Bán đất tại Hải Phòng giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất siêu đẹp, tặng nhà cấp 4 mặt phố Phạm Văn Đồng, Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng, giá cực chất 50 triệu/m², 184m² trong sổ/360m² sử dụng.

Nhanh tay sở hữu ngay lô đất siêu đẹp, vuông vắn, tặng căn nhà cấp 4 mặt phố tuyệt đẹp tại Đường 353, Phường Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng.
====================================
Vị trí: Gần cao tốc Hà Nội - Hải Phòng, gần Vim Dương Kinh đang tấp ...
Đất chia lô 192 hàng tổng hải an 200m2 giá hơn 8tỷ
4
8.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

ĐẤT CHIA LÔ 192 HÀNG TỔNG HẢI AN
Ngõ rộng ô tô đi lại thuận tiện
Gần TĐC Điểm 4 vườn hoa Cây Lim
Diện tích lớn chia đẹp 4 lô vuông vắn
Cực hợp đầu tư phân lô hoặc xây ở
Khu dân cư đông tiềm năng tăng giá cao
Bìa đỏ chính chủ
Giá hơn 8 tỷ chút (có bớt)

Zalo: Em Hùng
Quỹ đất đẹp hiếm nhà đầu tư không nên bỏ lỡ!
Bán đất 360m2 giá 9,4 tỷ tại lập lễ, thuỷ nguyên, hải phòng
3
9.4 tỷ 360 m²
Đất Riêng

X.Lập Lễ, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền tại Phường Nam Triệu, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thuỷ Nguyên, Hải Phòng) đang chờ đón chủ mới. Diện tích 360m², giá 9,4 tỷ, rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lí tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

+ Đất thổ cư, dễ dàng xây dựng theo ý thích.
+ Phong thủy tốt, đem lại tài lộc cho gia chủ.
+ Vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc phát triển trong tương lai.

Liên hệ ngay để ...
SPCC, lô góc mặt đường 30m đất tái định cư tại Gốc Lim, Đằng Hải (E220) LH

D.tích CN: 172m² (ngang 10 x 17m) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí siêu đẹp, cách công viên vườn hoa chỉ mấy chục mét
- Bán kính 1km full tiện ích, trường, chợ, bệnh viện, đường Lê Hồng Phong...

Giá: 56 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 9,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL172)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Bán đất tại anh dũng 8, sổ đỏ chính chủ 180m2. 40 triệu / m2( thương lượng)
4
7.2 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 8, P.Hưng Đạo, Q.Dương Kinh, HP

Đất nền Đường Anh Dũng 8, Phường Hưng Đạo, Hải Phòng - Quận Dương Kinh, Hải Phòng cũ với diện tích 180 m², giá 40 triệu / m² có thương lượng, là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư.
- Diện tích lớn, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Mặt tiền rộng 9,5x 20
- Đường vào rộng 15m trực chính vào dự án phù hợp cho cả xây biệt thự hoặc kinh doanh
- Sổ đỏ chính chủ

Đặc điểm nổi bật:
- Vị trí ...
Mảnh nhà vườn xã kiến minh minh tân kiến thuỵ hải phòng
3
7.67 tỷ 495 m²
Đất Riêng

X.Minh Tân, H.Kiến Thụy, HP

Nhà Vườn ở minh tân kiến thuỵ hải phòng.Gần ga đường sắt LC_HP_HN

Ngay trung tâm hành chính 3 xã.Cách chợ 300m.Uỷ ban trường học ngân hàng.Cách trục đường to chỉ 500m

Thuận tiện đi lại.Thích hợp nghỉ dưỡng.

DT:495m² Bìa Đỏ.14m² đất liền kề.Có sẵn khuôn viên nhà.Chỉ sách vali về ở.

Giá:15,5tr/m2

LH Em Phương:.Nhà Đất Nguyễn Phương 728 Phạm Văn Đồng Dương Kinh Hải Phòng
250m2 đất biệt thự hồng thái, an dương  ngang 10m  đường 20m
3
8.75 tỷ 250 m²
Đất Riêng

X.Hồng Thái, H.An Dương, HP

- Đất biệt thự Hồng Thái, An Dương.
- Diện tích: 250m² ngang 10m dài 25m.
- Vị trí cực đẹp, đường trước mặt 20m bao gồm cả vỉa hè.
- Hướng: tây
- Giá: 35 triệu/m² ~ 8 tỷ 750 triệu thoả thuận
============================
Cao Hạnh - (khách hàng liên hệ zalo để biết thêm nhiều sản phẩm)
Nhà đất Văn Minh - Uy Tín - Chuyên Nghiệp
151,58m2 đất biệt thự đồng hoà 3  tuyến 2 bùi viện  ngang 10m
3
7.58 tỷ 151 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

- Bán đất biệt thự TĐC Đồng Hoà 3.
- Diện tích: 151,58m² ngang 10m.
- Tuyến 2 Bùi Viện, ngay gần đường Vành Đai 2, đối diện dự án Golden Point, Star Central, nhà ở xã hội...
- Lưu không phía sau hơn 10m.
- Thích hợp làm văn phòng, nhà xưởng, nhà nghỉ hoặc xây biệt thự...
- Hướng: Tây tứ trạch.
- Giá: 50 triệu/m² ~ 7 tỷ 579 triệu gia lộc
============================
Cao Hạnh - (khách hàng liên hệ ...
Cần bán nhanh lô đất đẹp 195m²  mặt đường rộng 13m tại dương quan, thủy nguyên
5
8.95 tỷ 195 m²
Đất Riêng

X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT 195M² MẶT ĐƯỜNG RỘNG 13M TẠI DƯƠNG QUAN, THỦY NGUYÊN

Cần bán lô đất đã có sổ đỏ riêng.
- Diện tích: 13x15= 195m² vuông vức rất đẹp
- Mặt tiền đường quy hoạch rộng 13m, Vỉa hè 3m
- Đường nội khu rộng 7m
- Khu phân lô đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh

Vị trí thuộc xã Dương Quan, huyện Thủy Nguyên khu vực đang phát triển mạnh, phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tài sản. Gần Trung tâm ...
Bán đất 2 mặt tiền hà nhuận ngay trung tâm khu công nghiệp lớn hải phòng
5
8.1 tỷ 437 m²
Đất Riêng

X.An Hòa, H.An Dương, HP

Người đăng: Mai Anh (1 tin đăng)
🔥 BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN HÀ NHUẬN – NGAY TRUNG TÂM KHU CÔNG NGHIỆP LỚN HẢI PHÒNG-437m-8,1 tỷ 🔥📍 Hà Nhuận, Phường An Phong, Hải Phòng (Quận An Dương cũ)Chính chủ cần bán lô đất 2 mặt tiền cực đẹp, vị trí tiềm năng phát triển mạnh, phù hợp đầu tư hoặc khai thác kinh doanh lâu dài.✅ Thông tin lô đất:Diện tích: 10.3m x 41mNở hậu đẹp, phong thủy tốt02 mặt tiền: đường 12m và đường 4mĐường rộng thoáng, ...
Bán đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm hải an ngang 8 siêu đẹp
3
9.92 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM NGANG 8 SIÊU ĐẸP
Phù hợp xây toà nhà văn phòng.biệt thự.cấp phép xây 7 tầng
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Bắc
Diện tích : 160m (8x20)
Giá : 62 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán đất chia lô mặt đường nhà mạc tràng cát hải an
4
8.5 tỷ 324 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Spcc.bán đất chia lô mặt đường Nhà Mạc Tràng Cát Hải An
Thửa đất đẹp có thể chia được nhiều lô
Sổ đỏ chính chủ
Diện tích : 324m
Giá : 8,5 tỷ
Lh:Văn Cường (phone,zalo)
Bán đất 200m2 ngang 10m khu chapi cái tắt, an đồng, an dương
5
9 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Máng Nước, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Bán đất 200m² khu Chapi Cái Tắt, An Đồng, An Dương
- Diện tích: 200m² ngang 10m
- Hướng: Đông Bắc
- Đường 10m
- Sổ hồng
- Vị trí cách mặt đường Máng nước chỉ 200m, nằm trong khu dân cư đẳng cấp nhất An Dương.
- Thửa đất vuông vắn, không lỗi lầm, mặt tiền rộng xây biệt thự thì mỹ mãn luôn.
- Giá: 9 tỷ (có tt)
Lh E.Văn: (Zalo/SĐT) chuyên BĐS An Dương, Hồng Bàng
Bán đất nền dự án tại anh dũng 7, dt 290m2 giá 2xtr/m.giá tốt nhất khu vực
5
8.41 tỷ 290 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Nằm ở vị trí đắc địa tại Anh Dũng 7, p Anh Dũng, Q. Dương Kinh, Hải Phòng, đất nền dự án này có diện tích 290m², giá bán 8,41 tỷ đồng. Vị trí cực đẹp ngay gần quy hoạch công cộng, gần cầu rào 3
Điểm nổi bật:
- Đường vào rộng 15m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào dễ dàng.
- Mặt tiền 14,5m, rất phù hợp cho các hoạt động kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Địa điểm xung quanh:
- Gần Bệnh viện Đa khoa Quốc ...
Lô góc 172m2 đất biệt thự tđc gốc lim  ngang 10m  đường 30m
3
9.55 tỷ 172 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc biệt thự TĐC Gốc Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 172m² ngang 10m
- Mặt chính quay ra đường 30m, mặt nhánh đường 12m
- Hướng Đông Bắc - Đông Nam
- Giá: 55.5 triệu/m² ~ 9.54 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán lô đất hoa hậu 300m2 giá tốt nhất, cạnh trường quốc tế qsi tại khu biệt thự mê linh
3
8.7 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Mê Linh, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Bán lô hoa hậu DT 300m² (15x20m), cạnh trường học Quốc Tế QSI tại khu biệt thự Mê Linh.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, xây nhà thô cấp bìa.
- Khu đô thị dân cư về ở đông đúc, dân trí cao. Hệ thống an ninh tốt.
- Tiện ích: Cách trung tâm TP 10p chạy xe, bán kính 500m đầy đủ hệ thống trường liên cấp quốc tế.
- Giá: Thỏa thuận.
- Liên hệ: Lương Phúc chuyên đất nền Anh Dũng.
Chuyển nhượng lô đất biệt thự kđt anh dũng 7 dt 280m2 đường 15m giá 2x tr/m2
3
7.7 tỷ 280 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Chủ nhà không có nhu cầu sử dụng chuyển nhượng lô biệt thự DT 280m² hai mặt tiền, vị trí hoa hậu.
- Lô đất với pháp ký chuẩn chủ xây nhà cấp bìa, đường to ô tô đánh võng.
- Hạ tầng đồng bộ, tiện ích đầy đủ xung quanh là trường liên cấp quốc tế Anpha, Qsi, Dewey, siêu thị. Trong bán kính 1km.
- Giá chỉ 27.5 tr/m².
- LH .
Bán đất 180m2 khu đô thị nam sông lạch tray (thủy lợi) giá 40tr/m2. ngay chân cầu rào 1
3
7.2 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Chủ nhà không có nhu cầu sử dụng cần chuyển nhượng lô đất 180 m² mặt tiền 9m đường hè 12m khu đô thị Nam Sông Lạch Tray.
- Dự án với pháp lý chuẩn chỉ xây nhà cấp bìa, với mật độ dân cư về ở Đông vị trí trung tâm đi lại thuận tiện. Dân trí cao các tiện ích xung quanh đầy đủ trong vòng bán kính 500 m.
Thông số: Ngang 9m DT 180m².
- Pháp lý: HĐMB.
- Giá 40 triệu/m².
- Liên hệ: .
Bán đất mặt đường 361, thị trấn núi đối, kiến thụy, hải phòng
4
8 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường 361, P.Núi Đối, H.Kiến Thụy, HP

- Thửa đất vuông vắn nằm trên trục đường lớn 361 kết nối giao thông khu vực thị trấn Núi Đối với khu du lịch Đồ Sơn, khu công nghiệp Tân Trào, đường vành đai.
- Mặt tiền rộng rãi phù hợp làm nhà hàng, nhà nghỉ, văn phòng cho thuê. Đặc biệt phía sau là sông Đa Độ, có hành lang rộng, tận hưởng không khí trong lành của tự nhiên.
- Cách đó không xa là khu công nghiệp Tân Trào, nhà máy điện khí LNG ...
Từ 0 tới 20 của 20

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Bán đất Hải Phòng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Hải Phòng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Hải Phòng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Hải Phòng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.