Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hiếm bán góc 2mt trục chính kdc kim sơn, vị trí đẹp đông đúc.. giá 47 tỷ bớt lộc.
3
47 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Bán lô đất góc 2 MT trục chính kinh doanh khu Kim Sơn P. Tân Hưng.
- Tổng diện tích: 10x20m (gồm 2 lô 5x20)
- CTXD: hầm 4 lầu sân thượng
Vị trí con đường kinh doanh sầm uất nhất khu Kim Sơn. Thích hợp mở khách sạn, nhà hàng, spa, căn hộ dịch vụ...

Giá 47 tỷ

Liên hệ: .
Bán lô biệt thự đẹp nhất d2d p. thống nhất võ thị sáu 18x25m ngay cạnh cafe katinat tp. biên hoà
10
39.95 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Võ Thị Sáu, P.Thống Nhất, Tp.Biên Hòa, ĐN

Bán lô biệt thự đẹp nhất D2D P. Thống Nhất, Võ Thị Sáu, 18x25m trung tâm TP. Biên Hoà ngay cạnh Cafe KATINAT.
Full thổ cư - 450m².
Sổ hồng riêng.
Giá: 39 tỷ 950tr.
Đất đang cho thuê có dòng tiền hơn 30tr tháng.
Vị trí đắc địa thuộc dự án D2D Võ Thị Sáu P. Thống Nhất trung tâm TP. Biên Hoà.
Cách đường Võ Thị Sáu 68m trục đường D11 đi vào đất ngay ngân hàng LPBank và Cfe KATINAT.
Xung quanh đầy đủ ...
Chỉ 1 nền đất biệt thự 400m2 giá chủ bằng 2/3 giá cđt sắp mở bán đầu tư sinh lời cao
5
26 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt đất 400m² quy hoạch xây biệt thự trong KĐT mới Đông Tăng Long.
- Lô đất có bề ngang 20m dài 20m nhìn ra phía khu hồ sinh thái sổ đỏ đầy đủ không vay ngân hàng.
- Nay cần bán lại cho ai có nhu cầu ở hoặc đầu tư.
Giá 26 tỷ.
Chủ nhà được tự xây dựng không bị ép tiến độ đất nằm trong khu cao cấp nhất của dự án.
Giá chỉ bằng 2/3 giá chủ đầu tư sắp mở bán.
Liên hệ em Nam: .
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự dự án bách khoa, p. phú hữu, tp thủ đức, dt 18x21m, sổ đỏ, đg 12m
4
23.63 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Cách Global City chỉ 5 phút.
* Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do.
* Gần tuyến đường Vành Đai 2, tiện ích xung quanh đầy đủ.

Bán lô đất biệt thự khu dân cư Bách Khoa - P. Phú Hữu - TP Thủ Đức.
+ Lô: Diện tích: 378m² (ngang 18m, dài 21m).
Đường nhựa trước đất rộng 12m, hướng đông bắc.
Giá bán: 62,5 tr/m².
LH: (Viết Quốc).
Sàn BĐS Đất Việt, Chuyên nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Quận ...
Bán đất rẻ hơn giá hẻm 10x25,5m giá tốt nhất q7, sát bên phú mỹ hưng. giá chỉ 25,2 tỷ
3
25.2 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Giảm 2,3 tỷ. Giá mới 25,2 tỷ bán nhanh.

Bán lô đất mặt tiền đường KDC Nam Long Phú Thuận Q7.
DT 10x25,5m, vuông vức.
Vị trí sát bên trung tâm hành chính Q7 và Phú Mỹ Hưng.

Giá 25,2 tỷ.

Cty BĐS Bảo Bảo Land.
Điện thoại:
Địa chỉ: 25 Đường D4, KDC Him Lam, P. Tân Hưng, Quận 7.
Web site: nhadatbaobao.com
Nhận ký gởi mua bán nhà đất.
Uy Tín - Hiệu quả - Nhanh chóng.
Cần bán lô đất đường 20m thuộc kdc phú nhuận, phước long, tp. hcm vị trí đẹp
4
23.32 tỷ 238 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất Dự án Phú Nhuận Quận 9. Vị trí đẹp.
- Lô R (13x18,3m) đường 20m, thông ra đường Liên Phường, giá 98 tr/m².
Quý khách vui lòng liên hệ em Tuấn: Zalo, Viber.
Bán nền đất biệt thự ngang 10x25m kdc hoàng anh minh tuấn, p phước long b, quận 9, tp thủ đức tphcm
4
26.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền đất biệt thự KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, P Phước Long B, Quận 9 cũ, nay là TP Thủ Đức, TPHCM.
Vị trí: KDC Hoàng Anh Minh Tuấn ngay mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, PLB, đối diện Global City.
- Diện tích: Ngang 10x25m tổng 250m².
- Pháp lý chuẩn: Sổ sẵn.
- Giá 105 triệu/m².
Liên hệ Ms. Linh .
Siêu phẩm! bán đất mặt tiền thân văn nhiếp  view sông  12.2x18m  hầm 4 tầng  giá chốt 41 tỷ
5
41 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu Phẩm! Bán đất mặt tiền Thân Văn Nhiếp - View Sông - 12.2X18m - Hầm 4 tầng - giá chỉ 41 tỷ.

- Diện tích: Ngang 12,2m x 18m 200m².

- Vị trí: KDC Văn Minh cao cấp dân trí cao - Mặt tiền Thân Văn Nhiếp - view trực diện sông và công viên siêu đẹp.

- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ.

- Hiện trạng: Đất trống.

- CTXD: Hầm 4 tầng - Chiều cao 16m.

- Giá bán 45,5 tỷ giảm chốt 41 tỷ - Tốt nhất ...
Bán nhanh lô biệt thự block b trong 7 ngày, dự án phú nhuận phước long b tp thủ đức,  0914 920 ***
5
23.2 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất biệt thự dự án khu dự án Phú Nhuận, P. Phước Long B, Quận 9 cũ, nay là TP. Thủ Đức, TP. HCM;
Vị trí nền đất gần trục Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp.
- Lô B:
Diện tích 14,5m x 20m (290m²).
Đường rộng: 12m, gần trục chính dự án.
Hướng Tây Bắc.
Pháp lý: Chủ quyền hồng;
Giá bán: 80 tr/m².
===============================================
(Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền: Nam Long, kiến Á, ...
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 21m tại kđt biển an viên, nha trang. 274,5m2 x 95tr/m2
3
26.08 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường lớn 2D, 21m giao 13.5m tại kđt biển An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 274,5m².
- Hướng Tây Nam - Tây Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Giá bán: 95 triệu/m².

* Tôi luôn ở đây: - Phụng Nguyễn Tuệ Minh.
Xin chân thành cảm ơn!
Bán nền biệt thự kdc bách khoa ngang 14x30 giá chỉ 55tr/m2,  trực tiếp linh 0902 514 ***
5
23.1 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Bách Khoa ngang 14x30 giá chỉ 55tr/m² LH trực tiếp Linh .
DT 14x30 tổng 420m² full đất ở.
Sổ riêng.
LH Linh Thương lượng chính chủ.
Giá chỉ 26tỷ! đúng 1 nền đất biệt thự 400m (20*20) hướng ra hồ sinh thái rộng 19ha sổ đỏ cầm tay
4
26 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất có bề ngang 20 dài 20 nhìn ra phía khu hồ sinh thái sổ đỏ đầy đủ không vay ngân hàng. Nay cần bán lại cho ai có nhu cầu ở hoặc đầu tư

- Lô đất nền biệt đất 400m² quy hoạch xây biệt thự trong khu đô thị mới Đông Tăng Long, nay bà lớn tuổi sức khoẻ không tốt nên muốn bán nhanh về lo việc gia đình.
- Giá 26 tỷ. Chủ nhà được tự xây dựng không bị ép tiến độ đất nằm trong khu cao cấp nhất của ...
Bán lô biệt thự đẹp nhất d2d p. thống nhất võ thị sáu 18x25m trung tâm tp. biên hoà
8
39.95 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC đường 5 nối dài, P.Thống Nhất, Tp.Biên Hòa, ĐN

Bán lô biệt thự đẹp nhất D2D P. Thống Nhất, Võ Thị Sáu, 18x25m trung tâm TP. Biên Hoà.
Full thổ cư - 450m².
Sổ hồng riêng.
Giá: 39 tỷ 950tr.
Đất đang cho thuê có dòng tiền hơn 30tr tháng.
Cách đường Võ Thị Sáu 68m trục đường D11 đi vào đất.
Xung quanh đầy đủ các tiện ích, tập trung các thương hiệu lớn VN và quốc tế ...
Bán lô đất bách khoa quận 9, mặt tiền sông, chính chủ, giá cần bán nhanh, sổ đỏ
3
30.66 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất Bách Khoa mặt tiền trục chính đường 16m, vị trí đẹp nằm trên tuyến đường kết nối Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp. Rất thích hợp để ở, nghỉ dưỡng.

- Đất biệt thự mặt tiền sông, diện tích (14x30m), hướng Tây Bắc, nhìn qua biệt thự Venica, giá 73 triệu/m².

+ Liên hệ xem đất: (Quốc)..
Sàn Giao Dịch Bất Động Sản Đất Việt.
Cần bán gấp lô đất nền hoàng anh minh tuấn quận 9, đường đỗ xuân hợp, giá tốt bán nhanh
3
24.86 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp lô đất nền Hoàng Anh Minh Tuấn.

+ Lô Diện tích 10x22m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 113 tr/m².

Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi môi giới mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Bán đất kqh golf valley đà lạt | khu biệt thự đồng bộ gần bờ hồ xuân hương
5
43 tỷ 363 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Golf Valley Đà Lạt, P.2, Tp.Đà Lạt, LĐ

Bán đất KQH Golf Valley Đà Lạt | khu biệt thự đồng bộ gần bờ Hồ Xuân Hương #1518.
Diện tích đất: 363m² (14m * 25,9m) toàn bộ đất ở đô thị.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, sang tên công chứng.
Lộ giới: Đường nhựa KQH rộng 10m.
Hướng: Đông Nam.
KQH Golf Valley Đà Lạt là khu nghỉ dưỡng trung tâm gần Hồ Xuân Hương nhất. Chỉ 81 nền đất biệt lập sổ hồng đất ở sở hữu lâu dài. Hiện nay đã full 80% là ...
Bán nhanh lô đất tại dự án đại học bách khoa, quận 9, bán lô biệt thự trục chính,  0914 920 ***
5
29.1 tỷ 428 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Cần bán nhanh 3 nền trục chính vị trí đẹp:
- Biệt thự trục chính. Diện tích 14x32m (428m²), giá 68 tr/m².
- Còn rất nhiều nền giá tốt tùy vị trí..
Xin hãy liên hệ để xem đất và tư vấn chuyên khu.
Liên hệ: (A. Quốc) zalo, viber, phone.
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Địa chỉ: Công ty môi giới BĐS Đất Việt (68/23 đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, Quận 9).
Chủ bán đất biệt thự euro village 2, hoà xuân, view sông, view kênh
3
25.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Euro Village 2, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Đất biệt thự Hoà Xuân, đảo vip Euro Village 2 giá siêu đẹp.
B2.13 lô 1x Giáng Hương 10 TN 300m² giá 25tỷ5.
Thiện chí alo .
Bán đất biệt thự 290m2 (14,5x20m) kdc phú nhuận, phường phước long q9 giá chỉ 85tr/m2  linh
6
24.65 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất biệt thự 290m² (14,5x20) KDC Phú Nhuận, Phường Phước Long Q9 giá chỉ 85tr/m² LH .
Diện tích 290m² ngang 14,5x20m đường trước nhà 12m.
Hướng Tây Bắc.
Pháp lý sổ cá nhân sẵn.
Giá 85triệu/m² bớt lộc anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Phú Nhuận, Q2, Q9.
Đất biệt thự hồ hùng thắng, giá hơn 70tr/m2
5
32 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Hùng Thắng, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

- Vị trí ven hồ Hùng Thắng đẳng cấp, yên tĩnh, trung tâm khu du lịch Bãi Cháy.
- Diện tích 420m².
- Giá hơn 70tr/m², thích hợp để mua vào đầu tư hoặc ở.
- Vị trí đắc địa mặt hồ, gần tiện ích nhà hàng khách sạn.
- Cộng đồng dân cư tinh hoa, tri thức.
Từ 0 tới 20 của 541

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Bán đất biệt thự, dự án VN Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án VN tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại VN. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở VN theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại VN nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự Án Nổi Bật
Xem thêm