Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh lô biệt thự block b trong 7 ngày, dự án phú nhuận phước long b tp thủ đức,  0914 920 ***
5
23.2 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất biệt thự dự án khu dự án Phú Nhuận, P. Phước Long B, Quận 9 cũ, nay là TP. Thủ Đức, TP. HCM;
Vị trí nền đất gần trục Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp.
- Lô B:
Diện tích 14,5m x 20m (290m²).
Đường rộng: 12m, gần trục chính dự án.
Hướng Tây Bắc.
Pháp lý: Chủ quyền hồng;
Giá bán: 80 tr/m².
===============================================
(Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền: Nam Long, kiến Á, ...
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 21m tại kđt biển an viên, nha trang. 274,5m2 x 95tr/m2
3
26.08 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường lớn 2D, 21m giao 13.5m tại kđt biển An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 274,5m².
- Hướng Tây Nam - Tây Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Giá bán: 95 triệu/m².

* Tôi luôn ở đây: - Phụng Nguyễn Tuệ Minh.
Xin chân thành cảm ơn!
Bán nền biệt thự kdc bách khoa ngang 14x30 giá chỉ 55tr/m2,  trực tiếp linh 0902 514 ***
5
23.1 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Bách Khoa ngang 14x30 giá chỉ 55tr/m² LH trực tiếp Linh .
DT 14x30 tổng 420m² full đất ở.
Sổ riêng.
LH Linh Thương lượng chính chủ.
Giá chỉ 26tỷ! đúng 1 nền đất biệt thự 400m (20*20) hướng ra hồ sinh thái rộng 19ha sổ đỏ cầm tay
4
26 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất có bề ngang 20 dài 20 nhìn ra phía khu hồ sinh thái sổ đỏ đầy đủ không vay ngân hàng. Nay cần bán lại cho ai có nhu cầu ở hoặc đầu tư

- Lô đất nền biệt đất 400m² quy hoạch xây biệt thự trong khu đô thị mới Đông Tăng Long, nay bà lớn tuổi sức khoẻ không tốt nên muốn bán nhanh về lo việc gia đình.
- Giá 26 tỷ. Chủ nhà được tự xây dựng không bị ép tiến độ đất nằm trong khu cao cấp nhất của ...
Bán lô biệt thự đẹp nhất d2d p. thống nhất võ thị sáu 18x25m trung tâm tp. biên hoà
8
39.95 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC đường 5 nối dài, P.Thống Nhất, Tp.Biên Hòa, ĐN

Bán lô biệt thự đẹp nhất D2D P. Thống Nhất, Võ Thị Sáu, 18x25m trung tâm TP. Biên Hoà.
Full thổ cư - 450m².
Sổ hồng riêng.
Giá: 39 tỷ 950tr.
Đất đang cho thuê có dòng tiền hơn 30tr tháng.
Vị trí đắc địa thuộc dự án D2D Võ Thị Sáu P. Thống Nhất trung tâm TP. Biên Hoà.
Cách đường Võ Thị Sáu 68m trục đường D11 đi vào đất.
Xung quanh đầy đủ các tiện ích, tập trung các thương hiệu lớn VN và quốc tế ...
Bán lô đất bách khoa quận 9, mặt tiền sông, chính chủ, giá cần bán nhanh, sổ đỏ
3
30.66 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất Bách Khoa mặt tiền trục chính đường 16m, vị trí đẹp nằm trên tuyến đường kết nối Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp. Rất thích hợp để ở, nghỉ dưỡng.

- Đất biệt thự mặt tiền sông, diện tích (14x30m), hướng Tây Bắc, nhìn qua biệt thự Venica, giá 73 triệu/m².

+ Liên hệ xem đất: (Quốc)..
Sàn Giao Dịch Bất Động Sản Đất Việt.
Cần bán gấp lô đất nền hoàng anh minh tuấn quận 9, đường đỗ xuân hợp, giá tốt bán nhanh
3
24.86 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp lô đất nền Hoàng Anh Minh Tuấn.

+ Lô Diện tích 10x22m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 113 tr/m².

Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi môi giới mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Bán đất kqh golf valley đà lạt | khu biệt thự đồng bộ gần bờ hồ xuân hương
5
43 tỷ 363 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Golf Valley Đà Lạt, P.2, Tp.Đà Lạt, LĐ

Bán đất KQH Golf Valley Đà Lạt | khu biệt thự đồng bộ gần bờ Hồ Xuân Hương #1518.
Diện tích đất: 363m² (14m * 25,9m) toàn bộ đất ở đô thị.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, sang tên công chứng.
Lộ giới: Đường nhựa KQH rộng 10m.
Hướng: Đông Nam.
KQH Golf Valley Đà Lạt là khu nghỉ dưỡng trung tâm gần Hồ Xuân Hương nhất. Chỉ 81 nền đất biệt lập sổ hồng đất ở sở hữu lâu dài. Hiện nay đã full 80% là ...
Bán nhanh lô đất tại dự án đại học bách khoa, quận 9, bán lô biệt thự trục chính,  0914 920 ***
5
29.1 tỷ 428 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Cần bán nhanh 3 nền trục chính vị trí đẹp:
- Biệt thự trục chính. Diện tích 14x32m (428m²), giá 68 tr/m².
- Còn rất nhiều nền giá tốt tùy vị trí..
Xin hãy liên hệ để xem đất và tư vấn chuyên khu.
Liên hệ: (A. Quốc) zalo, viber, phone.
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Địa chỉ: Công ty môi giới BĐS Đất Việt (68/23 đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, Quận 9).
Chủ bán đất biệt thự euro village 2, hoà xuân, view sông, view kênh
3
25.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Euro Village 2, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Đất biệt thự Hoà Xuân, đảo vip Euro Village 2 giá siêu đẹp.
B2.13 lô 1x Giáng Hương 10 TN 300m² giá 25tỷ5.
Thiện chí alo .
Bán đất biệt thự 290m2 (14,5x20m) kdc phú nhuận, phường phước long q9 giá chỉ 85tr/m2  linh
6
24.65 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất biệt thự 290m² (14,5x20) KDC Phú Nhuận, Phường Phước Long Q9 giá chỉ 85tr/m² LH .
Diện tích 290m² ngang 14,5x20m đường trước nhà 12m.
Hướng Tây Bắc.
Pháp lý sổ cá nhân sẵn.
Giá 85triệu/m² bớt lộc anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Phú Nhuận, Q2, Q9.
Đất biệt thự hồ hùng thắng, giá hơn 70tr/m2
5
32 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Hùng Thắng, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

- Vị trí ven hồ Hùng Thắng đẳng cấp, yên tĩnh, trung tâm khu du lịch Bãi Cháy.
- Diện tích 420m².
- Giá hơn 70tr/m², thích hợp để mua vào đầu tư hoặc ở.
- Vị trí đắc địa mặt hồ, gần tiện ích nhà hàng khách sạn.
- Cộng đồng dân cư tinh hoa, tri thức.
Bán đất đường út trà ôn gia hòa 10x24,4m giá 24,4 tỷ (100tr/m2) ngay trung tâm 3 công viên lớn
7
24.4 tỷ 244 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô 10x24,4m đường Út Trà Ôn, vị trí đẹp tại KDC Gia Hòa, Phước Long B, thành phố Thủ Đức.

DT: 244m².
Giá bán: 24,4 tỷ (100tr/m²).
Sổ đỏ riêng.
Xây nhà hoàn công.

Quý khách quan tâm liên hệ tư vấn:
Mr Đức Lê: .
Hỗ trợ xem nhà - đất 24/7.

Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng tại BĐS KDC Gia Hòa, Phước Long B, thành phố Thủ Đức.
Cần bán nhanh đất biệt thự sadeco ven sông q7, dt 12.5x18.5m, giá tốt nhất khu 35 tỷ.  0909 127 ***
8
35 tỷ 231 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco ven sông, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán lô đất nền biệt thự Sadeco Ven Sông
- DT: 12,5m x 18,5m (231,25m²)
- Xây dựng: Hầm - Trệt 2 Lầu, sân thượng
- Hiện trạng : Đất trống
- Hướng: Đông
- Sổ hồng công chứng ngay
Giá: 35 Tỷ thương lượng
Cần bán lô đất biệt thự kdc kim sơn q7  dt 10 x 20 (200m2) sổ hồng riêng, giá 24.5 tỷ
5
24.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Cần bán đất nền dự án Kim Sơn với giá 26,5 tỷ VND, tọa lạc tại Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh, diện tích 200 m, pháp lý Sổ đỏ/Sổ hồng.
=======
Thông tin cơ bản.
+ Pháp lý: Sổ đỏ/Sổ hồng.
+ Chiều ngang mặt tiền: 10m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 12m.
+ GPXD ngay: Hầm trệt 2lầu.
+ Giá: 26,5 tỷ VND.
+ Diện tích: 200m².

Mô tả dự án.
+ Dự án Kim Sơn mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn với vị trí đắc địa ...
Hàng hiếm đất biệt thự view sông và sân golf fpt đà nẵng tặng 1000m2 đất lưu không
6
40.5 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán lô biệt thự view sông & sân golf khu đô thị FPT Đà Nẵng.

Vị trí đẳng cấp gần FPT University và sân golf BRG Da Nang Golf Resort.

Thông tin lô đất:
Diện tích: 450m².
Đường: 7m5 lề 4m.
View: Sông + sân golf cực thoáng.
Đặc biệt: Gần 1000m đất lưu không phía trước, không gian rộng rãi, cực kỳ hiếm trong khu.

Giá bán: 90 triệu/m².
Tổng giá: ~40,5 tỷ.

Phù hợp:
Xây biệt thự nghỉ dưỡng cao ...
Ngộp bank chủ cần bán gấp đất biệt thự 12.5 x 20 (250m2) kdc sadeco vivo  giá tốt nhất khu 28 tỷ
5
28 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Ngộp Bank Chủ cần bán gấp nền biệt thự khu dân cư Sadeco (phía sau Vivo City - liền kề Phú Mỹ Hưng).

Thông tin lô đất biệt thự đơn lập.
- Diện tích: 12.5 x 20m (sổ hồng công nhận: 250m²).
- Nhà được xây: Hầm, 3 Tầng.
- Hướng: Tây Bắc.
- Giá bán: 28 tỷ
- Sổ hồng cá nhân, công chứng sang tên ngay.
Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ - em PHÁT
Chính chủ đi định cư cần bán đất biệt thự kđt nam long trần trọng cung 10x24m, 28 tỷ giá tốt nhất
9
28 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền KDC Nam Long Trần Trọng Cung ngay Vincom Trần Trọng Cung, Nam Phú Villas, trường QT Emasi, giá tốt nhất TT Quận 7. LK Phú Mỹ Hưng, đường lớn 30m, tiện về Q1, Q2, Q4.

Bán Đất Biệt Thự - KDC Nam Long -Trần Trọng Cung, Q7
- Diện tích: 10 x 24m (240m²)
- Kết cấu xây dựng: Hầm, Trệt, 2 lầu hoặc trệt, lửng, 2 lầu
- Hiện trạng: Đất trống
Giá bán: 28 tỷ

Liên hệ: . ...
Bán lô biệt thự fpt, cần tiền bán trước tết giá siêu mềm đà nẵng
7
21 tỷ 416 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

FPT City Đà Nẵng là một dự án đất nền hấp dẫn, tọa lạc tại đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Với diện tích 416m² và giá bán 21 tỷ VND, đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai tìm kiếm một vị trí đắc địa.

- Phù hợp xây dựng ở, môi trường sống yên tĩnh, dân cư đông đúc.
- Xây dựng cho thuê Air BNB cho thuê mỗi ngày.
- Vị trí nằm trong khu biệt thự riêng ...
Bán nhanh lô đất biệt thự 10x20m, giá 36 tỷ rẻ nhất khu đô thị him lam quận 7.  0909 127 ***
9
37 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Him Lam Kênh Tẻ, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Kẹt tiền bán nhanh lô đất biệt thự 10 x 20m, giá rẻ nhất khu đô thị Him Lam quận 7. Liên hệ

- Diện Tích: 10 x 20 (200m²)
- Kết cấu xây dựng : hầm - trệt - 2 lầu - sân thượng
- Hiện trạng thực tế : Đất trống
- Hướng: Nam
Giá: 37 tỷ (185 triệu/m²)

Liên hệ: . Em Phát xem đất 24/24 và thương lượng trực tiếp chủ
Từ 20 tới 40 của 559

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm