Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh lô đất biệt thự 10x20m, giá 36 tỷ rẻ nhất khu đô thị him lam quận 7.  0909 127 ***
9
37 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Him Lam Kênh Tẻ, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Kẹt tiền bán nhanh lô đất biệt thự 10 x 20m, giá rẻ nhất khu đô thị Him Lam quận 7. Liên hệ

- Diện Tích: 10 x 20 (200m²)
- Kết cấu xây dựng : hầm - trệt - 2 lầu - sân thượng
- Hiện trạng thực tế : Đất trống
- Hướng: Nam
Giá: 37 tỷ (185 triệu/m²)

Liên hệ: . Em Phát xem đất 24/24 và thương lượng trực tiếp chủ
Bán đất 16x20m mặt tiền kdc nam long đỗ xuân hợp, phước long b, thủ đức
3
27 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Ngonha (44 tin đăng)
Bán đất 16x20m măt tiền KDC Nam Long.
Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Thủ Đức.

+ Vị trí mặt tiền đường chính KDC Nam Long.
+ Sổ vuông vức công chứng nhanh.
Giá 27 tỷ.
Gọi Nhã .
Nền biệt thự q1 tại kdc phú nhuận, p phước long cần bán nhanh  dt 15x18m(270m2)  giá bán 78tr/m2
3
21.06 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC biệt thự Phú Nhuận, P Phước Long, TP HCM vị trí dự án nằm đường Liên Phường và đường Đỗ Xuân Hợp.

* Nền đất đẹp mới ra thị trường: Mã nền Q1.
- DT: 15m x 18m(270m²), hướng Tây Bắc.
- Đường vào 12m, kết nối đường 659, cách đường Liên Phường 100m.
- Ngân hàng hỗ trợ cho vay 70%, sổ sẵn ở nhà.
- Giá bán: 78tr/m² thương lượng.

* Liên hệ: Quốc Dũng để nhận toàn bộ thông tin chi tiết.

* VPGD: ...
Bán nền bt góc 2mt trục chính kdc hoàng anh minh tuấn, dt 237,5m2, giá 145tr/m2
3
34.44 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền BT góc 2MT trục chính KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 237,5m² (ngang 10m).
- Hướng: Tây Bắc
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán: 145tr/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 12x20m, sổ cá nhân, giá 96tr/m2
3
23.04 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, Quận 9:
- Diện tích: 12x20m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường trước nhà: 16m.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân.
- Giá 96tr/m².

Nhận ký gửi môi giới nhà đất.
Công Ty TNHH Minh Tuấn Land.
LH: - Mr. Tuấn.
Bán đất nền dự án kdc phú nhuận, phước long b, quận 9, giá 82 triệu/m2, 322m2, hot!
5
26.4 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án ở KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9, TP. HCM đang chờ đón chủ nhân mới. Diện tích 322m² với giá cực chất 82 triệu/m². Khu vực này nổi bật với phong thủy tốt và pháp lý đầy đủ.

+ Giá: 82 triệu/m².
+ Diện tích: 322m².

Khu đất nền này nằm trong dự án KDC Phú Nhuận, thiết kế hiện đại với các sản phẩm đa dạng như đất nền, chung cư, biệt thự và nhiều tiện ích khác.

Khu vực xung ...
Chuyên bán đất nền dự án bách khoa, quận 9 vị trí đẹp giá cả cạnh tranh nhất dự án
3
25.98 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án ngay góc đường Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh liền kề ngay trung tâm thành phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường Song Hành Cao Tốc, Võ Chí Công) dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện, trường học.
- Đường 12m, DT 14 x 32 = 448m² giá 58 tr/m².
Chuyên nhận ký gửi mua bán nhanh nhà đất dự án Bách Khoa, Quận ...
Nền đất đang bán thuộc dự án bách khoa, phường long trường, tp. hcm giá tốt nhất cho quý khách
3
23.81 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất nền sổ đỏ khu dân cư Đại Học Bách Khoa, Phường Long Trường, (phường Phú Hữu cũ) Quận 9.
Trục chính từ đường Đỗ Xuân Hợp đi vào và Nguyễn Duy Trinh, liền kề ngay trung tâm Thành Phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường song Hành Cao Tốc, Võ Chí Công dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện trường học..
Lô biệt ...
287m2 đất nền dự án phú nhuận, phước long b, quận 9 cần bán nhanh giá chỉ 85tr/m2
3
24.4 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp một nền biệt thự mặt tiền trục đường 12m view công viên KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9:
- Diện tích: 287m² (14x20m).
- hướng Tây Bắc
- Sổ hồng riêng cá nhân, công chứng ngay.
- Giá bán: 85 triệu/m².
- sản phẩm nào giá tốt .
- Vị trí siêu đẹp, đường thông tứ hướng.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ: Đức Tuấn.
Siêu hiếm lô đất rẻ nhất tuyến 2 icc quán mau  chỉ 125tr/m2  200m2  mt 10m
4
25 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

ICC Quán Mau - giá siêu tốt dành cho nhà đầu tư nhanh tay - 200m² - ngang 10m - cấp xây chính 7 tầng xây được tối đa 80% đất. Giá chào cực tốt vào thời điểm hiện tại: 25 tỷ.
Với mật độ xây dựng cực lớn thì trong 2 năm nữa thôi sẽ trở thành khu đô thị khai thác dòng thương mại tốt bậc nhất lõi trung tâm thành phố - Ở đây ta sẽ nói về vị trí, vị trí và vị trí... 2,5km tới Nhà Hát Lớn - 3km về sân ...
Bán lô góc ngã tư xây cao tầng view công viên đường trương công hy, nam việt á
5
30 tỷ 257 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán góc ngã tư view công đường Trương Công Hy - Nam Việt Á.

Diện tích: 12,5*21m=257m².
Góc ngã tư đường 7m5, vỉa hè: 4m.
Vị trí view công viên thoáng mát, gần sông, thuộc giai đoạn 1, tiện xây biệt thự villa, toà căn hộ hàng hiếm giá tốt.

Giá bán: 30 tỷ tlcc.

VLand 68.
57 Anh Thơ - Nam Việt Á.
Call/Zalo: .
Hàng độc quyền suất nội bộ công ty bán gấp lô đất saigon mystery villas đảo kim cương q2
13
28 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Giá chỉ 200tr/m². Văn phòng BDS Thành Tâm Land đặt ngay trong dự án để tiện hỗ trợ quý khách tốt hơn thông tin chính xác về giá, vị trí thực tế và hỗ trợ xem thực tế tại dự án.

- Giao dịch giá trị lớn cần sự an toàn, thông tin minh bạch.
- Kiểm tra pháp lý, công nợ trước khi khách hàng quyết định.
- Giá cả cạnh tranh.
- Mua bán, cho thuê, quản lý tài sản miễn phí.
- Tài sản không bị tranh ...
Độc quyền bán lô đất sổ đỏ khu huy hoàng giá tốt thanh mỹ lợi q2 (cũ), dt 160m2 giá 250tr/m2
5
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thành Tâm Land chuyên đất nền Thạnh Mỹ Lợi Q2 giá cạnh tranh nhất khu vực.
Dự án Huy Hoàng.
Lô đất nền sổ đỏ độc quyền phân phối.
- Lô 8x20m giá 260tr/m² gần sông Saigon.

Quý khách có thể đến văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
Địa chỉ: Đường D2, khu Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây Q2, TP. Thủ Đức.
MST: , Nơi cấp: Sở kế hoạch và đầu tư.
Hotline: (giám đốc kinh doanh).
Đất (10x23.2m) hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp (đối diện global)
8
23.95 tỷ 223 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Sản phẩm dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - đối diện Global City.
+ Dãy F: (10x23.2m) 223.8m², đường 12m, ra Đỗ Xuân Hợp chỉ 50m. Giá 107 tr/m².

- Nhận ký gửi nhà đất, bán nhanh.
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Công ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
ĐC: 120 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Chính chủ cần bán nền biệt thự b1.3 view vườn hoa kđt thanh hà mường thanh
3
24 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ cần bán nền biệt thự B1.3 BT 06 nhìn vườn hoa thuộc dự án khu đô thị Thanh Hà Cienco 5.
Lô đất có diện tích 230m².
Hướng Tây Nam nhìn trực diện vườn hoa cây xanh.
Gần hồ gần ngay trục đường lớn cienco.
Gía bán có thương lượng.
Ai có nhu cầu liên hệ để xem đất trực tiếp.
Cảm ơn đã đọc tin.
Bán lô đất bt sở văn hóa thông tin 16x27m, sát bưng ông thoàn, giá 22.5 tỷ tl trực tiếp chủ
3
22.5 tỷ 432 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất BT Sở Văn Hóa Thông Tin Bưng Ông Thoàn Q9.
DT 16x27m, sát Bưng Ông Thoàn giá 22.5 tỷ thương lượng trực tiếp chủ.
Liên hệ: xem đất thực tế.
Bán dn đẹp ở kdc thế kỉ 21, 41,4 tỷ, 236,5m2, mặt tiền 11m
3
41.4 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là mảnh đất nền dự án cực chất, phù hợp cho ai muốn đầu tư hay xây dựng nhà ở. Với diện tích 236,5m², giá chỉ 41,4 tỷ VND, mặt tiền rộng 11m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà phố.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại và người ...
Chính chủ cần bán lô đất góc 2 mặt đường lớn khu an viên, 274.5m2, sổ đỏ lâu dài, cách biển 600 mét
5
26.08 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị biển An Viên là khu đô thị duy nhất hiện có bãi tắm riêng.
Khu vực an ninh 24/24, yên tĩnh, không khí trong lành.
Diện tích đất rộng 274,5m² góc 2 mặt đường lớn, giá bán 95 triệu/m².
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Lô đất góc 2 mặt đường lớn gần mặt sông khu đô thị biển an viên cần bán, 295.5m2, sổ đỏ lâu dài
5
31.03 tỷ 295 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất cách sông 1 đường tại Khu đô thị biển An Viên, Nha Trang.
Diện tích 295,5m².
Hướng Đông Nam (đường 21 mét) - Tây Nam (đường 13,5 mét).
Giá bán 105 triệu/m².
Thuế, phí ai người đó chịu.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Cần bán lô đất góc 2 mặt đường 82 triệu/m2 tại khu đô thị biển an viên, 371m2 cách biển 150 mét
4
30.42 tỷ 371 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất 371m² góc 2 mặt đường tại Khu đô thị biển An Viên.
Vị trí cách biển 150 mét. Đối diện chung cư nên rất phù hợp cho việc kinh doanh.
Hướng Bắc và Đông Bắc nên rất mát mẻ.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Có thể xây nhà được ngay luôn hoặc để đó.
Giá bán 82 triệu/m² (Có thương lượng cho khách thiện chí).
Quan tâm xin liên hệ: 093891671 - Trần Sách.
Từ 40 tới 60 của 552

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm