Đất bán tại Phường An Khánh, Quận 2 giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
140tr/m2 lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound bên sông trần não view lm81. ctxd hầm 4 tầng
4
28 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền đường số khu compound đường Trần Não, P. An Khánh, TP. HCM.

- Vị trí cách Trần Não và công viên Sông SG 300m, thuận tiện kết nối gần khu Tài chính Thủ Thiêm, đường Lương Định Của, nút giao An Phú và cao tốc cũng như nhà ga Thủ Thiêm (tuyến tàu cao tốc Bắc - Nam).

- Khu vực nhiều tòa văn phòng, chdv và khu villa cao cấp. Bảo vệ 24/7, view hướng ra Sông SG và LM81

- DT ...
Đầu tư siêu lợi nhuận! lô góc 2 mtkd ngay lương định của  11 x 17m  xây hầm 4 tầng  chỉ 3x tỷ
4
30 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đầu tư siêu lợi nhuận! Lô góc 2MT kinh doanh ngay Lương Định Của - 11 x 17m - Xây hầm 4 tầng - giá chỉ 3x tỷ.

- DT: 11 X 17m CN 180m².

- Hiện trạng: Đất trống tiện xây dựng mới.

- Vị trí cực đắc địa góc 2MT kinh doanh ngay Lương Định Của, thích hợp làm văn phòng - công ty.
- Thông nhau với những trục chính như Nguyễn Hoàng, Vũ Tông Phan, Trần Lựu, Cao Đức Lân.

- Giá: 35,5 về 30 tỷ chốt (Chủ ...
Bán lô đất đường vành đai tây q2, vị trí đông đúc, phù hợp xây dựng văn phòng kinh doanh
4
26.3 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai Tây, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí: liên thông Lương Định Của và Trần Não, cạnh ngay khu CC Bộ Công An, khu vực sầm uất, gần trường học quốc tế, Chợ, đầy đủ tuện ích bủa vây, sau lưng cục thuế Tp
-VÀNH ĐAI TÂY - AN PHÚ AN KHÁNH
Bán Đất: 5x16m CN 80m2
Được phép xây dựng Hầm và 4 tầng
Vị trí đăc địa: rất thuận tiện
Nguyễn Tâm Land nói không nhà ảo sẽ hỗ trợ Anh Chị xem trực tiếp và gặp Chính Chủ.
Gọi cho em gấp ! bán đất mặt tiền đường số 7 song hành  7,5 x 20m  150m2  h4t  giá sốc 250tr/m2
10
37.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gọi Cho Em Gấp ! Bán Đất Mặt Tiền Đường Số 7 Ngay Song Hành - 7,5 X 20M - 150m² - Giá sốc 250tr/m2

- Siêu Vị Trí: Mặt Tiền Đường Số 7 - Mặt Sau Song Hành, Đường rộng 18m to đẹp, Khu sầm uất, kinh doanh đa nghành nghề

- Diện tích: 7,5M X 20M - Công nhận 150m2

- Hiện trạng: C4 xây tạm - tiện tháo dỡ - Xây dựng ngay

- CTXD: Hầm 4 Tầng

- Pháp lí: Sổ hồng riêng

- Giá bán: 39 tỷ về 37,5 tỷ ~ ...
Bán đất đường nhánh trần não  dt 10*20m  gpxd hầm 7 tầng  hđt giữ đất 50tr/tháng  giá 25 tỷ
3
25 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Số 9, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gia đình rất cần tiền bán miếng đất đường nhánh Trần Não , đường Trần não vào 400m
Đường lớn vào 12m , đi đường số 12 Trần Não vào đường số 9 . Vị trí đất gần Chung Cư Bộ Công An.
- Diện tích: 205m , tặng thêm 50m đất đang sử dụng
- Sổ hồng riêng
- Pháp lý cá nhân đứng tên 1 người, sở hữu lâu dài
- Đang cho người quen thuê kinh doanh 50tr/tháng . Giao đất khi công chứng
- Giá 25 tỷ
Liên hệ: Sáu ...
Bán đất đường 34 trần não, quận 2. khu bên sông. giá 146tr/m2 200m2 thổ cư. khu cao cấp
7
29.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán miếng đất xây biệt thự khu cao cấp chỉ 146tr/m² còn bớt. Thuộc khu bên sông đường 34 Trần Não, phường An Khánh Quận 2.

- Diện tích 200m² ngang 12m dài 20m.
- Đường trước đất đúng 12m, vỉa hè cây xanh, công viên có đủ.
- Cách sông Sài Gòn đúng 150m.
- Sổ hồng xây nhà hoàn công ngay. Sẵn sàng mua bán công chứng chuyển nhượng.
- Giá tốt 146tr/m² đúng 29 tỷ.

Liên hệ Ngô Hinh ...
Đất đẹp góc 2 mặt tiền đường 12 trần não. dt 9.5x30m. xd hầm/6tầng. giá chỉ 38 tỷ tl
3
38 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất đẹp, góc 2 mặt tiền đường số 12 Trần Não, phường An Khánh, Quận 2

- Diện tích: ngang 9.5M x dài 30M, công nhận 270m2
- Đất đẹp, vuông vức, không lỗi phong thủy
- Khu vực được quy hoạch xây dựng: 1 HẦM, 6 TẦNG - Thích hợp xây dựng để làm văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê; hoặc có thể kết hợp vừa ở vừa làm văn phòng, vừa ở vừa làm ...
Hot! 100triệu/m2 khuôn đất villa sát mặt tiền trần não, an khánh q2 (22x22m) gpxd hầm 5 tầng 46tỷ
3
48 tỷ 470 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Cực sốc hạ giá "chục tỷ"! Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh khuôn đất xây Villa siêu vip ngay sát MT Trần Não - Đường số 12 P. An Khánh, Quận 2.

- Dt: 22 x 22m.
- CN: 470,2m.
- Đất trống vuông vức.
- GPXD: Hầm 5 tầng.
- 56 tỷ hạ về 46 tỷ chốt.
- Vị trí cực đẹp, đẳng cấp nằm trong khu vip, an ninh, yên tĩnh, gần trường ĐH Giao thông vận tải, tiện xây Biệt thự - Villa - CHDV sang trong, Mầm non ...
Khu vip xây cao hầm 6 tầng trần não quận 2 phù hợp xây toà văn phòng căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự ở
3
32.5 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Mua Đất tặng Nhà, Khuôn Đất Xây Cao, khu Vip Trần Não, Phường An Khánh, quận 2
- Diện tích: 10mx 17m
- Xây dựng: Hầm trệt Lửng 3 L ầu Sân thượng
- Ngay Trần Não, đường thông thoáng, cao ráo, khu an ninh.
- Hướng: Đông Bắc.
- Giá: 32,5 tỷ giảm thêm cho khách thiện chí.
== Phù hợp cho Khách mua đầu tư, xây Toà nhà Căn Hộ Dịch vụ hay Biệt thự ở.
- Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên ...
Bán gấp bán rẻ lô đất mặt tiền nội bộ khu trần não, 16x16 vuông đét giá chỉ 40 tỷ
3
40 tỷ 256 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Chính chủ bán đất mặt tiền đường xe hơi đường số 9, phường An Khánh, TP Thủ Đức:

- Diện tích quá hấp dẫn: 16x16m công nhận đủ trên sổ 256m².

- Giá đẹp: 40 tỷ

- Alo em ngay xem đất và trả giá tốt nhất, LH .
Ngộp bank! cần bán gấp lô đất đường 12 trần não. dt 11x25, xd hầm/6tầng. giá 130tr/m2
3
33.8 tỷ 260 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Ngộp bank - Chủ cần bán gấp lô đất đẹp ở đường số 12 Trần Não, phường An Khánh, Quận 2

- Diện tích: ngang 11M x dài 25M - đất đẹp, vuông vức - Công nhận 260m2
- Khu vực đẹp, xung quanh kinh doanh nhộn nhịp và sầm uất
- Đường to rộng, khu vực thuận tiện di chuyển - chỉ 3 phút là đến trung tâm hành chính mới Thủ Thiêm, 3 phút để ra cao tốc Long Thành ...
Đất 2 mặt tiền trước sau trần não, an khánh (q2 tp.thủ đức) xây dựng cao 5 tầng (5x24) giá 25 tỷ
4
25 tỷ 118 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

ĐẤT 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU TRẦN NÃO, AN KHÁNH (Q2 TP.THỦ ĐỨC)

Vị trí: Đường số 1 Trần Não, P. An Khánh
Diện tích: 5 x 24m
Công nhận: 118m
Hiện trạng: Đất trống
Đường rộng, ô tô tránh nhau
Xây dựng: Hầm 5 Tầng ( đã có thiết kế và giấy phép )

Giá: 26,5 về 25 tỷ bớt lộc

LH

Định vị: https://maps.app.goo.gl/qrUi8AePV4SkvdQS9?g_st=ic
Siêu phẩm xây cao ngay trần não. 33,5 tỷ (11 x 24m cn 257m2)
5
33.5 tỷ 257 m²
Đất Riêng

Đường Số 13, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chỉ 130tr/m² không còn lô thứ 2 ngay Trần Não, cách ĐH Giao Thông Vận Tải 100 mét.

- DT: 11 x 24m CN 257m².

- Kết cấu: C4 (tiện xây mới).

- Sát bên ĐH Giao Thông Vận Tải.

- Giá: 33,5 tỷ (130tr/m²).

ĐT / Zalo: Em Duy chuyên tư vấn nhà phố, biệt thự, đất Sài Gòn.
Có mặt 24/24 khi khách cần, chuyên tư vấn nhà đất giá tốt, đầu tư siêu lợi nhuận.
Bán đất dự án thủ đức house, phường an khánh, tp thủ đức giá tốt nhất thị trường
5
26.33 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 36, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Thủ Đức House, P. An Khánh, Quận 2.
- Nền G.
- Diện tích: 9.15m (7.48m) x 19m = 154.9m².
- Giá: 170tr/m² còn thương lượng.
- Liên hệ: Hoàng Anh.
Bán đất rẻ nhất an khánh. 26,9 tỷ (6 x 22 cn 138m2)
4
26.9 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Đường Số 33, P.An Khánh, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM ĐÃ LỘ DIỆN

- DT : 6 x 22 CN 138M2

- HIỆN TRẠNG : ĐẤT TRỐNG

- ĐẤT ĐƯỢC PHÉP XÂY CAO

- KẾT NỐI TRẦN NÃO CHỈ 100 MÉT

- GIÁ : 26,9 TỶ THƯƠNG LƯỢNG

ĐT / ZALO : DUY NGUYỄN CHUYÊN TƯ VẤN NHÀ PHỐ, BIỆT THỰ, ĐẤT TẠI SÀI GÒN.
CÓ MẶT 24/7 KHI KHÁCH CẦN, CHUYÊN TƯ VẤN NHÀ ĐẤT GIÁ TỐT, ĐẦU TƯ SIÊU LỢI NHUẬN.
Duy nhất lô đất vàng góc 2mt ngay trần não  11x15m, xd hầm 6 tầng mđ 92%  35 tỷ
4
35 tỷ 165 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền ngay Trần Não, Anh Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 11x15m.
- Thích hợp đầu tư, xây làm CHDV hoặc xây biệt thự, văn phòng, vị trí ngay trục Trần Não di chuyển thuận tiện.
- Giá bán: 35 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến
Lô đất xây cao tầng! giá cực rẻ, nhỉnh 130tr/m2 (12m x 30m) gần mt trần não
3
50 tỷ 360 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 3, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Lô đất An Khánh Q. 2,

- Diện tích 12mx 30m.
- Đất trống, hợp xây hầm 6 tầng.
- Hướng Đông Bắc.

Giá 50 tỷ.
Bán nhanh khuôn đẹp đường trần lựu. dt 8x20 vuông vức  ctxd 1 hầm 5 tầng. giá 27 tỷ còn tl
3
27 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán nhanh khuôn đất đẹp tại đường Trần Lựu ( Quận 2 cũ). DT 8x20 vuông vức - CTXD 1 Hầm 5 Tầng. Giá 27 tỷ.
- Diện tích đất: 8x20 vuông vức, không lỗi phong thủy.
- Khuôn đất đẹp, khu vực xây nhà cao tầng.
- GPXD 1 Hầm 5 tầng.
Giá hiện tại: 27 tỷ còn thương lượng được nhiều.
Call ngay (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân Trọng!
Hàng hiếm ! bán đất thủ đức house  12,5 x 18m  cn 200m2  xây hầm 4 tầng  giá chỉ 145tr/m2
3
29 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Số 34, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Hàng Hiếm ! Bán Đất Thủ Đức House - 12,5 X 18m - Cn: 200m² - Xây Hầm 4 Tầng - Giá chỉ 145tr/m2

- Vị trí: Khu Thủ Đức House, Đường số 34 Đi vào, Ven sông Trần Não. Gần Vòng Xoay Lương Định Của. Khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh, view công viên, đường rộng rãi đẹp

- Diện tích: 12,5 X 18M - CN: 200M2 - Ngang Lớn - Diện tích lý tưởng xây biệt thự sân vườn, nhà ở

- Hiện trạng: Đất trống - Xây ...
Quá rẻ 146m2 (8x19) chỉ 25.5 tỷ còn tl. mặt đường nhánh trần não, an khánh quận 2.
4
25.5 tỷ 146 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán lô đất 8x19 146m² chỉ 25.5 tỷ Full thổ cư. Mặt tiền đường sát Trần Não Phường An Khánh ,Hồ Chí Minh. Gần Vòng Xoay Trần Não và Lương Định Của. Khu cao cấp.

- Sổ hồng riêng xây dựng cao tầng 5 tầng.
- Đường rộng 12m. Cách Trần Não 100m.
- Thuộc Khu bên Sông mát mẻ quanh năm.

Liên hệ Ngô Hinh chuyên bán Nhà Đất Khu Vực Quận 2.
Từ 0 tới 20 của 37

Xem quy hoạch tại P. An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường An Khánh, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Phường An Khánh, Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Phường An Khánh, Quận 2 có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn