Bán đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần chuyển nhượng gấp mảnh đất đẹp tuyến 2 văn cao  ngô quyền hp 206m2 vị trí đẹp nhất văn cao
5
17.92 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Cần chuyển nhượng gấp mảnh đất to Văn Cao - Ngô Quyền - Hải Phòng
- Diện tích 206,2m² ngang rộng
- Lô Góc 2 mặt tiền phù hợp xây khách sạn, apartment , biệt thự
- Za' 86,9 triệu /m²
LH: Hàm Hương
375m2 đất lô 6b lê hồng phong  cách phượng chi 100m  giá chỉ 95tr/m2
3
35.6 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Giá đã là tốt cho một lô đất đẹp vị trí trung tâm Lê Hồng Phong (Phượng Chi đi vào 100m) - Thuộc lô 6B - xây dựng tối đa 7 tầng, xây 60% đất.
DT: 375m² - MT 15m - view thoáng đối diện vườn hoa. Khu vực tập trung dày đặc nhà hàng khách sạn.
Giá: 95tr/m² (có TT) - Giá hợp lý còn tăng trưởng mạnh trong tương lai.
Lương Hoàng Realtor - chuyên Lê Hồng Phong và BĐS cao cấp: .
Bán lô đất 407m² cực vip lô 26bc lê hồng phong, hải phòng
4
35.82 tỷ 407 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất 407m cực VIP Lô 26BC Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
- Diện tích: 407m mặt tiền 28m Khe sau 2m.
- Hướng: Tây Nam.
- Vị trí: Trung tâm đắc địa khu vực đáng sống bậc nhất Hải Phòng.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Giá: 88 triệu/m (thương lượng)

Tùng Anh Land: .
578m đất tuyến 2 lê hồng phong, hải phòng
3
57.8 tỷ 578 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất tuyến 2 Lê Hồng Phong

Sau toà nhà Đông Phương

Diện tích 578m ( 20 x 28.9 )

Giá 100tr/m

LH:
Trân trọng
Mặt đường lê hồng phonghải phòng thửa đất hoa hậu diện tích  360m2 ngang 12.3m dài 30m
3
57.5 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG-HẢI PHÒNG THỬA ĐẤT HOA HẬU KCM064
Diện tích : 360m² ngang 12.3m dài 30m
Lợi Thế: vị trí V.I.P đối diện Phòng Thanh Tra Thành Phố Hải phòng,khu vực nhiều toà nhà văn phòng công ty biệt thự,cách sân bay chỉ 1km
Quy hoạch: được phép xây cao tầng, phù hợp để làm toà nhà văn phòng-dịch vụ-Khaách sạn vv
Tiềm năng: Giá Trị Tăng trưởng cực mạnh & phù hợp đầu tư dòng tiền
Pháp ...
Lô đất xây cao tầng đẹp nhất tuyến 2 lê hồng phong, vị trí vip ngay tòa doji  510m2  61 tỷ
4
61.5 tỷ 510 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Siêu phẩm lô đất tuyến 2 Lê Hồng Phong, vị trí siêu đẹp ngay sau dãy mặt đường, vị trí kim cương ngay tòa nhà Doji và Lạc Hồng plaza.
DT: 510m² - MT 17m - Từ mặt đường đi vào 50m - Vị trí phải nói là tập trung mật độ dân cư cao cấp đông đúc bậc nhất tuyến đường Lê Hồng Phong. Cấp phép xây tối đa 7 tầng nổi và 2 hầm. Xây tòa nhà khai thác dòng tiền tổt nhất.
Giá chào: 61,5 tỷ ~ 120tr/m² - Duy nhất ...
Lô góc mặt đường lê hồng phong vị trí vàng hiếm có (e68)  0917 696 ***
3
Thỏa thuận 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Lô góc mặt đường Lê Hồng Phong vị trí vàng hiếm có (E68) LH

D.tích: 425m (ngang 17 x 25) - Hướng: Tây Nam

- Được cấp phép xây dựng cao tầng đến 15 tầng tặng kèm bộ thiết kế tòa nhà hiện đại
- Vị trí trung tâm: Gần Doji, BigC, Lạc Hồng mật độ thương mại sầm uất
- Công năng: Phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn, trung tâm dịch vụ cao cấp

Gi.á: 15x tỷ (có thương ...
(hiếm) mặt đường lê hồng phong  1100m2  2 mặt thoáng  đất ở kết hợp tmdv  giá hơn 230 tr/m2
3
Thỏa thuận 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

* Diện tích: 1.100m² - Mặt tiền: 22m
* Bìa vuông vắn, phía sau giáp đường, dễ thiết kế tòa nhà, bố trí phương án PCCC, thoát hiểm
* Hướng: Tây Nam.
* Vỉa hè rộng 8m, đường rộng 8 làn xe. Thuận tiện để xe, hoạt động kinh doanh cần vỉa hè.
* Đất ở kết hợp TMDV - quy hoạch xây được cao tầng
* Gần TTHC Phường Ngô Quyền, các tòa văn phòng, Ngân hàng, nhà hàng khách sạn, khu dân cư...
* Dễ cho thuê ...
Bán 828m2 tuyến 2 lê hồng phong, thành phố hải phòng, mặt đường rộng 40m
5
98.53 tỷ 828 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán 828m² tuyến 2 Lê Hồng Phong, thành phố Hải Phòng, mặt đường rộng 40m
+ Vị trí cực đẹp trung tâm sầm uất nhất Lê Hồng Phong
+ Phù hợp xây văn phòng, nhà hàng, kinh doanh mọi mặt hàng hoặc xây siêu biệt thự đều đẹp
Hãy liên hệ e ngay để được hỗ trợ.
Tuyển tập đất lê hồng phong siêu đẹp 375m1000m
3
35.63 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

***Khu vực Media Mart Lê Hồng Phong

Tuyến 1:
- Toà nhà 600m xây 11 tầng giá 200 tỷ
- DT 238m² giá 25,5 tỷ ( cây xăng )
- DT 540m ngang 20m giá 260tr/m
- DT 1100m ngang 20m giá 220tr/m
- DT 399m giá 80 tỷ

Tuyến 2,3:

- Đất xây toà nhà DT 595m ngang 17m ( hướng ĐN ) đường 40m 20 tầng giá 165tr/m
- Đất xây toà nhà DT 700m² ngang 20m lô góc đường 40m giá 9x tỷ

- DT 450m ngang 18m đường 40m ( ...
Bán đất mặt mặt phố trần phú, trung tâm thành phố hải phòng, diện tích 600 m2 siêu hiếm, đẳng cấp.
6
60.5 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P. Lạc Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Người đăng: Mai Cung (3 tin đăng)
Đất Mặt Phố Trần Phú, Trung Tâm TP Hải Phòng.
Dt: 600 m².
Mặt tiền: 13m.
Xây dựng: Xây được 15 tầng, hoặc cao hơn.
Xây khách sạn, văn phòng siêu đẹp.
Giá bán: 60,5 tỷ.
Lh/zalo eMaiCung.
Bán 1100m2 đất mặt đường lê hồng phong đối diện mdm hải phòng xây toà nhà khách sạn
3
253 tỷ 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

659 - Bán 1100m² mặt đường Lê Hồng Phong đoạn đối diện vũ trường MDM 2 mặt đường trước sau.
- Đất TMDV kết hợp đất ở lâu dài.
- Đầu tư xây toà nhà, ngân hàng.
Nằm cạnh ngân hàng TechCombank.
Diện tích: 1100m² (mặt tiền 22m x 50).
Sổ đỏ chính chủ.
Giá: 253 tỷ (thoả thuận).
LH: Văn Cường (chuyên đất mặt đường Lê Hồng Phong).
Bán mảnh đất tmdv phố trần phú phường gia viên ngô quyền hải phòng 1208m2
3
25.5 tỷ 1208 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Bán mảnh đất TMDV phố Trần Phú phường Gia Viên Ngô Quyền Hải Phòng.
Mảnh đất còn thời hạn đến năm 2045.
Diện tích: 1208m² (chiều ngang 36m).
Sổ đỏ đất TMDV.
Giá: 25,5 tỷ.
Lh: Văn Cường (phone, zalo).
Bán 222m mặt đường lê quang đạo gần ngã 4 an đà.trước mặt đại học y xây khách sạn nhà hàng
3
41.29 tỷ 222 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

656. - Bán cặp đất đông khê ( mặt đường Lê Quang Đạo) 222m² vị trí VÍP Sắp thông Văn Cao Vị trí ngay ngã tư Phố Tây Sầm Uất.gần ngã tư An Đà
- Mặt tiền 10m đường trước 3m vỉa hè hơn 4m hai bên_ phía sau lưu ko 3m giáp sân trường Đại Học Y siêu thoáng
- Xây khách sạn toà nhà, đầu tư cho ngân hàng vị trí này tuyệt vời_ hiện hữu đã có 1 toà nhà cho thuê siêu thị căn hộ 7 tầng vô tư, nhà cao tầng xây ...
Bán mảnh đất lô góc mặt đường lê hồng phong hải phòng 0936 911 ***
3
117 tỷ 780 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất lô góc mặt đường Lê Hồng Phong Hải Phòng
- Diện tích 780m2
- Mặt tiền 20m
- Giá bán: 150 triệu /m2
- Quý khách có nhu cầu xin liên hệ:
Công ty Bất Động Sản Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Lê Chân - Hải Phòng.
Điện thoại:
Bán đất mặt đường lê hồng phong, thành phố hải phòng 0936 911 ***
3
258.5 tỷ 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán thửa đất mặt đường Lê Hồng Phong, thành phố Hải Phòng.
- Diện tích 1100 m².
- Mặt tiền 22 m.
- Đất ở kết hợp thương mại dịch vụ.
- Xây dựng cao tầng.
- Giá bán: 235 triệu /m² ra lộc.
Bất động sản Diễm Châu Land 207 Hàng kênh - Lê Chân - Hải Phòng.
- Websize: https://diemchauland.com/
- Liên hệ Ms Châu .
Chuyển nhượng lô đất tặng căn biệt thự giá tốt nhất lê hồng phong
3
21.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Chuyển nhượng lô đất tặng căn biệt thự giá tốt nhất Lê Hồng Phong!

Diện tích: 200m².
Hướng: Tây tứ trạch.
Mặt đường 22m 5 oto tránh nhau.
Trên đất có sẵn nhà biệt thự 3,5 tầng có thể cải tạo lại.
Giá: 21, x tỷ.

Liên hệ: .
Siêu phẩm mặt đường lê hồng phong quỹ đất lớn hiếm có khó tìm điểm quá đẹp (1.100m ngang 22m)
3
Thỏa thuận 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM CÓ KHÓ TÌM

Diện tích: 1.100m
Mặt tiền rộng: 22m
Hai mặt đường trước sau cực thoáng
Mục đích sử dụng: Đất ở kết hợp thương mại dịch vụ
Vị trí đẹp, phù hợp xây tòa nhà văn phòng, showroom, khách sạn, căn hộ dịch vụ, trụ sở công ty

Giá bán: Liên hệ trực tiếp

Hotline:

Chuyên Mua Bán Cho Thuê Nhà, Đất Lê Hồng Phong & Mặt Phố Tại HẢI ...
Lô góc 248m2 lô 26 lê hồng phong sau honda  ngang 14.6m  đường 15m
4
31 tỷ 248 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Lô góc 248m² Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Ngang 14.6m dài 17m.
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau HONDA.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Nam và Tây Nam.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 31 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Bán 330m2 đất mặt ngõ 337 đà nẵng  ngô quyền  hải phòng. giá 47 triệu/m2
5
15.51 tỷ 330 m²
Đất Riêng

Phố Đà Nẵng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất hiếm trung tâm Ngô Quyền - Hải Phòng.
Vị trí đắc địa: Sau nhà mặt đường 337 Đà Nẵng, thuộc quận Ngô Quyền khu vực sầm uất bậc nhất Hải Phòng.
Đường vào rộng 5m, ô tô tránh nhau dễ dàng.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 330m² (ngang cực rộng 17m) thế đất đẹp, vuông vắn.
- Hướng: Tây Bắc.
- Có thể bán linh hoạt:
- Lô nhỏ: 138m² (ngang 8,4m) - 6,48 tỷ.
- Lô to: 192m² (ngang 8,4m) - 8,x ...
Từ 0 tới 20 của 25

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Bán đất Quận Ngô Quyền Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Ngô Quyền tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Ngô Quyền. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Ngô Quyền theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Ngô Quyền nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm