Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán lô góc dự án Sadeco Phước Kiển Nhà Bè
5
18.5 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

+ Lô S7 góc dự án sadeco Phước Kiển Nhà Bè HCM
+ Căn góc hai mặt tiền đường 22 m
+ Diện Tích 130m2 - Ngang 7.5m x 20m
+ Giá bán 142tr/m2

Liên Hệ Chính chủ: 09873207520987320xxx - Chị Liêm
(Chị chủ có thể ở bên Đức nên có thể liên hệ thêm qua sđt 0982427927)09824279xxx
Chính chủ bán nhanh lô biệt thự view sông dt 455m2 tại d/a thời báo kinh tế sài gòn q9
3
19.5 tỷ 455 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Diện tích 13m x 35m (455m²), đường 12m, hướng Tây Nam, đối diện công viên và rạch Gò Lớn.

- Xây dựng tự do, sổ sẵn cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý.

- Giá rẻ: ~43 tr/m² (thương lượng).

- Vị trí: Hẻm 68 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM.

+ Liên hệ: (E Quốc Cty Đất Việt).

+ Nhận ký gửi, giới thiệu mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Bán đất mặt tiền đại lộ võ văn kiệt, phường an lạc 4.5x20m, có sẵn giấy phép xd xây 4 tầng
3
15.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Hùng Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Cơ hội sở hữu vị trí vàng cho nhà đầu tư! Chính chủ cần xuất cảnh, gửi bán gấp lô đất mặt tiền đường Võ Văn Kiệt, phường An Lạc, ngay sát địa chỉ số 1850.
+ Diện tích: 4.5m x 20m (full thổ cư 100%).
+ Vị trí: Thuộc KDC Nam Hùng Vương sầm uất, hạ tầng hoàn thiện.
+ Pháp lý cực chuẩn: Sẵn giấy phép xây dựng 1 trệt 4 lầu, tiết kiệm thời gian và chi phí cho gia chủ mới.
+ Giá bán: 15 tỷ 500 triệu ...
Bán nền 8x20 kdc khang an, đường liên phường q9 chỉ 78tr/m
3
12.48 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nền đất 8x20 KDC Khang An - đường Liên Phường Q9
Vị trí ngay nút giao đường Liên Phường - Võ Chí Công
Đường thông 12m
Pháp lý: sổ cty xây nhà hoàn công ra sổ các nhân
Quý khách quan tâm liên hệ Tiến
Nhận ký gởi BĐS quận 9 củ, TP Thủ Đức
Một số nền đất nhà phố thuộc dự án đại học bách khoa, quận 9 cần bán giá tốt nhất, cạnh tranh nhất
3
13.01 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên tư vấn mua bán các nền đất giá tốt tại dự án Bách Khoa, đường Nguyễn Duy Trinh, phường Phú Hữu, TP HCM. Dự án nằm tại vị trí đắc địa, bốn mặt sông thoáng mát, kết nối với đường song hành, liền kề đại dự án Global City.

- Diện tích 7x26m =182m², đường 12m, hướng Đông Nam, giá 71,5 tr/m².

Ngoài ra còn các sản phẩm với diện tích Biệt thự, quý khách vui lòng liên hệ:
Em Tuấn sdt: (Zalo, ...
Bán đất  khu nam long + kiến á  đường rộng 12m  bán 13.5 tỷ
3
13.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT - KHU NAM LONG + KIẾN Á - ĐƯỜNG RỘNG 12M
DT: 6 X 20M
ĐƯỜNG 12M
PHÁP LÝ SỔ ĐỎ, BÁN 13.5 TỶ
Bán đất đường 27m kđt green city cách biển 500m
5
14.5 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green City, P.Điện Ngọc, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ gửi bán lô đất vàng cạnh sát biển Viêm Đông.
-------
Vị trí: Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc tuyến đường huyết mạch nối biển và khu dân cư.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 360m² lô. Mặt tiền 15m rộng siêu đẹp.
- Đường trước nhà: 27m, vỉa hè rộng rãi, cây xanh mát mẻ.
- Hướng: Nam mát mẻ quanh năm.
Cách bãi tắm Viêm Đông chỉ 500m đi bộ vài phút là tới biển.
Khu dân cư hiện hữu, gần trường học, ...
Bán lô đất dự án thời báo kinh tế quận 9, lô b, sổ đỏ, dt 8x20m, hướng đông bắc
4
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất dự án Thời Báo Kinh Tế Sài Gòn, phường Phú Hữu, Quận 9.
+ Lô B, diện tích 160m² (8mx20m), hướng Đông Bắc, đường 12m, kề bên đường Bưng Ông Thoàn.
+ Sổ đỏ riêng chính chủ, điện nước đầy đủ.
Vị trí nằm ngay mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn, cách đường Vành Đai 500m, gần cao tốc và các trục đường, giáp các dự án lớn liền kề xung quanh.
- Giá bán: 65 tr/m².
- Điện thoại: (A. ...
Bán lô biệt thự d2d võ thị sáu p. thống nhất tp. biên hòa, gần topaz twins, 0933 791 ***
3
10.5 tỷ 145 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC đường 5 nối dài, P.Thống Nhất, Tp.Biên Hòa, ĐN

Bán lô biệt thự D2D Võ Thị Sáu P. Thống Nhất TP. Biên Hòa, gần khu căn hộ Topaz Twins.
DT: 8.1x18.1m.
Giá 10.5 tỷ TL.
Pháp lý: Sổ hồng.
LH: .
Chuyên bán đất nền dự án kdc hưng phú, phước long b, tp.thủ đức giá cả cạnh tranh tốt nhất
4
14.4 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán đất nền dự án Hưng Phú, Phước Long B, Quận 9, KDC mát mẻ yên tỉnh. Nắm các lô đất giá tốt cho anh chị tham khảo:
Nền 10x18m (180m²) đường chính 20m giá 80tr/m2
Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ em Tuấn SĐT (Zalo,Viber)
Cám ơn Quý Khách.
Chuyên (hàng hiếm )siêu phẩm biệt thự ven sông tắc view sông giá tốt nhất thị trường
5
11.21 tỷ 295 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cơ hội hiếm có để sở hữu "vị trí kim cương" - Đất nền biệt thự view trực diện Sông Tắc, thảnh thơi tận hưởng không gian resort ngay tại nhà.
-Nhất cận thị, nhị cận giang, tam cận lộ". Lô đất này hội tụ đầy đủ các yếu tố phong thủy thịnh vượng, mang lại tài lộc và sức khỏe cho người ở và đầu tư

DT: 294m² (Ngang 15m)
Hàng hiếm trong khu đô thị Ven Sông Tắc tại thời điểm này mà có view Sông Tắc mà ...
Bán lô đất hiếm sạch đẹp mặt đường số 22 (b5) kđt vcn phước long 1 gần đường thích quảng đức
4
12.65 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đầu tư cực tốt - Đường số 22 (B5) rộng 35m Khu đô thị VCN Phước Long 1 P. Nam Nha Trang. Kết nối trực tiếp với Đảo 1 khu đô thị Sun Group, và mở rộng ra thẳng biển Trần Phú. Tiềm năng đầu tư cực kì tốt.
Diện tích: 110m² (ngang 5m dài 22m).
Lô đẹp hướng Bắc, rất gần đường Thích Quảng Đức (không sợ vướng gầm cầu nếu làm cầu vượt)
Giá chỉ: 115 triệu/m2
Lô đất vị trí đầu tư cực tốt ...
Cần bán lô đất 10x20m khu dân cư kiến á, q9, mặt tiền đường 12m, giá 84 tr/m2,  0987 666 ***
4
16.8 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp lô đất 10*20m, thuộc khu dân cư Kiến Á, mặt tiền đường 12m thông, cách đường Liên Phường 170m.
- Sổ hồng riêng, xây dựng biệt thự, tiện ích xung quanh đầy đủ.. Hướng Tây Bắc.
- 1 sẹc đường Liên Phường, gần trường CĐSP, vành đai 2..
- Giá bán: 16,8 tỷ, thương lượng cho khách thiện chí..
LH: (ký gửi mua bán nhanh nhà đất Quận 9 KDC Nam Long, Kiến Á).
Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền fpt  192m2  ngang 9,9m  sát trường fpt
3
16 tỷ 192 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

SIÊU PHẨM - LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN 192m² NGAY TRƯỜNG ĐẠI HỌC FPT
- ĐƯỜNG CHÍNH đường 9,5m và 26m lề 5m. Được xây tối đa 5 tầng, 1 lửng, 1 tum.
- Giá 16 tỷ
- Diện tích 192m² ( rộng 9,9m² Nở Hậu)
- Hướng Đông & Bắc
- Điện âm toàn khu
- Sổ Hồng chính chủ
Liên hệ:
Vị trí đẹp! đất mặt tiền thanh nga đối diện công viên và gần chung cư gia hòa q9
5
18.4 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán mặt tiền kinh doanh trục chính KDC Gia Hòa, Phước Long, Tp Hồ Chí Minh.
- DT 7x22m GPXD 1 trệt 2 lầu sân thượng.
- Mặt tiền đường 12m thông thoáng, đối diện công viên.
- Giá bán 18,4 tỷ.

Liên hệ Huy Tâm. Chuyên môi giới ký gửi dự án Gia Hòa, Khang Điền, Thiên Lý, Rio, Hoja...
Văn phòng: Số 1 KDC Gia Hòa, Phước Long B, TP Thủ Đức.
Nhượng suất vành đai 2.5 dự án kđt đại kim định công mở rộng. 145tr/m2
3
12.92 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Thông tin chi tiết.
Cần bán Vành Đai 2.5 dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của Hà Nội đang đi vào sóng đường Vành Đai 2.5.

* Giá bán TT 2.1 giá 156 tr/m lô số 07.
NGay mặt đường vành đai 2.5.
- Diện tích: 82,8m².
- MT 5.2m.
- Gốc 100
- Đã duyệt 1/500
- Đất sạch
- Không dính 1 lỗi phong thủy nào.
Rất gần trung tâm thương mại quận Hoàng Mai và rất nhiều tiện ích ...
Bán đất khu dân cư sở văn hoá thông tin quận 9, lô f, đường 30m, sổ đỏ, vị trí đẹp
3
11.88 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán Đất KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, Phú Hữu, Q9.
Vị trí dự án: Ngay đường Liên Phường & đường Bưng Ông Thoàn.
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân chính chủ đứng tên.
Cần bán lô F:
- DT 6x15m, đường 30m, hướng Đông Nam, giá 132 tr/m².
Xin liên hệ và xem đất: (Mr Quốc).
Địa chỉ: Lô N. 26 dự án Sở Văn Hóa, đường Liên Phường, Phú Hữu, TP Thủ Đức.
Chuyên nhận ký gửi mua bán nhanh đất dự án Q9.
Bán lô góc sát đường nam kỳ khởi nghĩa thông ra sông cổ cò fpt
8
10.5 tỷ 155 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Đất nền dự án tọa lạc tại FPT City Đà Nẵng, đường Võ Chí Công, phường Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng - Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng cũ, với diện tích 155m², giá bán 10.5 tỷ VND. Nơi đây không chỉ mang đến không gian sống lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn trong khu vực phát triển năng động của Đà Nẵng.

- Diện tích: 155 m².
- Giá: 10.5 tỷ VND.
- Hướng cửa chính: Tây Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 9.3m.
- ...
Hàng hiếm lô góc trần quốc vượng đối diện fpt complex đà nẵng
5
18 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Siêu phẩm lô góc trục Trần Quốc Vượng FPT City Đà Nẵng.

* Vị trí: Trục Trần Quốc Vượng, đối diện FPT Complex.
* Diện tích: 182m² ngang 9m cực đẹp.
* Đường: 9m5, lề 4m rộng rãi, thông thoáng.
* Lô góc 2 mặt tiền cực kỳ phù hợp:
* Xây căn hộ cho thuê.
* Kinh doanh, mở văn phòng.
* Đầu tư giữ tài sản lâu dài.

Giá bán: 18 tỷ (có thương lượng).

Khu vực trung tâm FPT nhu cầu thuê cực cao.
Đối diện ...
Rẻ nhất thị trường nhượng suất đầu tư lô vành đai 2.5 mt 5.2m 82.8m2 kđt đại kim định công mở rộng
3
12.83 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Tôi chính chủ chuyển nhượng suất đầu tư liền kề vành đai dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của Hà Nội đang đi vào sóng đường Vành Đai 2.5.