Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Thật 100%! bán lô đất góc 3mt compound nguyễn văn hưởng  thảo điền q2  327m2 (16x20m) giá 65tỷ tl
3
65 tỷ 327 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Siêu phẩm! Chính chủ cần bán gấp lô đất 3 mặt tiền siêu đẹp - khu compound đường Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, Quận 2.

- Diện tích: 16x20m, công nhận 327m² - đất rất đẹp 3 mặt tiền thông thoáng. Thích hợp xây biệt thự, Villa.

- Đất có vị trí cực đẹp nằm trong khu compound yên tĩnh mát mẻ, dân trí cao. Ngay khu vực sang, đẹp bậc nhất tuyến đường Nguyễn Văn Hưởng, có tiềm năng và giá trị ...
Thửa đất rộng đẹp h215 nguyễn văn hưởng thảo điền hxh 450m2 ngang 12m shr xây toà hotel chỉ 89 tỷ
6
89 tỷ 450 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Vị trí đẹp hẻm 215 Nguyễn Văn Hưởng P Thảo Điền, đường rộng 2 xe hơi thoáng sạch, khu vực nhiều trường học quốc tế, villa, khách sạn, nhà hàng cao cấp.
Rất phù hợp xây toà nhà văn phòng, khách sạn, mua đầu tư cho thuê dòng tiền tốt.
Khu vực xây được 1 hầm 8 lầu.
Diện tích 450m² bề ngang 12M dài 38M. Sổ đỏ chính chủ 1 sổ.

Giá bán: 89 Tỷ (Có thương lượng)

Xem nhà đất vui lòng LH trực tiếp Tưởng ...
Bán đất xây biệt thự villa 2mt p. thảo điền q.2  16x25m. cn 375m2  108 tỷ
6
108 tỷ 375 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán đất villa Thảo Điền Quận 2 có thông số như sau:
Diện tích: 16x25m. Nở hậu.
Công nhận 375m².
Hiện trạng: Đất trống.
Vị trí: 2MT trước Nguyễn Văn Hưởng, MT sau là sông Sài Gòn gió mát quanh năm là khu biệt thự sang trọng và an ninh bậc nhất Sài Gòn xưa và nay.
Giá bán 108 tỷ.
Thông tin chính xác. Người thật, việc thật 100%.
A/C gặp Toàn chỉ có được, không có mất. Làm việc với ...
Chính chủ gửi bán lô đất đường 17, phường bình trưng đông q2 cũ, tp hcm
9
18 tỷ 450 m²
Đất Riêng

Đường 17, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô hẻm xe tải phường Bình Trưng Đông Q2 cũ. DT 450m². Giá chào 20 tỷ TL. Giá bán nhanh 18 tỷ còn bớt thêm cho khách có thiện chí nhanh gọn lẹ. ACE có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. Giá bao rẻ nhất thành phố. /.
Tốt hiếm! đất 305m2 đường nhánh sát trần não phía sông & landmark 81 cạnh river mark thủ đức house
3
71 tỷ 305 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Vị trí: Cách mặt tiền Trần Não 200m; sát bờ sông Sài Gòn & Landmark 81.

- Diện tích: 10,5 x 29,5m 305m² vuông vức công nhận đủ.
- Khu biệt thự văn minh - đẳng cấp - an ninh 24/7.
- Dành cho khách am hiểu khu vực: Tích sản - Để ở.

Đặc biệt: khuôn đất Trần Não phía sông hiếm hoi với giá tốt mua ngay.
(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Rẻ 155tr/m2 đất biệt thự trục lê hữu kiều sát thạnh mỹ lợi 16,5x24,5m gần sông, công viên (lg 14m)
4
62.62 tỷ 404 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Vị trí: Sát mặt tiền Lê Hữu Kiều (LG 16m), gần sông & công viên Tuổi Trẻ.

- Diện tích: 16,5 x 24,5m vuông vức công nhận đủ.
- Khu vực nhiều biệt thự diện tích lớn đẳng cấp.
- Phù hợp: Mua tích sản / xây biệt thự để ở.

Đặc biệt: Đơn giá 155tr/m² hiếm hoi tại Trung tâm Q2 sát Thạnh Mỹ Lợi.

Bán nhanh lô đất xây cao hầm 7 tầng mặt tiền khu quốc hương thảo điền. dt 450m2 (15x32) 195tr/m2
3
88 tỷ 450 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

(Hình Minh Hoạ)
Bán Nhanh Lô Đất MT đường khu Quốc Hương, P. Thảo Điền, Quận 2.
- DT: 480m² (15x32)
- Xây Cao: Hầm 7 Tầng
- Thích hợp xây VP, CHDV, Hoặc ở
- Giá Cực Tốt: 195tr/m² - 88 tỷ
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt nhất.
- Ngoài ra Quốc Dương còn rất nhiều sản phẩm nhà, đất, biệt thự quận 2 giá tốt, vị ...
Chủ gửi bán lô đất khu trần não,q2. dt 17x28 cn 370m2 đường rộng 12m oto thoải mái, gía chỉ 55tỷ
3
55 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Anh chủ cần vốn kinh doanh nên cần bán gấp lô đất đẹp trục đường Trần Não, P. An Khánh, Quận 2.
- DT: 17 X28 CN 370m2
- Đường rộng 12m, oto ra vào thoải mái, khu vực sầm uất ra đường Trần Não chỉ vài trăm mét.
- Thích hợp xây ở hoặc văn phòng, CHDV cho thuê.
- Gía cực tốt chỉ 148tr/m2
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được ...
Bán gấp lô đất khu biệt thự 215 đường nguyễn văn hưởngthảo điền. dt 20x22 cn 420m2 gía chỉ 77 tỷ
4
77 tỷ 420 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Gỉam 5 tỷ bán gấp!
Chính chủ gửi Bán lô đất Khu Biệt Thự 215 Nguyễn Văn Hưởng , Phường Thảo Điền, Quận 2
- DT: 20 x 22m (420m² công nhận)
- Khu quy hoạch của Chủ đầu tư đã xin cấp chỉ tiêu xây dựng, được xây dựng theo chuẩn biệt thự: Hầm, trệt 2 lầu, áp mái.
- Vị trí đẹp ngay trường Quốc Tế BIS, An ninh, yên tĩnh thích hợp ở hoặc đầu tư
- Gía chốt nhanh 77 ty.
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo ...
Bán nền 20x20m đường bùi tá hán kđt apak / giá 260tr/m2
3
104 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh nền biệt thự mặt tiền đường Bùi Tá Hán, thuộc khu đô thị An Phú An Khánh.
- Khu vực chỉ còn duy nhất 1 nền có diện tích 20x20m đang chào bán.
- Diện tích 20x20m vuông vức, không lỗi phong thuỷ.
- Pháp lý sổ hồng trao tay.
- CT XD: Hầm 4 tầng.
- Giá bán nhanh: 260 triệu /m² thương lượng chính chủ.
Bán đất biệt thự  villa thủ thiêm, q2  322m2 (14 x 23m)  giá 48,3 tỷ
3
48.3 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHỦ NHÀ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT BIỆT THỰ TẠI VILLA THỦ THIÊM QUẬN 2
Diện tích: 14x23m (322m²)
Hướng nhà Đông Nam
Đường 12m
Cạnh sông Sài Gòn thoáng mát
Đường nội khu yên tĩnh
Giá 48,3 tỷ (150 triệu/m²)
Pháp lý: Hợp đồng mua bán
Quý khách quan tâm liên hệ: Duy Phú/zalo để xem đất
Giá cực rẻ !chủ cần bán khuôn đất lớn đường lê văn thịnh cát lái quận 2.dt13x32m giá 39 tỷ.
3
39 tỷ 430 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

-KHUÔN ĐẤT NGANG 13M MẶT TIỀN LÊ VĂN THỊNH - CẠNH TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH & ĐẢO KIM CƯƠNG - TIỆN XÂY BUILDING HOẶC CHDV CAO CẤP - LỘ GIỚI ĐƯỜNG LỚN 30M TIỀM NĂNG X2 GIÁ TRỊ

- Địa Chỉ: Lê Văn Thịnh, Khu Phố 2, Phường Cát Lái, TP Hồ Chí Minh

- Diện Tích: 13 X 32m

- Công Nhận: 430m2

- Kết Cấu: Nhà C4

- Hiện Trạng: Tiện Xây Mới Building Văn Phòng Hoặc CHDV Cao Cấp

- Pháp Lý: Sổ Hồng Riêng

- Vị ...
Bán lô đất góc 2MT Villa Thảo Điền , quận 2 cam kết giá  rẻ nhất Thảo Điền
1
60 tỷ 315 m²
Đất Riêng

Đường 566, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán đất góc 2MT Villa Thảo Điền , cam kết giá rẻ nhất Thảo Điền
Xây dựng : hầm + 4 tầng
Diện tích 315.8m2 ( 15,5mx20,5m)
Đất vuôn vức không lỗi phong thủy
Sổ Hồng cá nhân , công chứng nhanh chóng
Giá: 60 tỷ ( ~ 189 tr/m2)
LH NGAY SỐ 0933 985 1160933 985 xxx A HƯNG XE DAT
Từ 80 tới 93 của 93

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh