Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán đất vua dabaco đền đô, giá hợp lý vị trí đẹp làm việc trực tiếp chủ 0326 569 ***
4
11.6 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đền Đô, P.Đình Bảng, Tp.Từ Sơn, BN

Chính chủ gửi bán lô gần siêu thị Dabaco Từ Sơn.
DT: 110.5m².
MT: 6,5m.
Hướng TB.
Đã có sổ đỏ, xây dựng tự do.
Tiện ích: Trường học, bệnh viện, siêu thị, nhà hàng, cafe, phòng tập...
Khu đô thị đẳng cấp nhất Từ Sơn mà giá đang rẻ hơn thị trường.
Lh .
Bán nhanh lô bách khoa trục chính 711(16m) ngang 7mx27 dt 189m2  linh 0902 514 ***
5
14.18 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô Bách Khoa trục chính 711(16m) ngang 7mx27 DT 189m² LH Linh .
Vị trí: Trục Đỗ Xuân Hợp, phường Phú Hữu, Q9 cũ, TP Thủ Đức TPHCM.
Trục chính 2 hướng từ đường Đỗ Xuân Hợp đi vào và Nguyễn Duy Trinh.
Ngang 7x27m DT 189m².
Hướng: Bắc.
Sổ đỏ cá nhân.
Giá 75 triệu/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán KDC Đại Học Bách Khoa.
Đất nền dự án đông thủ thiêm 176m2 quận 2, hcm. giá tốt nhất dự án khách ở  đầu tư
5
18.3 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Đông Thủ Thiêm tọa lạc tại Bình Trưng Đông, Quận 2, TP. HCM - Cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển hoặc an cư.
Chi tiết:
- Diện tích 176 m². Ngang 8m.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Đường vào rộng 12m, thuận tiện cho việc di chuyển Đỗ Xuân Hợp, Nguyễn Duy Trinh và cả đường Song Hành cao tốc.

- Khu đất có phong thủy tốt. ...
Bán đất khu 1  dt 6m x 16m, p. thạnh mỹ lợi, thủ đức, đường thông, 12,7 tỷ
4
12.7 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí đường 97 (đường rộng 12m), Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức:

Lô B, đang chờ đón chủ mới!

- Diện tích: 6m x16m (96m²) với giá cực hot 12,7 tỷ.

- Mặt tiền rộng 6m, ngõ trước 12m, dễ dàng di chuyển.

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.

- Hướng: Tây Bắc.

Liên hệ xem đất: gặp Trí.
Cần bán nền bt kdc lamaisonde phước lộc cần giờ, dt 379 m2 giá 30 tr/m2  0965 004 *** mr huy
3
11.37 tỷ 379 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Cần bán nền Biệt Thự Lamaaison de Phước Lộc Cần Giờ
Dự án thuộc khu cầm bao,bảo vệ 24/24 an toàn cho cư dân
DT:379 m²
XD:1 trệt 2 lầu
Hoàn công ra sổ ngay cho khách ạ
Giá 30 tr /m2
LH: Mr Huy
Bán nền bt dự án la maison de, phước lộc, cần giờ, dt 20x25 đường thông giá 25 tr  0965 004 ***
3
12.5 tỷ 500 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Cần bán nền biệt thự, dự án La Maison De. Phước Lộc Cần Giờ.
La Maison De thuộc khu biệt thự khép kín, an ninh 24/24 pháp lý hoàn chỉnh tại Cần Giờ.
DT: 20x25.
Giá: 25 tr/m².
Pháp lý HDMB.
Nền biệt thự nằm đường thông view thoáng đẹp.
LH: Mr Huy.
Bán biệt thự biển tại dự án mhdi bãi dài cam ranh. giá siêu rẻ.
3
10.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở gia đình cán bộ sỹ quan vùng 4/QCHQ, X.Cam Hải Đông, H.Cam Lâm, KH

*Gia đình em có lô đất Biệt Thự tại dự án MHDI - Bãi Dài Cam Ranh. Do không có nhu cầu sử dụng lên giao bán lô đất với giá rẻ hơn thị trường rất nhiều ,thông tin lô đất như sau:
-Diện tích: 300m2
-Đất đã sẵn sổ ,sở hữu lâu dài.
-Nhận nhà :xây thô hoàn thiện mặt ngoài.
-Vị Trí đất:Nằm trên mặt đường đại lộ Nguyễn Tất Thành ,cách sân bay Cam Ranh hơn khoảng 5 phút.Cách bờ biển Bãi Dài chỉ hơn ...
Bán đất kdc hoàng anh minh tuấn 5x18m  90m2, giá 13,5 tỷ. lô vị trí đẹp,  xem đất 0935 531 ***
6
13.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CỰC HIẾM: LÔ ĐẤT 90M2 KDC HOÀNG ANH MINH TUẤN - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA ĐỐI DIỆN THE GLOBAL CITY

Thông tin chi tiết:Diện tích: 5x18m (90m²)
Diện tích lý tưởng để xây dựng nhà phố rộng rãi.

Vị trí: Lô đất có vị trí cực đẹp, không gian thông thoáng, hưởng trọn hệ sinh thái tiện ích đẳng cấp từ khu đô thị biểu tượng The Global City ngay đối diện.

Xây dựng: Quy hoạch đồng bộ 1 trệt, 3 lầu, 1 sân ...
Bán đất kdc phú mỹ chợ lớn đường 20m giáp belleza 4 x 21,5m giá 11.8 tỷ.  0917 174 *** nhi
3
11.8 tỷ 86 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán Đất Phú Mỹ Chợ Lớn P. Phú Mỹ quận 7 nay là phường Tân Mỹ.
Đường 20m thông ra Nguyễn Lương Bằng, ngay Ga Metro Tân Mỹ.

- Diện tích: 4 m x 21.5 m đường số 3.
- GPXD: Xây dựng 1 trệt 2 lầu.
- Giá: 11.8 tỷ/ nền.
- Khu vực phát triển mạnh mẽ với tiềm năng tăng giá cao.
- Hạ tầng hoàn chỉnh, giao thông thuận tiện.

Điểm đặc biệt:
- Môi trường sống trong lành, gần gũi với thiên nhiên.
- Phù hợp cho ...
Đất sổ đỏ khu biệt thự trên đồi sân golf biên hòa new city, nền góc view sông, 14,5tr/m2 bao phí
7
12.76 tỷ 880 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Biên Hòa New City, P.Phước Tân, Tp.Biên Hòa, ĐN

Đất Sổ Đỏ khu Biệt Thự trên đồi sân Golf Biên Hòa New City, nền Góc view Sông, 14,5tr/m² bao phí
Liên hệ để nhận thông tin nền đất Biệt Thự Biên Hoà New City chi tiết.

Vị trí: Nằm trong lòng sân golf Long Thành, khu biệt thự trên đồi mang đến không gian sống chuẩn thượng lưu với cảnh quan xanh mát và khí hậu trong lành.

Hạ tầng thực tế tại khu biệt thự Biên Hoà New City:
- Đường nội khu trải ...
Chủ hạ giá bán gấp mặt tiền kinh doanh vcn phước hải
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

CHỦ HẠ GIÁ BÁN GẤP MẶT TIỀN KINH DOANH VCN PHƯỚC HẢI
Vị trí sầm uất: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức nhộn nhịp cả ngày lẫn đêm, KĐT VCN Phước Hải.
Diện tích: 132m² (ngang 6m)
Hướng: Tây
Tiềm năng xây dựng: Được phép xây 1 trệt, 4 lầu, 1 tum
Pháp lý: HĐMB chuẩn chỉnh từ CĐT VCN
Tiện ích & Điểm nổi bật:
Vị trí đắc địa để kinh doanh đa ngành nghề hoặc xây tòa nhà dòng tiền.
Giá cực tốt so ...
Đất nền dự án khu cán bộ công nhân viên sở văn hóa thông tin, q9, giá rẻ cần bán, giá đất chính xác
3
10.72 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền đất đẹp giá tốt thuộc dự án cán bộ công nhân viên Sở Văn Hóa Thông Tin - Phú Hữu - Q9 như sau:
- Diện tích: 6x16,7m, đường Liên Phường 30m, hướng Tây Bắc, giá 107 tr/m².
Giá rẻ nhất thị trường. Ngoài ra còn nhiều mặt hàng khác thuộc nhiều dự án khác phù hợp với quý khách.
Liên hệ: - Anh Quốc. Sàn BĐS Đất Việt, lô N26 đường Liên Phường, dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9. Đảm bảo uy tín, ...
Lô biệt thự kdc bách khoa nền đẹp vuông vức giá siêu tốt 68 tr/m2
3
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHỦ GỬI BÁN NHANH

Lô đất Biệt Thự KDC Bách Khoa P. Phú Hữu, TP Thủ Đức (Q9 cũ)

Diện tích: 182m² (7m x 26m), Hướng: Tây Bắc

Vị trí: Mặt tiền trục đường 12m, đường thông, di chuyển nhanh ra Nguyễn Duy Trinh Đỗ Xuân Hợp

Tiện ích: Liền kề nhiều dự án lớn, cách Global City ~500m

Pháp lý: SHR cá nhân công chứng ngay

Hiện trạng: Đất trống, xây dựng liền

Giá bán: 12.376 tỷ ( ~ 68tr/m²) ...
Cần bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường chính dự án, vị trí đẹp hàng hiếm tại kdc, giá tốt nhất dự án
3
19.93 tỷ 221 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền Kikyo Residence Nam Phan.

Khu dân cư Kikyo Residence Nam Phan, TP. Thủ Đức*.
Diện tích lớn: 221,5m².
Lô góc 2 mặt tiền cực hiếm, vị trí đẹp, thoáng 3 phía.
Giá bán: 90 triệu/m² (còn thương lượng thiện chí).

Điểm nhấn nổi bật của lô đất:

* Lô góc 2 mặt tiền giá trị cao, thanh khoản tốt, cực kỳ hiếm trong khu.
* Mặt tiền rộng đường thông, thuận lợi xây biệt thự, nhà ở ...
Cần bán lô đất biệt thự song lập 11m x 18m đường 12m hướng nam, mẫu nhà đẹp, để ở và đầu tư đều tốt
4
17.82 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Nam Phan - Phú Hữu - Quận 9(cũ).
KDC có mật độ xây dựng cao, khu an ninh 24/7 khép kín.
Mẫu nhà xây phù hợp với nhu cầu của thời hiện đại.
Cần bán lô đất như sau:
- Diện tích: 11m x 18m.
- Hướng Nam, đường 12m.
- Pháp lý: Sổ đất cty + HĐMB nhà tương lai.
- Giá bán: 90 triệu/m².
Liên hệ: Mr. Vinh để xem đất và làm việc chính chủ.

Vì sao nên mua Kikyo Residence Nam Phan (ngắn gọn):
* ...
Sổ đỏ kđt cát lái dt 8x20m xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum  thuận tiện kinh doanh
6
10.56 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất SỔ ĐỎ KĐT Cát Lái
Khu C2 - 04 (Lô áp góc đẹp)
+ Diện tích: 8x20m Giá bán 66 tr/m2

- Đường thông 12m đi thẳng ra trường Đại Học UMT

- Vị trí lô đất: https://maps.app.goo.gl/tCJ3AwgwA2v3UNZB6

Liên hệ xem đất:
Bán lô đất ngay khu 1 p. thạnh mỹ lợi, quận 2 dt 140 m2 (8m x 17,5m), giá 105 triệu/m2
4
14.7 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngay khu 1 P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích = 140 m² (8m x 17,5m).
Quy hoạch xây nhà: 4 tầng.
Vị trí: Gần công viên hồ NC.
Giá bán: 105 tr/m².
LH gặp Trâm.
Bán đất kđt hà quang 1, mặt tiền 8m nằm giữa 2 cụm chung cư, gần công viên
8
11.67 tỷ 145 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Một lô đất siêu đẹp nằm giữa 2 cụm chung cư, dân cư đông đúc.
- Gần công viên lớn nhất của KĐT Hà quang.
- DT 145.9m² mặt tiền 8m xây nhà rất đẹp.
- Gần đường vành đai, gần kđt hỗn hợp Sungroup.
Giá 80tr/m² có TL cho khách thiện chí.
LH e Thể để xem đất.
Bán đất thế kỷ 21 phường bình trưng tây, q.2 , dt 5mx20,5m= 102,5m2 giá 195 triệu/m2, giá tốt
3
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Thế kỷ 21 phường Bình Trưng Tây, Q. 2 nay là phường Cát Lái.
Diện tích 5mx20,5m= 102,5m².
Vị trí nằm ngay Đảo Kim Cương, gần sông thoáng mát, dân cư đông đúc.
Được xây dựng trệt 3 tầng.
Giá bán 195 triệu/m²(tốt nhất thị trường).
Liên hệ: Thanh Trâm để được tư vấn tốt nhất.
Bán đất nền 150m2 tại kdc khang điền  intresco, giá 120 triệu/m2, dương đình hội, phước long
3
18 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án siêu đẹp ở KDC Khang Điền - Intresco, đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh - Quận 9, Hồ Chí Minh cũ đang chờ chủ mới! KDC Khang Điền - Intresco là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. 150m² thoải mái để thiết kế không gian sống của riêng mình.

+ Mặt tiền rộng: 6m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Đường vào rộng rãi: 30m, xe hơi ...
Từ 580 tới 600 của 882

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm