Đất bán tại Phường An Khánh, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất 2 mặt tiền trước sau trần não, an khánh (q2 tp.thủ đức) xây dựng cao 5 tầng (5x24) giá 25 tỷ
4
25 tỷ 118 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

ĐẤT 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU TRẦN NÃO, AN KHÁNH (Q2 TP.THỦ ĐỨC)

Vị trí: Đường số 1 Trần Não, P. An Khánh
Diện tích: 5 x 24m
Công nhận: 118m
Hiện trạng: Đất trống
Đường rộng, ô tô tránh nhau
Xây dựng: Hầm 5 Tầng ( đã có thiết kế và giấy phép )

Giá: 26,5 về 25 tỷ bớt lộc

LH

Định vị: https://maps.app.goo.gl/qrUi8AePV4SkvdQS9?g_st=ic
Bán đất ngay trần não, gần trạm metro số 1 cn 2000m2 giá chỉ 130 tr/m2
3
260 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Trần Não, gần trạm Metro Số 1. CN 2000m², giá chỉ 130 tr/m².
Vị trí thuận tiện, kết nối Thảo Điền - trung tâm tài chính quốc tế Thủ Thiêm - Quận 1 dễ dàng.
Khuôn đất khan hiếm! Xây dựng 9100m².
Diện tích công nhận 2000m² full thổ.
Pháp lý chuẩn chỉnh - Giao dịch trong ngày!
Thông tin có thật.
Khuôn đất khan hiếm còn sót lại ở đường lưu đình lễ dt 47x70m cn 3028m2 ctxd 3 hầm 20 tầng
3
640 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Phiên bản chuẩn chuyên nghiệp.

Bán khuôn đất hiếm đường Lưu Đình Lễ , P. An Khánh, Quận 2.

Vị trí đẹp, gần trục Lương Định Của, khu trung tâm Thủ Thiêm.

Diện tích: 47 x 70 m.

Công nhận: 3.028 m².

Chỉ tiêu xây dựng: 3 hầm 20 tầng.

Phù hợp xây cao ốc văn phòng Hạng A, khách sạn 5 Sao.

Giá bán: 640 tỷ.
Đơn giá: ~211 triệu/m².
Khuôn đất lớn, cực kỳ khan hiếm tại An Khánh.
Siêu phẩm xây cao ngay trần não. 33,5 tỷ (11 x 24m cn 257m2)
5
33.5 tỷ 257 m²
Đất Riêng

Đường Số 13, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chỉ 130tr/m² không còn lô thứ 2 ngay Trần Não, cách ĐH Giao Thông Vận Tải 100 mét.

- DT: 11 x 24m CN 257m².

- Kết cấu: C4 (tiện xây mới).

- Sát bên ĐH Giao Thông Vận Tải.

- Giá: 33,5 tỷ (130tr/m²).

ĐT / Zalo: Em Duy chuyên tư vấn nhà phố, biệt thự, đất Sài Gòn.
Có mặt 24/24 khi khách cần, chuyên tư vấn nhà đất giá tốt, đầu tư siêu lợi nhuận.
Bán đất dự án thủ đức house, phường an khánh, tp thủ đức giá tốt nhất thị trường
5
26.33 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 36, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Thủ Đức House, P. An Khánh, Quận 2.
- Nền G.
- Diện tích: 9.15m (7.48m) x 19m = 154.9m².
- Giá: 170tr/m² còn thương lượng.
- Liên hệ: Hoàng Anh.
Bán đất 2 mặt tiền  trục lương định của, an khánh, quận 2
4
146 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (47 tin đăng)
Vị trí vàng sát KĐT Thủ Thiêm, chỉ 1 phút sang Quận 1
Thông tin chi tiết:
-Diện tích: 365m² (11m x 27m), nở hậu 17m
- Loại đất: Full thổ cư
- Kết cấu xây dựng: Hầm + lửng + 4 tầng + sân thượng (BTCT)
- Tổng diện tích sàn: ~1.728m²

Lợi thế nổi bật:
- 2 mặt tiền hiếm cực kỳ phù hợp xây building, văn phòng, căn hộ dịch vụ
-Ngay trung tâm phát triển mạnh của TP Thủ Đức
-Sát KĐT Thủ Thiêm khu ...
Bán đất rẻ nhất an khánh. 26,9 tỷ (6 x 22 cn 138m2)
4
26.9 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Đường Số 33, P.An Khánh, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM ĐÃ LỘ DIỆN

- DT : 6 x 22 CN 138M2

- HIỆN TRẠNG : ĐẤT TRỐNG

- ĐẤT ĐƯỢC PHÉP XÂY CAO

- KẾT NỐI TRẦN NÃO CHỈ 100 MÉT

- GIÁ : 26,9 TỶ THƯƠNG LƯỢNG

ĐT / ZALO : DUY NGUYỄN CHUYÊN TƯ VẤN NHÀ PHỐ, BIỆT THỰ, ĐẤT TẠI SÀI GÒN.
CÓ MẶT 24/7 KHI KHÁCH CẦN, CHUYÊN TƯ VẤN NHÀ ĐẤT GIÁ TỐT, ĐẦU TƯ SIÊU LỢI NHUẬN.
Duy nhất lô đất vàng góc 2mt ngay trần não  11x15m, xd hầm 6 tầng mđ 92%  35 tỷ
4
35 tỷ 165 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất 2 mặt tiền ngay Trần Não, Anh Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 11x15m.
- Thích hợp đầu tư, xây làm CHDV hoặc xây biệt thự, văn phòng, vị trí ngay trục Trần Não di chuyển thuận tiện.
- Giá bán: 35 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến
Lô đất xây cao tầng! giá cực rẻ, nhỉnh 130tr/m2 (12m x 30m) gần mt trần não
3
50 tỷ 360 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 3, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Lô đất An Khánh Q. 2,

- Diện tích 12mx 30m.
- Đất trống, hợp xây hầm 6 tầng.
- Hướng Đông Bắc.

Giá 50 tỷ.
Bán quỹ đất 1.692m2 số 33 đường giang văn minh an khánh giáp villa riviera giá chưa đến 190tr/m2
11
320 tỷ 1692 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Khánh, Quận 2, HCM

BÁN QUỸ ĐẤT 1.692m² SỐ 33 ĐƯỜNG GIANG VĂN MINH AN KHÁNH GIÁP VILLA RIVIERA GIÁ CHƯA ĐẾN 190TR/M2

*Một tài sản quy mô lớn hiếm còn sót lại tại khu An Khánh, phù hợp nhà đầu tư ưu tiên quỹ đất trung tâm, vừa giữ tài sản dài hạn vừa có sẵn dòng tiền khai thác ổn định.

THÔNG SỐ
- Địa chỉ: 33 Giang Văn Minh, phường An Khánh, TP.HCM
- Kích thước: 24.5m x 72m
- Diện tích công nhận: 1.692m²
+ Trong ...
Đất 1322.2m2 xây 12  16 tầng mặt tiền lương định của, an khánh, q2, ngay tthc thủ thiêm, 420 tỷ
7
420 tỷ 1322 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đất xây 12 - 16 tầng mặt tiền Lương Định Của, An Khánh, Q2, ngay TTHC Mới Thủ Thiêm.
Mặt Tiền Lương Định Của, Phường An Khánh, TP Thủ Đức.
Vị trí ngay vòng xoay Trần Não và Lương Định Của, liền kề Trung Tâm Hành Chính mới Thủ Thiêm, gần Nút giao An Phú kết nối sân bay Long Thành và khu đông TP HCM, cách ga Metro Thủ Thiêm khoảng 500m,...
- Diện tích: 12,3 X 49,36m (nở hậu 15,36m).
- Diện tích đất ...
Lô đất 140tr/m2 ngay trần não,q2dt19x20mkhu xây cao tầng giá 54 tỳ
5
54 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán Lô Đất Giá Siêu Tốt ngay mặt tiền Trần Não - Quận 2

- Diện Tích: 19x20m
- Công Nhận: 375M2 ( 140tr/m² )
- Khu Được Xây Cao Tầng

- Khu vực dẫn cư, an ninh đảm bảo
- Gần bệnh viện Bưu Điện, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khoe.
- Có cỗng viên An Phú, không gian sống xanh mát.
- Hệ thống trường học chất lượng như Kalei Preschool, Shichida An Phủ.

Giá Bán 54 Tỷ

Liên Hệ Xem Và Thương Lượng ...
Rẻ nhất khu compound trần não 85tỷ diện tích lớn 480m2 khan hiếm quận 2 tiện xây văn phòng biệt thự
4
85 tỷ 480 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Bán khuôn đất đẹp, giá siêu tốt, khu compound vip ngay Trần Não, P. An Khánh, Quận 2.
- Liền kề đường Trần Não, khu an ninh, bảo vệ 24/7, có cổng bảo vệ.
- Hướng: Đông Bắc.
- Nội khu đồng bộ, đường 2 chiều xe hơi tránh nhau.
- Thích hợp mua xây Văn phòng, biệt thự hồ bơi cao cấp để ở hoặc đầu tư.
- Giá: 85 tỷ bớt lộc khách thiện chí. Cam kết không có khuôn thứ 2 so sánh.
- Pháp lý: Sổ hồng cá ...
Cần bán gấp mt giang văn minh 1692m2 giá 320 tỷ đang cho trường thuê 1 tỷ/ tháng  0933 834 ***
6
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Thông tin BĐS cần bán:
Địa chỉ: 33 Giang Văn Minh, An Khánh, Q2.
Diện tích: 24 x 68m DTCN 1692 m² full thổ.
HĐT: 1 tỷ /tháng hiện cho trường học thuê.
Pháp lý: Sổ hồng công ty đứng tên.
Liên hệ: Mr. Thơ gặp chính chủ.
Độc quyền bán đất mặt tiền đường lương định của, quận 2.  0911 383 ***
7
Thỏa thuận 1300 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Độc quyền bán đất mặt tiền đường Lương Định Của, Quận 2.

- Vị trí rất đẹp, ngay gần đường Lương Định Của và Trần Não, Quận 2.

- Diện tích đất: 1300m².

- Khu xây cao tầng, phù hợp xây tòa văn phòng công ty, tòa khách sạn cao cấp.

Giá cần bán gấp thương lượng chính chủ.

LH: .
Mặt tiền lưu đình lễ liền kề cụm chung cư tđc bình khánh. phù hợp làm văn phòng, showroom
8
145 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lưu Đình Lễ, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất Mặt Tiền Đường Lưu Đình Lễ, P An Khánh (Q2).

- DT: 365,4m (11,3m x 25m) NH: 17,8m.
- Hướng: Tây Nam.
- Pháp lý: SHR - Full Thổ Cư.
- Vị trí mặt tiền Đường Đôi rộng 30m, có đường hậu phía sau rộng 5m. Bên hông là cây xanh. Lô đất 3 mặt thoáng rất phù hợp cho doanh nghiệp xây toà nhà văn phòng, có lối thoát hiểm. Nằm liền kề cụm Chung Cư sắp được đấu giá lại vào tháng 5. ...
Bán nhanh khuôn đẹp đường trần lựu. dt 8x20 vuông vức  ctxd 1 hầm 5 tầng. giá 27 tỷ còn tl
3
27 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán nhanh khuôn đất đẹp tại đường Trần Lựu ( Quận 2 cũ). DT 8x20 vuông vức - CTXD 1 Hầm 5 Tầng. Giá 27 tỷ.
- Diện tích đất: 8x20 vuông vức, không lỗi phong thủy.
- Khuôn đất đẹp, khu vực xây nhà cao tầng.
- GPXD 1 Hầm 5 tầng.
Giá hiện tại: 27 tỷ còn thương lượng được nhiều.
Call ngay (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân Trọng!
Hàng hiếm ! bán đất thủ đức house  12,5 x 18m  cn 200m2  xây hầm 4 tầng  giá chỉ 145tr/m2
3
29 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Số 34, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Hàng Hiếm ! Bán Đất Thủ Đức House - 12,5 X 18m - Cn: 200m² - Xây Hầm 4 Tầng - Giá chỉ 145tr/m2

- Vị trí: Khu Thủ Đức House, Đường số 34 Đi vào, Ven sông Trần Não. Gần Vòng Xoay Lương Định Của. Khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh, view công viên, đường rộng rãi đẹp

- Diện tích: 12,5 X 18M - CN: 200M2 - Ngang Lớn - Diện tích lý tưởng xây biệt thự sân vườn, nhà ở

- Hiện trạng: Đất trống - Xây ...
Quá rẻ 146m2 (8x19) chỉ 25.5 tỷ còn tl. mặt đường nhánh trần não, an khánh quận 2.
4
25.5 tỷ 146 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán lô đất 8x19 146m² chỉ 25.5 tỷ Full thổ cư. Mặt tiền đường sát Trần Não Phường An Khánh ,Hồ Chí Minh. Gần Vòng Xoay Trần Não và Lương Định Của. Khu cao cấp.

- Sổ hồng riêng xây dựng cao tầng 5 tầng.
- Đường rộng 12m. Cách Trần Não 100m.
- Thuộc Khu bên Sông mát mẻ quanh năm.

Liên hệ Ngô Hinh chuyên bán Nhà Đất Khu Vực Quận 2.
Bán đất mặt tiền đường 31 khu an phú an khánh (apak), quận 2
3
Thỏa thuận 205 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (47 tin đăng)
Sở hữu ngay quỹ đất mặt tiền hiếm tại khu An Phú An Khánh khu dân cư cao cấp, quy hoạch đồng bộ, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Diện tích: 10 x 20 m.
- Diện tích công nhận: 205,9 m².
- Vị trí: Mặt tiền đường 31, khu APAK giao thông thuận tiện, kết nối nhanh trục Song Hành, Lương Định Của, Mai Chí Thọ.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ, sang tên nhanh.

Ưu điểm nổi bật:
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, ...
Từ 20 tới 40 của 78

Xem quy hoạch tại P. An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh