Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 69,3m2 mặt ngõ ô tô đậu cửa 417 đằng hải  hải an
4
3.12 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Đằng Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Người đăng: Tể (3 tin đăng)
Bán đất 69,3m² mặt ngõ ô tô đậu cửa 417 Đằng Hải - Hải An.
- Hướng Tây TT, cách mặt đường chính 300m, khu dân cư sầm uất...
Giá 45tr/m² TT nhẹ.
Cần bán lô đất tái định cư đường dứa, đường rộng 30m
3
4.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Diện tích: 100m²
Mặt tiền: 4,5m
Đường trước mặt: rộng 30m, giao thông thuận tiện
Hướng: Đông
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 4,8 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ:
Phạm Thêm Hải An (gi ap)
Bán đất tái định cư tràng cát, phường hải an
4
3.85 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chính chủ gửi bán lô đất tái định cư Tràng Cát P. Hải An.

Vị trí: TĐC Tràng Cát, quận Hải An Hải Phòng.
Diện tích: 70m².
Mặt tiền: 5m.
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.

Giá bán: 55 triệu/m² (có thương lượng).

Ưu điểm nổi bật.
Mặt đường rộng 12m, có vỉa hè 2 bên.
Khu dân cư đông đúc, văn minh.
Không gian thoáng, hạ tầng đồng bộ.

Tiện ích xung quanh đầy đủ.
Gần trường học, khu ăn uống ...
Đất tái định cư tràng cát 75m2 , đường rộng 12m khu đông dân
3
3.68 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ĐẤT TĐC TRÀNG CÁT HẢI AN HẢI PHÒNG

Diện tích: 75m (5m x 15m)
Hướng: Đông Bắc
Mặt tiền rộng 5m vuông vắn đẹp

Vị trí tiềm năng:

* Khu dân cư đông đúc, cơ sở hạ tầng đồng bộ
* Gần NOXH Vin, Ecopark, đường Vành đai 2
* Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá và sinh lời cao

Phù hợp xây ở, đầu tư hoặc kinh doanh lâu dài.
Giao thông thuận tiện kết nối các khu ...
Bán đất khu tdc tasa bình kiều  đông hải  hải phòng dt 102m 1 lô ngang 5,1m hướng tây nam
4
3.67 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Bình Kiều 1, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

bán đất khu tdc tasa bình kiều - đông hải - hải phòng
dt 102m 1 lô ngang 5,1m QSD063
hướng tây nam
vị trí gần đình vũ . nguyễn bỉnh khiêm . phủ thượng đoạn . đông hải . làm kho hàng các thứ tuyệt luôn
giá 36tr/m có tt
đt quyền bds
Mặt đường 15m đất tái định cư gốc lim, đằng hải (e164)  0917 696 ***
3
4.16 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 15m đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (E164) LH

D.tích: 80m² (ngang 4 x 20) - Hướng: Đông Nam

- Đường to vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái, cách công viên vườn hoa 200m
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ Lũng Đông, đường Lê Hồng Phong ...

Giá: 52 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL80)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định ...
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG HÀNG TỔNG – HẢI AN – DIỆN TÍCH 169M² – GIÁ 4,5 TỶ
5
4.5 tỷ 159 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trên trục Hàng Tổng – tuyến kết nối Đằng Hải, Mai Trung Thứ, Đông Hải. Khu vực dân cư đông, kinh doanh ổn định. Phù hợp mở cửa hàng, văn phòng, kho dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài.
Vị trí di chuyển nhanh ra cảng, khu công nghiệp và các trục chính thành phố. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, siêu thị, ngân hàng, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:

Diện tích: 169m²

Mặt tiền: 4m, ...
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG ĐÌNH VŨ – HẢI AN – MẶT TIỀN 8M – GIÁ 4X TR/M²
4
4 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hạ Đoạn, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trên trục Đình Vũ – tuyến giao thương chiến lược kết nối cảng, KCN và trung tâm Hải An. Phù hợp xây văn phòng, showroom, kho xưởng hoặc đầu tư trung – dài hạn.
Khu vực lưu lượng xe container lớn, hạ tầng hoàn chỉnh, hưởng lợi trực tiếp từ phát triển logistics và cảng biển. Tiềm năng tăng giá rõ ràng.
Thông tin chính:

Diện tích: 100m²

Mặt tiền: 8m (rộng, dễ khai thác)

Đất ...
Spcc, tuyến 2 đường 30m đất tái định cư điểm 4 đằng hải (e282)  0917 696 ***
3
4.35 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, tuyến 2 đường 30m đất tái định cư Điểm 4 Đằng Hải (E282) LH .

D. Tích: 69m² (ngang 4,2 x 16) - Hướng: Tây Bắc.

- Đường 12m vỉa hè 2 bên, vị trí đẹp không lỗi lầm, dân đã xây dựng nhiều.
- Gần công viên vườn hoa, bán kính 1km full tiện ích: Trường học, chợ Lũng Đông, bệnh viện...

Giá: 63 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,3 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, D469).
+ ...
2 lô liền kề gần tòa gtic đất tái định cư tasa, đông hải (e261)  0917 696 ***
3
3.62 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

2 lô liền kề gần tòa Gtic Đất tái định cư Tasa, Đông Hải (E261) LH

D.tích: 102m (ngang 5,1 x 20) - Hướng: Tây Nam

- Giá siêu tốt, gần đường Nguyễn Bỉnh Khiêm giao thông thuận tiện
- Phù hợp đầu tư giữ tiền, xây ở, làm kho xưởng ...

Gi.á: 35,5 tr/m (có thỏa thuận) (~ 3,6 t.ỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, TS102)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, ...
Chào bán lô đất tđc sân bay tràng cát. vị trí đẹp. đường rộng 12m
3
3.62 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chào bán lô đất TĐC sân bay Tràng Cát. Vị trí đẹp. Đường Rộng 12m
- Diện tích: 67,1m², mặt tiền 4m
- Đường trước đất 12m (lòng đường 6m, vỉa hè mỗi bên 3m)
- Vị trí sát lô góc, không lỗi phong thủy, khu đất đẹp và thoáng
- Trước mặt là khu công cộng, đỗ được nhiều ô tô, thuận tiện kinh doanh hoặc ở
- Hướng: Đông Nam mát mẻ, phong thủy tốt
- Giá chào: 54 triệu/m² (có thương lượng cho khách thiện ...
Hàng hiếm tại mặt đường nhà mạc, tràng cát, p hải an, hp 34 triệu / m2, 99 m2, đất thổ cư chính chủ
3
3.37 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại mặt đường Nhà Mạc, Phường Hải An, Hải Phòng -
diện tích 99m², giá chỉ 34 triệu / m².
Lô đất có mặt tiền 4.7m,
ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho việc ra vào.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

+ Diện tích: 99m2
+ Giá: 34 triệu / m2
+ Mặt tiền: 4.7m, ngõ ...
Đất vĩnh lưu phương lưu giá quá hợp lý 100m2 ngang 5m
3
3.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Vĩnh Lưu, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

ĐẤT VĨNH LƯU PHƯƠNG LƯU | GIÁ QUÁ HỢP LÝ
Ngõ ô tô vào tận đất
Khu dân cư đẹp ở cực thích
100m ngang 5m
Hướng Đông Bắc
Diện tích rộng giá mềm hiếm khu
37tr/m (có bớt nhẹ)

Hàng đẹp tài chính tốt chốt nhanh kẻo mất!
Cần bán lô đất mặt đường nhà mạc, tràng cát đối diện vin 93,14m2 giá chỉ 35tr/m2
3
3.25 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

DTMB: 93,14m². Mặt tiền: 4m
Giá: 35tr/m² ( Có thoả thuận )
- Lô đất đẹp, nằm trên mặt đường 8m có vỉa hè
- Vị trí nhìn sang Vin happy home Tràng Cát
- Đi lại sinh hoạt thuận tiện, tiềm năng phát triển tốt
Lh. Em Tuấn để được tư vấn !! Nhà đất Thiên An - Chuyên đất nền tại Tràng Cát
Siêu phẩm mặt đường nhà mạc tràng cát 93,14m2 giá 35tr
3
3.26 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG NHÀ MẠC TRÀNG CÁT
Đường nhựa 8m ô tô tránh, quay đầu thoải mái
Đối diện Vin NOXH khu dân cư sầm uất
93,14m ngang 4m
Hướng Đông Nam
Sổ đỏ chính chủ
Kinh doanh đa ngành tiềm năng sinh lời cao
35tr/m (có thương lượng)
(Zalo Em Hùng)
Mặt đường đẹp hiếm chốt nhanh kẻo lỡ!
80m2 đất tđc cây lim  tây bắc  đường 12m
3
4.4 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Cây Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 80m² ngang 4m dài 20m
- Đường quy hoạch rộng 12m cả vỉa hè
- Hướng Tây Bắc
- Giá: 55 triệu/m² ~ 4.4 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
73m2 đất tđc đằng hải gần lũng đông  ngang 7.3m  đường 12m
4
4.6 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đằng Hải - Nam Hải.
- Diện tích: 73m² ngang 7.3m dài 10m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí ngay tuyến 2 của khu TĐC.
- Giá: 63 triệu/m² ~ 4.6 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Từ 0 tới 17 của 17

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm