Bán đất tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất sạch, trống sát đồng văn cống thông nguyễn thị định, nguyễn duy trinh giáp lê văn thịnh 7tỷ
3
7 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất sạch, trống sát Đồng Văn Cống thông Nguyễn Thị Định, Nguyễn Duy Trinh giáp Lê Văn Thịnh 7tỷ.

- Đường xe hơi tránh, mặt tiền 5m, vuông vức nở hậu tài lộc, đi bộ ra trung tâm hành chính TP Thủ Đức - Q2 cũ. Sát đảo Kim Cương, gần Sala, Thủ Thiêm, Thảo Điền, Globalcity...
- Đất sạch, quy hoạch full 5 tầng, hàng xóm nhà mới xây đồng bộ, sang trọng văn minh.
- Sổ hồng công chứng ngay, liên hệ .
Bán khuôn đất 1700m2 đường nguyễn thị định  q2  50x37m  làm kho bãi, nhà xưởng, xây dựng 65 tỷ
4
65 tỷ 1700 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất siêu rộng 50x37m đường Nguyễn Thị Định, Quận 2 TP. HCM.
- Diện tích: 50x37m CN 1700m².
- Đất trống phù hợp xây dựng nhà xưởng, căn hộ dịch vụ, kho bãi.
- Pháp lý cá nhân sang tên nhanh gọn.
- Giá bán 65 tỷ TL.
Bán đất dt 146m2  cách đường lê văn thịnh 50m giá 12.5 tỷ
3
12.5 tỷ 146 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất cách đường Lê Văn Thịnh 50m đường 2 ô tô tránh.
DT: 146m² (6.5 x 25m).
Đường rộng 6m. Gần chợ Cây Xoài và Nguyễn Thị Định, đang cho thuê 20tr/tháng.
Cách đường chính 50m, sổ hồng, bán 12.5 tỷ.
LH .
Rẻ nhất huy hoàng  chỉ 200tr/m2. đất mặt tiền 8x20 ngay sau lưng tạ hiện, trương văn bang
5
32 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất rẻ nhất khu Huy Hoàng hiện tại

Vị trí: nằm ngay sau lưng mặt tiền Tạ Hiện và Trương Văn Bang
- Khu vực được xây dựng 1 HẦM, 6 TẦNG
- Xung quanh tập trung nhiều tòa nhà văn phòng & căn hộ dịch vụ cao cấp
- DT: 8x20, công nhận 160m² - đất đẹp, vuông vức, đối diện công viên nội khu
- Sổ hồng chuẩn chỉnh, pháp lý minh ...
Bán khuôn đất lớn gần sông, thạnh mỹ lợi, q2 giá tốt!
3
116 tỷ 322 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hiến Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất số 2 Lê Hiến Mai, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 16x20m.
- Công nhận: 322m².
- Vị trí cạnh lô góc.
- Đang cho Dê Ngon 39 thuê: 600tr/năm.
- Giá bán: 116 tỷ (360 tr/m²).
Bán đất xây biệt thự đường trần quý kiên quận 2 14x26m ctxd hầm 5 tầng. giá 47 tỷ
3
47 tỷ 340 m²
Đất Riêng

Phố Trần Quý Kiên, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất xây biệt thự đường Trần Quý Kiến P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Khu đô thị cao cấp hạ tầng hoàn thiện giá trị gia tăng bền vững.

Diện tích: 14 x 26m.
Công nhận: 340m² vuông vức, pháp lý rõ ràng.
Thích hợp: Xây biệt thự cao cấp, villa nghỉ dưỡng hoặc văn phòng công ty.
Giá bán: 47 tỷ thương lượng chính chủ.

Ưu điểm nổi bật:

Nằm ngay trung tâm Thạnh Mỹ Lợi khu đô thị mới Quận 2.

Đường rộng, hạ ...
Bán khuôn đất xây chdv rẻ nhất thạnh mỹ lợi quận 2 11x24m2 cn 268m2 thổ xd hầm 7 tầng 35 tỷ tl
4
35 tỷ 268 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất góc 2MT rẻ nhất Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Địa chỉ: Ngay Đồng Văn Cống P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 11x24m.
- Công nhận: 268,6m² đất ở.
- Đất trống.
- Xấy dựng hầm 7 tầng.
- Giá: 35 tỷ TL.
Bán đất đường tạ hiện, 8x20, 160m2, gần trương văn bang 41.6 tỷ
3
41.6 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán đất đường Tạ Hiện, phường Thạnh Mỹ Lợi, quận 2
- Diện tích đất: 8x20, 160m²,
- Hiện trạng: đất trống thích hợp xây mới, khu vực được xây cao tầng,
- Vị trí: Mặt Tiền đường rộng 12m, gần công viên, nhà gần ngã tư Tạ Hiện và Trương Văn Bang, cách Tạ Hiện 300m
- Hướng: tây bắc
- Giá bán: 41.6 tỷ

-------------------------
LH: Mr Thành
Phương Thành Real
VP1: 204A Nguyễn Văn Hưởng, Phường An ...
Bán lô đất khu villa thủ thiêm đường 94 p thạnh mỹ lợi q2.dt  8x20, giá 29,6 tỷ
3
29.6 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường 94, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đía chỉ : đất Villa Thủ Thiêm đường 94 phường Thạnh Mỹ Lợi
Diện tích : 8x20m
Hiện trạng đất trống ko cho thuê, sổ Hồng cá nhân
giá 29.6 tỷ thương lượng cho khách thiện chí
Khu dân cư cao cấp , an ninh , gần sông mát mẻ , giao thông thuận tiện ...
Bán đất biệt thự sử hy nhan tml q2  22x22m cn550m2  ctxd 4 tầng  giá bán chỉ 150tr/m2
5
83 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Sử Hy Nhan, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- KHUÔN ĐẤT BIỆT THỰ NGANG LỚN ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2
- Vị trí ngay Sử Hy Nhan, Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 ( khu vực biệt thự đẳng cấp hiện đại )
- Diện tích: 20x22 ( nở hậu 25m )
- Công nhận: 550m² đất
- QHXD 4 tầng ( phù hợp xây biệt thự đẳng cấp )
- Giá bán: 83 tỷ ( 150tr/m² )
- Em Hằng luôn mang đến tài sản lớn, giá trị và niềm tin cho quý anh/chị. Hãy liên hệ em để làm việc ...
Bán đất 87.3m2 , hẻm ô tô , đường 6 , p thạnh mỹ lợi , quận 2 cũ
4
7.3 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường 6, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất hẻm ô tô , đường 6 , p Thạnh Mỹ Lợi , Quận 2 cũ
DT 87.3m² , ngang 5.6m , dài 15m , nở hậu 5.93m
KDC , ổn định , an ninh , gần chợ , trường học
Nhánh đường Nguyễn Thị Định rẽ vào
Sổ hồng riêng
Giá : 7.3 tỷ

Xem đất LH/ za.lo : / Nguyễn Thắng
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An Phú , KDC Global city , Việt Nam
7,3ha siêu đất vàng đại lộ mai chí thọ tp. thủ đức chỉ 55tr/m2 (đối diện metro), sắp ra 1/500
6
4015 tỷ 73000 m²
Đất Riêng

Đường Mai Chí Thọ, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Kính gửi quý nhà đầu tư chiến lược và quỹ đầu tư tài chính lớn.

Cơ hội đầu tư tại trung tâm mới của TP. HCM dự án quỹ đất 7,3ha mặt tiền Đại lộ Mai Chí Thọ, TP. Thủ Đức. Tuyến huyết mạch kết nối trực tiếp đến Khu đô thị mới Thủ Thiêm và trung tâm Quận 1.

- Vị trí: Mặt tiền đại lộ Mai Chí Thọ, phường An phú, TP Thủ Đức.
- Nhận biết vị trí: Ngay góc Mai Chí Thọ - Đồng Văn Cống.
- Diện tích: ...
* Đất trống Thạnh Mỹ Lợi - 4.5 x 21m 85.6m² vuông vức, xây dựng 4 tầng, cách 3 bước chân ra đường 12m - chỉ 7.8 tỷ.

- Diện tích: 4.5 x 21m = 85.6m².
- Đất vuông vắn, xây cao 1 trệt 2 lầu 1 tum sân thượng (hàng xóm đang xây 4 tầng).
- Hẻm ô tô 4m, ô tô vào nhà thoải mái - đúng 3 bước ra mặt tiền đường 12m thông.
- Cách 200m ra Nguyễn Thị Định (đang làm mở 30m), 200m ra Đồng Văn Cống, di chuyển ...
Lô đất khu dân cư huy hoàng ngay tạ hiện và trương văn bang xây được hầm 7 tầng giá chỉ 25 tỷ
5
25 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cuối năm cần tiền xử lý công việc nên cần bán nhanh lô đất thuộc dự án khu dân cư Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Q2
DT: 100m² vuông vức. Có khoảng view công viên trước nhà nên vô cùng thoáng
Chỉ tiêu xây đựng: Hầm 7 tầng
Khu vực: Ngay trung tâm hành chính của Thành Phố Thủ Đức, với cụm căn hộ cao cấp như One Verandah, Vista Veder, Fliz. Cách Đảo KIm Cương chỉ 300m. Kết nối đi về trung tâm quận ...
Chủ cần bán đất 7 x 14m  cách nguyễn thị định 40m  bán 8.9 tỷ
3
8.9 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT ĐƯỜNG Ô TÔ PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2
- DT 7 x 14m ( không bị lộ giới, cách đường Nguyễn thị Định 40m , thích hợp xây biệt thự mini, nhà cao tầng.v.v...
- Pháp lý sổ hồng
- giá 8.9 tỷ
Lh
Bán lô đất hxh đường số 2 thạnh mỹ lợi cách nguyễn thị định 200m
4
8.95 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Số 2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất HXH Đường Số 2 Thạnh Mỹ Lợi (Q2).

+ Diện tích công nhận sổ: 85m².
+ Hướng: Tây.
+ Vị Trí Đất: Khu vực Nhà Phố xây dựng kín, hẻm cụt 4m yên tĩnh, an ninh. Cách Nguyễn Thị Định chỉ 200m & UBND TP Thủ Đức chỉ 500m.
+ Pháp Lý: Sổ Hồng Riêng.

- Giá Bán: 8,950 tỷ (bớt lộc).
Liên hệ Mr. Thanh: .
Bán 144m2(8*18m) đất nền đường trương gia mô, thạnh mỹ lợi, quận 2, tp thủ đức, shr, giá tốt!
6
30.96 tỷ 144 m²
Đất Riêng

Đường Trương Gia Mô, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán nền nhà phố siêu hiếm giá tốt, gần siêu thị Bách Hóa Xanh, Vinmart, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp Thủ Đức, nay là phường Cát Lái, Tp Hồ Chí Minh, đường lớn 40m.

- DT: 8*18m (144m²).
- Chỉ tiêu: Hầm 4 lầu.
- Sổ hồng riêng.
- Hiện trạng: Nhà cấp 4
- Vị trí: Mạt tiền đường kinh doanh sầm uất Trương Gia Mô, lộ giới đường 40m.

Giá bán: 30.96 Tỷ VNĐ có thương lượng ...
Đất thổ cư 7 x 17m  khu đường thạnh mỹ lợi  gần nguyễn thị định
3
10.7 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

ĐẤT THỔ CƯ 7 X 17M - KHU ĐƯỜNG THẠNH MỸ LỢI - GẦN NGUYỄN THỊ ĐỊNH, Ô TÔ VÀO ĐẤT, SỔ HỒNG, BÁN 10.7 TỶ
LH:
Bán đất thổ cư đường số 6 p. cát lái mới gần chợ cây xoài q2 (87.3m2) 7.3 tỷ
5
7.3 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Cần bán đất thổ cư đường số 6 phường Cát Lái mới (P. Thạnh Mỹ Lợi, Q2 cũ) TP Hồ Chí Minh.
- Diện tích = 87.3 m² (5m x 16m) nở hậu hình chữ L.
- Pháp lý đất sổ hồng.
- Mật độ xây dựng nhà cao 5 tầng.
- Đất hướng tây bắc, đường trước đất rộng 5 mét Ô tô đến nhà.
- Vị trí đất gần chợ Cây Xoài, trường học Thạnh Mỹ Lợi, gần chung cư CBD siêu thị Co. Opmart Đồng Văn Cống, đất cách đường Nguyễn Thị ...
Rẻ nhất unbd tml! bán lô đất đẹp  10x20m  hầm 4 tầng  đối diện công viên  giá 105tr/m2
5
21 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ nhất UNBD TML! Bán lô đất đẹp - 10x20m - Hầm 4 tầng - đối diện công viên - giá 105tr/m².

- Diện tích: 200m² (10m x 20m).

- CTXD: Hầm 4 tầng.

- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh - Đối diện công viên siêu đẹp.

- Phù hợp: Xây biệt thự ở hoặc đầu tư giữ tài sản.

- Pháp lí: SHR - hỗ trợ vay.

- Giá: 105 triệu/m² - 21 Tỷ (giá tốt nhất khu hiện tại).

* Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn ...
Từ 0 tới 20 của 36

Xem quy hoạch tại P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán đất Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm