Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt đường thành tô diện tích lớn giá mềm 240m2 ngang 8m
3
5.28 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG THÀNH TÔ DIỆN TÍCH LỚN GIÁ QUÁ MỀM
Đường nhựa 10m kinh doanh cực đẹp
Gần trường cấp 1,2 khu dân cư đông đúc
240m ngang 8m
Đã tách sẵn 2 lô 120m/lô
Phù hợp mở VP, cửa hàng, đầu tư giữ tiền
Chỉ 22tr/m rẻ hiếm khu vực

Zalo: Em Hùng
Mặt đường diện tích lớn chốt nhanh kẻo mất!
309m2 đất khu biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  đông bắc  đường 25m
3
20.39 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 309m².
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Giá: 66 triệu/m² ~ 20.19 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
162m2 đất mặt đường đông an gần ngã 6 cát bi  ngang 7.4m  đông tứ trạch
4
11.34 tỷ 162 m²
Đất Riêng

Đường Đông An, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Đất mặt đường Đông An - Thành Tô
- Diện tích: 162m² ngang 7.4m dài 22m
- Đường rộng 8m cả vỉa hè
- Vị trí kết nối giữa Ngô Gia Tự và Cát Bi
- Hướng Bắc
- Giá: 70 triệu/m² ~ 11.34 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Chào bán lô đất nở hậu siêu vip tại hải an  hải phòng
3
5.2 tỷ 202 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Vị trí : Phường Tràng Cát, quận Hải An
Gần ngay khu trung tâm hành chính
Diện tích: 202m² , mặt tiền 6.5m, nở hậu
Hướng: Đông Bắc
Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 5,2 tỷ
Mr Hải : (Hỗ trợ 24/24)
Mặt đường 23m đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e137)  0917 696 ***
3
19.82 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 23m Đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E137) LH .

D. Tích: 309.7m² (ngang 12,8 x 24,1m) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường to vỉa hè rộng, khu dân trí cao, xung quanh toàn biệt thự, bảo vệ 24/24.
- Gần trung tâm hành chính, trường học, chợ dân sinh, cách siêu thị Go, Lạc Hồng chỉ 2km...

Giá: 64 tr/m² (~ 19,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL309).
+ ...
Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e236)  0917 696 ***
3
21.07 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E236) LH .

Diện tích: 292,6m² (ngang 12,95 x 23m) - Hướng: Đông Bắc.

- Lô áp góc, đường 23m vỉa hè 2 bên, xung quanh toàn biệt thự, an ninh 24/24.
- Khu dân trí cao, xung quanh full tiện ích: UB hành chính, trường, chợ, bệnh viện, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 21 tỷ).
============================
+ ...
Đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e338)  0917 696 ***
3
27.46 tỷ 398 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E338) LH

D.tích: 398m² (ngang 14,5 x 27) - Hướng: Đông Bắc

- Đường to vỉa hè rộng, xung quanh toàn biệt thự, hạ tầng đẹp, an ninh tốt bảo vệ 24/24
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay UB hành chính, đường Trần Hoàn, bán kính 500m full tiện ích

Giá: 69 tr/m² (~ 27,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL398)
+ Chuyên BĐS các ...
Bán đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm hải an ngang 8 siêu đẹp
3
9.92 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM NGANG 8 SIÊU ĐẸP
Phù hợp xây toà nhà văn phòng.biệt thự.cấp phép xây 7 tầng
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Bắc
Diện tích : 160m (8x20)
Giá : 62 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Lô góc 413.4m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 15.6m  đường 19m
6
28.94 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 413.4m² ngang 15.6m dài 26.5m
- Mặt chính đường 19m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Đông Nam và Đông Bắc
- Vị trí ngay sau VNPT, toà nhà Hoa Đăng
- Giá: 70 triệu/m² ~ 28.93 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e232)  0917 696 ***
3
19.58 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E232) LH

D.tích: 274m²(ngang 12,95 x 21m) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí siêu đẹp, ngay cổng số 3 cách đường Trần Hoàn mấy bước chân
- Hạ tầng đẹp, xung quanh toàn biệt thự, bán kính 500m full tiện ích, trường, chợ, UB hành chính ...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 19,7 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Bán đất chia lô mặt đường nhà mạc tràng cát hải an
4
8.5 tỷ 324 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Spcc.bán đất chia lô mặt đường Nhà Mạc Tràng Cát Hải An
Thửa đất đẹp có thể chia được nhiều lô
Sổ đỏ chính chủ
Diện tích : 324m
Giá : 8,5 tỷ
Lh:Văn Cường (phone,zalo)
Bán lô đất 425m2 tuyến 2 lê hồng phong, giá chỉ 85 triệu/m2
3
36.12 tỷ 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán lô đất 425m² tuyến 2 Lê Hồng Phong, giá chỉ 85 triệu/m².
- Lô đất vị trí đẹp, mặt tiền rộng 17m, nằm trên con đường đẹp nhất Hải Phòng, gồm nhiều tòa nhà, khách sạn, ngân hàng, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Phù hợp đầu tư cho thuê có dòng tiền hàng tháng và gia tăng giá trị tài sản theo thời gian.
- Liên hệ: Bùi Tuyền, SĐT: .
654. đất mặt đường lê hồng phong  hải an  hp .diện tích 336m2 ngang 12.4m dài 27.11m . hướng tn
3
47.04 tỷ 336 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

654.- Đất mặt đường Lê Hồng Phong - Hải an - HP
- Diện tích: 336m² ngang 12.4m dài 27.11m
- Hướng Tây Nam
- Vị trí đối diện UBND Phường Hải An
- Giá: 140 triệu/m² ~ 47 tỷ
-pháp lý : sổ hồng chính chủ
Bảo ngọc - chuyên đất TDC HẢI AN - NGÔ QUYỀN - lê hồng phong ( zalo , sđt)
Hạ giá tới 3 tỷ chủ rất thiện trí cần bán đất mặt đường lê hồng phong diện tích 380m2
3
60.8 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Cần bán đất mặt đường Lê Hồng Phong diện tích 380m², vị trí 2 mặt tiền giá 1xxtr/m².
- Diện tích: 380m².
- Mặt tiền: 15m.
Lô đất vị đẹp mặt đường rộng giá chủ cần bán thiện trí mua là vào việc.
Liên hệ: .
Bán 1500m mặt đường nguyễn bỉnh khiêm hải an hải phòng
3
93 tỷ 1500 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

BÁN 1500m MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM HẢI AN HẢI PHÒNG
lô góc siêu đẹp.chia lô tách thửa thì cũng càng đẹp.không 1 lỗi lầm
Đã dật vào trong lên không còn bị vướng quy hoạch mở rộng đường
Diện tích : 1500m (30x50)
Giá : 93 tỷ
Sổ đỏ đất ở lâu dài
Hướng : Đông và Nam
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán đất mặt đường lê hồng phong 110 triệu/m vị trí đẹp giá siêu đặc biệt
3
163.35 tỷ 1485 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Đất siêu đẹp mặt đường Lê Hồng Phong giá chỉ có 110 triệu/m.nhanh thì còn chậm thì hết ạ
Cần tiền rất cần tiền lên bán nhanh và bán gấp.giá bằng 1/2 giá thị trường
Diện tích : 1485m (mặt tiền 27x55)
Sổ đỏ chính chủ
Lô góc 3 mặt tiền
Vị trí nằm ở lối rẽ vào Trung Hành.gần Lẩu Nấm Hoàng Thành
Giá huỷ diệt : 164 tỷ (110 triệu/m²)
Nhanh tay gọi em : Văn cường (phone,zalo)
Lô đất 180m2 khu đường bến láng  tuyến 3 lê hồng phong  cần bán gấp
4
11.52 tỷ 180 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Lô đất khu đường Bến Láng tuyến 3 Lê Hồng Phong - cần bán gấp - GIÁ CỰC SỐC
- Diện tích: 180m² (ngang 9m x 20m)
- Hướng: Đông tứ trạch
- Vị trí đẹp: đoạn đầu đường Bến Láng, kết nối Trung Lực, cách nhà hàng Amakong chỉ vài bước chân
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, minh bạch
Giá: 64 triệu/m² (thương lượng) 11,5 tỷ
____________________________
Tùng Anh Land:
Bán lô đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm  450m2 , ngang 9.0m
3
37 tỷ 450 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

- Bán lô đất Mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm , Đông Hải , Hải Phòng
- Diện tích : 450m² - Ngang 9.0m
- Hướng : Đông Nam
- Gần ngay khách sạn Việt Trung

- Giá : 37 tỷ

- Liên hệ : Bùi Thiệu -
Chuyên nhà Mặt Đường - phân lô Tái Định Cư khu vực Lê Chân , Ngô Quyền , Hải An
Đất biệt thự tuyến 2 lê hồng phong giá cực tốt xung quanh toàn biệt thự, lâu đài, diện tích 400m
8
27.06 tỷ 398 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất cổng 2 Phúc Lộc - Hải An - Tuyến 2 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 398m.
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 21m, cách đường Trần Hoàn 50m, phía sau TTHC Hải An.
- Bán Kính 500m Đẩy Đủ Tiện Ích.
TânBDS: .
Trân Trọng!
Bán đất đẹp xuất sắc tại lê hồng phong, 66 triệu / m2, 309 m2
12
20.39 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

+ Đất biệt thự Phúc Lộc tại đường Lê Hồng Phong, Phường Hải An, Hải Phòng.
Diện tích 309m², giá 66 triệu / m².

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền rộng 12.8m, đường vào 26m, dễ dàng cho xe cộ.
+ Hướng Đông Bắc, phong thủy tốt cho việc xây dựng.
+ Đường thông, thoáng mát, phù hợp với kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Gần trường cấp 3 Trần Phú, có chợ Lũng Winmart + gần kề.
Vài Phút ra sân bay Cát ...
Từ 20 tới 40 của 44

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm