Bán đất tại Hải Phòng diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 152m2 ngọc xuyên đồ sơn gần ngay ngã 3 quán ngọc, sân golf
3
Thỏa thuận 152 m²
Đất Riêng

Đường 401, P.Bàng La, Q.Đồ Sơn, HP

Người đăng: Kiên (14 tin đăng)
Chuyển nhượng lô đất tại Quán Ngọc, Ngọc Xuyên, Đồ Sơn, Hp.

DT: 152m² mặt tiền 7,8m ( chủ đã tách làm 2 bìa riêng)

Mặt ngõ rộng 6m, cách mặt đường Bàng La chỉ 20m, ô tô đỗ tận đất.

Gần ngay sân golf, ngân hàng, trường học, khu công nghiệp, dự án nhà ở thương mại, nhà ở xã hội , gần đường 43m đang làm di chuyển vào tt hành chính Đồ Sơn , chỉ mất 5 phút đi xe ra đến biển , khu du lịch Đồi ...
Bán 152m2 đất ngọc xuyên, đồ sơn, hải phòng, gần ngã 3 quán ngọc
3
Thỏa thuận 152 m²
Đất Riêng

Đường 401, P.Bàng La, Q.Đồ Sơn, HP

Người đăng: Kiên (14 tin đăng)
Chuyển nhượng lô đất tại Quán Ngọc, Ngọc Xuyên, Đồ Sơn, Hp.

DT: 152m² mặt tiền 7,8m ( chủ đã tách làm 2 bìa riêng)

Bán đất 2 mặt tiền hà nhuận ngay trung tâm khu công nghiệp lớn hải phòng
5
8.1 tỷ 437 m²
Đất Riêng

X.An Hòa, H.An Dương, HP

Người đăng: Mai Anh (1 tin đăng)
🔥 BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN HÀ NHUẬN – NGAY TRUNG TÂM KHU CÔNG NGHIỆP LỚN HẢI PHÒNG-437m-8,1 tỷ 🔥📍 Hà Nhuận, Phường An Phong, Hải Phòng (Quận An Dương cũ)Chính chủ cần bán lô đất 2 mặt tiền cực đẹp, vị trí tiềm năng phát triển mạnh, phù hợp đầu tư hoặc khai thác kinh doanh lâu dài.✅ Thông tin lô đất:Diện tích: 10.3m x 41mNở hậu đẹp, phong thủy tốt02 mặt tiền: đường 12m và đường 4mĐường rộng thoáng, ...
Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e236)  0917 696 ***
3
21.07 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E236) LH .

Diện tích: 292,6m² (ngang 12,95 x 23m) - Hướng: Đông Bắc.

- Lô áp góc, đường 23m vỉa hè 2 bên, xung quanh toàn biệt thự, an ninh 24/24.
- Khu dân trí cao, xung quanh full tiện ích: UB hành chính, trường, chợ, bệnh viện, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 21 tỷ).
============================
+ ...
Đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e338)  0917 696 ***
3
27.46 tỷ 398 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E338) LH

D.tích: 398m² (ngang 14,5 x 27) - Hướng: Đông Bắc

- Đường to vỉa hè rộng, xung quanh toàn biệt thự, hạ tầng đẹp, an ninh tốt bảo vệ 24/24
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay UB hành chính, đường Trần Hoàn, bán kính 500m full tiện ích

Giá: 69 tr/m² (~ 27,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL398)
+ Chuyên BĐS các ...
Bán đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm hải an ngang 8 siêu đẹp
3
9.92 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM NGANG 8 SIÊU ĐẸP
Phù hợp xây toà nhà văn phòng.biệt thự.cấp phép xây 7 tầng
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Bắc
Diện tích : 160m (8x20)
Giá : 62 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Lô góc 413.4m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 15.6m  đường 19m
6
28.94 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 413.4m² ngang 15.6m dài 26.5m
- Mặt chính đường 19m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Đông Nam và Đông Bắc
- Vị trí ngay sau VNPT, toà nhà Hoa Đăng
- Giá: 70 triệu/m² ~ 28.93 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e232)  0917 696 ***
3
19.58 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E232) LH

D.tích: 274m²(ngang 12,95 x 21m) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí siêu đẹp, ngay cổng số 3 cách đường Trần Hoàn mấy bước chân
- Hạ tầng đẹp, xung quanh toàn biệt thự, bán kính 500m full tiện ích, trường, chợ, UB hành chính ...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 19,7 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Bán đất chia lô mặt đường nhà mạc tràng cát hải an
4
8.5 tỷ 324 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Spcc.bán đất chia lô mặt đường Nhà Mạc Tràng Cát Hải An
Thửa đất đẹp có thể chia được nhiều lô
Sổ đỏ chính chủ
Diện tích : 324m
Giá : 8,5 tỷ
Lh:Văn Cường (phone,zalo)
Bán lô đất 425m2 tuyến 2 lê hồng phong, giá chỉ 85 triệu/m2
3
36.12 tỷ 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán lô đất 425m² tuyến 2 Lê Hồng Phong, giá chỉ 85 triệu/m².
- Lô đất vị trí đẹp, mặt tiền rộng 17m, nằm trên con đường đẹp nhất Hải Phòng, gồm nhiều tòa nhà, khách sạn, ngân hàng, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Phù hợp đầu tư cho thuê có dòng tiền hàng tháng và gia tăng giá trị tài sản theo thời gian.
- Liên hệ: Bùi Tuyền, SĐT: .
654. đất mặt đường lê hồng phong  hải an  hp .diện tích 336m2 ngang 12.4m dài 27.11m . hướng tn
3
47.04 tỷ 336 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

654.- Đất mặt đường Lê Hồng Phong - Hải an - HP
- Diện tích: 336m² ngang 12.4m dài 27.11m
- Hướng Tây Nam
- Vị trí đối diện UBND Phường Hải An
- Giá: 140 triệu/m² ~ 47 tỷ
-pháp lý : sổ hồng chính chủ
Bảo ngọc - chuyên đất TDC HẢI AN - NGÔ QUYỀN - lê hồng phong ( zalo , sđt)
Bán đất mặt đường lê hồng phong, thành phố hải phòng 0936 911 ***
3
258.5 tỷ 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán thửa đất mặt đường Lê Hồng Phong, thành phố Hải Phòng.
- Diện tích 1100 m².
- Mặt tiền 22 m.
- Đất ở kết hợp thương mại dịch vụ.
- Xây dựng cao tầng.
- Giá bán: 235 triệu /m² ra lộc.
Bất động sản Diễm Châu Land 207 Hàng kênh - Lê Chân - Hải Phòng.
- Websize: https://diemchauland.com/
- Liên hệ Ms Châu .
Đất đẹp bán tại xã chiến thắng, 3,35 tỷ, 168m2, hàng hot bao đẹp
5
3.35 tỷ 168 m²
Đất Riêng

X.Chiến Thắng, H.An Lão, HP

Đất thổ cư giá cực chất ở Xã An Hưng, Hải Phòng, trước đây Huyện An Lão, Hải Phòng với diện tích 168m². Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Mặt tiền rộng 6m, ngõ vào 8m, thuận tiện cho ô tô ra vào thoải mái.

+ Giá: 3,35 tỷ
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, liên hệ ngay Trịnh Thu Thuy qua số để biết thêm thông tin!
Bán 200m2 đất sát ngay hồ chapi, cái tắt, an đồng
3
Thỏa thuận 200 m²
Đất Riêng

Đường Cái Tắt, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Bán 200m² Chapi, An Đồng Xây Biệt Thự Đẹp
200m² Ngang 10m
Vị Trí Đẹp, Gần Ngay Bờ Hồ, Dân Cư Đông Đúc, Tiện Ích Gần Phố
Giá 9,7 Tỷ
Liên Hệ: Em Toản Chuyên Bds An Dương
Cc gửi bán lô góc 192m2 ngang 10m tại nam sơn, an dương, hải phòng
5
4.41 tỷ 191 m²
Đất Riêng

Đường Cách Thượng, X.Nam Sơn, H.An Dương, HP

CC gửi bán lô góc 192m² ngang 10m tại Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng
- Diện tích: 191,9m² ngang 10m
- Hướng: Tây Nam, Tây Bắc
- Nằm trong khu phân lô đồng bộ, đường trước nhà trải nhựa 10m, đi ra trường chợ ủy ban chỉ 1km.
- Thửa đất vuông vắn cực đẹp, lại là lô góc mặt tiền rộng, rất phù hợp xây biệt thự
- Giá công khai: 23tr/m (Có tt)
Quốc Văn: môi giới ...
Chuyển nhượng lô đất tặng căn biệt thự giá tốt nhất lê hồng phong
3
21.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Chuyển nhượng lô đất tặng căn biệt thự giá tốt nhất Lê Hồng Phong!

Diện tích: 200m².
Hướng: Tây tứ trạch.
Mặt đường 22m 5 oto tránh nhau.
Trên đất có sẵn nhà biệt thự 3,5 tầng có thể cải tạo lại.
Giá: 21, x tỷ.

Liên hệ: .
Bán đất 200m2 ngang 10m khu chapi cái tắt, an đồng, an dương
5
9 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Máng Nước, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Bán đất 200m² khu Chapi Cái Tắt, An Đồng, An Dương
- Diện tích: 200m² ngang 10m
- Hướng: Đông Bắc
- Đường 10m
- Sổ hồng
- Vị trí cách mặt đường Máng nước chỉ 200m, nằm trong khu dân cư đẳng cấp nhất An Dương.
- Thửa đất vuông vắn, không lỗi lầm, mặt tiền rộng xây biệt thự thì mỹ mãn luôn.
- Giá: 9 tỷ (có tt)
Lh E.Văn: (Zalo/SĐT) chuyên BĐS An Dương, Hồng Bàng
Siêu phẩm mặt đường lê hồng phong quỹ đất lớn hiếm có khó tìm điểm quá đẹp (1.100m ngang 22m)
3
Thỏa thuận 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM CÓ KHÓ TÌM

Diện tích: 1.100m
Mặt tiền rộng: 22m
Hai mặt đường trước sau cực thoáng
Mục đích sử dụng: Đất ở kết hợp thương mại dịch vụ
Vị trí đẹp, phù hợp xây tòa nhà văn phòng, showroom, khách sạn, căn hộ dịch vụ, trụ sở công ty

Giá bán: Liên hệ trực tiếp

Hotline:

Chuyên Mua Bán Cho Thuê Nhà, Đất Lê Hồng Phong & Mặt Phố Tại HẢI ...
Hạ giá tới 3 tỷ chủ rất thiện trí cần bán đất mặt đường lê hồng phong diện tích 380m2
3
60.8 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Cần bán đất mặt đường Lê Hồng Phong diện tích 380m², vị trí 2 mặt tiền giá 1xxtr/m².
- Diện tích: 380m².
- Mặt tiền: 15m.
Lô đất vị đẹp mặt đường rộng giá chủ cần bán thiện trí mua là vào việc.
Liên hệ: .
Lô góc 248m2 lô 26 lê hồng phong sau honda  ngang 14.6m  đường 15m
4
31 tỷ 248 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Lô góc 248m² Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Ngang 14.6m dài 17m.
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau HONDA.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Nam và Tây Nam.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 31 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Từ 80 tới 100 của 171

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm