Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nền giá tốt nhất đông thủ thiêm, quận 2, diện tích 108m2 đường 12m giá 12.5 tỷ
5
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nền đất đường 12m thuộc khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Quận 2 kế bên Lake View City.
- Diện tích: 6 x 18
- Xây dựng theo mẫu 1 trệt 3 lầu.
- Đường trước nhà: 12m.
- Hướng: Đông Nam.
- Giá: 12.5 Tỷ
- Pháp lý: Hợp đồng mua, xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
Liên hệ: Gia Long để xem đất và thương lượng giá.
Lô đất 116m² ngang 10m xây được ~700m² sàn giá 13,2 tỷ  sơn 0939 368 ***
8
13.2 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Lô đất 116m² ngang 10m xây được ~700m² sàn giá 13,2 tỷ.

Cơ hội hiếm tại khu vực đang phát triển mạnh Bình Trưng Tây - Quận 2.

Diện tích: 116m² ngang 10m cực đẹp.

Hệ số xây dựng cao, xây được 6 tầng: 700m² sàn.

Phù hợp: Xây căn hộ dịch vụ, văn phòng, hoặc nhà ở kết hợp cho thuê.

Vị trí tiềm năng tăng giá mạnh:

Gần nút giao cao tốc TP. HCM Long Thành Dầu Giây.

Trục Nguyễn Duy Trinh đang mở ...
Giỏ hàng mới nhất cập nhật tháng 05/2026 dự án villa thủ thiêm  hotline 0898 880 *** trường
8
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cập nhật thông tin giá chuyển nhượng và pháp lý dự án Thủ Thiêm Villa
Giỏ hàng mới nhất tháng 05/2026. Hotline Trường

Diện tích đa dạng:
Nhà phố liền kề: 8x20m, 8x22m, 8x23m
Biệt thự song lập: 10x20m, 10x23m, 10x24m, 12x27m
Biệt thự đơn lập: 12x20m, 14x20m, 14x23m, 13x27m

Đơn giá các tuyến đường:
Đường 12m, giá từ 150tr/m² - 160tr/m²
Đường 20m, giá từ 165tr/m² - 175tr/m²
Đường 24m, giá từ ...
Bán lô đất biệt thự song lập 12.4x27m giá tốt 148tr/m2 kdc thủ thiêm villa
5
50 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự KDC Thủ Thiêm Villa.
Diện tích đất: 12.4m x 27m (công nhận trên sổ 337m²).
QHXD: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng.
Chuyển nhượng sổ hồng và hợp đồng CĐT ThuThiemGroup.
Giá bán 148 triệu/m².
Quý Khách liên hệ: Trường.
Văn phòng ký gửi: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa.
Đất biệt thự vị trí đẹp, bình trưng đông q2 dt 160,8m2  17,6 tỉ, sổ hồng
5
17.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố 65, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ bán.
* Vị trí lô đất: Lô đất biệt thự vị trí đẹp có 2 mặt thoáng: 8m mặt tiền đường 65 rộng 10m, và đường thông 2,5m bên hông lô đất - Cạnh các nhà và các lô đất khác thuộc KDC Trường Thịnh, Q2 cũ. Đất cách đường Nguyễn Duy Trinh khoảng 45m.
- Diện tích đất: 160,8m² (8m x 20,1m).
- Vị trí: Mặt tiền đường 65 BTĐ rộng 10m - nằm trong khu dân cư hiện hữu đang phát triển mạnh, thuộc khu quy ...
Kẹt tiền, bán rẻ lô 7x17m, đường thông đẹp, giá đầu tư sinh lời chỉ 67 tr/m2.  0949,133,688
4
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần tiếp gấp, chủ bán giá rẻ chốt sớm cho lô đất dự án Kiến á đẹp vuông vức, không lỗi phong thủy
- Diện tích: 7x17m (119m²)
- Hướng Tây Bắc, đường 38CL thông suốt ngay trung tâm dự án KDC Cát Lái (Khu Đô Thị Cát Lái 152,9ha)
- Khu vực dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích: Trường học các cấp, siêu thị King Food, cửa hàng tiện lợi Win mart, Family mart, cafe Highlland, Bách Hóa Xanh, hiệu thuốc ...
Chính chủ cần tiền bán đất biệt thự siêu đẹp đường 31c, apak, quận 2 dt 10x20m, cn 200m2 giá 46 tỷ
3
46 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Gia đình cần tiền, không xây nữa nên cần bán nhanh lô đất đường 31C Phường An Phú An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 10x20 m, công nhận 200m².
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới.
- Vị trí: Nằm trên trục đường số 31C, An phú, khu vực cực kỳ yên tĩnh và dân trí cao.
- Giá 46 tỷ còn TL cho khách thiện chí.
- Liên hệ: em Mi để gặp trực tiếp chính chủ.
Bán lô đất ngay mặt tiền nguyễn duy trinh  7x22m cn 152m2  giá 21 tỷ
3
21 tỷ 152 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sát mặt tiền Nguyễn Duy Trinh.

Thông tin chi tiết:
+ Địa chỉ: Phường Bình Trưng, TP. HCM.
+ Diện tích: 7m x 22m công nhận: 152m².
+ Kết cấu: Đất trống.
+ Pháp lý: SHCC.
+ Giá bán: 21 tỷ ~ 138 triệu/m² (còn thương lượng).

Liên hệ: Trung Nguyễn.
Chuyên BĐS Quận 2, TP. HCM.
Ngay tuyến metro số 5 liên phường liền kề global city, 6m x 18,5m, mặt tiền đường 15m lề 3m
5
10 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Đường 12m~15m, lề 3m.
- Khu yên tĩnh, dân trí cao, có chốt bảo vệ, 2 công viên công viên cây xanh thoáng mát.
- Đất: 6m x 18,5m 120m² đường 15m giá 9,999 tỷ.

- Giá còn thương lượng thiện chí.

Định giá tương lai:
Khi Metro 5 đường Liên Phường vận hành & Global City hình thành trung tâm tài chính thương mại, toàn bộ khu vực sẽ bước vào chu kỳ tăng mới.
Đặc biệt trong nội khu dự án đang chuẩn bị ...
Đất hiếm mặt tiền đường số 39 bình trưng tây. 7mx35m xây được hầm, 5 tầng. xây tòa nhà , chdv đẹp
3
21.8 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 39, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Vị trí hiếm có: Mặt tiền đường số 39 Bình Trưng Tây, xe tải tránh nhau thông thoáng, quy hoạch mở rộng tiềm năng tăng giá cao. Di chuyển ra Nguyễn Thinh Định, Nguyễn Duy Trinh dễ dàng.

- Diện tích: Ngang 7m, chiều dài 35m. Thổ cư 175m².

- Quy cách xây dựng: Được xây 1 hầm + 4 tầng + tum vô cùng tối ưu. Phù hợp xây văn phòng, CHDV....Ngang 7m mặt tiền hiếm có khó tìm.

- Khu vực dân cư đông ...
Bán đất dự án thủ thiêm villa, khu đảo kim cương thủ đức dt 8x20m giá 148triệu/m2
3
23.68 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thủ Thiêm Villa, tọa lạc tại Phường Thạnh Mỹ Lợi quận 2 cũ ( nay là phường cát lái), Hồ Chí Minh

- Diện tích: 8x20m giá 148tr/m2

Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Trần Khánh Duy qua số điện thoại .
- Bán lô đất MT Đoàn Hữu Trưng, ngay An Phú Vista Q2 Vị trí góc 2 MT Đoàn Hữu Trưng và đường số 11, chí cách 200m ra ga Metro Rạch Chiếc, khu vực XD cao tầng 7 lầu, cách sông Sài Gòn 100m, diện tích: 23 X 27m CN 498,6m² thổ cư 100%. Hiện trạng cho thuê phòng trọ - Sổ không vay giá bán: 67 tỷ (chi co 134 tr/m²).
LH ngay A Hưng xem đất ngay.
Bán đất nền dự án phú nhuận 1  2 tại thạnh mỹ lợi  dt 7x18,5m giá 140tr/m
3
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nền dự án tại Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

- DT: 7x18,5m (129.5m²) đường 12m giá 140tr/m

Và còn nhiều sản phẩm khác cùng dự án chào bán, hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí:
Trần Khánh Duy - .
Đất xây hầm 7 tầng làm văn phòng, chdv sát ga metro tđ. view sông sg + landmark. dt 206,6m2  39 tỷ
4
39.9 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Số 54, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán gấp lô đất dùng để xây văn phòng, xây căn hộ dịch vụ cho thuê ngay tại mặt tiền đường số 54, Thảo Điền, Quận 2.

- Vị trí 50m ra Nguyễn Văn Hưởng, 100m tới Xuân Thủy - Quốc Hương(chợ đêm thảo điền), 150m ra ga Metro Thảo Điền - XLHN.
- View Landmark và sông sài gòn. Thích hợp trồng cây làm sân vườn chill chill hoặc kinh doanh dịch vụ trên sân thượng. Vừa cho thuê và kinh doanh ...
Bán đất biệt thự huy hoàng thạnh mỹ lợi quận 2 cũ vị trí gần sông sài gòn giá 200tr/m2
3
60 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ bán đất biệt thự dự án huy hoàng p.thạnh mỹ lợi quận 2 cũ nay là phường cát lái tp Hồ Chí Minh,cách sông sài gòn 200m
- Xây dựng: Hầm, trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng
- Diện tích: 15x20m
LH: ( A.Duy)
Bán lô đất 132m2(ngang 10m dài 13.5m) khu bảo vệ 24/24 đường 11 trần não, hcm. giá 33tỷ tl
3
33 tỷ 132 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí lô đất nằm trong khu có bảo vệ 24/24 ra đường Trần Não chỉ 50m, ra Cầu Sài Gòn (ga Thảo Điền) chỉ 500m
Khu sống an ninh, yên tĩnh đi lại rất thuận tiện. Gần trung tâm tài chính Quốc tế Thủ Thiêm, tiện ích sung quanh đầy đủ. Phù hợp xây văn phòng công ty hay nhà ở đều đẹp.
Diện tích lô đất 132m² (10x13.5m)
Pháp lý đầy đủ công chứng ngay.
Giá bán 33tỷ thương lượng
Chính chủ bán nhanh lô đất cát lái gần trường đại học, giá 65 triệu/m², sổ đỏ, hướng đông nam.
5
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất ngay Khu đô thị mới Cát Lái, vị trí cực đẹp gần sát đường lớn trường học khu sầm uất đông đúc nhà ở.
Diện tích 8x20= 160m², mặt tiền đường rộng 12m, có điện âm nước âm.
Hướng : Đông Nam
Gần trường đại học , vị trí đẹp
Giá chỉ 65 triệu/m².
Khu an ninh dân trí cao, mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh mua bán, gần chợ và khu trung tâm mua sắm, cách bệnh viện Lê Văn Thịnh 500m ...
Chính chủ bán nền đất 2 mt dự án thạnh mỹ lợi đường nguyễn khoa đăng lg 40m dt 5x22m giá 195tr/m2
3
21.45 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giá chỉ 195tr/m tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, đất 2 mặt tiền, trước mặt đường LG 40m và sau đường 12m.

Thông tin cơ bản.
Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
Giá: 195 triệu/m².
Diện tích: 5x22m (110 m²).

Lợi ích khi đầu tư.
Vị trí đắc địa tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, thuận lợi cho việc di chuyển.
Giá cả hợp lý cho một dự án tiềm năng, phù hợp với nhu cầu đầu tư.
Pháp lý rõ ràng với sổ đỏ, đảm bảo quyền sở ...
[lô góc 2 mt]đường đàm văn lễ(20m)  phạm công chứ kdc số 1  thạnh mỹ lợi  giá 160tr/m2.
5
38.96 tỷ 242 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN 20M KDC SỐ 1 THẠNH MỸ LỢI VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
Cơ hội sở hữu quỹ đất góc 2 mặt tiền duy nhất tại trục đường lớn, vị trí chiến lược ngay trung tâm hành chính Quận 2 cũ (nay là TP. Thủ Đức).
- Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường Đàm Văn Lễ & Phạm Công Chứ (Đường rộng 20m, vỉa hè thoáng).
- Diện tích: 11m x 22m (Diện tích cực đẹp cho một lô góc).
- Hướng: Tây Nam và Tây Bắc.Pháp lý: ...
Bán đất đường lê hiến mai lg20m dự án huy hoàng xây 7 lầu ngay dt 5x21,5m giá 34 tỷ
3
34 tỷ 107 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ bán đất đường Lê Hiến Mai LG:20m dự án Huy Hoàng, Phường Cát Lái TP.HCM, cách sông Sài Gòn 500m
- Xây dựng: Hầm, 7 tầng
- Diện tích: 5x21,5m ( 107,5m)
LH: ( A.Duy)
Từ 460 tới 480 của 628

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh