Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
72m2 đất tđc đồng giáp  đông nam  đường 12m
3
5.04 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đồng Giáp
- Diện tích: 72m² ngang 4m dài 18m
- Đường 12m cả vỉa hè
- Hướng Đông Nam
- Vị trí tuyến 2 của đường 40m
- Giá: 70 triệu/m² ~ 5.04 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Lô đất 243m² khu biệt thự phương lưu 6 sau cục hải quan, tuyến 2 hoàng thế thiện, hải an, hải phòng
3
20.66 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Phương Lưu 6, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Lô đất 243m² khu biệt thự Phương Lưu 6 sau cục Hải Quan, tuyến 2 Hoàng Thế Thiện, Hải An, Hải Phòng
- Diện tích: 243m² Ngang 13.5m | Dài 18m | Vị trí lô áp góc cực thoáng
- Đường rộng 12m cả vỉa hè Cách Lê Hồng Phong chỉ 300m, gần Lạc Hồng, DOJI, Cục Hải Quan
- Hướng: Bắc ghé tây
- Pháp lý: Bìa đỏ cc - đất vuông vắn, phù hợp xây biệt thự cao cấp
Giá: 85 triệu/m² (thương ...
Thửa duy nhất 360m mặt đường lê hồng phong đang rao bán
3
57.96 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

THỬA DUY NHẤT 360m MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG ĐANG RAO BÁN
Hiện tại đây là thửa duy nhất đang rao bán các bác ạ.ngoài ra không còn gì thửa nào diện tích nhỏ như vậy đang bán nữa
Diện tích : 360m (12x30)
Giá : 161 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Bắc
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất mặt đường Lê Hồng Phong
Mặt đường 30m tđc đồng bồ có duy nhất 1 lô biệt thự
3
19.61 tỷ 344 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG 30m TĐC ĐỒNG BỒ CÓ DUY NHẤT 1 LÔ BIỆT THỰ
Thửa đất duy nhất nằm trên trục đường rộng 30m TĐC Đồng Bồ
Trục chính thông với đường Lê Hồng Phong toà Hoa Đăng sau quy hoạch.mua vào thì chỉ có lời
Diện tích : 344m (mặt tiền 12,9m)
Hướng : Tây Bắc
Giá : 57 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất biệt thự khu vực Hải An
Bán đất mặt đường phố hoàng thế thiện quận hải an hải phòng
4
13.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Hoàng Thế Thiện, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Đất đẹp Siêu Hiếm xây khách sạn_ Biệt Thự mặt đường Hoàng Thế Thiện_ siêu hiếm
DT 100m² - mặt tiền 6m3_ đường 15m
Thửa 2: 118m (mặt tiền 7,4m)
Hướng đông nam_ thoáng trước thoáng sau giáp công viên cây xanh hồ phương lưu ( sắp triển khai)
Vị trí giáp 3 trung tâm thương mại đang xây dựng doji crown, Golden crown, Lakeside garden giáp hồ phương lưu
Giá : 135 triệu/m (có gia lộc)
Lh: Văn Cường ...
Tuyến 2 lê hồng phong đất phân lô biệt thự 180m2 ngang 9m cấp phép cao tầng
5
13.5 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Bến Láng, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Tuyến 2 Lê Hồng Phong đất phân lô biệt thự 180m² ngang 9m cấp phép cao tầng

Khu Bến Láng - Lô 16d Lê Hồng Phong
Không quy hoạch
Đường rộng rãi
Không lỗi phong thuỷ
Bìa đỏ cc vuông vắn
Đơn giá rẻ nhất khu vực : 7x triệu/m2
Lh :
Chủ gửi bán lô đất áp góc đẹp tại Sở Tư Pháp - Hải An - Hải Phòng SDM072
Diện tích : 100m² ( 5x20)
Hướng : Tây Nam
Đường trước mặt 12m, cạnh trục đường 15m, tiện ích xung quanh đầy đủ , gần chợ, trường, CAP, UBND. Giao thông thuận tiện, đường thông các ngả.
Giá : 78tr/m² ( có thoả thuận)
đt quyền bds
Đất phú xá  đông hải 1  hải an  hải phòng
3
2.75 tỷ 63 m²
Đất Riêng

P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

PHÚ XÁ ĐÔNG HẢI 1
Lô đất vuông đẹp, không lỗi phong thuỷ có sẵn nhà cấp 4, mua về dùng luôn hoặc xây mới cực hợp lý!
DT 63,3m² ngang 4m
Ngõ 3m ô tô vào tận nơi
Đỗ xe ngày đêm thoải mái
Khu dân cư đông, hợp xây ở đầu tư mở hàng kinh doanh đều đẹp
Xây dựng cấp chính
Giá chỉ 2,57 tỷ có thoả thuận
Bán đất khu tdc tasa bình kiều  đông hải  hải phòng dt 102m 1 lô ngang 5,1m hướng tây nam
4
3.67 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Bình Kiều 1, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

bán đất khu tdc tasa bình kiều - đông hải - hải phòng
dt 102m 1 lô ngang 5,1m QSD063
hướng tây nam
vị trí gần đình vũ . nguyễn bỉnh khiêm . phủ thượng đoạn . đông hải . làm kho hàng các thứ tuyệt luôn
giá 36tr/m có tt
đt quyền bds
Bán đất tặng nhà mặt đường ngô gia tự đằng lâm hải an. diện tích 96m2, ngang 4,4m, hướng bắc.
4
13 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT ĐƯỜNG NGÔ GIA TỰ ĐẰNG LÂM HẢI AN. QSD070

- Diện tích 96m², ngang 4,4m, hướng bắc.

Vị trí đẹp ngay chợ Đằng Lâm, gần trường, chợ, trung tâm, đường to vỉa hè rộng kinh doanh buôn bán mọi thứ, hiện đang cho thuê dòng tiền có sẵn, xây ở hay đầu tư tiềm năng cao.

- Gi.á 13 tỷ có thoả thuận

Liên hệ quyền bds
Cần chuyển nhượng gấp 2 lô đất cạnh nhau lô 15 tuyến 2 lê hồng phong 120m ngang 8m cực đẹp k lỗi gì
3
15.35 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- 120m² đất Lô 15 Lê Hồng Phong sau UBND Phường Hải An
- Ngang 8m dài 15m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 quay mặt ra đường LHP
- Hướng Đông Bắc
- Giá: 12x triệu/m² ~ Hơn 15 tỷ

- Giá chào 128 triệu/m2
LH : - Em Hàm Hương
(t)
Cần chuyển nhượng gấp lô biệt thự gốc lim vị trí đẹp gần vườn hoa 139m tây nam k lỗi gì
3
6.88 tỷ 139 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất xây biệt thự TĐC Cây Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 139m² ngang 9m dài 15m
- Hướng Tây Nam
- Đường quy hoạch rộng 12m cả vỉa hè
- Giá: 49.5 triệu/m² ~ 6.88 tỷ
LH : Hàm Hương
(t)
180m2 đất lô 17 lê hồng phong gần amakong  ngang 9m  hướng nam
4
11.52 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 17 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 180m² ngang 9m dài 20m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí gần nhà hàng Amakong đi vào, thuận tiện di chuyển quanh Trung Lực, Văn Cao, Ngô Gia Tự.
- Giá: 64 triệu/m² ~ 11.52 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hông Phong, Ngô Quyền, Hải An.
100m2 đất mặt đường trung lực  ngang 5m  điểm đẹp kinh doanh tốt
5
9.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Trung Lực
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Vị trí đoạn đầu ngay gần Lê Hồng Phong đi vào, nằm ngay nút giao giữa Trung Lực, LHP và Bến Láng
- Giao thông qua lại sầm uất thích hợp kinh doanh mọi loại hình
- Giá: 9.5 tỷ - 95tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán 1200m đất xưởng tại nam hải hải an hải phòng
3
17 tỷ 1200 m²
Đất Riêng

Đường Nam Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

BÁN 1200m đất xưởng tại Nam Hải Hải An Hải Phòng.
Hiện tại là đất 03. Đã có 170m đất có bìa đỏ bên trên lên rất đẹp.
Diện tích: 1200m.
Đường trước mặt rộng 25m conterner chạy thoải mái.
Bìa đỏ đất ở 170m.
Giá: 17 tỷ.
Lh: Văn Cường. Chuyên đất nhà xưởng.
Spcc, tuyến đầu công viên vườn hoa đất tái định cư gốc lim, đằng hải (c521)  0917 696 ***
3
5.7 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, tuyến đầu công viên vườn hoa Đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (C521) LH .

D. Tích: 112,9m²(ngang 5 x 22,6m) - Hướng: Tây Bắc.

- Đường quy hoạch 30m vỉa hè 5m mỗi bên, tuyến đầu giáp công viên vườn hoa.
- Khu đông dân cư đã xây ở, bán kính 1km nhiều tiện ích trường, chợ, UB hành chính...

Giá: 50,5 tr/m² (~ 5,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL112).
+ Chuyên ...
Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e204)  0917 696 ***
3
13.46 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E204) LH

D.tích: 345m² (ngang 12,8 x 27) - Hướng: Tây Bắc

- Vị trí siêu đẹp, tuyến 2 đường 40m thông ra Lê Hồng Phong đã có quyết định làm
- Đường to vỉa hè rộng, dãy toàn biệt thự, dân đang về xây ở nhiều, cách siêu thị Go hơn 2km

Giá: 39 tr/m² (~13,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DB345)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Mặt đường 15m đất tái định cư gốc lim, đằng hải (e164)  0917 696 ***
3
4.16 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 15m đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (E164) LH

D.tích: 80m² (ngang 4 x 20) - Hướng: Đông Nam

- Đường to vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái, cách công viên vườn hoa 200m
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ Lũng Đông, đường Lê Hồng Phong ...

Giá: 52 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL80)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định ...
Lô góc tuyến 3 lê hồng phong đất biệt thự phúc lộc, hải an (e205)  0917 696 ***
3
28.91 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô góc tuyến 3 Lê Hồng Phong đất biệt thự Phúc Lộc, Hải An (E205) LH .

D. Tích: 413m² (ngang 15,6 x 26m) - Hướng: Nam.

- Vị trí siêu đẹp, đường 19m vỉa hè 2 bên tuyến 2 đường 40m chuẩn bị thông ra Lê Hồng Phong.
- Xung quanh full tiện ích, giáp UB hành chính, gần ngân hàng, nhà hàng, siêu thị Go, Lạc Hồng...

Giá: 70 tr/m² (~ 28,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
SPCC, lô góc mặt đường 30m đất tái định cư tại Gốc Lim, Đằng Hải (E220) LH

D.tích CN: 172m² (ngang 10 x 17m) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí siêu đẹp, cách công viên vườn hoa chỉ mấy chục mét
- Bán kính 1km full tiện ích, trường, chợ, bệnh viện, đường Lê Hồng Phong...

Giá: 56 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 9,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL172)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Từ 20 tới 40 của 116

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm