141tr/m2
4
85 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất xây cao, tại đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2.
- Diện tích 20x30, 600m² vuông vức không lỗi phong thủy.
- Cách Trần Não 100m.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Vị trí: Đường rộng 10m, xe hơi ra vào thoải mái.
- Thích hợp xây ở hoặc đầu tư.
Giá bán: 85 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí.
* Liên hệ: (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, ...
Cực phẩm! bán đất xây building biệt thự ven sông đoạn trần não.dt 20x43 nở hậu,1400m2 chỉ 140tr/m2
4
186 tỷ 1400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Chính chủ muốn bán nhanh quỹ đất hiếm có khó tìm khu Trần Não - gần bờ sông Sài Gòn:

- Diện tích lý tưởng: 20x43 CN 1400m², không lỗi
- CTXD: Hầm 8-10 tầng.

- Alo em ngay để biết chi tiết siêu phẩm này: ( Ms Linh)
Lô đất // đường nguyễn duy trinh // đường số 7 bình trưng đông, quận 2
3
9.7 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp đường số 7 Bình Trưng Đông, quận 2 Đối diện Cây xăng Dương Anh Thư.

Giá chỉ 9.7 tỷ.
Vị trí nổi bật:
Đường xe hơi tới nơi.
Kết nối cực nhanh Mai Chí Thọ Nguyễn Duy Trinh Đồng Văn Cống Thủ Thiêm Quận 1.
Thông tin chính:
Diện tích: 5 x 17 = 86 m đất vuông đẹp, dễ xây.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt.
Điểm nổi bật:
Khu vực phát triển mạnh, hạ tầng nâng cấp liên tục.
Liên hệ: Em Nam 25 ...
Một lô duy nhất sát bv lê văn thịnh 74m2 giá 6,2 tỷ
5
6.2 tỷ 74 m²
Đất Riêng

Đường 11, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Lô đất sát bv Lê Văn Thịnh 4,2x 17 vuông vức hẻm xe hơi full thổ cư được xây 4 tầng giá chỉ 6,2 tỷ TL. Liên hệ em Diệp để coi đất ạ. Ngoài ra Diệp còn rất nhiều đất và nhà khu vực này phù hợp với nhu cầu mua ở và đầu tư ạ: (ms. Diệp) NHẬN MUA BÁN KÝ GỬI BĐS.
Bán nhanh khuôn đất thảo điền xây cao tầng 240m2 chỉ 46tỷ khu an ninh xây toà nhà & căn hộ dịch vụ
3
46 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Số 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Cần bán nhanh khuôn đất xây cao HẦM 6 TẦNG tại phường Thảo Điền, Quận 2.
-Diện tích: 8,5m x 28m, công nhận 240m². đất vuông vức đẹp
- Đường rộng 12m, 2 xe hơi tránh nhau. Khu tập trung phố Tây, xây nhiều Toà nhà
- Vị trí đất được phép xây dựng 1 Hầm 5 Tầng sân thượng -phù hợp xây Căn hộ dịch vụ cao cấp
- Pháp lý sổ hồng cá nhân,mua bán sang tên ngay
-Giá bán: 46 tỷ giảm thêm bán nhanh cho Khách ...
Trân trọng giới thiệu tới quý nhà đầu tư 1 lô đất diện tích lớn hiếm hoi còn sót lại tại trung tâm đường Trần Não.

Chủ nhà thiện chí bán lô đất đường Số 10, hẻm xe hơi đẹp, cách Trần Não chỉ 100 mét. Xây toà nhà vp, toà chdv 7 tầng hoặc villa cũng đều đẹp. Nếu diện tích lớn quá quý khách có thể cắt nhỏ bớt lại rồi bán vẫn ok vì dáng đất rất đẹp ạ.

1/ Lô đất đường số 10, Trần Não, Q2.
2 - Diện ...
Chủ nhà thiện chí bán lô đất đáng mua nhất khu vực An Khánh, An Phú. Bề ngang 16 mét mà chỉ 39 tỷ, 5 năm nay chưa từng thấy 1 lô nào đẹp như vậy ạ.

Lô đất đường 10A, phường An Khánh, Quận 2.
* Cách Trần Lựu, Vành Đai Tây 50 mét. Khu vực sang trọng, văn minh, đẳng cấp, giao thông thuận tiện.
- Diện tích: 16,45m x 13,6m công nhận: 223,8m².
- Giá chào bán tháng 12/2025: 39 tỷ. Tương đương 175 ...
Bán khuôn đất đường dọc sông 103 tml quận 2 dt 14x16m giá bán 165tr/m2.  0901 488 ***
3
58 tỷ 351 m²
Đất Riêng

Đường 103-TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất ngay sông Phường Thạch Mỹ Lợi, Quận 2
Diện tích: 14x16m
Diện tích công nhận: 351m2
Giá bán : 165 tr/m²
Pháp lý : sổ hồng sẵn sàng giao dịch
Liên hệ: Ms. Mưa ( Xem đất, xem sổ, gặp chủ tài sản thương lượng giá )
Đất trống  thạnh mỹ lợi dt 81m2  ngang 6m  hxh lớn
4
8.76 tỷ 81 m²
Đất Riêng

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Đất vuông vức, HXH lớn, không lỗi phong thủy.
- Ngang 5.8, xung quanh nhà cao tầng đồng bộ.
- Gần UBND Q.2, Vista Verde, CoopMart, BV Lê Văn Thịnh, Chợ Chiều,

** Đất trống tại TML KHÔNG CÒN NHIỀU, ĐÂY LÀ CƠ HỘI CHO ANH CHỊ SỞ HỮU được lô đất nằm ở vị trí đắc địa.

Liên hệ em để biết thêm chi tiết
Thông tin mô tả về sản phẩm:

1. Vị trí: Ngay trạm Metro An Phú, phường An Phú, Quận 2.
2. Diện tích: 10x24m, công nhận 240m².
3. Kết cấu: Đất trống, tiện xây dựng ngay.
4. Giá bán: 42 tỷ - bớt lộc cho khách thiện chí.
5. Pháp lý: Sổ hồng cá nhân - có thể công chứng trong ngày.

Khu vực cực kỳ sầm uất, nằm ngay dưới chân trạm Metro, thích hợp xây dựng CHDV.
Đường lớn thông thoáng, di chuyển thuận ...
Từ 160 tới 180 của 271

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh