Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
D. Tích: 360m² (ngang 12 x 30) - Hướng: Đông Bắc.
- Vị trí đắc địa, hàng hiếm 2 mặt đường trước sau, dễ làm PCCC, giao thông thuận tiện.
- Bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Giá: 160 tr/m² (có thỏa thuận).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 15360).
+ Chuyên BĐS các khu tái định cư - phân lô Lê ...
Đường Tô Vũ, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 82m² ngang 4m dài 20.5m
- Hướng Tây Tứ Trạch
- Đường thực tế rộng 15m cả vỉa hè
- Vị trí đắc địa cách mặt đường Văn Cao vài bước chân thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, xây khách sạn, căn hộ dịch vụ
- Giá: 8.5 tỷ
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 90m² ngang 4.6m dài 19.5m.
- Đường phân lô rộng 12m cả vỉa hè.
- Thuận tiện di chuyển ra Lê Hồng Phong, Trung Lực, Tây Trung Hành, Ngô Gia Tự, Văn Cao.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 82triệu/m2
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
Lô đất 90m² mặt tiền 4,5m hướng đông nam đường nội bộ 12m trải nhựa Asphan
Lô đất tọa lạc vị trí đẹp. Gần các tuyến phố Văn Cao, Tô Vũ, Ngô Gia Tự...
Giá 7x triệu /m2
Liên hệ : - Trần Phô
#nhadattranpho
P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
Mặt tiền: 4,8 m không lỗi phong thủy
Đường trước nhà: 12 m rộng rãi, trẻ con vui chơi, ô tô đỗ cửa thoải mái
Sau nhà có khe kỹ thuật 1,5 m nhà luôn thoáng mát mẻ,
Hướng tây bắc đón gió mát, tránh nắng gắt rất hợp để ở lâu dài(s amT/H)
Giá: 90 triệu/m² (~8,08 tỷ)
Liên hệ: () Phạm Thêm Hải An
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Dt đất : 300m² - MT : 11,5m - Hai hướng phong thủy. Đất ở đô thị cấp chính xây 6 tầng - xây 65% đất..
- Giá cực tốt cho một vị trí quá đẹp đầy tiềm năng để đầu tư : 31,5 tỷ ~ 115tr/m² - Giá chỉ thỏa thuận nhẹ cho ...
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
Hiện tại đây là thửa duy nhất đang rao bán các bác ạ.ngoài ra không còn gì thửa nào diện tích nhỏ như vậy đang bán nữa
Diện tích : 360m (12x30)
Giá : 161 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Bắc
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất mặt đường Lê Hồng Phong
Đường Bến Láng, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
Khu Bến Láng - Lô 16d Lê Hồng Phong
Không quy hoạch
Đường rộng rãi
Không lỗi phong thuỷ
Bìa đỏ cc vuông vắn
Đơn giá rẻ nhất khu vực : 7x triệu/m2
Lh :
Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích 96m², ngang 4,4m, hướng bắc.
Vị trí đẹp ngay chợ Đằng Lâm, gần trường, chợ, trung tâm, đường to vỉa hè rộng kinh doanh buôn bán mọi thứ, hiện đang cho thuê dòng tiền có sẵn, xây ở hay đầu tư tiềm năng cao.
- Gi.á 13 tỷ có thoả thuận
Liên hệ quyền bds
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Ngang 8m dài 15m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 quay mặt ra đường LHP
- Hướng Đông Bắc
- Giá: 12x triệu/m² ~ Hơn 15 tỷ
- Giá chào 128 triệu/m2
LH : - Em Hàm Hương
(t)
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 180m² ngang 9m dài 20m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí gần nhà hàng Amakong đi vào, thuận tiện di chuyển quanh Trung Lực, Văn Cao, Ngô Gia Tự.
- Giá: 64 triệu/m² ~ 11.52 tỷ
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hông Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Vị trí đoạn đầu ngay gần Lê Hồng Phong đi vào, nằm ngay nút giao giữa Trung Lực, LHP và Bến Láng
- Giao thông qua lại sầm uất thích hợp kinh doanh mọi loại hình
- Giá: 9.5 tỷ - 95tr/m2
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
Đường rộng như sân bay,nằm gần ktv và amarkong.kinh doanh buôn bán đẹp
Diện tích : 270m
Giá : 110 triệu/m
Có 2 thửa liền kề.bán cả 2 là 540m
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất biệt thự đường Lê Hồng Phong
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
Diện tích: 360m (Ngang 12m Dài 30m)
Vị trí đắc địa, hiếm có Khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện
Hướng: Đông Bắc Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch
Chuyên BĐS khu vực Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An, Lê Chân, mặt đường trung tâm
Nhiệt tình tận tâm - Nguồn hàng phong phú - hỗ trợ 24/7.
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
Thửa đất xẻ khe 3 mặt thoáng, phân lô biệt thự Lô 16 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
Diện tích: 119m² | Mặt tiền 7m | Xây tối đa 7 tầng.
Vị trí: Lô cực đẹp đường 15m, vỉa hè hai bên khu phân lô cao cấp, an ninh 24/7.
Hướng: Tây bắc
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
Giá: 15,5 tỷ
Chuyên BĐS khu vực Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An, Lê Chân, mặt đường trung tâm.
Nhiệt tình tận tâm - ...
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
Có khe kĩ thuật bên cạnh và khe kĩ thuật đằng sau.xây nhà siêu thoáng
Giá : 130 triệu/m (gia lộc)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Bắc
Diện tích : 119m (7x17)
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Lô đất vị trí đẹp, mặt tiền rộng 17m, nằm trên con đường đẹp nhất Hải Phòng, gồm nhiều tòa nhà, khách sạn, ngân hàng, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Phù hợp đầu tư cho thuê có dòng tiền hàng tháng và gia tăng giá trị tài sản theo thời gian.
- Liên hệ: Bùi Tuyền, SĐT: .
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 336m² ngang 12.4m dài 27.11m
- Hướng Tây Nam
- Vị trí đối diện UBND Phường Hải An
- Giá: 140 triệu/m² ~ 47 tỷ
-pháp lý : sổ hồng chính chủ
Bảo ngọc - chuyên đất TDC HẢI AN - NGÔ QUYỀN - lê hồng phong ( zalo , sđt)
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
Diện tích: 119m mặt tiền rộng 7m cực đẹp
Kết cấu: Đất vuông vắn, thông số lý tưởng, phù hợp xây biệt thự, văn phòng hoặc căn hộ cao cấp
Vị trí: Thuộc khu lô 16D Lê Hồng Phong khu dân cư cao cấp, hạ tầng đồng bộ, đường rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái
Hướng: Tây tứ trạch
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn
...
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 380m².
- Mặt tiền: 15m.
Lô đất vị đẹp mặt đường rộng giá chủ cần bán thiện trí mua là vào việc.
Liên hệ: .
- 1
- 2
Xem quy hoạch tại P. Đằng Lâm, Q. Hải An, Hải Phòng
Bán đất Phường Đằng Lâm, Quận Hải An Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Đằng Lâm, Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Đằng Lâm, Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.
Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Đằng Lâm, Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Để việc tìm Bán đất tại Phường Đằng Lâm, Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.