Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự phúc lộc 397m2. vị trí đẹp tuyến 2 lê hồng phong, hải an
4
29.77 tỷ 396 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ PHÚC LỘC VỊ TRÍ ĐẸP TUYẾN 2 LÊ HỒNG PHONG, HẢI AN

Diện tích: 396,9m Mặt tiền: 14,7m vuông vắn, cực kỳ lý tưởng xây biệt thự
Đường thông trước đất: rộng 15m (có vỉa hè)
Hướng: Tây tứ trạch
- Nằm trong khu Biệt thự Phúc Lộc dân trí cao, quy hoạch đồng bộ
- Gần trung tâm hành chính Hải An
- Xung quanh đầy đủ tiện ích: siêu thị, nhà hàng, café, khách sạn, ngân hàng ...
Siêu phẩm đầu tư lô góc lê hồng phong, 300m2  ngang 11,5m  giá chỉ 115tr/m2
3
31.5 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Siêu phẩm lô góc tuyến 2 Lê Hồng Phong chào bán ! Sau mỗi lô mặt đường vị trí cực đẹp tiếp giáp hai đường dân sinh lớn 15m. Chỉ 30m di chuyển từ mặt đường đến lô đất vị trí đắc địa.

- Dt đất : 300m² - MT : 11,5m - Hai hướng phong thủy. Đất ở đô thị cấp chính xây 6 tầng - xây 65% đất..

- Giá cực tốt cho một vị trí quá đẹp đầy tiềm năng để đầu tư : 31,5 tỷ ~ 115tr/m² - Giá chỉ thỏa thuận nhẹ cho ...
Lô đất 243m² khu biệt thự phương lưu 6 sau cục hải quan, tuyến 2 hoàng thế thiện, hải an, hải phòng
3
20.66 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Phương Lưu 6, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Lô đất 243m² khu biệt thự Phương Lưu 6 sau cục Hải Quan, tuyến 2 Hoàng Thế Thiện, Hải An, Hải Phòng
- Diện tích: 243m² Ngang 13.5m | Dài 18m | Vị trí lô áp góc cực thoáng
- Đường rộng 12m cả vỉa hè Cách Lê Hồng Phong chỉ 300m, gần Lạc Hồng, DOJI, Cục Hải Quan
- Hướng: Bắc ghé tây
- Pháp lý: Bìa đỏ cc - đất vuông vắn, phù hợp xây biệt thự cao cấp
Giá: 85 triệu/m² (thương ...
Lô góc tuyến 3 lê hồng phong đất biệt thự phúc lộc, hải an (e205)  0917 696 ***
3
28.91 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô góc tuyến 3 Lê Hồng Phong đất biệt thự Phúc Lộc, Hải An (E205) LH .

D. Tích: 413m² (ngang 15,6 x 26m) - Hướng: Nam.

- Vị trí siêu đẹp, đường 19m vỉa hè 2 bên tuyến 2 đường 40m chuẩn bị thông ra Lê Hồng Phong.
- Xung quanh full tiện ích, giáp UB hành chính, gần ngân hàng, nhà hàng, siêu thị Go, Lạc Hồng...

Giá: 70 tr/m² (~ 28,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Bán lô biệt thự 270m mặt đường rộng 30m lô 18 lê hồng phong gần ktv
3
29.7 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN LÔ BIỆT THỰ 270m MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30m LÔ 18 LÊ HỒNG PHONG GẦN KTV
Đường rộng như sân bay,nằm gần ktv và amarkong.kinh doanh buôn bán đẹp
Diện tích : 270m
Giá : 110 triệu/m
Có 2 thửa liền kề.bán cả 2 là 540m
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất biệt thự đường Lê Hồng Phong
Bán 243m2 đất khu phân lô vip lê hồng phong, hải phòng  gần bigc, doji, lạc hồng, cục hải quan
3
20.66 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Bán đất khu biệt thự Phương Lưu 6 tuyến 2 Hoàng Thế Thiện, Lê Hồng Phong, thành phố Hải Phòng.
- Diện tích: 243m² ngang 13.5m dài 18m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Vị trí lô áp góc cực thoáng.
- Cách Lê Hồng Phong tầm 300m, gần Lạc Hồng, DOJI, Cục Hải Quan.
- Giá: 85 triệu/m² ~ 20.65 tỷ.
Bán đất biệt thự khu phúc lộc  lê hồng phong hải an (trần hoàn đi vào)
3
21 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Khu đô thị Phúc Lộc - Tuyến 2 Lê Hồng Phong, Trần Hoàn đi vào đường to, đất rộng cực kì phù hợp xây biệt phủ.

- 290m² ngang 12,95m giá 21 ty
- 332,4m ngang 14,3m gúa 7x tr/m
- 2 lô cạnh nhau 274m² ngang 12,95m ( chập thành 548m ngang 25,9m ) giá 7x tr/m
- lô góc 413m giá 7x tr/m
- 306m² ngang 12,75m giá 6x tr/m
- 309m ngang 12,8m giá 66 tr/m
- 307m ngang 12,8m ( hai lô chập thành 614m ) hai ...
309m2 đất khu biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  đông bắc  đường 25m
3
20.39 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 309m².
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Giá: 66 triệu/m² ~ 20.19 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e236)  0917 696 ***
3
21.07 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E236) LH .

Diện tích: 292,6m² (ngang 12,95 x 23m) - Hướng: Đông Bắc.

- Lô áp góc, đường 23m vỉa hè 2 bên, xung quanh toàn biệt thự, an ninh 24/24.
- Khu dân trí cao, xung quanh full tiện ích: UB hành chính, trường, chợ, bệnh viện, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 21 tỷ).
============================
+ ...
Đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e338)  0917 696 ***
3
27.46 tỷ 398 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E338) LH

D.tích: 398m² (ngang 14,5 x 27) - Hướng: Đông Bắc

- Đường to vỉa hè rộng, xung quanh toàn biệt thự, hạ tầng đẹp, an ninh tốt bảo vệ 24/24
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay UB hành chính, đường Trần Hoàn, bán kính 500m full tiện ích

Giá: 69 tr/m² (~ 27,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL398)
+ Chuyên BĐS các ...
Lô góc 413.4m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 15.6m  đường 19m
6
28.94 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 413.4m² ngang 15.6m dài 26.5m
- Mặt chính đường 19m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Đông Nam và Đông Bắc
- Vị trí ngay sau VNPT, toà nhà Hoa Đăng
- Giá: 70 triệu/m² ~ 28.93 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán lô đất 425m2 tuyến 2 lê hồng phong, giá chỉ 85 triệu/m2
3
36.12 tỷ 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán lô đất 425m² tuyến 2 Lê Hồng Phong, giá chỉ 85 triệu/m².
- Lô đất vị trí đẹp, mặt tiền rộng 17m, nằm trên con đường đẹp nhất Hải Phòng, gồm nhiều tòa nhà, khách sạn, ngân hàng, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Phù hợp đầu tư cho thuê có dòng tiền hàng tháng và gia tăng giá trị tài sản theo thời gian.
- Liên hệ: Bùi Tuyền, SĐT: .
654. đất mặt đường lê hồng phong  hải an  hp .diện tích 336m2 ngang 12.4m dài 27.11m . hướng tn
3
47.04 tỷ 336 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

654.- Đất mặt đường Lê Hồng Phong - Hải an - HP
- Diện tích: 336m² ngang 12.4m dài 27.11m
- Hướng Tây Nam
- Vị trí đối diện UBND Phường Hải An
- Giá: 140 triệu/m² ~ 47 tỷ
-pháp lý : sổ hồng chính chủ
Bảo ngọc - chuyên đất TDC HẢI AN - NGÔ QUYỀN - lê hồng phong ( zalo , sđt)
Bán lô đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm  450m2 , ngang 9.0m
3
37 tỷ 450 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

- Bán lô đất Mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm , Đông Hải , Hải Phòng
- Diện tích : 450m² - Ngang 9.0m
- Hướng : Đông Nam
- Gần ngay khách sạn Việt Trung

- Giá : 37 tỷ

- Liên hệ : Bùi Thiệu -
Chuyên nhà Mặt Đường - phân lô Tái Định Cư khu vực Lê Chân , Ngô Quyền , Hải An
Đất biệt thự tuyến 2 lê hồng phong giá cực tốt xung quanh toàn biệt thự, lâu đài, diện tích 400m
8
27.06 tỷ 398 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất cổng 2 Phúc Lộc - Hải An - Tuyến 2 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 398m.
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 21m, cách đường Trần Hoàn 50m, phía sau TTHC Hải An.
- Bán Kính 500m Đẩy Đủ Tiện Ích.
TânBDS: .
Trân Trọng!
Bán đất đẹp xuất sắc tại lê hồng phong, 66 triệu / m2, 309 m2
12
20.39 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

+ Đất biệt thự Phúc Lộc tại đường Lê Hồng Phong, Phường Hải An, Hải Phòng.
Diện tích 309m², giá 66 triệu / m².

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền rộng 12.8m, đường vào 26m, dễ dàng cho xe cộ.
+ Hướng Đông Bắc, phong thủy tốt cho việc xây dựng.
+ Đường thông, thoáng mát, phù hợp với kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Gần trường cấp 3 Trần Phú, có chợ Lũng Winmart + gần kề.
Vài Phút ra sân bay Cát ...
Lô góc 262.5m2 mặt đường trần hoàn tuyến 2 lê hồng phong  ngang 10.5m  đường 25m
5
35.44 tỷ 262 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc mặt đường Trần Hoàn tuyến 2 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 262.5m² ngang 10.5m dài 25m
- Mặt chính đường rộng 25m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Tây Bắc và Tây Nam
- GPXD 5 tầng
- Vị trí kim cương cách mặt đường LHP vài bước chân, thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng
- Giá: 135 triệu /m² ~ 35.4 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô ...
Từ 0 tới 17 của 17

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm