Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất huy hoàng 8x20m đường 12m ngay trương văn bang  275tr/m2
5
44 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m ngay Trương Văn Bang - trung tâm thành phố Thủ Đức.
- Diện tích 8x20m.
- CTXD: Hầm 6 tầng.
- Giá bán 275tr/m².
Lô đất hiếm khó tìm được lô thứ 2 tại khu 1 thạnh mỹ lợi. ngang 5m xây nhà đẹp. hướng đông nam.
3
11.9 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí trung tâm trung tâm hành chính Thủ Đức, KDC quy hoạch đồng bộ, an ninh, yên tĩnh đang khan hiếm nguồn cung đất nền.

- Diện tích: 87.5m² (ngang 5m dài 17.5m) đất đẹp, không lỗi phong thủy. Hướng Đông Nam mát mẻ

- Đường xe hơi quy hoạch đồng bộ, kết nối Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống, đi về Q1 thuận tiện.

- Tiện ích xung quanh: Vincom, chợ, trường học, bệnh viện, Metro, Thủ Thiêm... Không ...
Bán đất dự án phú nhuận thạnh mỹ lợi giá tốt chỉ 140tr/m2
3
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán nền đất Phú Nhuận Thạnh Mỹ Lợi, vị trí nằm ngay trung tâm thành phố.
Cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, dân cư hiện hữu.
Diện 7x18.5m giá 140tr/m², giá tốt để đầu tư hoặc xây ở.
Sổ hồng cá nhân, xây dựng 3,5 tầng.
Liên hệ .
Giỏ hàng chuyển nhượng đất nền thủ thiêm villa  cập nhật mới nhất tháng 05/2026 hotline 0898 880 ***
8
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giỏ hàng chuyển nhượng dự án Thủ Thiêm Villa - Thạnh Mỹ Lợi, Q2
Chính chủ ký gửi bán nhanh. Hotline Trường.

Diện tích đa dạng:
Nhà phố liền kề: 8x20m, 8x22m, 8x23m.
Biệt thự song lập: 10x20m, 10x23m, 10x24m, 12x27m.
Biệt thự đơn lập: 12x20m, 14x20m, 14x23m, 13x27m.

Đơn giá chỉ từ 150 triệu/m2
Pháp lý: chuyển nhượng sổ hồng và hợp đồng CĐT ThuThiemGroup, xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân từng nền ...
Bán gấp dn tại khu dân cư phú nhuận 4, 17,5 tỷ, 90m2
3
17.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Khu dân cư Phú Nhuận 4, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) đang cần tìm chủ mới.
Diện tích 90m², giá chỉ 17,5 tỷ VND.
Mặt tiền 5m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh.
Phong thủy cực tốt, hứa hẹn mang lại tài lộc cho gia chủ.
Khu vực phát triển nhanh chóng, hứa hẹn gia tăng giá trị bất động sản trong tương lai.

Gần trường học, có công ...
Bán đất diện tích 5x18m mặt tiền đường trương gia mô, đường rộng 40m khu dân cư số 1
3
15.21 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường Trương Gia Mô đường rộng 40m khu dân cư số 1, Phường Cát Lái.

Diện tích 5x18m.

Giá 169tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin.
Bán lô đất dự án kdc số 1 thạnh mỹ lợi dt 100m giá tốt  0916 754 ***
3
13 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô tại khu 1, Thạnh Mỹ Lợi Q2, vị trí sát chợ Thạnh Mỹ Lợi đường thông không lỗi phong thủy.
Ngang 5 x20 .
Sổ đỏ cá nhân.
Không bị lỗi phong thủy.
Bao đẹp.
Giá bán: Chỉ 13 tỷ.
Liên hệ: .
Giảm 2 tỷ! nền dãy a1x thế kỉ 21 giá 155 tr/m2, dt 160m2 giá 24.8 tỷ phù hợp xây ở và văn phòng
4
24.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 2 tỷ bán nhanh!
Siêu đẹp - Siêu rẻ - Siêu chất lượng.
Bán đất KDC Thế Kỉ 21, Quận 2.
- Diện tích 160m² (8m x 20m)
- Kết cấu đất trống
- Hướng Đông Bắc
- Chỉ tiêu xây dựng : Hầm- trệt- 2 lầu, sân thượng ( không lỗi phong thuỷ)
Giá 24 tỷ 8 (155tr/m²)
LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị đã đọc tin ạ.
Bán đất phú nhuận đường 25m lâm quang ky dt 7x19m giá 240tr/m2
4
31.92 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Phú Nhuận TML TpHCM
DT 7x19m giá 240tr/m2
Sổ đỏ cá nhân.
Liên hệ: Thương.
Bán đất kdc cát lái 50ha, tp thủ đức 109.4m2 đường 12m giá 8 tỷ
5
7.8 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Địa chỉ: C5-12-64, Khu dân cư 50ha, Phường Cát Lái, TP Thủ Đức (Quận 2 cũ).

Diện tích: 109.4m².
Hình thức sử dụng: Riêng.
Mục đích: Đất ở đô thị.
Thời hạn: Lâu dài.

Vị trí tiện ích:
Thuộc KDC Cát Lái 50ha quy hoạch đồng bộ.
Đường số 55 lộ giới 12m ô tô lưu thông thuận tiện.
Khu dân cư hiện hữu an ninh dân trí cao.
Gần cảng Cát Lái trục giao thông lớn.

Pháp lý:
Sổ hồng riêng từng nền.
Nguồn ...
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2 giá ưu đãi 20,1 tỷ, 129,5 m2
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án chất lượng tại Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), phù hợp cho những ai muốn đầu tư lâu dài. Khu dân cư Phú Nhuận 1,2 mang lại không gian sống hiện đại, tiện nghi với diện tích 129,5 m², chiều ngang mặt tiền 7m, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

- Giá: 20,1 tỷ VND
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn ...
Bán dn tại khu dân cư thủ thiêm villa, 24,8 tỷ, 160m2, siêu hot!
3
24.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm đất nền chất lượng. Diện tích 160m² với mặt tiền rộng 8m, cực kỳ lý tưởng cho việc kinh doanh hay xây dựng tổ ấm mơ ước. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Giá bán chỉ 24,8 tỷ VND, quá xịn cho một vị trí đẹp như vậy!

Khu vực xung quanh:
+ Gần bệnh ...
Bán đất biệt thự song lập dt 12.4x27 dự án thủ thiêm villa, vị trí gần sông sài gòn
5
50.56 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích đất 12.4x27.18.

QHXD: Hầm, 3 lầu, sân thượng.

Giá bán 150 tr/m².

Pháp lý: Sổ hồng công ty Thủ Thiêm, xây dựng hoàn công ra sổ cá nhân.

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin nhưng lô đất đan bán trong dự án.
Bán nền đất dự án huy hoàng, quận 2 (8x20m) đối diện khu biệt thự, giá 370tr/m2
3
118.4 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nền dự án Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP. Hồ Chí Minh
Diện tích: 16x20m
Vị trí; MT đường 14m, đối diện khu biệt thư, hướng ra sông Sài Gòn thoáng mát, giao thông thuận lợi thích hợp xây dựng cty, quán ăn, kinh doanh,..
Pháp lý: Sổ đỏ
Giá: 370tr/m2
Vui lòng liên hệ: Sang
Độc quyền bán lô đất sổ đỏ khu huy hoàng giá tốt thanh mỹ lợi q2 (cũ), dt 160m2 giá 250tr/m2
5
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thành Tâm Land chuyên đất nền Thạnh Mỹ Lợi Q2 giá cạnh tranh nhất khu vực.
Dự án Huy Hoàng.
Lô đất nền sổ đỏ độc quyền phân phối.
- Lô 8x20m giá 260tr/m² gần sông Saigon.

Quý khách có thể đến văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
Địa chỉ: Đường D2, khu Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây Q2, TP. Thủ Đức.
MST: , Nơi cấp: Sở kế hoạch và đầu tư.
Hotline: (giám đốc kinh doanh).
Bán dn đẹp ở kdc thế kỉ 21, 41,4 tỷ, 236,5m2, mặt tiền 11m
3
41.4 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là mảnh đất nền dự án cực chất, phù hợp cho ai muốn đầu tư hay xây dựng nhà ở. Với diện tích 236,5m², giá chỉ 41,4 tỷ VND, mặt tiền rộng 11m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà phố.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại và người ...
Bán đất d.a huy hoàng ngay nguyễn thanh sơn  tml. quận 2. dt 32 x 20m. xd hầm6 tầng. giá 159 tỷ
3
159 tỷ 662 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí đẹp - sản phẩm tốt nhất thị trường Thạnh Mỹ Lợi hiện tại.

Bán lô đất dự án Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Diện tích: 32,5 x 20,3m.

- Công nhận: 662m².

- CTXD: Hầm - 5 tầng.

- Hiện trạng: Đất trống (Khách mua có thể xây ngay).

- Giá bán: 159 tỷ (240 triệu/m²).

- Liên hệ: - Hồng Đức - Làm việc chính chủ.
- Khách hàng quan tâm có thể liên hệ trực tiếp hoặc qua zalo Hao.
Bán đất nền dự án kdc thế kỷ. quận 2 .sát sông giồng ông tố .dt 5mx20.5m giá 195tr/m2 sỗ đỏ
3
19.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất dự án khu Dân cư Thế kỷ. Quận 2 .sỗ đỏ chính chủ .

Lô F1. Dt 5mx20.5m giá 195tr/m² đường 12m

Liên hệ . Thuỷ .
Bán đất dự án huy hoàng quận 2, vị trí nền đất đường số 56 tml, 8x20, giá 41 tỷ 600 triệu
3
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Huy Hoàng quận 2, vị trí nền đất số 29 đường số 56 TML, phường Cát Lái, TP Hồ Chí Minh.

- Diện tích (8m x 20m).
- Hướng: Đông Nam.
- Pháp lý: sổ đỏ cá nhân.
- Vị trí đẹp ngay góc ngã tư đường số 55 TML và đường số 56 TML, sát công viên nội bộ, gần đường Trương Văn Bang, Tạ Hiện.
- Quy cách xây dựng 7 tầng chiều cao 20m, kết cấu gồm: Hầm + trệt + lửng + 3 lầu + sân thượng.
- ...
Bán đất diên tích 8x23m, kdc thủ thiêm villa, giá tốt  0913 045 ***
6
27.6 tỷ 184 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích 8x23m, đường rộng 12m.

Xây dựng hầm 3 tầng.

Giá 150tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy . Biết thêm những lô đang bán trong dự án.
Từ 0 tới 20 của 168

Xem quy hoạch tại P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm