Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 150 triệu/m2 đất xây biệt thự đường số 12  trần não, q.2. dt 17 x 29m (375m2). giá 56.3 tỷ
3
56.3 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
KHUÔN ĐẤT XÂY BIỆT THỰ CAO CẤP ĐƯỜNG SỐ 12 TRẦN NÃO, AN KHÁNH, QUẬN 2 Cách mặt tiền Trần Não chỉ 200m, kết nối nhanh Mai Chí Thọ Thủ Thiêm Quận 1

- Diện tích: Ngang 17m x Dài 29m. Diện tích công nhận: 375 m²
- Phù hợp: Xây biệt thự ở hoặc biệt thự kết hợp văn phòng
- Khu dân cư trí thức, yên tĩnh, an ninh cao
- Hạ tầng hoàn chỉnh, giá trị tăng trưởng bền vững

+ Ưu điểm nổi bật:
- Quỹ đất ...
Hạ thêm 3 tỷ cho siêu phẩm đối diện công viên kđt an phú an khánh, dt 160m2 (8x20) giá 37.5 tỷ
4
37.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất Biệt Thự Đường Số 29 KĐT An Phú - An Khánh (Q2), TP HCM.
- DT: 160m (8m x 20m).
- Hướng: Đông.
- Pháp lý: SHR.
- Đường trước nhà 12m, thông thoáng, view công viên trước nhà.
- Vị trí: Gần Cao Đức Lân, trước nhà là công viên của Khu dân cư, kết nối nhanh về trung tâm SG.
- Giá bán: 37.5 tỷ TL (giá cũ 40 tỷ).
Liên hệ: Mr. Nguyện.
Chính chủ bán lô đất đường 20m  dự án huy hoàng  thạnh mỹ lợi  q2
3
107.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Huy Hoàng xây cao tầng.

* Lô P 11. DT 15x20m, đường Nguyễn Thanh Sơn rộng 20m, cách sống chỉ 50m, vị trí lý tưởng xây dựng văn phòng, kinh doanh buôn bán... Giá bán 358tr/m².
Quý hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ. Trình Lê. Zalo. . Nhận ký gửi và tìm nhà đất theo nhu cầu khách hàng.
Bán gấp giá rẻ lô đất 100m2, hướng đông nam, đường thông dài ngay kdc cát lái. dt 0949 133 ***
4
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Kẹt Bank chủ cần ra gấp lô đất 100m², hướng mát chính Đông Nam ngay mặt tiền trục đường 12m thông dài 49CL.
Diện tích vuông vức: 5x20m, vỉa hè mỗi bên 3m, hạ tầng đường nhựa láng đẹp, điện nước âm đến từng nhà.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Giá bán: 72 tr/m² ~ 7,2 tỷ/ lô có tặng lộc cho Quý Khách thiện chí

* Xem thêm nhiều sản phẩm khác tại web: Https://datcatlai.com/

Quý khách có nhu cầu phù hợp ...
Bán lô hoa hậu góc công viên đường lớn 24m, gần trường đại học umt, giá đầu tư.  0949,133,688
3
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chuyển đổi, chủ cần gả em Hoa hậu góc 2 mặt tiền công viên siêu thoáng mát, trục đường chính 24m thuận tiện kinh doanh nhiều ngành nghề

- Diện tích: 10,x20m (202,5m²).
- Hướng Tây Bắc trục đường chính, đường số 46CL rộng 24m
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 90 tr/m².

Quý khách có nhu cầu phù hợp xin LH: Cường (Call/zalo) am hiểu thị trường, tư vấn nhiệt tình.
Uy tín - Chuyên nghiệp.

* ...
Chủ gửi đất cách nguyễn duy trinh 100m  giá tốt nhất thị trường  sổ đỏ  hẻm qh 6m
5
23.5 tỷ 430 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất Phường Bình Trưng Tây.
Ngay sát bên Homyland.
Giá bán: 23,5 tỷ (có thương lượng).
Diện tích: 430m².
Vị trí phù hợp đầu tư lâu dài, xây dựng căn hộ dịch vụ.
Liên hệ: .
Chỉ 189 tr/m2 đất vàng 1692m2 góc 2 mặt tiền giang văn minh, an phú, q2. dr 25 x70m. xd cao tầng
3
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (18 tin đăng)
SIÊU PHẨM QUỸ ĐẤT VÀNG AN PHÚ VISTA, TRUNG TÂM TP. THỦ ĐỨC
Góc 2 Mặt tiền Giang Văn Minh, An Phú Vista, Quận 2 (nay là phường An Khánh)

- Diện tích đất: 25 x 70m. Công nhận: 1.692m²
- Hiện trạng: Đất trống. Quy hoạch: Xây dựng cao tầng
- Dòng tiền sẵn có: Hợp đồng thuê 1 TỶ/THÁNG

- Giá bán: 320 TỶ
- Chỉ khoảng 189 triệu/m² cho quỹ đất trung tâm An Khánh

Điểm nổi bật:
Vị trí chiến lược ngay ...
Nhà đất hùng cát lái  bán lô sổ đỏ c5  13, dt 5x20m, tây nam, đường 67 cl, giá 70 tr/m2
3
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ Cát Lái, khu C5 - 13, diện tích: 5x20m (100m²), giá chốt 70 triệu/m².

- Mặt tiền đường 67 CL rộng 12m.

- Hướng Tây Nam, sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái.

- Xây dựng mẫu tự do, chừa trước 3m, chừa sau 2m, 1 trệt 2 lầu 1 tum,...

Liên hệ xem đất: (Hùng Cát Lái).
Bán gấp lô đất 8x20m hướng tây bắc chỉ 65 tr/m2, thích hợp đầu tư sinh lời.  0949 133 ***
4
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp tìm chủ mới.

- Diện tích: 8x20m (160m²).
- Hướng Tây Bắc, đường thông suốt 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 65 tr/m².

* Xem thêm nhiếu sản phẩm khác tại web: Https://datcatlai.com/

Uy tín - Chuyên nghiệp.

Văn phòng BĐS Liên Thăng Long ngay trung tâm KDC Cát Lái.
Số 184 Đường ...
Chủ cần bán gấp 1300m2 đất  32x40m  giá 80tr/m2  khu compound   0931 456 ***
4
104 tỷ 1300 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Thông tin chi tiết.
Dự án RiverSide Bình Trưng.
Pháp lý: Sổ đỏ - sang tên ngay.
Diện tích: 32x40m.
Tổng DT: 1300m².
Thổ cư: 400m².
Giá bán: 80tr/m².
Phù hợp quý khách mua đầu tư, xây dựng biệt thự sân vườn.
Diện tích đủ có thể làm hồ bơi, tiểu cảnh, sân tennis.
Mọi chi tiết xin liên hệ.
SĐT: - Làm việc chính chủ.
Hùng cát lái  bán lô kdc ninh giang, dt 85m2, giá 6.8 tỷ, có móng sẵn trị giá 200 tr, có sh
3
6.8 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Ninh Giang, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô đất KDC Ninh Giang Cát Lái, diện tích: 5x17m (85m²), vị trí đẹp gần sát ngã tư, giá bán 6.8 tỷ.

- Đất có sẵn móng trị giá 200 triệu, có sổ hồng công ty giao cho khách giữ.

- Hướng Đông Bắc, Đông Nam

- Mặt tiền đường rộng 12m.

- Xây dựng theo mẫu công ty, chừa trước 3m, chừa sau 2m, kết cấu: 1 trệt 3 lầu, sang tên hợp đồng mua bán, không ép xây dựng,..

Liên hệ xem đất: (Hùng Cát Lái).
Bán lô đất xây dựng villa,dt 10*24 , qhxd hầm và 4 lầu,pháp lý chuẩn, khu villa thủ thiêm,tthc q2
5
38.88 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mô tả khái quát:

- Diện tích :10*24 = 240m²
- Vị trí: dự án Villa Thủ Thiêm, phường Thạnh Mỹ Lợi, TTHC Quận 2 ( nay Tp. Thủ Đức )
- Ưu điểm: sát công viên Hồ Sinh Thái, gần sân tenis, quán cafe, winmart, cây xanh thoáng mát, sát sông Sài Gòn, an ninh 24/24 cạnh TTHC Quận 2,.
- Qhxd: xây dựng mẫu tự do, hầm +3 lầu
Xung quanh biệt thự, nhà phố cao cấp , hàng xóm là các sếp lớn ,.
- Pháp lý: Mua ...
Chính chủ bán lô đất khu tđc 1,8 ha bình khánh diện tích 69m2  0916 754 ***
3
19 tỷ 69 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tái định cư Bình Khánh, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Chính chủ bán lô đất khu tái định cư, khu mới, nằm ngay chợ, khu căn hộ, sát đường Lương Định Của, đường Mai Chí Thọ.
Diện tích đất 69.
Được xây 4 lầu và áp mái.
Sổ đỏ chính chủ bán.
Giá: 19 tỷ.
Liên hệ để làm việc với chủ: .
Bán đất khu nam rạch chiếc ngay song hành, liền kề lake view global, diện tích 80m2  0915 698 ***
13
12.7 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nền đẹp khu Nam Rạch Chiếc, An Phú, Quận 2.
Liền kề khu đô thị: Lake View City, The Global City. Ngay đường Song Hành cao tốc Long Thành Dầu Giây,... 5 phút di chuyển đến Mai Chí Thọ.
Diện tích: 80m² (5m x 16m).
Xây dựng: 1 trệt - 3 lầu.
Sổ cá nhân mua bán sang tên ngay.
Giá từ 12,7 tỷ tùy lô.
Liên hệ: .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Bán nền lô góc huy hoàng lô a38 diện tích 142,5m2 giá 260 tr/m2,  0915 698 ***
4
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nền góc A38 Huy Hoàng, KDC Huy Hoàng, P. Cát Lái (TML - Q2).
Diện tích: 142,5m² (7,75m x 20m).
Hướng: Đông Bắc.
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu XD: Hầm, trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng. DTS ~600m.
Vị trí lô góc 2 mặt thoáng, khu dân cư đang được xây dựng nhiều toà nhà văn phòng và CHDV.
Giá: 260 tr/m².
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Đất nền dự án phú nhuận 1,2 ở thạnh mỹ lợi, q2, 20,1 tỷ, 129,5m2 chính chủ hot!
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), đất nền dự án này cực chất với diện tích 129,5m², giá chỉ 20,1 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, an tâm đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Phong thủy tốt, dễ dàng thu hút tài lộc.
+ Khu dân cư sôi động, môi trường sống lý tưởng.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Phạm ...
Bán dn tại khu dân cư thạnh mỹ lợi, 12 tỷ vnd, 87.5m2, mặt tiền 5m
4
12 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án siêu hot ở Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ, với diện tích 87.5m², giá chỉ 12 tỷ VND.
Mặt tiền 5m cực đẹp, rất phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng sẵn sàng.
Phong thủy tốt cho những ai muốn an cư lạc nghiệp.
Thiết kế thoáng mát, không gian sống lý tưởng cho gia đình trẻ.
Cơ hội hiếm có để sở hữu ...
Bán dn tại khu dân cư thủ thiêm villa, 26,4 tỷ, 160m2 view đẹp hàng hot
3
26.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), DN trong Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa đang chờ chủ mới! Với diện tích 160m², giá chỉ 26,4 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm. Khu đất này có mặt tiền rộng 8m, cực kỳ phù hợp cho những ai muốn kinh doanh hoặc xây dựng một ngôi nhà đẹp. Pháp lý đầy đủ giúp mọi thứ ...