Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất đương số 12 trần não an khánh dt 11x25m xd hầm 6 tầng, hđt 60tr/th giá 33 tỷ
3
33 tỷ 256 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất đương số 12 gần khu KaR iAn Khánh Dt 11x25m XD Hầm 6 tầng, HĐT 60tr/th giá 33 tỷ
Khu vực sầm uất, tiềm năng khai thác cao
Diện tích: 11m x 25m (275m²)
Xây dựng: Hầm + 6 tầng
Hiện có HĐT: 60 triệu/tháng dòng tiền ổn định
Phù hợp đầu tư giữ tài sản hoặc khai thác lâu dài
Gần khu KaRic An Phú, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện
Giá bán: 33 tỷ (còn thương lượng)
Liên ...
64tr/m2! bán khuôn đất góc 2mt đường 39, bình trưng tây q2. dt 22x20m. giá chỉ 28 tỷ tl
5
28 tỷ 435 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 39, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất góc 2 mặt tiền đường kinh doanh sầm uất - mặt tiền Đường 39, phường Bình Trưng Tây, Quận 2

- Diện tích: 22x20M, công nhận: 435m2
- Đất đẹp, góc 2 mặt tiền tiện kinh doanh, cho thuê hoặc xây khai thác căn hộ dịch vụ.
- Khu vực gần chợ, gần siêu thị, bệnh viện và trường học, xung quanh có đầy đủ tiện ích nên dễ kinh doanh và cho thuê
- ...
Bán đất phường thạnh mỹ lợi tp thủ đức. /zalo 0903 358 ***
16
14.8 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Số 4, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất phường Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức. Liên hệ/zalo - facebook Thu Huong Land.
D.

Tôi chuyên bán nhà - đất - căn hộ - biệt thự - villas khu vực An Phú - An Khánh - Thảo Điền - Thủ Thiêm - Thạnh Mỹ Lợi. Quý khách hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp tôi qua zalo hoặc facebook. Bất động sản mà tôi đăng trên facebook toàn bộ là hàng thật, giá thật.

0. MÃ BĐS: 156.17. TML. Q2.
1. Địa chỉ: ...
Bán đất khu dc thế kỉ 21 thạnh mỹ lợi, dt 5x20.5m hướng đb. gia 195tr/m2
8
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất khu dân cư Thế Kỉ 21 phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Lô đất nằm mặt tiền đường 52, thông thẳng sông Sài Gòn, thoáng mát
Diện tích 5x20.5m² giá bán 195tr/m2
Khu tiện ích đường điện âm, nước âm, an ninh... Gần trường học, chợ, siêu thị, trung tâm hành chính quận 2,.... Khu dân cư đông đúc. Xây nhiều nhà sầm uất
Đường 12m có vỉa hè rộng rãi.

Liên hệ: gặp Tuyết. Chuyên mua ...
Bán nhanh lô đất biệt thự đường nguyễn mộng tuân, giá 155tr/m2,  0913 162 ***
3
32.86 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự đường Nguyễn Mộng Tuân, dự án Đá Bình Dương, phường Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức (Quận 2).
Với diện tích: 10,5x20m, 212m² xây biệt thự sân vườn.
Giá bán chỉ 155tr/m².
Xung quanh bán kính 500m là Đảo Kim Cương, khu vực hành chính công thành phố, công viên, khu vui chơi giải trí, siêu thị, trường học.
Sổ hồng trao tay.
Liên hệ gặp Tuyết.
Bán nhanh lô đất phú gia cát lái quận 2  giá 63tr/m2 dt( 7x17),đường thông dài, vị trí cực kì đẹp
5
7.5 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đẹp khu đô thị Phú Gia Cát Lái, phường Cát Lái, Quận 2 (TP. Thủ Đức):
- Diện tích: 7x17m (119m).
- Vị trí đẹp, đường thông dài
- Giá bán chỉ 63tr/m² sổ hồng riêng, sang tên ngay, Giá có thương lượng cho khách thiện chí.
- Tiện ích nội khu đầy đủ: Công viên, gần trường đại học, siêu thị, bảo vệ 24/7.
- Khu dân cư đông đúc, thích hợp kinh doanh, cho thuê hoặc để ở.
- Gần các tuyến ...
Bán nhanh lô đất da phú nhuận 2thạnh mỹ lợi mặt tiền đường trương văn bang, 7.1x19m, giá 330tr/m2
6
44.52 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất mặt tiền Trương Văn Bang Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức.
- Dự án Phú Nhuận 2:
- Diện tích 7.1x19m= 134.9 m².
- Giá bán 330 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ.
- Chiều ngang mặt tiền 7.1m.
- Đường 40m vỉa hè.
Vị trí đẹp mặt tiền kinh doanh đầy đủ tiện ích, đầy đủ tiện nghi.
Giá bán chỉ 330tr/m².
Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại hoặc gặp Lê Thị Tuyết.
Bán đất da villa thủ thiêm  thạnh mỹ lợi, dãy o dt(10x23) giá 155tr/m2,  0913 162 *** gặp chủ
4
35.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán đất DA Villa Thủ Thiêm Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 củ, mặt tiền đường 12m

Diện tích: 10x23m= 230m². Giá 155tr/m².

Khu đẹp yên tĩnh, gần sông Sài Gòn, gần trung tâm hành chính, công viên, sân tennis, hòa điều hòa.

Pháp lý rõ ràng.

Xây dựng: 1 hầm 4 lầu.

Và còn nhiều lô khác vị trí đẹp giá tốt, ngay khu TT HC Thạnh Mỹ Lợi.

Quý khách hàng có nhu cầu LH: . Gặp chị Tuyết để được tư vấn.
Bán lô biệt thự góc 2 mặt tiền huy hoàng 247,5m² đối diện công viên, giá 265tr/m²
6
65.59 tỷ 247 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô biệt thự góc 2 mặt tiền dự án Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 13x20m = 247,5m².
- Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 5 lầu.
- Đường: Thông thẳng ra sông Sài Gòn, giao thông thuận tiện.
- Vị trí: Lô góc 2 mặt tiền, đối diện công viên, khu biệt thự cao cấp, sang trọng, xây dựng gần kín.

Ưu điểm nổi bật.
- Vị trí đắc địa, thoáng mát, tầm nhìn đẹp ra sông Sài Gòn.
- Khu vực toàn biệt ...
Chính chủ bán nhanh lô đất cát lái lốc c506, vị trí đẹp hướng đn, giá 69tr/m2
5
6.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất ngay Khu đô thị mới phú Gia Cát Lái, vị trí cực đẹp gần sát đường lớn trường học khu sầm uất đông đúc nhà ở,
Diện tích 5x20m = 120m², mặt tiền đường rộng 12m, có điện âm nước âm.
Giá chỉ 69 triệu/m². Hướng Đông Nam.
Đất thổ cư, được xây full, được xây 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.
Khu an ninh dân trí cao, mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh mua bán, gần chợ và khu trung tâm mua ...
Bán lô góc 2mt da huy hoàng thạnh mỹ lợi  8x20m  xây 6 tầng  đối diện công viên  giá 260tr
7
38.35 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền dự án Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi đối diện công viên giá tốt.
Vị trí kim cương:

Lô góc 2 mặt tiền cực hiếm thuộc dự án Huy Hoàng, phường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.
Đối diện công viên, thoáng đãng, phong thủy đẹp.
Khu vực sầm uất nhất Thạnh Mỹ Lợi, xung quanh là nhiều toà nhà văn phòng, biệt thự cao cấp, tiện ích đồng bộ.
Gần ngay Trung Tâm Hành Chính TP. Thủ Đức khu vực phát ...
Bán đất biệt thự da thế kỷ  thạnh mỹ lợi q2, gần sông, giá chỉ 172tr/m², dt(10,5x21,5=225m2)
4
38.7 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất biệt thự Dự án Thế Kỷ Thạnh Mỹ Lợi, Q2 |dt (10,5x21,5=225m²), cách sông chỉ 50m, giá chỉ 172 triệu/m².
Vị trí: Dãy D, Dự án Thế Kỷ, Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức (Q2).
(vuông vức, không lỗi phong thủy).
Cách sông chỉ 50m, thoáng mát, phong thủy tốt.
Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài.
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
Giá bán: Chỉ 172 triệu/m² quá tốt ...
Đất vàng trần lựu, an khánh, q2. dt 13.6 x 16.5m (224m2). xd văn phòng, chdv cao tầng. giá 40 tỷ
4
40 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (19 tin đăng)
CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG ĐẤT XÂY TÒA NHÀ VĂN PHÒNG / CĂN HỘ DỊCH VỤ QUẬN 2
- Vị trí: Đường Trần Lựu, An Khánh, Quận 2, khu vực phát triển sôi động, hạ tầng hoàn thiện, tiềm năng tăng giá mạnh.

- Diện tích: 13,6m x 16,5m, Công nhận: 224m²
- Hiện trạng: Đất trống thuận tiện xây dựng ngay
- Được phép xây dựng cao tầng
- Lý tưởng phát triển tòa nhà văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê
- Khu vực tập ...
Bán lô đất 10x20m thạnh mỹ lợi, xây 5 lầu, đường 12m, giá chỉ 195tr/m²  sát tthc thủ đức
7
39 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất đẹp vị trí vàng ngay trung tâm hành chính Thủ Đức - Thạnh Mỹ Lợi.

Vị trí đắc địa MT đường 54 khu Thạnh Mỹ Lợi - Khu sang trọng đẳng cấp bậc nhất Thủ Đức.

Nằm ngay khu trung tâm hành chính Thủ Đức, phường Thạnh Mỹ Lợi, khu vực quy hoạch đồng bộ, dân trí cao, hạ tầng hoàn thiện.

Đường rộng 12m có vỉa hè, điện âm, nước máy âm, an ninh cực tốt.

Diện tích lý tưởng: 10x20m = ...
Cực hiếm! bán lô đất liền kề (10x22m)  khu huy hoàng, chỉ 230tr/m² xây 1 hầm 6 lầu.  0913 162 ***
4
50.6 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất liền kề dự án Huy Hoàng - Thạnh Mỹ Lợi giá chỉ 230tr/m².
Vị trí: Dự án Huy Hoàng, khu Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.
Ngay trung tâm sầm uất, sát Đảo Kim Cương, gần sông, gần UBND, trung tâm hành chính, trường học các cấp.
Diện tích: 10 x 22m vuông vức, liền kề, rất hiếm.
Xây dựng: Hỗ trợ xây hầm + 6 lầu, phù hợp mở văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ, nhà ở cao cấp.
Hạ tầng & giao ...
Bán đất kdc số 1 thạnh mỹ lợi 6x17.5m, hướng đông nam giá 132tr/m2.  0913 162 ***
3
13.86 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nhà phố dự án KDC số 1 - Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 TP Thủ Đức.

Vị trí: Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức (Quận 2 cũ).
Diện tích: 6x17.5m.
Hướng: Đông Nam.
Giá bán: 132 triệu/m².
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Tiện ích: Gần chợ, trường học, công viên. Khu dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn chỉnh. Phù hợp an cư. Gần ngay trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi, đầy đủ tiện ích.

Liên hệ: Ms Tuyết
Bán lô đất kdc số 1thạnh mỹ lợi đườngtrương gia mô rộng 40m, giá 164tr/m2, dt 5x18=90m2
3
14.76 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất Thạnh Mỹ Lợi, mặt tiền Trương Gia Mô, ngay trung tâm Thạnh mỹ Lợi.

+ Giá chỉ 164 triệu / m². Đảm bảo rẻ nhất thị trường.
+ Diện tích: 5x18m=90m².
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Khu vực phát triển nhanh, tiềm năng sinh lời cao.
+ Hướng Đông Nam.
+ Ngay trung tâm Thanhh Mỹ Lợi, Đảo kim Cương.
Đầy đủ tiện ích xung quanh gần trường học, bệnh viện, khu dân cư sầm uất.

Liên hệ để được tư vấn ...
Bán 176m2(8*22m) đất nền da thuthiem villa, thạnh mỹ lợi, quận 2, đường quách giai, giá chỉ 35.2 tỷ
5
35.2 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Quách Giai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán lô đất nền đường Quách Giai, thuộc dự án Thủ Thiêm Villa, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp Thủ Đức nay là phường Cát Lái Tp HCM.
- Diện tích đất: 8*22m (176m²).
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán chuyển nhượng.
- Quy hoạch XD: 1 tầng hầm, 1 tầng trệt, 2 lầu, và sân thượng.
- Chủ đầu tư: Cty cổ phần ThuThiemGroup.
- Vị trí ngay trục đường huyết mạch của dự án, lộ giới 24m, chạy thẳng ra ...
Đất nền dự án đông thủ thiêm 176m2 quận 2, hcm. giá tốt nhất dự án khách ở  đầu tư
5
18.3 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Đông Thủ Thiêm tọa lạc tại Bình Trưng Đông, Quận 2, TP. HCM - Cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển hoặc an cư.
Chi tiết:
- Diện tích 176 m². Ngang 8m.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Đường vào rộng 12m, thuận tiện cho việc di chuyển Đỗ Xuân Hợp, Nguyễn Duy Trinh và cả đường Song Hành cao tốc.

- Khu đất có phong thủy tốt. ...
Lô đất đẹp dt 5x20m  giá cũng hơi ổn  sổ đỏ công chứng ngay
8
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ Cát Lái vị trí đẹp.
- Khu C5 - 07 (Lô đẹp không dính gì).
- Diện tích: 5x20m (100m²).
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².
- LH: Mr. Trần Hòa.

- Mặt tiền đường rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam.

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái.

- Xây dựng mẫu tự do, Chừa trước 3m, Chừa sau 2m, 1 Trệt 2 ...
Từ 480 tới 500 của 766

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh