Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất đẹp mặt tiền thảo điền q2 , diện tích 1.076m2 , ngang 40m
3
300 tỷ 1076 m²
Đất Mặt Tiền

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Khu đất vàng , Khu MT Thảo Điền Q2 , vị trí đắc địa của trung tâm TpHCM
Công chứng nhanh gọn . Khu kinh doanh sầm uất , nơi cư trú của những chuyên gia nước ngoài
Diện tích: 1.076m² , ngang 40m
Hàng tốt cho nhà đầu tư  bán khuôn đất 20x31m cn 620m2, khu xây cao hoặc phân lô giá 84,9 tỷ
3
84.9 tỷ 620 m²
Đất Riêng

Đường 12, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán khuôn đất 620m² hẻm xe hơi đường Số 12, Phường Bình An nay là phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức:

- Tiện xây cao 5 tấm, xây văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ đem lại dòng tiền cao hàng tháng.

- Liên hệ xem đất và thương lượng vui lòng gọi .
18 tỷ về 16 tỷ bán nhanh đất xây chdv 212,7m2 ngang khủng sát mt lê văn thịnh. ctxd hầm 5 tầng.
4
16 tỷ 212 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền ngay Lê Văn Thịnh, Bình Trưng Tây, Quận 2. Vị trí rất đẹp gần đoạn Bệnh Viện Lê Văn Thịnh, ngã 3 giao với đường số 39, chợ,... Lý tưởng để xây căn hộ dịch vụ khai thác dòng tiền cho thuê, Chỗ nghỉ ngơi cho bệnh nhân và người nhà ở xa lên thăm khám sức khỏe.

- Diện tích: 212,7m² ngang 7m, nở hậu. TC 200m2
- Xây được hầm 5 tầng.
- Thích hợp xây ở, cho thuê CHDV siêu đỉnh luôn.
- ...
Siêu phẩm độc quyền  bán kín  khuôn biệt thự nguyễn văn hưởng, thảo điền  quận 2 435m2 chỉ 69 tỷ
3
69 tỷ 435 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

* Siêu phẩm đất biệt thự Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền.
Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm ngay trung tâm khu nhà giàu.

Vị trí đắc địa đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2 khu vực tập trung cộng đồng dân cư cao cấp, chuyên gia nước ngoài sinh sống.

* Thông tin chi tiết.

* Diện tích: 15m x 29m.
* Công nhận: 435m².
* Khuôn đất vuông vức cực đẹp, dễ thiết kế biệt thự sang trọng.
* Cho phép xây dựng: ...
Bán khuôn đất lớn gần sông, thạnh mỹ lợi, q2 giá tốt!
3
116 tỷ 322 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hiến Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất số 2 Lê Hiến Mai, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 16x20m.
- Công nhận: 322m².
- Vị trí cạnh lô góc.
- Đang cho Dê Ngon 39 thuê: 600tr/năm.
- Giá bán: 116 tỷ (360 tr/m²).
Bán lô đất xây cao tầng khu huy hoàng, thạnh mỹ lợi q2. dt 160m2, giá 38,4 tỷ
3
38.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất xây hầm 6 tầng Đường số 56, Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.
Diện tích: 8m x 20m = DTCN 160m².
Kết cấu: Đất trống.
Giá chốt bán: 38,4 tỷ (240 triệu/m²).
Pháp lý: SHCN.
Ghi chú: CTXD mới: Hầm + 6 tầng.
Khu dân cư đồng bộ, đặt biệt xây cao tầng thích hợp làm văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê.
Bán đất xây biệt thự đường trần quý kiên quận 2 14x26m ctxd hầm 5 tầng. giá 47 tỷ
3
47 tỷ 340 m²
Đất Riêng

Phố Trần Quý Kiên, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất xây biệt thự đường Trần Quý Kiến P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Khu đô thị cao cấp hạ tầng hoàn thiện giá trị gia tăng bền vững.

Diện tích: 14 x 26m.
Công nhận: 340m² vuông vức, pháp lý rõ ràng.
Thích hợp: Xây biệt thự cao cấp, villa nghỉ dưỡng hoặc văn phòng công ty.
Giá bán: 47 tỷ thương lượng chính chủ.

Ưu điểm nổi bật:

Nằm ngay trung tâm Thạnh Mỹ Lợi khu đô thị mới Quận 2.

Đường rộng, hạ ...
Hàng hiếm thảo điền quận 2  1000m2  chỉ 115 tỷ  ctxd hầm 6 tầng
3
115 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hàng hiếm Thảo Điền Quận 2 - 1000m² - chỉ 115 tỷ.

Diện tích: 1000m².
Hệ số đất 4.0.
Hiện trạng cấp 4.
CTXD hầm - 6 tầng.

Giá 115 tỷ.
Tuyết Ngân .
Thông tin thật - Giá thật - làm việc chính chủ.
Bán biệt thự quốc hương 330m2  68 tỷ  thảo điền , quận 2
4
68 tỷ 330 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

BÁN BIỆT THỰ QUỐC HƯƠNG 330m² - 68 TỶ - THẢO ĐIỀN QUẬN 2

- Diện tích: 330m²
Sẵn kết cấu, hồ bơi - bể sục zaccuzi sân vườn
8 phòng ngủ, xông hơi
-

Giá 68 tỷ - vị trí đẹp
Siêu khan hiếm! bán lô đất mt giang văn minh, an phú (12 x 20m, xd hầm + 7 tầng), giá 68 tỷ
3
68 tỷ 240 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất siêu khan hiếm mặt tiền Giang Văn Minh, An Phú.

- Diện tích: 12 x 20m.

- Hiện trạng: Đất trống.

- Xây dựng: Hầm + 7 tầng.

- Vị trí đep, mặt tiền thoáng ngay The Vista - Chung cư Lumiere và cách Song Hành 100m, tiện ích xung quanh đầy đủ, xây dựng cao tầng, phù hợp vừa ở vừa mở văn phòng công ty, xây căn hộ dịch vụ,...

- Giá bán: 75 tỷ về 68 tỷ.
Bán đất ngay trần não, gần trạm metro số 1 cn 2000m2 giá chỉ 130 tr/m2
3
260 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Trần Não, gần trạm Metro Số 1. CN 2000m², giá chỉ 130 tr/m².
Vị trí thuận tiện, kết nối Thảo Điền - trung tâm tài chính quốc tế Thủ Thiêm - Quận 1 dễ dàng.
Khuôn đất khan hiếm! Xây dựng 9100m².
Diện tích công nhận 2000m² full thổ.
Pháp lý chuẩn chỉnh - Giao dịch trong ngày!
Thông tin có thật.
Chính chủ cần tiền, giảm 10 tỷ về 56 tỷ bán gấp khuôn đất xây cao trục đường 66, Nguyễn Văn Hưởng, P Thảo Điền, quận 2.
- Khuôn viên: 10m x 38m. Diện tích công nhận: 270m².
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.
- Hiện trạng: Đất trống, tiện xây villa cao cấp hoặc toà văn phòng cho thuê.
- Vị trí vàng P. Thảo Điền cách Nguyễn Văn Hưởng chỉ 50m, khu nội khu sang trọng, đường rộng 3 ô tô tránh ...
Bán đất nền dự án nam rạch chiếc (10ha). hưởng trọn the global city. dt 100m2. giá siêu rẻ!
5
20.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Nam Rạch Chiếc The Global City tại Đường Số 8 (16m), P. An Phú, Q2, HCM đang chờ đón chủ nhân mới. Khu đô thị rộng lớn với thiết kế hiện đại và nhiều tiện ích, rất phù hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm trong tương lai.

Giá: 205 triệu/m².
Diện tích: 100m² (5 * 20m).
Pháp lý sổ đỏ.
Phong thủy tốt.

Dự án có nhiều tiện ích nội khu hấp dẫn như:
- Sân golf 18 lỗ.
- Công viên và hồ ...
Chính chủ gửi bán lô đất mt đường 14 62m2 giá 6,95 tỷ đường xe oto thông nguyễn duy trinh
3
6.95 tỷ 62 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 14, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (16 tin đăng)
Chính chủ gửi bán lô đất MT đường 14
Cách Nguyễn Duy Trinh ~200m
DT: 62m (4,8m x 13m)
Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu
Giá bán: 6,95 tỷ
LH Kiệt: xem đất
Bán nền đất nhà phố mặt tiền đường 57 đông thủ thiêm, liền kế lake view, 108m2 giá 12.5 tỷ
13
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nền đất nhà phố mặt tiền đường 56 (20m) Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích: 6 x 18
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m
- Xây dựng theo mẫu: 1. Ham 1 trệt 3 lầu.
- Pháp lý: Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Gía: 12.5 tỷ
- Liên hệ: Gia Long.
Xem thêm tại: Https://nhadatgialong.vn/khu-dan-cu-dong-thu-thiem-binh-trung-dong-quan-2/
Bán khuôn đất xây chdv rẻ nhất thạnh mỹ lợi quận 2 11x24m2 cn 268m2 thổ xd hầm 7 tầng 35 tỷ tl
4
35 tỷ 268 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất góc 2MT rẻ nhất Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Địa chỉ: Ngay Đồng Văn Cống P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 11x24m.
- Công nhận: 268,6m² đất ở.
- Đất trống.
- Xấy dựng hầm 7 tầng.
- Giá: 35 tỷ TL.
Bán lô đất mặt tiền đường số 18, gần chợ tân lập, p. bình trưng đông. 96m2 giá 8 tỷ tl
4
8 tỷ 96 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 18, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 18, P. BÌNH TRƯNG ĐÔNG QUẬN 2
DT 96,5M ngang 4,6m dài 20,5m
GIÁ: 8 tỷ thương lượng
- Liên hệ xem đất, xem sổ qua SĐT:
Gặp Thành Trung - Chuyên nhà đất Quận 2
- Hỗ trợ check quy hoạch, xây dựng hoàn toàn miễn phí.
Bán đất mặt tiền nguyễn khoa đăng, dt 5x22m, sổ đỏ cá nhân, giá 195 triệu/m²
5
21.45 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khoa Đăng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Bán đất mặt tiền Nguyễn Khoa Đăng, Thạnh Mỹ Lợi cũ, TP. HCM.
- Đường Nguyễn Khoa Đăng lộ giới 40 mét, 2 mặt tiền trước sau.
- Diện tích 5x22m = 110 m².
- Pháp lý: Sổ hồng, sẵn sổ, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Giá bán: 194 triệu/m².

Liên hệ: .
Khuôn đất khan hiếm còn sót lại ở đường lưu đình lễ dt 47x70m cn 3028m2 ctxd 3 hầm 20 tầng
3
640 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Phiên bản chuẩn chuyên nghiệp.

Bán khuôn đất hiếm đường Lưu Đình Lễ , P. An Khánh, Quận 2.

Vị trí đẹp, gần trục Lương Định Của, khu trung tâm Thủ Thiêm.

Diện tích: 47 x 70 m.

Công nhận: 3.028 m².

Chỉ tiêu xây dựng: 3 hầm 20 tầng.

Phù hợp xây cao ốc văn phòng Hạng A, khách sạn 5 Sao.

Giá bán: 640 tỷ.
Đơn giá: ~211 triệu/m².
Khuôn đất lớn, cực kỳ khan hiếm tại An Khánh.
Quỹ đất mt võ nguyên giáp (xa lộ hà nội cũ), p. thảo điền, q2 (tp. thủ đức  p. an khánh hcm)
6
686.8 tỷ 1421 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Đất XD hotel: Hạ 690 tỷ về 686.8 tỷ (LVCC).
Quỹ đất MT Võ Nguyên Giáp (Xa Lộ Hà Nội cũ), P. Thảo Điền, Q2 (Tp. Thủ Đức - P. An Khánh HCM).
DT: 1,421.5m² (25.5mx60m) ODT.
Đã GPXD: 3 hầm, 18 tầng MĐ: 44% HS: 7.83.
DTS: 15,378m², cấp GPXD CN: Hotel.
HT: Đất trống.
VT: Cách ngã tư Thảo Điền 50m, cách Vincom Thảo Điền 150m, ngay ga Metro Thảo Điền, xung quanh nhiều Building, TTTM & CHCC cao cấp thích ...
Từ 160 tới 180 của 810

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh