P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
Diện tích: 396,9m Mặt tiền: 14,7m vuông vắn, cực kỳ lý tưởng xây biệt thự
Đường thông trước đất: rộng 15m (có vỉa hè)
Hướng: Tây tứ trạch
- Nằm trong khu Biệt thự Phúc Lộc dân trí cao, quy hoạch đồng bộ
- Gần trung tâm hành chính Hải An
- Xung quanh đầy đủ tiện ích: siêu thị, nhà hàng, café, khách sạn, ngân hàng ...
P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
D.tích: 345m² (ngang 12,8 x 27) - Hướng: Tây Bắc
- Vị trí siêu đẹp, tuyến 2 đường 40m thông ra Lê Hồng Phong đã có quyết định làm
- Đường to vỉa hè rộng, dãy toàn biệt thự, dân đang về xây ở nhiều, cách siêu thị Go hơn 2km
Giá: 39 tr/m² (~13,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DB345)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
D. Tích: 413m² (ngang 15,6 x 26m) - Hướng: Nam.
- Vị trí siêu đẹp, đường 19m vỉa hè 2 bên tuyến 2 đường 40m chuẩn bị thông ra Lê Hồng Phong.
- Xung quanh full tiện ích, giáp UB hành chính, gần ngân hàng, nhà hàng, siêu thị Go, Lạc Hồng...
Giá: 70 tr/m² (~ 28,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
D.tích CN: 172m² (ngang 10 x 17m) - Hướng: Đông Bắc
- Vị trí siêu đẹp, cách công viên vườn hoa chỉ mấy chục mét
- Bán kính 1km full tiện ích, trường, chợ, bệnh viện, đường Lê Hồng Phong...
Giá: 56 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 9,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL172)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
* Diện tích: 780m² - Mặt tiền: 20,3m
* Bìa vuông vắn - lô góc giáp đường to - dễ thiết kế xây dựng
* Hướng: Tây Nam.
* Vỉa hè rộng 8m. Thuận tiện để xe, hoạt động kinh doanh cần vỉa hè.
* Gần khu hành chính Phường Hải An, khu biệt thự Phúc Lộc, khu dân cư Đằng Hải,...
* Hỗ trợ vay vốn Ngân hàng cho khách có nhu cầu
* Giá bán: 150 tr/m² (thỏa thuận)
LH: Mr. Hưng ...
Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
Vị trí di chuyển nhanh ra cảng, khu công nghiệp và các trục chính thành phố. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, siêu thị, ngân hàng, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:
Diện tích: 169m²
Mặt tiền: 4m, ...
Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- 290m² ngang 12,95m giá 21 ty
- 332,4m ngang 14,3m gúa 7x tr/m
- 2 lô cạnh nhau 274m² ngang 12,95m ( chập thành 548m ngang 25,9m ) giá 7x tr/m
- lô góc 413m giá 7x tr/m
- 306m² ngang 12,75m giá 6x tr/m
- 309m ngang 12,8m giá 66 tr/m
- 307m ngang 12,8m ( hai lô chập thành 614m ) hai ...
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 309m².
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Giá: 66 triệu/m² ~ 20.19 tỷ.
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
D. Tích: 309.7m² (ngang 12,8 x 24,1m) - Hướng: Đông Bắc.
- Đường to vỉa hè rộng, khu dân trí cao, xung quanh toàn biệt thự, bảo vệ 24/24.
- Gần trung tâm hành chính, trường học, chợ dân sinh, cách siêu thị Go, Lạc Hồng chỉ 2km...
Giá: 64 tr/m² (~ 19,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL309).
+ ...
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
Diện tích: 292,6m² (ngang 12,95 x 23m) - Hướng: Đông Bắc.
- Lô áp góc, đường 23m vỉa hè 2 bên, xung quanh toàn biệt thự, an ninh 24/24.
- Khu dân trí cao, xung quanh full tiện ích: UB hành chính, trường, chợ, bệnh viện, ngân hàng, nhà hàng...
Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 21 tỷ).
============================
+ ...
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
D.tích: 398m² (ngang 14,5 x 27) - Hướng: Đông Bắc
- Đường to vỉa hè rộng, xung quanh toàn biệt thự, hạ tầng đẹp, an ninh tốt bảo vệ 24/24
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay UB hành chính, đường Trần Hoàn, bán kính 500m full tiện ích
Giá: 69 tr/m² (~ 27,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL398)
+ Chuyên BĐS các ...
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 413.4m² ngang 15.6m dài 26.5m
- Mặt chính đường 19m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Đông Nam và Đông Bắc
- Vị trí ngay sau VNPT, toà nhà Hoa Đăng
- Giá: 70 triệu/m² ~ 28.93 tỷ
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
D.tích: 274m²(ngang 12,95 x 21m) - Hướng: Tây Nam
- Vị trí siêu đẹp, ngay cổng số 3 cách đường Trần Hoàn mấy bước chân
- Hạ tầng đẹp, xung quanh toàn biệt thự, bán kính 500m full tiện ích, trường, chợ, UB hành chính ...
Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 19,7 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 398m.
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 21m, cách đường Trần Hoàn 50m, phía sau TTHC Hải An.
- Bán Kính 500m Đẩy Đủ Tiện Ích.
TânBDS: .
Trân Trọng!
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
Diện tích 309m², giá 66 triệu / m².
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền rộng 12.8m, đường vào 26m, dễ dàng cho xe cộ.
+ Hướng Đông Bắc, phong thủy tốt cho việc xây dựng.
+ Đường thông, thoáng mát, phù hợp với kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Gần trường cấp 3 Trần Phú, có chợ Lũng Winmart + gần kề.
Vài Phút ra sân bay Cát ...
Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 262.5m² ngang 10.5m dài 25m
- Mặt chính đường rộng 25m, mặt phụ đường 15m
- Hướng Tây Bắc và Tây Nam
- GPXD 5 tầng
- Vị trí kim cương cách mặt đường LHP vài bước chân, thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng
- Giá: 135 triệu /m² ~ 35.4 tỷ
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô ...
Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích 271.9m².
- Mặt tiền 12.95m/ lô.
- Vị trí nằm ngay cổng 3 của khu biệt thự.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 73 triệu/m² ~ 19.8 tỷ thoả thuận.
Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 172m² ngang 10m
- Mặt chính quay ra đường 30m, mặt nhánh đường 12m
- Hướng Đông Bắc - Đông Nam
- Giá: 55.5 triệu/m² ~ 9.54 tỷ
P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
D. Tích: 345m² (ngang 12,8 x 27m) - Hướng: Đông Nam.
- Khu đô thị đẹp top 1 Hải An, dãy toàn biệt thự, đường to vỉa hè rộng.
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, đầu tư sinh lời...
- Có 2 lô liền kề cho khách lựa chọn, khách mua 2 lô có giá ưu đãi hơn.
Giá: 14 tỷ (~ 40,5 tr/m²).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Xem quy hoạch tại P. Đằng Hải, Q. Hải An, Hải Phòng
Bán đất Phường Đằng Hải, Quận Hải An Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Đằng Hải, Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Đằng Hải, Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.
Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Đằng Hải, Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Để việc tìm Bán đất tại Phường Đằng Hải, Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.