Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự phúc lộc 397m2. vị trí đẹp tuyến 2 lê hồng phong, hải an
4
29.77 tỷ 396 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ PHÚC LỘC VỊ TRÍ ĐẸP TUYẾN 2 LÊ HỒNG PHONG, HẢI AN

Diện tích: 396,9m Mặt tiền: 14,7m vuông vắn, cực kỳ lý tưởng xây biệt thự
Đường thông trước đất: rộng 15m (có vỉa hè)
Hướng: Tây tứ trạch
- Nằm trong khu Biệt thự Phúc Lộc dân trí cao, quy hoạch đồng bộ
- Gần trung tâm hành chính Hải An
- Xung quanh đầy đủ tiện ích: siêu thị, nhà hàng, café, khách sạn, ngân hàng ...
Mặt đường 30m tđc đồng bồ có duy nhất 1 lô biệt thự
thửa đất duy nhất nằm trên trục đường rộng 30m
3
19.61 tỷ 344 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG 30m TĐC ĐỒNG BỒ CÓ DUY NHẤT 1 LÔ BIỆT THỰ
Thửa đất duy nhất nằm trên trục đường rộng 30m TĐC Đồng Bồ
Trục chính thông với đường Lê Hồng Phong toà Hoa Đăng sau quy hoạch.mua vào thì chỉ có lời
Diện tích : 344m (mặt tiền 12,9m)
Hướng : Đông Bắc
Giá : 57 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ
Thửa duy nhất 360m mặt đường lê hồng phong đang rao bán
3
57.96 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

THỬA DUY NHẤT 360m MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG ĐANG RAO BÁN
Hiện tại đây là thửa duy nhất đang rao bán các bác ạ.ngoài ra không còn gì thửa nào diện tích nhỏ như vậy đang bán nữa
Diện tích : 360m (12x30)
Giá : 161 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Bắc
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất mặt đường Lê Hồng Phong
Mặt đường 30m tđc đồng bồ có duy nhất 1 lô biệt thự
3
19.61 tỷ 344 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG 30m TĐC ĐỒNG BỒ CÓ DUY NHẤT 1 LÔ BIỆT THỰ
Thửa đất duy nhất nằm trên trục đường rộng 30m TĐC Đồng Bồ
Diện tích : 344m (mặt tiền 12,9m)
Hướng : Tây Bắc
Giá : 57 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất biệt thự khu vực Hải An
Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e204)  0917 696 ***
3
13.46 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E204) LH

D.tích: 345m² (ngang 12,8 x 27) - Hướng: Tây Bắc

- Vị trí siêu đẹp, tuyến 2 đường 40m thông ra Lê Hồng Phong đã có quyết định làm
- Đường to vỉa hè rộng, dãy toàn biệt thự, dân đang về xây ở nhiều, cách siêu thị Go hơn 2km

Giá: 39 tr/m² (~13,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DB345)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Lô góc tuyến 3 lê hồng phong đất biệt thự phúc lộc, hải an (e205)  0917 696 ***
3
28.91 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô góc tuyến 3 Lê Hồng Phong đất biệt thự Phúc Lộc, Hải An (E205) LH .

D. Tích: 413m² (ngang 15,6 x 26m) - Hướng: Nam.

- Vị trí siêu đẹp, đường 19m vỉa hè 2 bên tuyến 2 đường 40m chuẩn bị thông ra Lê Hồng Phong.
- Xung quanh full tiện ích, giáp UB hành chính, gần ngân hàng, nhà hàng, siêu thị Go, Lạc Hồng...

Giá: 70 tr/m² (~ 28,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Lô đất 360m2 hàng hiếm mặt đường lê hồng phong lô 15, đối diện ubnd quận hải an cũ, hải phòng
3
57.6 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Lô Đất Hàng Hiếm Mặt Đường Lê Hồng Phong Lô 15, Đối Diện UBND Quận Hải An, Hải Phòng
Diện tích: 360m (Ngang 12m Dài 30m)
Vị trí đắc địa, hiếm có Khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện
Hướng: Đông Bắc Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch

Chuyên BĐS khu vực Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An, Lê Chân, mặt đường trung tâm
Nhiệt tình tận tâm - Nguồn hàng phong phú - hỗ trợ 24/7.
Bán lô góc rẻ nhất mặt đường lê hồng phong hoàng thế thiện, hải phòng
6
132 tỷ 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Bán lô góc rẻ nhất mặt đường phố Lê Hồng Phong vuông góc với phố Hoàng Thế Thiện phường Đông Hải Hải Phòng.
Trước đây lô góc này chào với giá 350 triệu/m².
Bây giờ còn có giá 310 triệu/m² bởi vì đang rất cần tiền.
Em mời các shark đầu tư mua nhanh ạ.
Diện tích: 425m² (17x25m).
Sổ đỏ chính chủ.
Hướng: Đông Nam và Tây Nam.
Giá: (132 tỷ).
LH: Văn Cường. Chuyên bán đất mặt đường Lê Hồng Phong.
309m2 đất khu biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  đông bắc  đường 25m
3
20.39 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 309m².
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Giá: 66 triệu/m² ~ 20.19 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Mặt đường 23m đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e137)  0917 696 ***
3
19.82 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 23m Đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E137) LH .

D. Tích: 309.7m² (ngang 12,8 x 24,1m) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường to vỉa hè rộng, khu dân trí cao, xung quanh toàn biệt thự, bảo vệ 24/24.
- Gần trung tâm hành chính, trường học, chợ dân sinh, cách siêu thị Go, Lạc Hồng chỉ 2km...

Giá: 64 tr/m² (~ 19,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL309).
+ ...
Đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e338)  0917 696 ***
3
27.46 tỷ 398 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E338) LH

D.tích: 398m² (ngang 14,5 x 27) - Hướng: Đông Bắc

- Đường to vỉa hè rộng, xung quanh toàn biệt thự, hạ tầng đẹp, an ninh tốt bảo vệ 24/24
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay UB hành chính, đường Trần Hoàn, bán kính 500m full tiện ích

Giá: 69 tr/m² (~ 27,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL398)
+ Chuyên BĐS các ...
Lô góc 413.4m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 15.6m  đường 19m
6
28.94 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 413.4m² ngang 15.6m dài 26.5m
- Mặt chính đường 19m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Đông Nam và Đông Bắc
- Vị trí ngay sau VNPT, toà nhà Hoa Đăng
- Giá: 70 triệu/m² ~ 28.93 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán đất chia lô mặt đường nhà mạc tràng cát hải an
4
8.5 tỷ 324 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Spcc.bán đất chia lô mặt đường Nhà Mạc Tràng Cát Hải An
Thửa đất đẹp có thể chia được nhiều lô
Sổ đỏ chính chủ
Diện tích : 324m
Giá : 8,5 tỷ
Lh:Văn Cường (phone,zalo)
Bán lô đất 425m2 tuyến 2 lê hồng phong, giá chỉ 85 triệu/m2
3
36.12 tỷ 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán lô đất 425m² tuyến 2 Lê Hồng Phong, giá chỉ 85 triệu/m².
- Lô đất vị trí đẹp, mặt tiền rộng 17m, nằm trên con đường đẹp nhất Hải Phòng, gồm nhiều tòa nhà, khách sạn, ngân hàng, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Phù hợp đầu tư cho thuê có dòng tiền hàng tháng và gia tăng giá trị tài sản theo thời gian.
- Liên hệ: Bùi Tuyền, SĐT: .
654. đất mặt đường lê hồng phong  hải an  hp .diện tích 336m2 ngang 12.4m dài 27.11m . hướng tn
3
47.04 tỷ 336 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

654.- Đất mặt đường Lê Hồng Phong - Hải an - HP
- Diện tích: 336m² ngang 12.4m dài 27.11m
- Hướng Tây Nam
- Vị trí đối diện UBND Phường Hải An
- Giá: 140 triệu/m² ~ 47 tỷ
-pháp lý : sổ hồng chính chủ
Bảo ngọc - chuyên đất TDC HẢI AN - NGÔ QUYỀN - lê hồng phong ( zalo , sđt)
Hạ giá tới 3 tỷ chủ rất thiện trí cần bán đất mặt đường lê hồng phong diện tích 380m2
3
60.8 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Cần bán đất mặt đường Lê Hồng Phong diện tích 380m², vị trí 2 mặt tiền giá 1xxtr/m².
- Diện tích: 380m².
- Mặt tiền: 15m.
Lô đất vị đẹp mặt đường rộng giá chủ cần bán thiện trí mua là vào việc.
Liên hệ: .
Bán lô đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm  450m2 , ngang 9.0m
3
37 tỷ 450 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

- Bán lô đất Mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm , Đông Hải , Hải Phòng
- Diện tích : 450m² - Ngang 9.0m
- Hướng : Đông Nam
- Gần ngay khách sạn Việt Trung

- Giá : 37 tỷ

- Liên hệ : Bùi Thiệu -
Chuyên nhà Mặt Đường - phân lô Tái Định Cư khu vực Lê Chân , Ngô Quyền , Hải An
Đất biệt thự tuyến 2 lê hồng phong giá cực tốt xung quanh toàn biệt thự, lâu đài, diện tích 400m
8
27.06 tỷ 398 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất cổng 2 Phúc Lộc - Hải An - Tuyến 2 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 398m.
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 21m, cách đường Trần Hoàn 50m, phía sau TTHC Hải An.
- Bán Kính 500m Đẩy Đủ Tiện Ích.
TânBDS: .
Trân Trọng!
Bán đất đẹp xuất sắc tại lê hồng phong, 66 triệu / m2, 309 m2
12
20.39 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

+ Đất biệt thự Phúc Lộc tại đường Lê Hồng Phong, Phường Hải An, Hải Phòng.
Diện tích 309m², giá 66 triệu / m².

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền rộng 12.8m, đường vào 26m, dễ dàng cho xe cộ.
+ Hướng Đông Bắc, phong thủy tốt cho việc xây dựng.
+ Đường thông, thoáng mát, phù hợp với kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Gần trường cấp 3 Trần Phú, có chợ Lũng Winmart + gần kề.
Vài Phút ra sân bay Cát ...
Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e84)  0917 696 ***
3
14 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đẳng cấp thượng lưu Đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E84) LH .

D. Tích: 345m² (ngang 12,8 x 27m) - Hướng: Đông Nam.

- Khu đô thị đẹp top 1 Hải An, dãy toàn biệt thự, đường to vỉa hè rộng.
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, đầu tư sinh lời...
- Có 2 lô liền kề cho khách lựa chọn, khách mua 2 lô có giá ưu đãi hơn.

Giá: 14 tỷ (~ 40,5 tr/m²).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Từ 0 tới 20 của 20

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm