Bán đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
- Vị trí trung tâm Thạnh Mỹ Lợi Quận 2, gần. Đường oto di chuyển thuận tiện. Đúng 3 bước ra mặt tiền Thạnh Mỹ Lợi cực kỳ thuận tiện di chuyển khắp nơi.

- Diện tích 86m². Ngang 4.5m. Dài 19m. Khuôn viên đất vuông vắn như tờ A4 - được phép xây cao (hàng xóm đang xây 4 tầng) - thích hợp xây ở, xây CHDV...

- Tiện ích bán kính 500m không thiếu gì. Chợ, trường học... 10 phút lên cao tốc.

- Quy cách ...
Bans lô đất đẹp DA . Bình Minh vị trí đẹp thuận tiện cho việc sinh sống nơi đây . DT: 5 x 20 hướng Tây Bắc . Giá 168tr/m² . LH: A . Hải
Chính chủ gửi bán nhanh lô hẻm ba gác dt 89m2 phường bình tây q2 cũ, tp hcm
14
4.95 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường Bình Trưng, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất hẻm xe ba gác số 8 đường Bình Trưng Phường Bình Trưng Tây Q2 cũ TP HCM. DT lô đất 89m² giá chào 5,2 tỷ TL nay chủ cần bán nhanh hạ giá còn 4,95 tỷ. Bao giá rẻ nhất Q2. Ace có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất.
/ Zalo .
Bán đất tặng biệt thự với 2 sân pickeball
3
550 tỷ 1100 m²
Đất Riêng

Đường Số 2, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất tại An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh.
Tổng diện tích: 1100m².
Kết cấu:
- Gồm biệt thự và 3 sân Pickeball.
- 2 mặt tiền công viên, đường và sông (Cách bờ sông 60m - 70m), ở Đường Số 2 An Khánh, xây dựng được 15 tầng chiều cao 60m hệ số 5 mật độ xây dựng 75,6%. Đã tách riêng 6 sổ.
Vị trí đối diện khu cảng xi măng Hà Tiên, view sông, nhìn 50m ra ga Metro và Xa Lộ Hà Nội.
Giá: 550 tỷ (có bảng lẻ ...
Bán nền đất biệt thự nội khu trần não phường an khánh, quận 2 dt 20 x 32m giá chỉ 170tr/m2
3
105.74 tỷ 622 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Nội dung:

Bán nền đất biệt thự nội khu Trần Não, An Khánh, Quận 2 DT 20 x 32m. Giá chỉ 170tr/m2

1. Diện tích: 20 x 32 m (công nhận 622m²).

2. Hiện trạng: Đất trống phù hợp xây biệt thự.

3. Vị Trí: Đường nội bộ 12m trục đường số Trần Não thuận tiện giao thông.

4. Pháp lý: Chính chủ cá nhân công chứng ngay khi khách yêu cầu.

5. Giá chào bán: 105 tỷ (170tr/m²) thương lượng thêm cho khách thiện ...
Khuôn đất xây cao  rẻ nhất thảo điền, 36 tỷ đường quốc hương  7x30m xây hầm 7 tầng
4
36 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Khuôn đất xây cao - Rẻ Nhất Thảo Điền, 36 tỷ đường Quốc Hương - 7x30m xây hầm 7 tầng
- Diện tích: 7 x 30m 170m².
- Xây dựng: Hầm + 7 tầng.
- Vị trí đẹp, xây tòa nhà văn phòng, CHDV cao cấp.
- Giá: 40 tỷ về 36 tỷ (Thương lượng).
Liên hệ: Đăng Dương hỗ trợ làm việc.
Đặc biệt hiếm chính chủ bán đất nền nguyễn văn hưởng  xuân thủy thảo điền quận 2
4
39 tỷ 210 m²
Đất Riêng

Đường Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Đất Kết Nối Nguyễn Văn Hưởng- Xuân Thuỷ, view landmark 81
Đất trống sạch sẽ, hướng Đông Bắc mát mẻ. Phù hợp xây CHDV, Villa, Văn phòng.
- Diện tích: 7.2 x 31m
- Công nhận 206,6m2
- Đất trống , xây lên view sông Thảo điền
- gần chợ thảo điền
- Khu vực xây dựng hầm 6 tầng
- Hướng Đông Bắc
- Giá 39 tỷ
MR Đức : (Zalo/Call)
Nhận ký gửi nhà đất miễn phí
Hỗ trợ pháp lý , Xin giấy phép xây dựng, hồ ...
- Vị trí trung tâm Thạnh Mỹ Lợi Quận 2, gần. Đường oto di chuyển thuận tiện. Cách Nguyễn Thị Định chỉ 200m cực kỳ thuận tiện di chuyển khắp nơi.

- Diện tích 81m. Ngang 5.6m Khuôn viên đất vuông vắn như tờ A4 . là khu quy hoặc phân lô đồng bộ. không lộ giới

- Quy cách xây dựng 4 tầng: 1 trệt + 3 lầu + sân thượng. ...
Hạ giá sâu! chủ ngộp cần bán khuôn đất đẹp đường số 11 p.an khánh quận 2.dt10x13,5m giá 30 tỷ
3
30 tỷ 132 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.An Khánh, Quận 2, HCM

-Chủ thiện chí cần bán khuôn đất Địa Chỉ :Đường Số 11, Phường An Khánh, Quận 2

- Diện Tích : 9,98m X 13,5m - Nở Hậu : 10.20m

- Công Nhận : 131.7m2

- Hiện Trạng : Đất Trống

- CTXD : Hầm 6 Tầng

- Hệ Số : 4 - MĐXD : 80-85%

- Pháp Lý : Sổ vay khoảng 18 Tỷ

- Vị Trí : Cách Mặt Tiền Trần Não chỉ 50m - Khu vực sang trọng thích hợp vừa ở vừa kinh doanh Văn ...
Bán lô đất góc 2 mặt đường 40, phường thảo điền cũ nay phường an khánh. vị trí cực đẹp
3
75.76 tỷ 366 m²
Đất Riêng

Đường 40, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường số 40 (Thảo Điền) nay là phường An Khánh. Vị trí cực đẹp. Mua kinh doanh buôn bán thuận lợi. DT 17x 21m 366m² giá 207tr/ m². LH: A. Hải.
Đất 74m (6.4x16) , thạnh mỹ lợi , q2 (6ty090)
6
6.09 tỷ 74 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Vị trí : đường Thạnh Mỹ Lợi , Q2
- DT 74m (6.4x16)
- Oto vào tận nơi
- Sổ hồng riêng
- Kdc phân lô,
- Gần Mai Chí Thọ, Q1

Giá thương lượng trực tiếp chủ - luôn công khai minh bạch
Trọng nhà phố - nói không với tin ảo
170tr/m2 kdc nguyễn hoàng, an phú. 27 tỷ. dt  10x16 cn 160m2 ( duy nhất 1 lô )
10
27 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hoàng, P.An Phú, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM DUY NHẤT CÒN 1 LÔ 170tr/m² KHU TÂN TẠO NGUYỄN HOÀNG, AN PHÚ, Q2

- DT : 10 x 16 CN 160m2

- HIỆN TRẠNG : ĐẤT TRỐNG

- CTXD : 1 HẦM 4 TẦNG

- KẾT NỐI : LƯƠNG ĐỊNH CỦA, MAI CHÍ THỌ, SONG HÀNH XLHN, NÚT GIAO AN PHÚ

- GIÁ : 27 tỷ ( 170tr/m² )

ĐT / ZALO : QUỐC DUY CHUYÊN TƯ VẤN NHÀ PHỐ, BIỆT THỰ, ĐẤT SÀI GÒN.
CÓ MẶT 24/24 KHI KHÁCH CẦN, CHUYÊN TƯ VẤN ...
Hiếm ! khuôn đất 100m2 (5,7 x 17.5m) xây cao thảo điền chỉ 180tr/m2 ngay xuân thủy  ga metro.
4
18 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hiếm ! Khuôn Đất 100m² (5,7 x 17.5m) Xây Cao Thảo Điền Chỉ 180tr/m² Ngay Xuân Thủy - Ga Metro.

- Diện tích : 5,7 x 17.5m , công nhận 100m2

- Hiện trạng : đất trống

- Đường trước đất: 6m

- Pháp lý : sổ hồng cá nhân

- CTXD : 5 tầng

- Giá bán : 18 tỷ

Alo/zalo em dẫn đi xem đất và tư vấn kỹ hơn về xây dựng ạ. Tiên Tiên chuyên pháp lý - mua bán BĐS Q2
Hot deal ngon nhất quận 2, 160m2 đất xây chdv ngay vòng xoay trần não, đường xe hơi tránh nhau
4
23.9 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai Tây, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Hot Deal Ngon nhất Quận 2 - An Khánh - TP HCM
* Bán Lô Đất Cách Vòng Xoay Trần Não chỉ 500m, Sát Chợ Đo Đạc Đường Xe Hơi Né Nhau
* Liền Kề Vành Đai Tây ngay Lương Định Của
- DT: 4,7x35. 160m² Đất
- Được XD: Trệt lửng 3 lầu tum, thích hợp mở văn phòng, CHDV.... cho thuê
Khu vực tiềm năng gần khu Thủ Thiêm, Sala

Giá Bán: 23.99Tỷ Còn TL ( 150Tr/m² xung quanh đang bán 180 - 200Tr/m² ).
Giang: ...
Siêu phẩm - Đất gần sông Sài Gòn - View Landmark 81 Trần Não | Đất biệt thự 140m ngang 7.5m

Khu biệt thự cao cấp riêng tư an ninh dân trí cao

Diện tích:
140m ngang 7.5m vuông vức cực đẹp
Lý tưởng xây biệt thự sang trọng

Vị trí & view độc nhất:
Đối diện công viên, không gian xanh thoáng mát
Gần sông Sài Gòn view trực diện Landmark 81
Sát Trần Não, kết nối nhanh Sala Thủ Thiêm Quận 1

Giá trị ...
Lô đất saigon mystery đảo kim cương thạnh mỹ lợi q2 dt9x18m(162m2) qhxd hầm 4 tầng giá 47 tỷ
3
47 tỷ 162 m²
Đất Riêng

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Lê Hà (22 tin đăng)
LÔ ĐẤT SAIGON MYSTERY ĐƯỜNG D3 - ĐẢO KIM CƯƠNG THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2
- Diện tích: 162 (9m x18m )
- CTXD: Xây dựng 1 hầm, 4 lầu theo quy hoạch chuẩn.
- Khu compound khép kín, 2 mặt giáp sông Sài Gòn và sông Giồng Ông Tố, tiện ích nội khu có công viên ven sông, khu thể thao tennis, pickleball,...
- Bao quanh là các dự án căn hộ cao cấp khác, khu đẳng cấp đáng để sinh sống và đầu tư
- Giá: 47 tỷ
Bán đất đẹp 12x20m giang văn minh q2 vị trí vàng đối diện the vista, giá 66 tỷ
5
66 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Giang Văn Minh An Phú, Quận 2.
Vị trí vàng đối diện The Vista & trạm Metro số 1.

- Địa chỉ: 7 Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 12 x 20m.
- Công nhận: 240m².
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây tòa nhà, văn phòng, căn hộ dịch vụ, biệt thự.
- Hướng: Đông Bắc.

* Vị trí đắc địa:
- Đối diện chung cư cao cấp The Vista.
- Sát Ga Metro số 1 tiềm năng tăng giá mạnh.
- ...
Đất bờ sông trần não đường 37  7,5m x 18,5m  34 tỷ (tl)
5
34 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Số 37, P.Bình An, Quận 2, HCM

- Vị tri: Đường số 37, khu bờ sông Trần Não, Quận 2

- Diện tích: 7,5m x 18,5m
- Công nhận: 139,1m²
- Hướng: Tây Bắc
- Quy hoạch: Trệt + Lầu + Áp mái

- Điểm nổi bật: Khu ven sông không gian sống mát mẻ
- Phù hợp xây villa, nhà ở cao cấp
- Vị trí đẹp giá tốt trong khu

- Giá bán: 34 tỷ (thương lượng)

Inbox/Zalo Hồng Ngọc để xem đất & làm việc trực tiếp chính chủ
Vô địch tầm giá ! bán lô đất siêu đẹp ngay trần lựu  14 x 16,5m  225m2  xây cao  giá chỉ 37 tỷ
9
37 tỷ 225 m²
Đất Riêng

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vô Địch Tầm Giá ! Bán Lô Đất Siêu Đẹp - Ngay Trần Lựu - 14 X 16,5m -CN: 225m² - Xây Cao - Giá chỉ 37 tỷ

- Vị trí: Mặt Tiền Đường Ngay Trần Lựu - Vành đai tây - Trung tâm của An Phú - An Khánh - Đường 12m

- Diện Tích : 14m X 16,5m - Công nhận: 225m2
* 1 Lô sở hữu bề ngang khủng - khan hiếm trong khu vực

- Hiện Trạng : đất trống - Xây dựng ngay

- CTXD: Hầm 4 Tầng

- Pháp lí chuẩn

- Giá Bán: ...
Bán đất thảo điền đường 66, 315.8m², ngang hơn 15m, giá 70 tỷ
3
70 tỷ 315 m²
Đất Riêng

Đường Số 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán đất thảo điền đường 66, 15.4x20.49m, giá 70 tỷ.
Đất đường 66 Thảo Điền, TP. Thủ Đức | khu công ích Q4 vị trí đáng sống.
Tọa lạc tại khu công ích Q4 Thảo Điền khu dân cư cao cấp, yên tĩnh, quy hoạch đồng bộ, gần sông Sài Gòn, cộng đồng cư dân quốc tế.
Thông tin chi tiết.
- Diện tích: 15,4m *20,49m.
- Công nhận: 315,8 m².
- Khuôn đất: Vuông vức đẹp.
Giá bán: 70 tỷ ~ 222 triệu/m².
Xem thêm: ...
Từ 0 tới 20 của 276

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán đất Quận 2 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận 2 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận 2. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận 2 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận 2 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm