Đất RiêngHải Phòng
Bán đất tại Hải Phòng giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 150 m²
P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
Diện tích: 396,9m Mặt tiền: 14,7m vuông vắn, cực kỳ lý tưởng xây biệt thự
Đường thông trước đất: rộng 15m (có vỉa hè)
Hướng: Tây tứ trạch
- Nằm trong khu Biệt thự Phúc Lộc dân trí cao, quy hoạch đồng bộ
- Gần trung tâm hành chính Hải An
- Xung quanh đầy đủ tiện ích: siêu thị, nhà hàng, café, khách sạn, ngân hàng ...
Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP
DT: 375m² - MT 15m - view thoáng đối diện vườn hoa. Khu vực tập trung dày đặc nhà hàng khách sạn.
Giá: 95tr/m² (có TT) - Giá hợp lý còn tăng trưởng mạnh trong tương lai.
Lương Hoàng Realtor - chuyên Lê Hồng Phong và BĐS cao cấp: .
Đường Máng Nước, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP
Diện tích: 205m² (ngang 8m).
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
Hướng: Đông(Đông tứ trạch).
Nằm trên tuyến đường máng nước nối từ TTHC mới qua thị trấn Núi Đèo, đi qua KCN VSIP vị trí qua đẹp đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng, có thể xây dựng tòa nhà thương mại, nhà hàng, khách sạn, kinh doanh buôn bán. Bán kính 1km là TTHC mới TP ...
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Dt đất : 300m² - MT : 11,5m - Hai hướng phong thủy. Đất ở đô thị cấp chính xây 6 tầng - xây 65% đất..
- Giá cực tốt cho một vị trí quá đẹp đầy tiềm năng để đầu tư : 31,5 tỷ ~ 115tr/m² - Giá chỉ thỏa thuận nhẹ cho ...
P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP
- Diện tích: 407m mặt tiền 28m Khe sau 2m.
- Hướng: Tây Nam.
- Vị trí: Trung tâm đắc địa khu vực đáng sống bậc nhất Hải Phòng.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
Giá: 88 triệu/m (thương lượng)
Tùng Anh Land: .
Đường Phương Lưu 6, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 243m² Ngang 13.5m | Dài 18m | Vị trí lô áp góc cực thoáng
- Đường rộng 12m cả vỉa hè Cách Lê Hồng Phong chỉ 300m, gần Lạc Hồng, DOJI, Cục Hải Quan
- Hướng: Bắc ghé tây
- Pháp lý: Bìa đỏ cc - đất vuông vắn, phù hợp xây biệt thự cao cấp
Giá: 85 triệu/m² (thương ...
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
D. Tích: 413m² (ngang 15,6 x 26m) - Hướng: Nam.
- Vị trí siêu đẹp, đường 19m vỉa hè 2 bên tuyến 2 đường 40m chuẩn bị thông ra Lê Hồng Phong.
- Xung quanh full tiện ích, giáp UB hành chính, gần ngân hàng, nhà hàng, siêu thị Go, Lạc Hồng...
Giá: 70 tr/m² (~ 28,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
Đường rộng như sân bay,nằm gần ktv và amarkong.kinh doanh buôn bán đẹp
Diện tích : 270m
Giá : 110 triệu/m
Có 2 thửa liền kề.bán cả 2 là 540m
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất biệt thự đường Lê Hồng Phong
Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
Vị trí kim cương, đối diện Aeon Mall, mặt tiền siêu rộng, kinh doanh cực đắc địa, lô đất cực hiếm.
Diện tích: 160m² ngang 11m cực đẹp.
Hướng: ĐTT.
Mặt đường rộng 2 chiều, phù hợp kinh doanh hay mở nhà hàng khách sạn, showroom.
Giá: 180 tr/m².
Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 243m² ngang 13.5m dài 18m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Vị trí lô áp góc cực thoáng.
- Cách Lê Hồng Phong tầm 300m, gần Lạc Hồng, DOJI, Cục Hải Quan.
- Giá: 85 triệu/m² ~ 20.65 tỷ.
Đường Võ Nguyên Giáp, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP
- Diện tích 303m2
- Lô góc hai mặt tiền 13.5m và 22.5m
- Trên đất có nhà xây 1 tầng đang cho thuê 40 tr/m2
- Gần 3 toà chung cư Hoàng Huy Commecer, Y học Biển, Aeon Mall, khu dân cư Trại Lẻ, Đào Nhuận, Quán Nam...
- Khu vực tiềm năng, kinh doanh sầm uất, cấp phép xây được 7 tầng
- Giá bán 128 tr/m² ...
Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- 290m² ngang 12,95m giá 21 ty
- 332,4m ngang 14,3m gúa 7x tr/m
- 2 lô cạnh nhau 274m² ngang 12,95m ( chập thành 548m ngang 25,9m ) giá 7x tr/m
- lô góc 413m giá 7x tr/m
- 306m² ngang 12,75m giá 6x tr/m
- 309m ngang 12,8m giá 66 tr/m
- 307m ngang 12,8m ( hai lô chập thành 614m ) hai ...
Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP
Tuyến 1:
- Toà nhà 600m xây 11 tầng giá 200 tỷ
- DT 238m² giá 25,5 tỷ ( cây xăng )
- DT 540m ngang 20m giá 260tr/m
- DT 1100m ngang 20m giá 220tr/m
- DT 399m giá 80 tỷ
Tuyến 2,3:
- Đất xây toà nhà DT 595m ngang 17m ( hướng ĐN ) đường 40m 20 tầng giá 165tr/m
- Đất xây toà nhà DT 700m² ngang 20m lô góc đường 40m giá 9x tỷ
- DT 450m ngang 18m đường 40m ( ...
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 309m².
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Giá: 66 triệu/m² ~ 20.19 tỷ.
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Đường Trần Phú, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP
Mảnh đất còn thời hạn đến năm 2045.
Diện tích: 1208m² (chiều ngang 36m).
Sổ đỏ đất TMDV.
Giá: 25,5 tỷ.
Lh: Văn Cường (phone, zalo).
Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP
- Mặt tiền 10m đường trước 3m vỉa hè hơn 4m hai bên_ phía sau lưu ko 3m giáp sân trường Đại Học Y siêu thoáng
- Xây khách sạn toà nhà, đầu tư cho ngân hàng vị trí này tuyệt vời_ hiện hữu đã có 1 toà nhà cho thuê siêu thị căn hộ 7 tầng vô tư, nhà cao tầng xây ...
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
Diện tích: 292,6m² (ngang 12,95 x 23m) - Hướng: Đông Bắc.
- Lô áp góc, đường 23m vỉa hè 2 bên, xung quanh toàn biệt thự, an ninh 24/24.
- Khu dân trí cao, xung quanh full tiện ích: UB hành chính, trường, chợ, bệnh viện, ngân hàng, nhà hàng...
Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 21 tỷ).
============================
+ ...
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
D.tích: 398m² (ngang 14,5 x 27) - Hướng: Đông Bắc
- Đường to vỉa hè rộng, xung quanh toàn biệt thự, hạ tầng đẹp, an ninh tốt bảo vệ 24/24
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay UB hành chính, đường Trần Hoàn, bán kính 500m full tiện ích
Giá: 69 tr/m² (~ 27,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL398)
+ Chuyên BĐS các ...
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 413.4m² ngang 15.6m dài 26.5m
- Mặt chính đường 19m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Đông Nam và Đông Bắc
- Vị trí ngay sau VNPT, toà nhà Hoa Đăng
- Giá: 70 triệu/m² ~ 28.93 tỷ
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Lô đất vị trí đẹp, mặt tiền rộng 17m, nằm trên con đường đẹp nhất Hải Phòng, gồm nhiều tòa nhà, khách sạn, ngân hàng, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Phù hợp đầu tư cho thuê có dòng tiền hàng tháng và gia tăng giá trị tài sản theo thời gian.
- Liên hệ: Bùi Tuyền, SĐT: .
- 1
- 2
Xem quy hoạch tại Hải Phòng
Bán đất Hải Phòng Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán đất Hải Phòng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Hải Phòng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.
Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Hải Phòng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Để việc tìm Bán đất tại Hải Phòng nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.