Bán đất biệt thự, dự án tại Quận Hải An, Hải Phòng diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất khu biệt thự vườn hồng, đằng hải. giá 60 triệu/m2
3
11.22 tỷ 187 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất khu BT Vườn Hồng, Đằng Hải. Giá: 60 triệu/m².
Thông tin lô đất thuộc dự án - Khu đô thị Vườn Hồng.
- Diện tích: 187m², ngang 10m.
- Hướng: Tây Nam & sổ đỏ chính chủ.
- Quy hoạch xây biệt thự.
- Giá: 60 triệu/m².
Chi tiết xin vui lòng liên hệ: (Zalo - Hoàng Hiếu).
Nhà đất Vườn Hồng.
Bán đất lô góc 2 mặt tiền tại khu đô thị vườn hồng  quận hải an. giá 62.5triệu/m2 (có thỏa thuận)
4
14.78 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất lô góc 2 mặt tiền khu đô thị Vườn Hồng tại quận Hải An, Hải Phòng. Giá: 62.5 triệu/m² (có thỏa thuận).
Bạn đang tìm kiếm một mảnh đất vừa đẹp về vị trí, vừa chuẩn về phong thủy? Đây chính là cơ hội hiếm có dành cho bạn:
Diện tích trên bìa: 236.5m² (ngang 18m, sâu 20m).
Diện tích thực tế: 260m².
Giá chào bán: 62.5 triệu/m² (có thương lượng).
Hướng: Đông Tứ Trạch (chính Bắc & chính Đông) ...
Bán đất 282m2 lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự quận hải an, hải phòng. giá 62.5 triệu/m2
6
17.62 tỷ 282 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất 282m² lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự quận Hải An, Hải Phòng. Giá: 62.5 triệu/m².

Một lô đất đẹp hiếm có, hội tụ đầy đủ yếu tố để vừa an cư, vừa đầu tư sinh lời:
Diện tích: 282m² (18m mặt tiền, sâu 20m).
Hướng: Đông Tứ Trạch hợp phong thủy, đón sinh khí tốt.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay khi giao dịch.
Vị trí đắc địa: Chỉ cách ngã tư Lê Hồng Phong khu vực sầm uất nhất Hải Phòng ...
Bán lô góc biệt thự vườn hồng diện tích 193.5m²  giá 63 triệu/m²
5
12.19 tỷ 193 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô góc biệt thự Vườn Hồng diện tích 193.5m²- Giá: 63 triệu/m²

Thông tin sản phẩm:
- Diện tích: 193.5m² ngang rộng trên 15m
- Hướng: Tây & Bắc, sổ đỏ chính chủ
- Đường nội bộ quy hoạch 12m
- Vị trí thuận tiện, dân cư đi lại sầm uất, có thể kinh doanh buôn bán hoặc mở văn phòng, siêu thị mini, nằm ngay sát công viên, trường mầm non quốc tế và nhiều tiện ích khác.
- Giá bán: 63 triệu/m2

Liên ...
Bán lô đất 2 mặt tiền khu biệt thự vườn hồng. 232m
4
13.2 tỷ 232 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 2 mặt tiền khu biệt thự Vườn Hồng. 232m.
- Loại hình đất biệt thự đơn lập.
- 2 mặt tiền trước và sau.
- Mặt tiền 15m sâu 15.5m.
- Hướng: Nam & Bắc.
- View trường mầm non quốc tế.
- Sát mặt đường 30m đi vào.
- Giá: 13,x tỷ.
Liên hệ: - Hoàng Hiếu.
Bán đất lô góc 260m² khu bt vườn hồng. giá 62.5 triệu/m²
6
16.25 tỷ 260 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất lô góc 260m² khu BT Vườn Hồng. Giá: 62.5 triệu/m².

Lô đất đẹp nằm tại vị trí đắc địa của dự án. Sát đường 30m, nằm đối diện dãy biệt thự đơn lập. Đường nội bộ 2 mặt tiền 12m, vỉa hè mỗi bên 3m. Dân cư văn minh, xung quanh nhiều trường học các cấp, chợ, cách trục đường Lớn Lê Hồng Phong chưa đến 1km. Giao thông vô cùng thuận tiện.

- Cả dự án không có lô thứ 2.
- Diện tích: 260m² - 25 * ...
Bán lô đất 260.25m2 lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự vườn hồng. giá 56 triệu/m2
6
14.57 tỷ 260 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 260.25m² lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự Vườn Hồng. Giá: 56 triệu/m².

Lô đất đẹp 2 mặt tiền hiếm hoi còn sót lại tại khu biệt thự Vườn Hồng, nằm tại vị trí đắc địa, áp lưng với lô mặt đường 30m, phía đối diện là dãy biệt thự đơn lập xây thô chuẩn bị được khởi công xây dựng.
- Diện tích: 260.25m² ngang 23,9m sâu 12m.
- Hướng: Bắc & Đông (lô góc 2 mặt tiền).
- Sổ đỏ chính chủ, sở hữu lâu ...
Từ 0 tới 7 của 7

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất biệt thự, dự án Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm