Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 1500m mặt đường nguyễn bỉnh khiêm hải an hải phòng
3
93 tỷ 1500 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

BÁN 1500m MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM HẢI AN HẢI PHÒNG
lô góc siêu đẹp.chia lô tách thửa thì cũng càng đẹp.không 1 lỗi lầm
Đã dật vào trong lên không còn bị vướng quy hoạch mở rộng đường
Diện tích : 1500m (30x50)
Giá : 93 tỷ
Sổ đỏ đất ở lâu dài
Hướng : Đông và Nam
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Cần bán lô đất mặt đường nhà mạc, tràng cát đối diện vin 93,14m2 giá chỉ 35tr/m2
3
3.25 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

DTMB: 93,14m². Mặt tiền: 4m
Giá: 35tr/m² ( Có thoả thuận )
- Lô đất đẹp, nằm trên mặt đường 8m có vỉa hè
- Vị trí nhìn sang Vin happy home Tràng Cát
- Đi lại sinh hoạt thuận tiện, tiềm năng phát triển tốt
Lh. Em Tuấn để được tư vấn !! Nhà đất Thiên An - Chuyên đất nền tại Tràng Cát
Bán 66m2 đất tđc sao sáng, tuyến 2 ngô gia tự, hải an
4
7.46 tỷ 66 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán 66m² đất TĐC Sao Sáng, tuyến 2 Ngô Gia Tự, Hải An.

- Diện tích: 66m² ngang 6m dài 11m.
- Đường nhựa 6m + vỉa hè gần 4m.
- Hướng: Đông Tứ Trạch.
- Vị trí kinh doanh buôn bán, đắc địa chỉ cách mặt đường Ngô Gia Tự vài bước chân, áp lưng vào nhà mặt đường.

Giá: 113 triệu/m² (thoả thuận) 7.458.

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Bán lô 150m2 tuyến 2 phố mai trung thứ, hải an
5
7.05 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô 150m² tuyến 2 phố Mai Trung Thứ, Hải An.

- Vị trí đẹp trung tâm Đằng Hải cũ, gần chợ trường các cấp. Gần trung tâm Hành chính Hải An, cách Lê Hồng Phong chỉ 1km - thuận tiện di chuyển.
- Diện tích: 150m² ngang 6.6m x 22.73m.
- Hướng: Đông tứ trạch.

Giá: 47 triệu/m² (thương lượng) 7.050 tỷ.

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Bán lô đất 63m2 mặt đường tuyến 2 lê hồng phong, gần ubnd hải an
3
7.56 tỷ 63 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 63m² mặt đường tuyến 2 Lê Hồng Phong, gần UBND Hải An.
Vị trí: Siêu tiện ích, đối diện Bệnh viện quận Hải An, trung tâm hành chính, kinh doanh tốt.
Diện tích: 63m², ngang 4,2m.
Đường 20m, vỉa hè rộng, ô tô đi lại thoải mái.
Bìa đỏ chính chủ.

Giá: 120tr/m². (~7,56 tỷ - thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Bán lô góc 126m2 tuyến 2 lê hồng phong, hải an
5
16 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô góc 126m² tuyến 2 Lê Hồng Phong, Hải An.
- Diện tích: 126m² ngang 7.5m.
- Lô góc: 2 mặt đường 40m & 15m giao thông thuận tiện.
- Vị trí: Đường trục chính, tuyến 2 Lê Hồng Phong phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn.
- Hướng: Tây Bắc - Tây Nam.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Giá: 127 triệu/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Lô đất 180m2 khu đường bến láng  tuyến 3 lê hồng phong  cần bán gấp
4
11.52 tỷ 180 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Lô đất khu đường Bến Láng tuyến 3 Lê Hồng Phong - cần bán gấp - GIÁ CỰC SỐC
- Diện tích: 180m² (ngang 9m x 20m)
- Hướng: Đông tứ trạch
- Vị trí đẹp: đoạn đầu đường Bến Láng, kết nối Trung Lực, cách nhà hàng Amakong chỉ vài bước chân
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, minh bạch
Giá: 64 triệu/m² (thương lượng) 11,5 tỷ
____________________________
Tùng Anh Land:
Bán 131,25m2 đất phân lô biệt thự gần mặt đường lê hồng phong. giá 51 triệu/m2
4
6.69 tỷ 131 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán 131,25m² đất phân lô biệt thự gần mặt đường Lê Hồng Phong. Giá: 51 triệu/m².

Lô đất đẹp vuông vắn không lỗi lầm, nằm trong khu phân lô cách vòng xuyến Lê Hồng Phong 800m.
- Đường nội bộ vào 14m, vỉa hè mỗi bên 3m.
- Hướng: Nam, sổ đỏ.
- Pháp lý rõ ràng, xây dựng tối đa 4 tầng.
- Nền đất cao không bị ngập lụt.
- Xung quanh gần UB Phường, gần trường chợ.
- Diện tích: 131,25m² ngang 7,5m.
- ...
Bán lô đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm  450m2 , ngang 9.0m
3
37 tỷ 450 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

- Bán lô đất Mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm , Đông Hải , Hải Phòng
- Diện tích : 450m² - Ngang 9.0m
- Hướng : Đông Nam
- Gần ngay khách sạn Việt Trung

- Giá : 37 tỷ

- Liên hệ : Bùi Thiệu -
Chuyên nhà Mặt Đường - phân lô Tái Định Cư khu vực Lê Chân , Ngô Quyền , Hải An
Siêu phẩm mặt đường nhà mạc tràng cát 93,14m2 giá 35tr
3
3.26 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG NHÀ MẠC TRÀNG CÁT
Đường nhựa 8m ô tô tránh, quay đầu thoải mái
Đối diện Vin NOXH khu dân cư sầm uất
93,14m ngang 4m
Hướng Đông Nam
Sổ đỏ chính chủ
Kinh doanh đa ngành tiềm năng sinh lời cao
35tr/m (có thương lượng)
(Zalo Em Hùng)
Mặt đường đẹp hiếm chốt nhanh kẻo lỡ!
Lô góc mặt đường cát linh siêu đẹp 131m2 ngang 5,6m giá 47tr
3
6.16 tỷ 131 m²
Đất Riêng

Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

LÔ GÓC MẶT ĐƯỜNG CÁT LINH SIÊU ĐẸP
Trục chính Cát Linh kinh doanh cực đỉnh
Gần Vành đai 2 kết nối nhanh các dự án lớn
131m ngang 5,6m
Tặng thêm 35m đất lưu không dùng thoải mái
Lô góc 2 mặt thoáng cực kỳ hiếm
Ở + kinh doanh + đầu tư đều tối ưu
47tr/m (có thương lượng)
(Zalo Hùng)
Hàng đẹp khó tìm chốt nhanh kẻo lỡ!
Đất biệt thự tuyến 2 lê hồng phong giá cực tốt xung quanh toàn biệt thự, lâu đài, diện tích 400m
8
27.06 tỷ 398 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất cổng 2 Phúc Lộc - Hải An - Tuyến 2 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 398m.
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 21m, cách đường Trần Hoàn 50m, phía sau TTHC Hải An.
- Bán Kính 500m Đẩy Đủ Tiện Ích.
TânBDS: .
Trân Trọng!
81m2 đất mặt đường tây trung hành  ngang 4.5m  hướng nam  đường 12m
4
7.78 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Tây Trung Hành.
- Diện tích: 81m² ngang 4.5m dài 18m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng chính Nam.
- Giá: 96tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
80m2 đất tđc cây lim  tây bắc  đường 12m
3
4.4 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Cây Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 80m² ngang 4m dài 20m
- Đường quy hoạch rộng 12m cả vỉa hè
- Hướng Tây Bắc
- Giá: 55 triệu/m² ~ 4.4 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
93.9m2 đất khu phân lô văn cao  ngang 13m thích hợp xây villa nhà vườn  tây tứ trạch
5
5.8 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 193 Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Văn Cao.
- Diện tích: 93.9m².
- Lô góc 3 mặt thoáng: 2 mặt đường và có khe kỹ thuật phía sau 2m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Mặt ngang rộng 13m thích hợp cho khách xây biệt thự mini, villa.
- Giá: 5.8 tỷ.

Bán đất tặng nhà cũ mặt phố tô vũ 193 văn cao  80m2  đường 15m
3
8.6 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Tô Vũ, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất tặng nhà mặt đường Tô Vũ - 193 Văn Cao
- Diện tích: 83m² ngang 4m dài 20.75m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Thẳng từ Cafe Ông Bầu vào là đến
- Trên đất hiện đang có nhà cũ có thể cho thuê
- Giá: 8.6 tỷ

Bán đất đẹp xuất sắc tại lê hồng phong, 66 triệu / m2, 309 m2
12
20.39 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

+ Đất biệt thự Phúc Lộc tại đường Lê Hồng Phong, Phường Hải An, Hải Phòng.
Diện tích 309m², giá 66 triệu / m².

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền rộng 12.8m, đường vào 26m, dễ dàng cho xe cộ.
+ Hướng Đông Bắc, phong thủy tốt cho việc xây dựng.
+ Đường thông, thoáng mát, phù hợp với kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Gần trường cấp 3 Trần Phú, có chợ Lũng Winmart + gần kề.
Vài Phút ra sân bay Cát ...
Lô góc 262.5m2 mặt đường trần hoàn tuyến 2 lê hồng phong  ngang 10.5m  đường 25m
5
35.44 tỷ 262 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc mặt đường Trần Hoàn tuyến 2 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 262.5m² ngang 10.5m dài 25m
- Mặt chính đường rộng 25m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Tây Bắc và Tây Nam
- GPXD 5 tầng
- Vị trí kim cương cách mặt đường LHP vài bước chân, thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng
- Giá: 135 triệu /m² ~ 35.4 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô ...
73m2 đất tđc đằng hải gần lũng đông  ngang 7.3m  đường 12m
4
4.6 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đằng Hải - Nam Hải.
- Diện tích: 73m² ngang 7.3m dài 10m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí ngay tuyến 2 của khu TĐC.
- Giá: 63 triệu/m² ~ 4.6 tỷ.

271.9m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 12.95m  tây nam
5
19.85 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Đất biệt thự Phúc Lộc.
- Diện tích 271.9m².
- Mặt tiền 12.95m/ lô.
- Vị trí nằm ngay cổng 3 của khu biệt thự.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 73 triệu/m² ~ 19.8 tỷ thoả thuận.

Từ 80 tới 100 của 113

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm