Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô góc 172m2 đất biệt thự tđc gốc lim  ngang 10m  đường 30m
3
9.55 tỷ 172 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc biệt thự TĐC Gốc Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 172m² ngang 10m
- Mặt chính quay ra đường 30m, mặt nhánh đường 12m
- Hướng Đông Bắc - Đông Nam
- Giá: 55.5 triệu/m² ~ 9.54 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
66m2 đất tđc sao sáng tuyến 2 ngô gia tự  ngang 6m  hướng nam
4
7.46 tỷ 66 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Sao Sáng tuyến 2 Ngô Gia Tự
- Diện tích: 66m² ngang 6m dài 11m
- Đường nhựa 6m + vỉa hè gần 4m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Vị trí đắc địa chỉ cách mặt đường Ngô Gia Tự vài bước chân, áp lưng vào nhà mặt đường.
- Giá: 113 triệu/m² ~ 7.45 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
100m2 đất ngõ cung trầm 135 trung lực  ngang 5m  ngõ 6m
4
5.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất ngõ Cung Trầm 135 Trung Lực.
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng gần 6m 2 oto tránh nhau.
- Vị trí tuyến 2 Trung Lực cách mặt đường ~50m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 56 triệu/m² ~ 5.6 tỷ.

84m2 đất khu phân lô văn cao  ngang 5m  đường 6m
6
5.46 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô 193 Văn Cao.
- Diện tích: 84m² ngang 5m
- Đường rộng 6m oto đỗ cửa ngày đêm.
- Có dải công viên - sinh hoạt chung rất thoáng.
- Vị trí cách mặt đường Văn Cao chỉ 300m, nằm trong khu dân cư văn minh.
- Giá: 65 triệu/m² ~ 5.46 tỷ

Bán lô đất đẹp  an cư lý tưởng tại tđc đằng lâm 2
3
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Diện tích: 89,8 m² vừa vặn, dễ thiết kế nhà ống hiện đại
Mặt tiền: 4,8 m không lỗi phong thủy
Đường trước nhà: 12 m rộng rãi, trẻ con vui chơi, ô tô đỗ cửa thoải mái
Sau nhà có khe kỹ thuật 1,5 m nhà luôn thoáng mát mẻ,
Hướng Đông Nam đón gió mát, tránh nắng gắt rất hợp để ở lâu dài
Giá: 90 triệu/m² (~8,08 tỷ)
Liên hệ: () Phạm Thêm Hải An
Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e84)  0917 696 ***
3
14 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đẳng cấp thượng lưu Đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E84) LH .

D. Tích: 345m² (ngang 12,8 x 27m) - Hướng: Đông Nam.

- Khu đô thị đẹp top 1 Hải An, dãy toàn biệt thự, đường to vỉa hè rộng.
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, đầu tư sinh lời...
- Có 2 lô liền kề cho khách lựa chọn, khách mua 2 lô có giá ưu đãi hơn.

Giá: 14 tỷ (~ 40,5 tr/m²).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Cần bán lô góc đất đường 7m tại cát vũ, tràng cát 63,7m2 giá chỉ 2 tỷ 675 triệu
3
2.68 tỷ 64 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

DTMB: 63,7m². Mặt tiền: 4,25m
Giá: 2 tỷ 675 triệu ( Có bớt )
- Lô đất vuông vắn, bằm trên mặt đường 7m ngõ cạnh 2.5m
- Khu vực dân cư đông đúc, không quy hoạch
- Đi lại sinh hoạt thuận tiện, phù hợp đầu tư trung hạn
Lh. Em Tuấn để được tư vấn - Nhà đất Thiên An - Chuyên đất nền tại Tràng Cát
Tuyến 2 lê hồng phong đất biệt thự lô 10 gần cấp 3 trần phú (e17)  0917 696 ***
3
12.85 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Tuyến 2 Lê Hồng Phong đất biệt thự lô 10 gần cấp 3 Trần Phú (E17) LH

D.tích: 126m² (ngang 7 x 18) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí ngay trường chuyên cấp 3 Trần Phú, cách toà Doji, siêu thị Go chỉ mấy trăm mét
- Phù hợp xây biệt thự, trụ sở công ty, khách sạn, căn hộ, văn phòng cho thuê...

Giá: 102 tr/m² (~ 12,8 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 10126)
+ Chuyên BĐS các khu ...
Đất mặt đường hàng tổng gần đường lũng đông (e90)  0917 696 ***
3
5.36 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất mặt đường Hàng Tổng gần đường Lũng Đông (E90) LH

D.tích: 90m (ngang 4,3 x 21) - Hướng: Bắc

- Khu đông dân cư, đường trải nhựa mới
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, kinh doanh buôn bán

Gi.á: 59,5 tr/m (có thỏa thuận) (~ 5,3 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, MDHT90)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền

A/c kết bạn zalo để xem ...
100m2 đất mặt đường lũng đông  ngang 5m  tây tứ trạch
4
6.75 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- 100m² đất mặt đường Lũng Đông.
- Thửa đất vuông vắn, mặt tiền 5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Đường rộng 8m.
- Vị trí gần ngã 3 Lũng Đông - Đằng Hải.
- Giá: 67.5 triệu/m² ~ 6.75 tỷ

86.8m2 đất phân lô 333 văn cao  ngang 4.34m  đường 10m
4
7.64 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Văn Cao.
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô.
- Đường rộng 10m cả vỉa hè.
- Hướng Đông.
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m.
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ.
- Giá: 88triệu/m² ~ 7.63 tỷ / lô.

100m2 đất mặt đường đôi 30m khu phân lô 193 văn cao  ngang 5m  tây tứ trạch
4
7.4 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường đôi 30m khu 193 Văn Cao.
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng 30m (Vỉa hè rộng 7m).
- Hướng Tây.
- Thuận tiện di chuyển ra Trung Lực, Ngô Gia Tự, Lê Hồng Phong.
- Giá: 80triệu/m²

Hạ giá 11 giá 2 lô đất liền kề khu phân lô 333 văn cao  hải  an  hp
3
7.64 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- HẠ SỐC 11 giá từ 99 tr/m² giờ còn 88tr/m2
- Bán đất khu phân lô Văn Cao
- 2 LÔ LIỀN KỀ (Bán lẻ hoặc bán cả)
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô
- Đường rộng 10m cả vỉa hè
- Hướng Đông
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ
- Giá: 88 triệu/m² ~ 7.63 tỷ / LÔ

Liên hệ:
Từ 100 tới 113 của 113

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm