Bán đất tại Hải Phòng diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 800m² đất 03 nhà vườn ngay trung tâm quảng thanh  thuỷ nguyên hp
3
Thỏa thuận 800 m²
Đất Riêng

X.Quảng Thanh, H.Thủy Nguyên, HP

Người đăng: Lê Vân (6 tin đăng)
800m² đất 03 nhà vườn ngay trung tâm Quảng Thanh - Thuỷ Nguyên- HP
Không gian rộng rãi thoáng mát yên tĩnh

Gần sông, không khí trong lành quanh năm
Đường thông các ngả, gần công viên tiện di chuyển

- Phù hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng
Trồng rau sạch nuôi gà câu cá thư giãn mỗi ngày

- Giá chỉ 1 tỷ 3

Lh e Vân để đc tư vấn và đi xem đất a:
Bán đất mặt mặt phố trần phú, trung tâm thành phố hải phòng, diện tích 600 m2 siêu hiếm, đẳng cấp.
6
60.5 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P. Lạc Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Người đăng: Mai Cung (3 tin đăng)
Đất Mặt Phố Trần Phú, Trung Tâm TP Hải Phòng.
Dt: 600 m².
Mặt tiền: 13m.
Xây dựng: Xây được 15 tầng, hoặc cao hơn.
Xây khách sạn, văn phòng siêu đẹp.
Giá bán: 60,5 tỷ.
Lh/zalo eMaiCung.
309m2 đất khu biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  đông bắc  đường 25m
3
20.39 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 309m².
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Giá: 66 triệu/m² ~ 20.19 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Mảnh nhà vườn xã kiến minh minh tân kiến thuỵ hải phòng
3
7.67 tỷ 495 m²
Đất Riêng

X.Minh Tân, H.Kiến Thụy, HP

Nhà Vườn ở minh tân kiến thuỵ hải phòng.Gần ga đường sắt LC_HP_HN

Ngay trung tâm hành chính 3 xã.Cách chợ 300m.Uỷ ban trường học ngân hàng.Cách trục đường to chỉ 500m

Thuận tiện đi lại.Thích hợp nghỉ dưỡng.

DT:495m² Bìa Đỏ.14m² đất liền kề.Có sẵn khuôn viên nhà.Chỉ sách vali về ở.

Giá:15,5tr/m2

LH Em Phương:.Nhà Đất Nguyễn Phương 728 Phạm Văn Đồng Dương Kinh Hải Phòng
Đường 11m hoà nghĩa dương kinh gần đường cầu rào 3
4
6.25 tỷ 212 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Nghĩa, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Mặt đường 11m Hoà Nghĩa Dương Kinh Hải Phòng

Gần đường cầu rào 3.Gần dự án vinhome Dương Kinh

DT:8x26,5=212m2

Giá:29,5tr/m2

Chính chủ gửi lô 433m² Thôn 8 Lê Xá, xã Tú Sơn cũ, Huyện Kiến Thuỵ.
- Bìa đỏ chính chủ full thổ cư.
- 10tr/m².
LH Thu Huyền để được chốt cọc chính chủ giá tốt.
250m2 đất biệt thự hồng thái, an dương  ngang 10m  đường 20m
3
8.75 tỷ 250 m²
Đất Riêng

X.Hồng Thái, H.An Dương, HP

- Đất biệt thự Hồng Thái, An Dương.
- Diện tích: 250m² ngang 10m dài 25m.
- Vị trí cực đẹp, đường trước mặt 20m bao gồm cả vỉa hè.
- Hướng: tây
- Giá: 35 triệu/m² ~ 8 tỷ 750 triệu thoả thuận
============================
Cao Hạnh - (khách hàng liên hệ zalo để biết thêm nhiều sản phẩm)
Nhà đất Văn Minh - Uy Tín - Chuyên Nghiệp
151,58m2 đất biệt thự đồng hoà 3  tuyến 2 bùi viện  ngang 10m
3
7.58 tỷ 151 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

- Bán đất biệt thự TĐC Đồng Hoà 3.
- Diện tích: 151,58m² ngang 10m.
- Tuyến 2 Bùi Viện, ngay gần đường Vành Đai 2, đối diện dự án Golden Point, Star Central, nhà ở xã hội...
- Lưu không phía sau hơn 10m.
- Thích hợp làm văn phòng, nhà xưởng, nhà nghỉ hoặc xây biệt thự...
- Hướng: Tây tứ trạch.
- Giá: 50 triệu/m² ~ 7 tỷ 579 triệu gia lộc
============================
Cao Hạnh - (khách hàng liên hệ ...
Bán 1100m2 đất mặt đường lê hồng phong đối diện mdm hải phòng xây toà nhà khách sạn
3
253 tỷ 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

659 - Bán 1100m² mặt đường Lê Hồng Phong đoạn đối diện vũ trường MDM 2 mặt đường trước sau.
- Đất TMDV kết hợp đất ở lâu dài.
- Đầu tư xây toà nhà, ngân hàng.
Nằm cạnh ngân hàng TechCombank.
Diện tích: 1100m² (mặt tiền 22m x 50).
Sổ đỏ chính chủ.
Giá: 253 tỷ (thoả thuận).
LH: Văn Cường (chuyên đất mặt đường Lê Hồng Phong).
162m2 đất mặt đường đông an gần ngã 6 cát bi  ngang 7.4m  đông tứ trạch
4
11.34 tỷ 162 m²
Đất Riêng

Đường Đông An, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Đất mặt đường Đông An - Thành Tô
- Diện tích: 162m² ngang 7.4m dài 22m
- Đường rộng 8m cả vỉa hè
- Vị trí kết nối giữa Ngô Gia Tự và Cát Bi
- Hướng Bắc
- Giá: 70 triệu/m² ~ 11.34 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Siêu phẩm nhà vườn mặt đường đại thắng, hòa nghĩa, dương kinh hải phòng
5
7 tỷ 1238 m²
Đất Riêng

Đường Đại Thắng, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

SIÊU PHẨM NHÀ VƯỜN MẶT ĐƯỜNG ĐẠI THẮNG, HÒA NGHĨA, DƯƠNG KINH HẢI PHÒNG

Diện tích: 1238m² Ngang 10m vuông vắn đẹp rộng. Trong đó có 180m² bìa đỏ còn lại là đất phía sau.
- Mặt đường 24m đang hoàn thiện tuyến giao thông huyết mạch, tiềm năng tăng giá cực mạnh

Cam kết không vướng quy hoạch
Cách trục đường 353 Phạm Văn Đồng chưa đến 200m
Bán kính 300m: chợ, trường học các cấp đầy đủ
Chỉ ...
Bán mảnh đất tmdv phố trần phú phường gia viên ngô quyền hải phòng 1208m2
3
25.5 tỷ 1208 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Bán mảnh đất TMDV phố Trần Phú phường Gia Viên Ngô Quyền Hải Phòng.
Mảnh đất còn thời hạn đến năm 2045.
Diện tích: 1208m² (chiều ngang 36m).
Sổ đỏ đất TMDV.
Giá: 25,5 tỷ.
Lh: Văn Cường (phone, zalo).
Bán 222m mặt đường lê quang đạo gần ngã 4 an đà.trước mặt đại học y xây khách sạn nhà hàng
3
41.29 tỷ 222 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

656. - Bán cặp đất đông khê ( mặt đường Lê Quang Đạo) 222m² vị trí VÍP Sắp thông Văn Cao Vị trí ngay ngã tư Phố Tây Sầm Uất.gần ngã tư An Đà
- Mặt tiền 10m đường trước 3m vỉa hè hơn 4m hai bên_ phía sau lưu ko 3m giáp sân trường Đại Học Y siêu thoáng
- Xây khách sạn toà nhà, đầu tư cho ngân hàng vị trí này tuyệt vời_ hiện hữu đã có 1 toà nhà cho thuê siêu thị căn hộ 7 tầng vô tư, nhà cao tầng xây ...
Bán lô đất đấu giá tân trào cách khu công nghiệp tân trào chỉ 2km
3
3.45 tỷ 161 m²
Đất Riêng

X.Tân Trào, H.Kiến Thụy, HP

Bán lô đất đấu giá Tân Trào cách Khu Công Nghiệp Tân Trào chỉ 2km
-Diện tích: 161,4 m² ngang 6m
-Hướng: Tây Bắc
-Đường trước mặt 10m vỉa hè 1,5m
-Sổ đỏ sang tên trong nốt nhạc
Lô đất tiềm năng nằm cách Khu Công Nghiệp Tân Trào chỉ 2km, bên cạnh đó gần trường các cấp, gần chợ, UBND rất thuận tiện cho đầu tư hoặc mua để ở
Giá: 3,45tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ: để biết thêm chi tiết
Bán mảnh đất lô góc mặt đường lê hồng phong hải phòng 0936 911 ***
3
117 tỷ 780 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất lô góc mặt đường Lê Hồng Phong Hải Phòng
- Diện tích 780m2
- Mặt tiền 20m
- Giá bán: 150 triệu /m2
- Quý khách có nhu cầu xin liên hệ:
Công ty Bất Động Sản Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Lê Chân - Hải Phòng.
Điện thoại:
Cần bán nhanh lô đất đẹp 195m²  mặt đường rộng 13m tại dương quan, thủy nguyên
5
8.95 tỷ 195 m²
Đất Riêng

X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT 195M² MẶT ĐƯỜNG RỘNG 13M TẠI DƯƠNG QUAN, THỦY NGUYÊN

Cần bán lô đất đã có sổ đỏ riêng.
- Diện tích: 13x15= 195m² vuông vức rất đẹp
- Mặt tiền đường quy hoạch rộng 13m, Vỉa hè 3m
- Đường nội khu rộng 7m
- Khu phân lô đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh

Vị trí thuộc xã Dương Quan, huyện Thủy Nguyên khu vực đang phát triển mạnh, phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tài sản. Gần Trung tâm ...
Chào bán lô đất nở hậu siêu vip tại hải an  hải phòng
3
5.2 tỷ 202 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Vị trí : Phường Tràng Cát, quận Hải An
Gần ngay khu trung tâm hành chính
Diện tích: 202m² , mặt tiền 6.5m, nở hậu
Hướng: Đông Bắc
Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 5,2 tỷ
Mr Hải : (Hỗ trợ 24/24)
Siêu phẩm nhà vườn mặt đường đại thắng, hòa nghĩa, dương kinh hải phòng diện tích 12
3
Thỏa thuận 1238 m²
Đất Riêng

P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Cam kết không vướng quy hoạch
Cách trục đường 353 Phạm Văn Đồng chưa đến 200m
Bán kính 300m: chợ, trường học các cấp đầy đủ
Chỉ ...
Mặt đường 23m đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e137)  0917 696 ***
3
19.82 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 23m Đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E137) LH .

D. Tích: 309.7m² (ngang 12,8 x 24,1m) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường to vỉa hè rộng, khu dân trí cao, xung quanh toàn biệt thự, bảo vệ 24/24.
- Gần trung tâm hành chính, trường học, chợ dân sinh, cách siêu thị Go, Lạc Hồng chỉ 2km...

Giá: 64 tr/m² (~ 19,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL309).
+ ...
Từ 60 tới 80 của 173

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm