Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
BÁN ĐẤT TĐC ĐƯỜNG DỨA – ĐẰNG HẢI – HẢI AN – 120M² – GIÁ 45TR/M²
3
5.4 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trong khu TĐC Đường Dứa, hạ tầng hoàn thiện, dân cư về ở gần kín. Phù hợp xây nhà ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản trung hạn.
Vị trí kết nối nhanh Lê Hồng Phong – Ngô Gia Tự – Bùi Viện. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, siêu thị, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:

Diện tích: 120m²

Mặt tiền: 5m

Đất vuông vắn, dễ thiết kế hoặc chia lô

Hạ tầng đồng bộ: đường – điện – ...
Đất lô 15 mặt đường lê hồng phong đối diện ub hành chính hải an (e73)  0917 696 ***
3
57.6 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Đất lô 15 mặt đường Lê Hồng Phong đối diện UB hành chính Hải An (E73) LH .

D. Tích: 360m² (ngang 12 x 30) - Hướng: Đông Bắc.

- Vị trí đắc địa, hàng hiếm 2 mặt đường trước sau, dễ làm PCCC, giao thông thuận tiện.
- Bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Giá: 160 tr/m² (có thỏa thuận).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 15360).
+ Chuyên BĐS các khu tái định cư - phân lô Lê ...
Bán đất 69,3m2 mặt ngõ ô tô đậu cửa 417 đằng hải  hải an
4
3.12 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Đằng Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Người đăng: Tể (3 tin đăng)
Bán đất 69,3m² mặt ngõ ô tô đậu cửa 417 Đằng Hải - Hải An.
- Hướng Tây TT, cách mặt đường chính 300m, khu dân cư sầm uất...
Giá 45tr/m² TT nhẹ.
BÁN ĐẤT NAM HẢI – TUYẾN 2 BÙI VIỆN – 3 MẶT THOÁNG – GIÁ 44TR/M²
5
44 triệu 75 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất vị trí đẹp, phù hợp xây ở lâu dài, biệt thự phố hoặc đầu tư giữ tài sản. Khu dân cư ổn định, hạ tầng hoàn chỉnh, tiềm năng tăng giá tốt.
Cách mặt đường Bùi Viện vài bước chân, gần công viên Nam Hải ~30m. Kết nối nhanh tới Sân bay Quốc tế Cát Bi và GO! Hải Phòng. Ngõ rộng >5m, hai ô tô tránh nhau.
Thông tin chính:

Diện tích: 75m² (5 x 15m)

Lô đất 3 mặt thoáng: trước – sau – bên ...
Bán đất khu tái định cư sở tư pháp, hải an, hải phòng
4
7.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG SỐ 1 KHU TÁI ĐỊNH CƯ SỞ TƯ PHÁP, HẢI AN, HẢI PHÒNG

Vị trí đẹp tại đầu khu tái định cư Sở Tư pháp, nằm trên mặt đường rộng 12m (bao gồm vỉa hè), ô tô đỗ tận cửa. Nằm trên trục đường thẳng từ Lê Hồng Phong đi vào, kết nối trực tiếp với các tuyến chính như: Trần Hoàn, Bùi Viện, Lê Hồng Phong. Khu dân cư văn minh, hạ tầng hoàn thiện, phù hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài. Quỹ đất khu ...
82m2 đất mặt phố tô vũ tuyến 2 văn cao  đường 15m  tây nam
4
8.5 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Tô Vũ, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất phố Tô Vũ tuyến 2 Văn Cao
- Diện tích: 82m² ngang 4m dài 20.5m
- Hướng Tây Tứ Trạch
- Đường thực tế rộng 15m cả vỉa hè
- Vị trí đắc địa cách mặt đường Văn Cao vài bước chân thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, xây khách sạn, căn hộ dịch vụ
- Giá: 8.5 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Bán đất biệt thự phúc lộc 397m2. vị trí đẹp tuyến 2 lê hồng phong, hải an
4
29.77 tỷ 396 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ PHÚC LỘC VỊ TRÍ ĐẸP TUYẾN 2 LÊ HỒNG PHONG, HẢI AN

Diện tích: 396,9m Mặt tiền: 14,7m vuông vắn, cực kỳ lý tưởng xây biệt thự
Đường thông trước đất: rộng 15m (có vỉa hè)
Hướng: Tây tứ trạch
- Nằm trong khu Biệt thự Phúc Lộc dân trí cao, quy hoạch đồng bộ
- Gần trung tâm hành chính Hải An
- Xung quanh đầy đủ tiện ích: siêu thị, nhà hàng, café, khách sạn, ngân hàng ...
Cần bán lô đất tái định cư đường dứa, đường rộng 30m
3
4.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Diện tích: 100m²
Mặt tiền: 4,5m
Đường trước mặt: rộng 30m, giao thông thuận tiện
Hướng: Đông
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 4,8 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ:
Phạm Thêm Hải An (gi ap)
Mặt đường 30m tđc đồng bồ có duy nhất 1 lô biệt thự
thửa đất duy nhất nằm trên trục đường rộng 30m
3
19.61 tỷ 344 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG 30m TĐC ĐỒNG BỒ CÓ DUY NHẤT 1 LÔ BIỆT THỰ
Thửa đất duy nhất nằm trên trục đường rộng 30m TĐC Đồng Bồ
Trục chính thông với đường Lê Hồng Phong toà Hoa Đăng sau quy hoạch.mua vào thì chỉ có lời
Diện tích : 344m (mặt tiền 12,9m)
Hướng : Đông Bắc
Giá : 57 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ
Bất đất tđc lô 9 lê hồng phong hải phòng
3
6.75 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Phố Hạ Lũng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Người đăng: Thắng (1 tin đăng)
__ Bán đất TĐC Lô 9_ Đằng Hải_ P . Hải An !
Diện tích : 67,5m². Ngang : 4,5m.
Có khe thoáng đằng sau và vỉa hè rộng
Đường 15m gần trường chợ .
. Bìa đỏ chính chủ
__ Giá 100tr/m² ( có thoả thuận )
Hướng : Đông Nam
Liên hệ :
90m2 đất lô 17 lê hồng phong  ngang 4.6m  đường 12m
4
7.38 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- 90m² đất Lô 17 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 90m² ngang 4.6m dài 19.5m.
- Đường phân lô rộng 12m cả vỉa hè.
- Thuận tiện di chuyển ra Lê Hồng Phong, Trung Lực, Tây Trung Hành, Ngô Gia Tự, Văn Cao.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 82triệu/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Đất phân lô văn cao  thư trung. dt 90m2. giá 75 tr/m2
3
6.75 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Chuyển nhượng lô đất khu phân lô VIP Văn Cao - Thư Trung, Hải Phòng

Lô đất 90m² mặt tiền 4,5m hướng đông nam đường nội bộ 12m trải nhựa Asphan

Lô đất tọa lạc vị trí đẹp. Gần các tuyến phố Văn Cao, Tô Vũ, Ngô Gia Tự...

Giá 7x triệu /m2
Liên hệ : - Trần Phô
#nhadattranpho
Đất chia lô 192 hàng tổng hải an 200m2 giá hơn 8tỷ
4
8.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

ĐẤT CHIA LÔ 192 HÀNG TỔNG HẢI AN
Ngõ rộng ô tô đi lại thuận tiện
Gần TĐC Điểm 4 vườn hoa Cây Lim
Diện tích lớn chia đẹp 4 lô vuông vắn
Cực hợp đầu tư phân lô hoặc xây ở
Khu dân cư đông tiềm năng tăng giá cao
Bìa đỏ chính chủ
Giá hơn 8 tỷ chút (có bớt)

Zalo: Em Hùng
Quỹ đất đẹp hiếm nhà đầu tư không nên bỏ lỡ!
Spcc, không lỗi lầm đất tái định cư đằng lâm 2 hải an (e111)  0917 696 ***
3
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

SPCC, không lỗi lầm đất tái định cư Đằng Lâm 2 Hải An (E111) LH

D.tích: 89,8m² (ngang 4,8 x 19) - Hướng: Bắc

- Vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển, có khe kỹ thuật phía sau
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ dân sinh, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 90 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 8 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DL289)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê ...
Bán đất tđc sở tư pháp , không lỗi , siêu đẹp
4
7.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

+BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI TĐC SỞ TƯ PHÁP ĐẰNG HẢI HẢI AN HẢI PHÒNG

+Diện tích: 100m
+Mặt tiền: 5m
+Hướng: Tây Nam
+Pháp lý: Sổ hồng chính chủ

+Vị trí đẹp hạ tầng đồng bộ:

* Nằm trong khu quy hoạch hiện đại
* Đường rộng 12m, vỉa hè mỗi bên 3m
* Có khe kỹ thuật phía sau rộng 1m thoáng mát

Tiện ích xung quanh đầy đủ:

* Tuyến 2 đường Đằng Hải, thông Chợ Lũng Đông
* Gần UBND và Công an ...
Bán đất tái định cư tràng cát, phường hải an
4
3.85 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chính chủ gửi bán lô đất tái định cư Tràng Cát P. Hải An.

Vị trí: TĐC Tràng Cát, quận Hải An Hải Phòng.
Diện tích: 70m².
Mặt tiền: 5m.
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.

Giá bán: 55 triệu/m² (có thương lượng).

Ưu điểm nổi bật.
Mặt đường rộng 12m, có vỉa hè 2 bên.
Khu dân cư đông đúc, văn minh.
Không gian thoáng, hạ tầng đồng bộ.

Tiện ích xung quanh đầy đủ.
Gần trường học, khu ăn uống ...
Đất tái định cư tràng cát 75m2 , đường rộng 12m khu đông dân
3
3.68 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ĐẤT TĐC TRÀNG CÁT HẢI AN HẢI PHÒNG

Diện tích: 75m (5m x 15m)
Hướng: Đông Bắc
Mặt tiền rộng 5m vuông vắn đẹp

Vị trí tiềm năng:

* Khu dân cư đông đúc, cơ sở hạ tầng đồng bộ
* Gần NOXH Vin, Ecopark, đường Vành đai 2
* Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá và sinh lời cao

Phù hợp xây ở, đầu tư hoặc kinh doanh lâu dài.
Giao thông thuận tiện kết nối các khu ...
Bán lô đất đẹp  an cư lý tưởng tại tđc đằng lâm 2
3
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Diện tích: 89,8 m² vừa vặn, dễ thiết kế nhà ống hiện đại
Mặt tiền: 4,8 m không lỗi phong thủy
Đường trước nhà: 12 m rộng rãi, trẻ con vui chơi, ô tô đỗ cửa thoải mái
Sau nhà có khe kỹ thuật 1,5 m nhà luôn thoáng mát mẻ,
Hướng tây bắc đón gió mát, tránh nắng gắt rất hợp để ở lâu dài(s amT/H)

Giá: 90 triệu/m² (~8,08 tỷ)

Liên hệ: () Phạm Thêm Hải An
Spcc, đường rộng 15m đất khu phân lô cao cấp phúc lộc, hải an (c911)  0917 696 ***
3
8.68 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đường rộng 15m Đất khu phân lô cao cấp Phúc Lộc, Hải An (C911) LH

D.tích: 105.9m² (ngang 5,5 x 19) - Hướng: Đông Bắc

- Đường 15m vỉa hè 2 bên ô tô dừng đỗ thoải mái, gần đường Lê Hồng Phong, xung quanh full tiện ích
- Khu dân trí cao, văn minh, phù hợp vừa ở vừa làm trụ sở công ty...

Giá: 82 tr/m² (~ 8,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL105)
+ Chuyên BĐS: Tái ...
Siêu phẩm đầu tư lô góc lê hồng phong, 300m2  ngang 11,5m  giá chỉ 115tr/m2
3
31.5 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Siêu phẩm lô góc tuyến 2 Lê Hồng Phong chào bán ! Sau mỗi lô mặt đường vị trí cực đẹp tiếp giáp hai đường dân sinh lớn 15m. Chỉ 30m di chuyển từ mặt đường đến lô đất vị trí đắc địa.

- Dt đất : 300m² - MT : 11,5m - Hai hướng phong thủy. Đất ở đô thị cấp chính xây 6 tầng - xây 65% đất..

- Giá cực tốt cho một vị trí quá đẹp đầy tiềm năng để đầu tư : 31,5 tỷ ~ 115tr/m² - Giá chỉ thỏa thuận nhẹ cho ...
Từ 0 tới 20 của 113

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực