Bán đất mặt tiền tại Quận Hải An, Hải Phòng diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất mặt đường ngô gia tự  260m²  góc 3 mặt thoáng  mt 8.5m  30.5 tỷ  hạ chào 1 tỷ
3
30.5 tỷ 260 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN Lô đất mặt đường Ngô Gia Tự 260m², GÓC 3 MẶT THOÁNG - NGANG 8.5m, giá 30.5 tỷ HẠ CHÀO 1 TỶ, CƠ HỘI XÂY BUILDING ĐẲNG CẤP.

"VỊ THẾ ĐỘC TÔN TẦM NHÌN THƯƠNG MẠI VÔ HẠN" Trục đường Ngô Gia Tự là tuyến dân sinh huyết mạch của quận Hải An với mật độ giao thương dày đặc. Sở hữu lô đất 260m² với lợi thế Góc 3 mặt thoáng cực hiếm, đây chính là "mảnh đất vàng" để kiến tạo một tòa Building thương ...
Sản phẩm nét  lô đất mặt đường lê hồng phong hai mặt tiền  360m2  mt 12m  59,5 tỷ
4
59.5 tỷ 360 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

TẦM GIÁ TỐT NHẤT ĐỂ SỞ HỮU TÀI SẢN MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG - CHỦ TRƯƠNG CẤP XÂY CAO TẦNG TRONG TƯƠNG LAI.
Thông số cực hiếm : 360m² - MT 12m - Hai mặt tiền trước sau - Mặt sau tiếp giáp đường phân lô 15m.
Vị trí trái tim phường Hải An - Gần nút giao Bùi Viện Lê Hồng Phong - Gần sân bay Cát Bi - Nhiều đòn bẩy bứt phá tăng trưởng trong tương lai.
Chủ chào : 59,5 tỷ ~ 165tr/m² - Có tt
...
1485m2 đất 3 mặt tiền mặt đường lê hồng phong
8
Thỏa thuận 1485 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

1485m² đất 3 mặt tiền mặt đường Lê Hồng Phong
- Diện tích: 1485m² ngang 27m dài 55m ba mặt tiền vị trí vàng
- Được cấp phép xây cao tầng
- Phù hợp xây toà nhà văn phòng, khách sạn, trung tâm dịch vụ thương mại...
- Sản phẩm với thông số và vị trí đặc biệt, lên hình sẽ là biểu tượng của khu vực, giá trị tiềm năng lớn
- Chi tiết làm việc chính chủ xin liên hệ

Đoàn Đức Thành
Tư vấn Thẩm định ...
Chính chủ cần nhượng lại mảnh đất 175m2 cách dự án vin chỉ vài trăm mét, mặt tiền 6m đường nhựa to
6
Thỏa thuận 175 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cát Vũ, P.Cát Bi, Q.Hải An, HP

Do vợ chồng chuyển hướng đầu tư.
Cần nhượng lại lô đất 175m².
Mặt tiền 6mx30
Ngay mặt ngõ 84 cát vũ.
Đường vào ô tô tải tránh nhau.
Cách chợ 50m.
Cách Khu NOXH vin 50m.
Cách Vành Đai 2 200m.
Cách chợ hải sản 1km.
Phù hợp xây nhà nghỉ,quán hát,phòng trọ cho thuê..vv
Giá 2xtr/m².
LH xem đất .
Siêu phẩm lô góc 3 mặt tiền ngô gia tự  260m²  chỉ từ 115tr/m2  quỹ đất vàng xây building
4
29.9 tỷ 260 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN SIÊU PHẨM LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN NGÔ GIA TỰ 260m² CHỈ TỪ 115TR/M, giá 29.9 tỷ QUỸ ĐẤT VÀNG XÂY BUILDING THƯƠNG MẠI.

"VỊ THẾ ĐỘC TÔN BA MẶT THÔNG THOÁNG CƠ HỘI ĐẦU TƯ TÍCH SẢN HIẾM CÓ" Tại trục đường huyết mạch - Ngô Gia Tự năm 2026, việc tìm được một lô đất diện tích lớn trên 250m² đã khó, sở hữu căn góc 3 mặt tiền với mặt ngang khủng 8.5m lại càng là điều không tưởng. Đây là "mảnh đất kim ...
Chuyển nhượng mảnh đất mặt đường lê hồng phong | lợi thế 2 mặt tiền trước sau, giá chính chủ
3
57.6 tỷ 360 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Chuyển nhượng mảnh đất mặt đường Lê Hồng Phong | Lợi thế 2 mặt tiền trước sau, giá chính chủ, không kê giá

- Diện tích MB: 360m².
- Chiều ngang: 12m.
- Chiều dài: 30m
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Hiện trạng mặt bằng đất trống. Tiếp giáp 1 mặt đường rộng 64m và mặt đường sau rộng 15m
- Quy hoạch xây dựng được cao tầng theo công văn mới nhất
- Giá bán: 160 triệu/m².

Thông tin minh bạch | Pháp ...
Siêu phẩm hiếm có lô 7b lê hồng phong  mt 17m  510m2  122 triệu/m2  cấp phép xây 7 tầng
3
62.22 tỷ 510 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

BÁN Quỹ đất vàng Lô 7B Lê Hồng Phong 510m², NGANG 17m - TUYẾN 2 CÁCH MẶT ĐƯỜNG BƯỚC CHÂN, giá 62.3 tỷ VỊ TRÍ CHIẾN LƯỢC XÂY BUILDING 7 TẦNG.

"TÂM ĐIỂM TÀI CHÍNH VỊ TRÍ VÀNG GIỮA CÁC TÒA THÁP BIỂU TƯỢNG" Lô 7B từ lâu đã là "tọa độ kim cương" của giới doanh nghiệp tại Hải Phòng. Lô đất tọa lạc ngay sát vách các tòa nhà biểu tượng như Cục Hải Quan, Doji Tower và Diamond Crown, sở hữu diện tích ...
Từ 0 tới 7 của 7

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất mặt tiền Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm