Bán đất tại Hải Phòng diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nằm ở Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng), mảnh đất này có diện tích 230m², giá chỉ 65 triệu/m², thật sự là một cơ hội không thể bỏ qua. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.

+ Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình.

Cách bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên chỉ 1km, gần công ...
Bán đất tại thủy nguyên, 17,7 tỷ, 280 m2, pháp lý đầy đủ, sang tên ngay
3
17.7 tỷ 280 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ) với diện tích 280 m², giá 17,7 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, đất thổ cư, phong thủy tốt.
+ Vị trí đắc địa, dễ dàng di chuyển và kết nối.
+ Đất vuông vắn, phù hợp cho nhiều mục đích xây dựng.
+ Hệ thống điện nước đầy đủ, sẵn sàng để xây dựng.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. ...
Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) với diện tích 294 m², giá chỉ 18 tỷ. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm mới.

- Điểm đặc biệt:
+ Đất thổ cư, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng xây dựng ngay.
+ Khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi, gần các tiện ích cần ...
Khám phá cơ hội sở hữu đất nền lý tưởng tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng). Với diện tích 218m², đất thổ cư này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư.

Điểm nổi bật:
+ Giá: 15 tỷ VND
+ Pháp lý đầy đủ
+ Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng

Gần các tiện ích:
+ Gần bệnh viện đa khoa thành phố ...
Bán gấp đất nền 200m2 tại đường tỉnh 359, thủy nguyên, hải phòng, giá bán 75tr/m2
3
15 tỷ 200 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất cực kỳ hấp dẫn tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng - Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ với diện tích 200m². Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đất nền lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

- Diện tích: 200m²
- Giá: 75 triệu / m²
- Pháp lý: đầy đủ
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Chiều ngang mặt tiền: 12m

Lô đất này không chỉ có vị ...
Đất nền xóm trại, thủy nguyên, hải phòng , 60 triệu / m2, 300m2, hàng hiếm tại hải phòng
3
18 tỷ 300 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nằm ở Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ), mảnh đất này có diện tích 300m², cực kì phù hợp cho ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái. Với giá chỉ 60 triệu / m², đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm của riêng mình. Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao ...
Bán lô đất nhà vườn 157m2 tại hoà nghĩa giá chỉ 1,x tỷ
5
Thỏa thuận 157 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Nghĩa, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Bán lô đất nhà vườn mini
Tuyến 2 đường Hòa Nghĩa - gần dự án Vin, dự án cầu rào 3
Diện tích 157m² Ngang 5,8m ( trong đó 67,5m² đất bìa đỏ + 90m² đất 03 liền kề )
Đã xây quây, mặt bằng đẹp đẽ
Đường trước đất gần 3m
Giá chỉ 1,4xtỷ
Liên hệ
151m² kim đới 3  giá chỉ 1,55 tỷ | đất rộng, dễ đầu tư
5
1.55 tỷ 151 m²
Đất Riêng

X.Hữu Bằng, H.Kiến Thụy, HP

151m² KIM ĐỚI 3 GIÁ CHỈ 1,55 TỶ | ĐẤT RỘNG, DỄ ĐẦU TƯ

Vị trí: Kim Đới 3, Hữu Bằng Kiến Thụy, Hải Phòng

Thông tin lô đất:

* Diện tích: 151m²
* Mặt tiền: 5m vuông vắn, dễ chia lô hoặc xây dựng
* Khu dân cư hiện hữu, không gian thoáng, dễ ở

Lợi thế nổi bật:
Quỹ đất rộng cực hiếm trong tầm giá hơn 1,5 tỷ
Phù hợp xây nhà vườn, ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản
Khu vực đang phát triển, ...
Đất biệt thự tuyến 2 lê hồng phong giá cực tốt xung quanh toàn biệt thự, lâu đài, diện tích 400m
8
27.06 tỷ 398 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất cổng 2 Phúc Lộc - Hải An - Tuyến 2 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 398m.
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 21m, cách đường Trần Hoàn 50m, phía sau TTHC Hải An.
- Bán Kính 500m Đẩy Đủ Tiện Ích.
TânBDS: .
Trân Trọng!
Bán lô đất 178m2 thuỷ giang trường thành giá 890tr
3
890 triệu 178 m²
Đất Riêng

X.Trường Thành, H.An Lão, HP

Cần bán lô đất Thuỷ Giang Trường Thành 178m².
Đường đê rộng 5m.
Diện tích 178m².
Mặt tiền 5,95m.
Hướng Tây.
Liên hệ em Đạt. .
Bán đất 152m² tại mặt đường đấu giá suối rồng quận đồ sơn
4
4.1 tỷ 156 m²
Đất Riêng

P.Ngọc Xuyên, Q.Đồ Sơn, HP

Bán Đất 152m² tại mặt đường đấu giá Suối Rồng Quận Đồ Sơn .Giá 27 tr/m .
Diện tích : 152m² .ngang 8m .
Đường 12m
Chủ nhà cần chuyển nhượng lô đất đẹp tại khu đấu giá Suối Rồng giá rẻ nhất
Gần khu du lịch quốc tế Đồi Rồng, xung quanh trường học các cấp, chợ bán kính 500m.
Vị trí thoáng mát, phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư cực kỳ hợp lý.gần trung tâm quận Đồ Sơn, gần THCS, Tiểu Học, Mầm Non, chợ Đình ...
Bán đất đẹp xuất sắc tại lê hồng phong, 66 triệu / m2, 309 m2
12
20.39 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

+ Đất biệt thự Phúc Lộc tại đường Lê Hồng Phong, Phường Hải An, Hải Phòng.
Diện tích 309m², giá 66 triệu / m².

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền rộng 12.8m, đường vào 26m, dễ dàng cho xe cộ.
+ Hướng Đông Bắc, phong thủy tốt cho việc xây dựng.
+ Đường thông, thoáng mát, phù hợp với kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Gần trường cấp 3 Trần Phú, có chợ Lũng Winmart + gần kề.
Vài Phút ra sân bay Cát ...
Lô góc 262.5m2 mặt đường trần hoàn tuyến 2 lê hồng phong  ngang 10.5m  đường 25m
5
35.44 tỷ 262 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc mặt đường Trần Hoàn tuyến 2 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 262.5m² ngang 10.5m dài 25m
- Mặt chính đường rộng 25m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Tây Bắc và Tây Nam
- GPXD 5 tầng
- Vị trí kim cương cách mặt đường LHP vài bước chân, thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng
- Giá: 135 triệu /m² ~ 35.4 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô ...
271.9m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 12.95m  tây nam
5
19.85 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Đất biệt thự Phúc Lộc.
- Diện tích 271.9m².
- Mặt tiền 12.95m/ lô.
- Vị trí nằm ngay cổng 3 của khu biệt thự.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 73 triệu/m² ~ 19.8 tỷ thoả thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Lô góc 172m2 đất biệt thự tđc gốc lim  ngang 10m  đường 30m
3
9.55 tỷ 172 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc biệt thự TĐC Gốc Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 172m² ngang 10m
- Mặt chính quay ra đường 30m, mặt nhánh đường 12m
- Hướng Đông Bắc - Đông Nam
- Giá: 55.5 triệu/m² ~ 9.54 tỷ

407m2 lô 26 lê hồng phong  ngang 14m  tây nam
3
34.6 tỷ 407 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Đất biệt thự lô 26 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 407m² ngang 14m dài 29m.
- Hướng Tây Nam.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Giá: 90 triệu/m² ~ 36.6 tỷ thoả thuận.

Bán đất khu vực võ nguyên giáp, hải phòng. dt 1200m2 phù hợp xây tòa nhà
3
83 tỷ 1200 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Bán BĐS khu vực Võ Nguyên Giáp, Hải Phòng.
Diện tích 1200m², lô đất vuông văn, pháp lý đầy đủ.
Phù hợp để xây tòa nhà, nhà hàng, khách sạn...
Giá bán 83 tỷ (có thỏa thuận).
Vị trí đẹp, đường rộng, giao thông kết nối thuận tiện.
Liên hệ: Mr Tuyên .
Cần bán lô đất 180m nam sông lạch tray
3
Thỏa thuận 180 m²
Đất Riêng

P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Lô đất nằm trên trục đường 12m vị trí rất đẹp, thoáng mát, có tầm view tuyệt đẹp, diện tích và mật độ xây dựng vừa phải để tạo nên không gian sân vườn thoáng mát, sản phẩm không dễ kiếm là nơi nghỉ ngơi yên tĩnh sau 1 ngày làm việc. Pháp lý hợp đồng mua bán, xây thô cấp bìa, mẫu được tự chọn, đặc biệt CĐT không ép xây, thủ tục sang tên nhanh chóng.
Đặc biệt chủ đầu tư đã có bìa tổng từng lô.
Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e84)  0917 696 ***
3
14 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đẳng cấp thượng lưu Đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E84) LH .

D. Tích: 345m² (ngang 12,8 x 27m) - Hướng: Đông Nam.

- Khu đô thị đẹp top 1 Hải An, dãy toàn biệt thự, đường to vỉa hè rộng.
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, đầu tư sinh lời...
- Có 2 lô liền kề cho khách lựa chọn, khách mua 2 lô có giá ưu đãi hơn.

Giá: 14 tỷ (~ 40,5 tr/m²).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Bán lô đất tđc gia minh, thủy nguyên 180m2 giá chỉ hơn 2 tỷ có nhà cho thuê.
4
2.65 tỷ 180 m²
Đất Riêng

X. Gia Minh, H.Thủy Nguyên, HP

Chính chủ chào bán căn nhà thái Tái định cư Gia Minh.
Lô chính 180m² ngang 9m
Nhà 3 phòng ngủ,nhà bếp, phòng tắm,nhà vệ sinh bể nước đầy đủ,gọn gàng chỉ việc về ở ngay, phù hợp mua ở, đầu tư dòng tiền.
Giá chỉ hơn 2tỷ650( Giá bán đất tặng nhà)
Liên hệ: ( call, zalo)
Từ 120 tới 140 của 168

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm